devhelp - en to is translation catalogue (43 entries)

en: Developer's Help program
is: Hjálparvafri fyrir þróendur

en: Devhelp Book
is: Devhelp Bók

en: Specify the size and location of the window
is: Tilgreindu stærð og staðsetningu glugga

en: WIDTHxHEIGHT+XOFF+YOFF
is: BREIDDxHÆÐ+XOFF+YOFF

en: Search for a function
is: Leita eftir falli

en: Quit any running Devhelp
is: Loka öllum opnum eintökum af DevHelp

en: Expected '%s' got '%s' at line %d, column %d
is: Gerði ráð fyrir '%s' en fékk '%s' í línu %d, dálk %d

en: title, name, and link elements are required at line %d, column %d
is: titill, nafn og tenglaeinigar vantar í línu %d, dálk %d

en: name and link elements are required inside <sub> on line %d, column %d
is: nafn og tenglaeingar vantar undir <sub> í línu %d, dálk %d

en: name and link elements are required inside <function> on line %d, column %d
is: nafn og tenglaeiningar vantar undir <function> í línu %d, dálk %d

en: Could not create book parser
is: Ekki tókst að stofna greinir fyrir bók

en: Could not create markup parser
is: Ekki tókst að stofna merkjagreini

en: Cannot uncompress book '%s': %s
is: Ekki tókst að afþjappa bók '%s': %s

en: _Search:
is: _Leita:

en: Section
is: Flokkar

en: _File
is: _Skrá

en: _Edit
is: Br_eyta

en: _Go
is: _Fram

en: _Help
is: _Hjálp

en: Contents
is: Innihald

en: Search
is: Leita

en: A developer's help browser for GNOME 2
is: Hjálparvafri fyrir þróendur í GNOME2

en: Devhelp project page
is: Þróunarsíða DevHelp

en: Bug report Devhelp
is: Senda tilkynningu um lús í DevHelp

en: Font for fixed text
is: Leturgerð fyrir fastan texta

en: Font for text
is: Leturgerð fyrir texta

en: Height of main window
is: Hæð aðalglugga

en: Main window maximized state
is: Hámörkunargildi aðalglugga

en: The X position of the main window.
is: X staðsetning aðalglugga

en: The Y position of the main window.
is: Y staðsetning aðalglugga.

en: The height of the main window.
is: Hæð aðalglugga

en: The width of the main window.
is: Breidd aðalglugga.

en: Use system fonts
is: Nota letur kerfis

en: Use the system default fonts.
is: Nota sjálfgefið letur kerfis.

en: Whether the main window should start maximized or not.
is: Hvort aðalgluggi eigi að ræsast hámarkaður eða ekki.

en: Width of the main window
is: Breidd aðalglugga

en: X position of main window
is: X staðsetning aðalglugga

en: Y position of main window
is: Y staðsetning aðalglugga

en: <b>Fonts</b>
is: <b>Letur</b>

en: Preferences
is: Stillingar

en: _Back
is: _Til baka

en: _Forward
is: Á_fram

en: _Use system fonts
is: _Nota letur kerfis
