dialect - en to ta translation catalogue (206 entries)

en: Translate between languages
ta: மொழிகளுக்கு இடையே மொழிபெயர்க்கவும்

note: Translators: These are search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons. The list MUST also end with a semicolon.
en: translate;translation;
ta: மொழியாக்கம்;மொழிபெயர்ப்பு;

en: A translation app for GNOME.
ta: க்னோமிற்கான மொழிபெயர்ப்புப் பயன்பாடு.

en: Features:
ta: அம்சங்கள்:

en: Translation based on Google Translate
ta: கூகுள் மொழிபெயர்ப்பின் அடிப்படையிலான மொழிபெயர்ப்பு

en: Translation based on the LibreTranslate API, allowing you to use any public instance
ta: LibreTranslate API அடிப்படையிலான மொழிபெயர்ப்பு, எந்தவொரு பொது நிகழ்வையும் பயன்படுத்த உங்களை அனுமதிக்கிறது

en: Translation based on Lingva Translate API
ta: Lingva Translate API அடிப்படையில் மொழிபெயர்ப்பு

en: Text to speech
ta: உரைக்குப் பேச்சு

en: Translation history
ta: மொழிபெயர்ப்பு வரலாறு

en: Automatic language detection
ta: தானியங்கி மொழி கண்டறிதல்

en: Clipboard buttons
ta: கிளிப்போர்டு பொத்தான்கள்

en: The Dialect Authors
ta: Dialect ஆசிரியர்கள்

en: Copyright 2020–⁠2022 The Dialect Authors
ta: பதிப்புரிமை 2020–⁠2022 Dialect ஆசிரியர்கள்

en: GitHub page
ta: கிட்ஹப் பக்கம்

en: Behavior
ta: நடத்தை

en: Live Translation
ta: நேரடி மொழிபெயர்ப்பு

en: Warning: Your IP address may get banned for API abuse.
ta: எச்சரிக்கை: API துஷ்பிரயோகத்திற்காக உங்கள் IP முகவரி தடைசெய்யப்படலாம்.

en: Show Translations in Desktop Search
ta: டெஸ்க்டாப் தேடலில் மொழிபெயர்ப்புகளைக் காட்டு

en: Warning: All desktop searches will be sent to the translation service
ta: எச்சரிக்கை: அனைத்து டெஸ்க்டாப் தேடல்களும் மொழிபெயர்ப்பு சேவைக்கு அனுப்பப்படும்

en: Translation Shortcut
ta: மொழிபெயர்ப்பு குறுக்குவழி

en: The unselected choice will be used for line break.
ta: தேர்வு செய்யப்படாத தேர்வு வரி முறிவுக்குப் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Default to Auto
ta: ஆட்டோவிற்கு இயல்புநிலை

en: Use "Auto" as the default language
ta: "ஆட்டோ" என்பதை இயல்பு மொழியாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Translator
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்

en: Choose from the available translation services.
ta: கிடைக்கக்கூடிய மொழிபெயர்ப்பு சேவைகளில் இருந்து தேர்வு செய்யவும்.

en: Translator Instance
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர் நிகழ்வு

en: Enter a translation service URL.
ta: மொழிபெயர்ப்பு சேவை URL ஐ உள்ளிடவும்.

en: Edit
ta: தொகு

en: Reset to default
ta: இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கவும்

en: Save
ta: சேமிக்கவும்

en: API Key
ta: API விசை

en: Enter an API key for the translation service.
ta: மொழிபெயர்ப்பு சேவைக்கான API விசையை உள்ளிடவும்.

en: Text-to-Speech
ta: உரையிலிருந்து-பேச்சு

en: Use Google for TTS.
ta: TTS க்கு Google ஐப் பயன்படுத்தவும்.

[ctx: shortcuts window]
en: Translator
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்

[ctx: shortcuts window]
en: Translate
ta: மொழிபெயர்க்கவும்

[ctx: shortcuts window]
en: Switch Languages
ta: மொழிகளை மாற்றவும்

[ctx: shortcuts window]
en: Clear source text
ta: மூல உரையை அழிக்கவும்

[ctx: shortcuts window]
en: Copy translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை நகலெடுக்கவும்

[ctx: shortcuts window]
en: Show Pronunciation
ta: உச்சரிப்பைக் காட்டு

[ctx: shortcuts window]
en: Text-to-Speech
ta: உரையிலிருந்து-பேச்சு

[ctx: shortcuts window]
en: Listen to source text
ta: மூல உரையைக் கேளுங்கள்

[ctx: shortcuts window]
en: Listen to translation
ta: மொழிபெயர்ப்பைக் கேளுங்கள்

[ctx: shortcuts window]
en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

[ctx: shortcuts window]
en: Go back in history
ta: வரலாற்றில் திரும்பிச் செல்லுங்கள்

