deluge - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Error
ml: പിശക്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Upload Speed:
ml: അപ്‌ലോഡ് സ്പീഡ്

en: Download Speed:
ml: ഡൗണ്‍ലോഡ് സ്പീഡ്

en: <b>Labels</b>
ml: <b>ലേബലുകള്‍</b>
