Django REST framework - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Invalid username/password.
vi: Sai tên đăng nhập hoặc mật khẩu.

en: User inactive or deleted.
vi: Người dùng không còn hoạt động, hoặc đã bị xoá.

en: Key
vi: Khoá

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Đã tạo

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Unable to log in with provided credentials.
vi: Không thể đăng nhập với thông tin đã nhập.

en: Must include "username" and "password".
vi: Bắt buộc phải có “tên người dùng” và “mật khẩu”.

en: You do not have permission to perform this action.
vi: Bạn không được cấp quyền để thực hiện hành động này.

en: Not found.
vi: Không tìm thấy.

en: Method "{method}" not allowed.
vi: Phương thức “{method}” không được chấp nhận.

en: This field may not be blank.
vi: Trường này không được bỏ trống.

en: Enter a valid email address.
vi: Nhập một địa chỉ email hợp lệ.

en: Date has wrong format. Use one of these formats instead: {format}.
vi: Ngày sai định dạng. Dùng một trong những định dạng sau để thay thế: {format}.

en: This list may not be empty.
vi:  Danh sách này không thể để trống.

en: Value must be valid JSON.
vi: Giá trị bắt buộc phải là định dạng JSON.

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Ordering
vi: Sắp xếp

en: No items to select.
vi: Không có gì để chọn.