[ctx: shortcuts window]
en: Go forward in history
ta: வரலாற்றில் முன்னேறுங்கள்

[ctx: shortcuts window]
en: General
ta: ஜெனரல்

[ctx: shortcuts window]
en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

[ctx: shortcut window]
en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

[ctx: shortcuts window]
en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Show Pronunciation
ta: உச்சரிப்பைக் காட்டு

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: About Dialect
ta: Dialect பற்றி

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது…

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Open Preferences
ta: விருப்பங்களைத் திறக்கவும்

en: Remove Key and Retry
ta: விசையை அகற்றி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Switch languages
ta: மொழிகளை மாற்றவும்

en: Previous translation
ta: முந்தைய மொழிபெயர்ப்பு

en: Next translation
ta: அடுத்த மொழிபெயர்ப்பு

en: Clear
ta: தெளிவு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Listen
ta: கேளுங்கள்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்

en: Translating…
ta: மொழியாக்கம் செய்கிறது…

en: Could not translate the text
ta: உரையை மொழிபெயர்க்க முடியவில்லை

en: Copy
ta: நகல்

en: Suggest Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பைப் பரிந்துரைக்கவும்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Search Languages…
ta: மொழிகளைத் தேடுங்கள்…

en: Follow system style
ta: கணினி பாணியைப் பின்பற்றவும்

en: Light style
ta: ஒளி பாணி

en: Dark style
ta: இருண்ட பாணி

en: Not a valid {backend} instance
ta: சரியான {backend} நிகழ்வு அல்ல

en: Not a valid {backend} API key
ta: சரியான {backend} API விசை இல்லை

en: The provided API key is invalid
ta: வழங்கப்பட்ட API விசை தவறானது

en: Please set a valid API key in the preferences.
ta: விருப்பங்களில் சரியான API விசையை அமைக்கவும்.

en: Please set a valid API key or unset the API key in the preferences.
ta: சரியான API விசையை அமைக்கவும் அல்லது விருப்பத்தேர்வுகளில் API விசையை அமைக்கவும்.

en: API key is required to use the service
ta: சேவையைப் பயன்படுத்த API விசை தேவை

en: Please set an API key in the preferences.
ta: விருப்பங்களில் API விசையை அமைக்கவும்.

en: Failed loading the translation service
ta: மொழிபெயர்ப்பு சேவையை ஏற்றுவதில் தோல்வி

en: Please report this in the Dialect bug tracker if the issue persists.
ta: சிக்கல் தொடர்ந்தால், டயலெக்ட் பிழை டிராக்கரில் இதைப் புகாரளிக்கவும்.

en: Failed loading "{url}", check if the instance address is correct or report in the Dialect bug tracker if the issue persists.
ta: "{url}"ஐ ஏற்றுவதில் தோல்வி, நேர்வு முகவரி சரியாக உள்ளதா என சரிபார்க்கவும் அல்லது சிக்கல் தொடர்ந்தால் டயலெக்ட் பிழை டிராக்கரில் புகாரளிக்கவும்.

en: Couldn’t connect to the translation service
ta: மொழிபெயர்ப்பு சேவையுடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: We can’t connect to the server. Please check for network issues.
ta: எங்களால் சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை. நெட்வொர்க் சிக்கல்களை சரிபார்க்கவும்.

en: We can’t connect to the {service} instance "{url}".
     Please check for network issues or if the address is correct.
ta: எங்களால் {service} நிகழ்வை "{url}" உடன் இணைக்க முடியாது.
    நெட்வொர்க் சிக்கல்கள் உள்ளதா அல்லது முகவரி சரியாக உள்ளதா என சரிபார்க்கவும்.

en: A network issue has occured. Retry?
ta: நெட்வொர்க் சிக்கல் ஏற்பட்டுள்ளது. மீண்டும் முயற்சிக்கவா?

en: A network issue has occured. Please try again.
ta: நெட்வொர்க் சிக்கல் ஏற்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: Auto
ta: ஆட்டோ

en: New translation has been suggested!
ta: புதிய மொழிபெயர்ப்பு பரிந்துரைக்கப்பட்டது!

en: Suggestion failed.
ta: பரிந்துரை தோல்வியடைந்தது.

en: {} characters limit reached!
ta: {} எழுத்துக்கள் வரம்பை அடைந்துவிட்டது!

