docky - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Uninstall
ta: நிறுவலை நீக்கு

en: Running
ta: இயங்குகிறது

en: Stopped
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: _Settings
ta: _அமைப்புகள்

en: _About
ta: _பற்றி

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Theme:
ta: அங்கிதம் (_அ):

en: _Install
ta: நிறுவு (_I)

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: New _Window
ta: புதிய சாளரம்

en: _Open
ta: திற

en: Complete
ta: நிறைவு

en: Moving
ta: நகர்கிறது

en: Copying
ta: நகலெடுக்கப்படுகிறது

en: Unma_ximize
ta: பெரிதாக்காதே (_x)

en: Ma_ximize
ta: பெரிதாக்கவும்

en: _Restore
ta: மீட்கவும்

en: Mi_nimize
ta: சிறியதாக்கு

en: _Close All
ta: அனைத்தையும் மூடுக

en: {0} hour | {0} hours
ta[0]: {0} மணி
ta[1]: {0} மணிகள்

en: {0} minute | {0} minutes
ta[0]: {0} நிமிடம்
ta[1]: {0} நிமிடங்கள்

en: Computer
ta: கணிப்பொறி

en: Login
ta: உள்நுழையவும்

en: From:
ta: அனுப்புநர்:

en: _Eject
ta: வெளியேற்று

en: _Unmount
ta: ஏற்றத்தை நீக்கவும் (_U)

en: Network Manager
ta: பிணைய மேலாளர்

en: Connecting...
ta: இணைக்கப்படுகிறது...

en: Disconnected
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Clear the Recent Documents list?
ta: சமீபத்திய ஆவணங்கள் பட்டியலை நீக்கவேண்டுமா?

en: Clear Recent Documents
ta: சமீபத்திய ஆவணங்களை நீக்கவும்

en: Log Out
ta: வெளியேறு

en: _Today
ta: இன்று
