docky - en to is translation catalogue (130 entries)

en: The finest dock no money can buy.
is: Besta stikan sem engir peningar geta keypt.

en: Do not change this!
is: Ekki breyta þessu!

en: Dock icon size
is: Stærð teikna í stiku

en: Dock is 3d
is: Stika í 3d

en: Dock manages all windows
is: Stika sér um alla glugga

en: Dock zooms
is: Stika þysjar

en: Dock's hiding mode
is: Feluhamur stiku

en: Docky item hover text
is: Texti þegar farið er með músina yfir Docky hlut

en: Docky item hue
is: Umhverfislitur Docki hlutar

en: GMail username
is: GMail notandanafn

en: How often (in mins) to check for new mail.
is: Hversu oft (í mín) ætti að athuga um póst.

en: How often to check
is: Hve oft ætti að athuga

en: How often to check for new weather information.
is: Hve oft ætti að athuga um nýjar verður upplýsingar

en: _Select
is: _Velja

en: .tar Archives
is: .tar safnskrár

en: Author
is: Höfundur

en: Status
is: Staða

en: Uninstall
is: Henda út

en: Running
is: Keyrandi

en: Stopped
is: Stöðvað

en: Drag to reposition
is: Haltu inni til að endurstaðsetja

en: _Settings
is: _Stillingar

en: _About
is: _Um

en: _Quit Docky
is: _Hætta í Docky

en: _Theme:
is: _Þema

en: _Install
is: _Setja upp

en: <b>General Options</b>
is: <b>Valmöguleikar</b>

en: <b>Dock Configuration</b>
is: <b>Stillingar á stiku</b>

en: All
is: Allt

en: Enabled
is: Virkt

en: Disabled
is: Óvirkt

en: None
is: Ekkert

en: Autohide
is: Fela sjálfkrafa

en: Intellihide
is: Fela gáfulega

en: _Icon Size:
is: Stærð tá_knmynda:

en: _Hiding:
is: _Felun:

en: 3D Back_ground
is: 3D bak_grunnur

en: _Zoom:
is: Að_dráttur:

en: New _Window
is: Nýr _gluggi

en: _Open
is: _Opna

en: Not enough free space on destination.
is: Ekki nægilegt pláss á áfangastaðnum.

en: Complete
is: Lokið

en: Moving
is: Færi

en: Copying
is: Afrita

en: Unma_ximize
is: Minn_ka glugga

en: Ma_ximize
is: _Hámarka

en: _Restore
is: Endu_rheimta

en: Mi_nimize
is: Lág_marka

en: _Close All
is: Loka _öllu

en: Sign up for {0}
is: Skrá sig í {0}

en: Validating...
is: Auðkenni...

en: Don't have {0}?
is: Hefurðu ekki {0}?

en: Account validation failed!
is: Það tókst ekki að auðkenna!

en: Verify and save account information
is: Staðfesta og vista upplýsingar um reikning

en: Account validation succeeded!
is: Það tókst að auðkenna aðganginn!

en: Password
is: Lykilorð

en: Username
is: Notandanafn

en: <i>Verify and save account information</i>
is: <i>Staðfesta og vista upplýsingar um aðgang</i>

en: Don't have an account?
is: Átt þú reikning?

en: No Battery Found
is: Enginn rafhlaða fannst

en: {0} hour | {0} hours
is[0]: {0} klukkustund
is[1]: {0} klukkustundir

en: {0} minute | {0} minutes
is[0]: {0} mínúta
is[1]: {0} mínútur

en: until charged
is: þar til hlaðin

en: remaining
is: eftir

en: Computer
is: Tölva

en: Di_gital Clock
is: Sta_fræn klukka

en: 24-Hour _Clock
is: 24 klst. k_lukka

en: Show _Date
is: Sýna _dagsetningu

en: Select _Theme
is: Velja _þema

en: Themes
is: Þemur

en: Theme
is: Þema

en: Check e_very:
is: Athuga hverjar:

en: minutes
is: mínútur

en: (no subject)
is: (ekkert viðfangsefni)

en: From: {0}
is: Frá: {0}

en: Feed Error
is: Villa í straumi.

en: Invalid Username
is: Ógilt notandanafn

en: Network Error
is: Netvilla

en: General Error
is: Almenn villa

en: Gmail Configuration
is: Stillingar GMail

en: No unread mail
is: Enginn ólesinn póstur

en: {0} unread message | {0} unread messages
is[0]: {0} ólesið skilaboð
is[1]: {0} ólesin skilaboð

en: Checking mail...
is: Athuga póstinn...

en: _View
is: Sk_oða

en: _Compose Mail
is: Skrifa _póst

en: New Mail
is: Nýr póstur

en: Check _Mail
is: Athuga _með póst

en: Labels
is: Merki

en: Login
is: Innskráning

en: From:
is: Frá:

en: _Eject
is: _Spýta út

en: _Unmount
is: _Aftengja

en: Network Manager
is: Netstjóri

en: Connecting...
is: Tengist...

en: Disconnected
is: Ótengd

en: Connected: {0}
is: Tengdur: {0}

en: My _Stations
is: _Stöðvarnar mínar

en: S_earch
is: L_eita

en: No stations found.
is: Engar stöðvar fundust.

en: Please try your search again.
is: Reyndu að leita aftur.

en: Fetching Information...
is: Næ í upplýsingar...

en: Click to add NPR stations.
is: Smelltu til að bæta við NPR stöðvum.

en: Home Page
is: Heimasíða

en: Program Schedule
is: Dagskrá

en: Donate
is: Gefa

en: Live Streams
is: Lifandi straumar

en: Settings
is: Stillingar

en: _Clear Recent Documents...
is: _Hreinsa nýleg skjöl...

en: Clear the Recent Documents list?
is: Hreinsa lista nýlegra skjala?

en: Clear Recent Documents
is: Hreinsa nýleg skjöl

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
is: Ef þú hreinsar listann fyrir nýleg skjöl, hreinsar þú eftirfarandi:
    • Alla hluti úr Staðir → Nýleg skjöl valmyndaratriðinu.
    • Alla hluti úr listanum yfir nýleg skjöl í öllum forritum.

en: No items in Trash
is: Ruslið er tómt

en: {0} item in Trash | {0} items in Trash
is[0]: {0} hlutur í ruslinu
is[1]: {0} hlutir í ruslinu

en: _Open Trash
is: _Opna ruslið

en: Empty _Trash
is: _Tæma ruslið

en: Empty all of the items from the trash?
is: Fjarlægja alla hluti úr ruslinu?

en: _Weather Provider:
is: _Veðurþjónusta:

en: My _Locations
is: Staðirnir _mínir

en: _Search
is: _Leita

en: Automatically Update _Every
is: Uppfæra _sjálfkrafa hverjar

en: Use _Metric Units
is: Nota _einingar metrakerfisins

en: Invalid Weather Location
is: Ógild staðsetning

en: No results found.
is: Engar niðurstöður fundust.

en: Weather Configuration
is: Stillingar veðurupplýsinga

en: Fetching data...
is: Sæki gögnin...

en: Radar _Map
is: Ratsjár_mynd

en: Forecasts
is: Veðurspár

en: Check _Weather
is: Athuga _veðrið

en: _Today
is: Í _dag

en: T_omorrow
is: Á m_orgun
