docky - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Search Docklets...
fil: Maghanap nang Docklets...

en: Search Helpers...
fil: Maghanap nang Helpers...

en: Drag any dock to reposition.
fil: I-drag and kahit anong dock para ma iposisyon.

en: Delete the currently selected dock?
fil: Delete ang napiling dock?

en: If you choose to delete the dock, all settings
    for the deleted dock will be permanently lost.
fil: Kung tatangaling ang napiling dock, lahat nang
    settings nang dock mawawala.

en: Author
fil: Autor

en: Move this docklet up on the selected dock
fil: Itaas itong docklet sa napiling dock

en: Move this docklet down on the selected dock
fil: Ibaba itong docklet sa napiling dock

en: Move this docklet left on the selected dock
fil: Ilipat itong docklet sa kaliwa sa napiling dock

en: Move this docklet right on the selected dock
fil: Ilipat itong docklet sa kanan sa naipiling dock

en: About this docklet
fil: Tungkol sa docklet

en: Add this docklet to the selected dock
fil: Gamitin itong docklet so napiling dock

en: Remove this docklet from the selected dock
fil: Tangalin itong docklet sa napiling dock

en: Docky requires compositing to work properly. Certain options are disabled and themes/animations will look incorrect.
fil: Kailangan nang Docky compositing para gumana. May mga opsyon na disabled at ang mga themes/animations ay mali ang itsura.
