docky - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: The finest dock no money can buy.
ml: പൈസ്സയില്ലാതെ കിട്ടുന്ന ഏറ്റവും നല്ല ടോക്ക്

en: A list of plugins that are active on this dock.
ml: ഈ ടോക്കില്‍  സജീവമായ പ്ലഗ്ഗിന്സിന്റെ പട്ടിക

en: Analog clock theme
ml: ക്ലോക്കിന്റെ തീം

en: Clear finished timers
ml: പൂര്‍ത്തിയായ ടൈമര്‍ ക്ലിയര്‍ ചെയ്യുക

en: Currently selected item
ml: ഇപ്പോള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്ന ചെയ്തിരിക്കുന്ന സംഗതി

en: Dismiss a stopped timer when clicked
ml: ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോള്‍ നിര്‍ത്തിയ ടൈമര്‍ പുറന്തള്ളുക

en: Do not change this!
ml: ഇത് മാറ്റരുത്!

en: Dock icon size
ml: ഡോക്ക് ഐക്കണിന്റെ വലുപ്പം

en: Dock is 3d
ml: ഡോക്ക് 3D ആണ്

en: Dock manages all windows
ml: ഡോക്ക് എല്ലാ ജാലകങ്ങളും നിയന്ത്രിക്കുന്നു