en: Did you mean:
ta: நீங்கள் கூறுவது:

en: Translation failed, check for network issues
ta: மொழிபெயர்ப்பு தோல்வியடைந்தது, நெட்வொர்க் சிக்கல்கள் உள்ளதா எனச் சரிபார்க்கவும்

en: Translation failed
ta: மொழிபெயர்ப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Afrikaans
ta: ஆஃப்ரிகான்ஸ்

en: Albanian
ta: அல்பேனியன்

en: Amharic
ta: அம்ஹாரிக்

en: Arabic
ta: அரபு

en: Armenian
ta: ஆர்மேனியன்

en: Azerbaijani
ta: அஜர்பைஜானி

en: Basque
ta: பாஸ்க்

en: Belarusian
ta: பெலாரசியன்

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Bosnian
ta: போஸ்னியன்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: Catalan
ta: கற்றலான்

en: Cebuano
ta: செபுவானோ

en: Chichewa
ta: சிச்சேவா

en: Chinese
ta: சீன

en: Chinese (Simplified)
ta: சீனம் (எளிமையானது)

en: Chinese (Traditional)
ta: சீன (பாரம்பரியம்)

en: Corsican
ta: கோர்சிகன்

en: Croatian
ta: குரோஷியன்

en: Czech
ta: செக்

en: Danish
ta: டேனிஷ்

en: Dutch
ta: டச்சு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Esperanto
ta: எஸ்பெராண்டோ

en: Estonian
ta: எஸ்டோனியன்

en: Filipino
ta: பிலிப்பினோ

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Frisian
ta: ஃப்ரிஷியன்

en: Galician
ta: காலிசியன்

en: Georgian
ta: ஜார்ஜியன்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Haitian Creole
ta: ஹைட்டியன் கிரியோல்

en: Hausa
ta: ஹவுசா

en: Hawaiian
ta: ஹவாய்

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Hmong
ta: ஹ்மாங்

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாண்டிக்

en: Igbo
ta: இக்போ

en: Indonesian
ta: இந்தோனேஷியன்

en: Irish
ta: ஐரிஷ்

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Japanese
ta: ஜப்பானிஸ்

en: Javanese
ta: ஜாவனீஸ்

en: Kannada
ta: கன்னடம்

en: Kazakh
ta: கசாக்

en: Khmer
ta: கெமெர்

en: Kinyarwanda
ta: கிண்ணியார்வாண்டா

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Kurdish (Kurmanji)
ta: குர்திஷ் (குர்மான்ஜி)

en: Kyrgyz
ta: கிர்கிசு

en: Lao
ta: லாவோ

en: Latin
ta: இலத்தீன்

en: Latvian
ta: லத்வியன்

en: Lithuanian
ta: லிதுவேனியன்

en: Luxembourgish
ta: லக்சம்பர்கிஷ்

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியன்

en: Malagasy
ta: மலகாசி

en: Malay
ta: மலாய்

en: Malayalam
ta: மலையாளம்

en: Maltese
ta: மால்டிஸ்

en: Maori
ta: மௌரி

en: Marathi
ta: மராத்தி

en: Mongolian
ta: மங்கோலியன்

en: Myanmar (Burmese)
ta: மியான்மர் (பர்மிய)

en: Nepali
ta: நேபாளி

en: Norwegian
ta: நார்வேஜியன்

en: Odia (Oriya)
ta: ஒடியா (ஒரியா)

en: Pashto
ta: பாஷ்டோ

en: Persian
ta: பெர்சியன்

en: Polish
ta: போலிஷ்

en: Portuguese
ta: போர்ச்சுகீஸ்

en: Punjabi
ta: பஞ்சாபி

en: Romanian
ta: ரோமேனியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Samoan
ta: சமோவன்

en: Scots Gaelic
ta: ஸ்காட்ஸ் கேலிக்

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Sesotho
ta: செசோதோ

en: Shona
ta: ஷோனா

en: Sindhi
ta: சிந்தி

en: Sinhala
ta: சிங்களம்

en: Slovak
ta: ஸ்லோவாக்

en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனியன்

en: Somali
ta: சோமாலி

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Sundanese
ta: சுண்டனீஸ்

en: Swahili
ta: சுவாஹிலி

en: Swedish
ta: ஸ்வீடிஷ்

en: Tajik
ta: தாஜிக்

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Tatar
ta: டாடர்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Thai
ta: தாய்

en: Turkish
ta: துருக்கிய

en: Turkmen
ta: டர்க்மென்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Urdu
ta: உருது

en: Uyghur
ta: உய்குர்

en: Uzbek
ta: உஸ்பெக்

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: Welsh
ta: வெல்ஷ்

en: Xhosa
ta: ஷோசா

en: Yiddish
ta: இத்திஷ்

en: Yoruba
ta: யாருப்பா

en: Zulu
ta: ஜூலு
