deluge - en to kn translation catalogue (82 entries)

en: KiB/s
kn: ಕಿಲೋಬೈಟ್ಸ್/ಸೆಕೆಂಡ್

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Progress
kn: ಪ್ರಗತಿ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Downloaded
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Uploaded
kn: ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Ratio
kn: ಅನುಪಾತ

en: Down Speed
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ವೇಗ

en: Up Speed
kn: ಅಪ್ಲೋಡ್ ವೇಗ

en: ETA
kn: ಬೇಕಾಗುವ ಸಮಯ

en: Auto Managed
kn: ಸ್ವಯಂನಿರ್ವಹಿತ

en: Pieces
kn: ವಿಭಾಗ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Announce OK
kn: ಪ್ರಕಟಣೆ ಸರಿಯಾಗಿದೆ

en: Announce Sent
kn: ಪ್ರಕಟಣೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Queue
kn: ಸರದಿ

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: Options
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: From
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ

en: To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ

en: Inbound
kn: ಒಳಬರುವ

en: Forced
kn: ಬಲವಂತವಾಗಿ

en: Enabled
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Disabled
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Outbound
kn: ಹೊರಹೋಗುವ

en: Level
kn: ಮಟ್ಟ

en: Handshake
kn: ಹಸ್ತಲಾಘವ

en: Either
kn: ಇವೆರಡರಲ್ಲಿ ಒಂದು

en: Maximum Connections
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಸಂಪರ್ಕಗಳು

en: Maximum Upload Slots
kn: ಗರಿಷ್ಠ ಅಪ್ಲೋಡ್ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Up
kn: ಅಪ್ಲೋಡ್

en: Trackers
kn: ಟ್ಯ್ರಾಕರ್ಸ್

en: Admin
kn: ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ

en: Disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: Client
kn: ಕಕ್ಷಿ

en: Add torrent
kn: ಟೊರೆಂಟ್ ಸೇರಿಸು

en: Remove torrent
kn: ಟೊರೆಂಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Pause
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Resume
kn: ಪುನರಾರಂಭಿಸು

en: Queue Down
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಸರದಿ

en: Set Private Flag
kn: ಖಾಸಗಿಯಾಗಿ ವರ್ಗೀಕರಿಸು

en: Stop seed at ratio:
kn: ನಿಲ್ಲಿಸುವ ವೇಗದ ಅನುಪಾತ:

en: Remove at ratio
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಅನುಪಾತ:

en: Upload Speed:
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡಿನ ವೇಗ:

en: Download Speed:
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡಿನ ವೇಗ:

en: Connections:
kn: ಸಂಪರ್ಕಗಳು:

en: Move completed to:
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡವುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಸ್ಥಳ:

en: Connections
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: Add Torrents
kn: ಟಾರೆಂಟನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: _URL
kn: ಯುಆರ್ಎಲ್(_U)

en: Apply To All
kn: ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: Opt_ions
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು(_i)

en: <b>General</b>
kn: <b>ಸಾಮಾನ್ಯ</b>

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Add URL
kn: ಯುಆರ್ಎಲ್  ಸೇರಿಸು

en: URL:
kn: ಜಾಲವಿಳಾಸ:

en: Add Label
kn: ‌ಹೆಸರನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: <b>Add Label</b>
kn: <b>ಹೆಸರನ್ನು ಸೇರಿಸು</b>

en: <b>Labels</b>
kn: <b>ಹೆಸರುಗಳು</b>

en: Label Options
kn: ಹೆಸರಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: <b>Label Options</b>
kn: <b>ಹೆಸರಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: Automatically apply label:
kn: ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ

en: Label
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Max Connections:
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಪರ್ಕಗಳು:

en: Type:
kn: ವಿಧ:

en: <b>Info</b>
kn: <b>ವಿವರಣೆ</b>

en: Logout
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Login
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸು

en: Move
kn: ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Save
kn: ಉಳಿಸು

en: Connect
kn: ಸೇರಿಕೊ

en: File
kn: ಕಡತ

en: Download
kn: ಡೌನ್ಲೋಡ್

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Add In Paused State
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸು

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Private
kn: ಖಾಸಗಿ
