docky - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Analog clock theme
te: ముల్లుల గడియారపు థీము

en: Currently selected item
te: ప్రస్తుతము ఎంచుకున్న అంశం

en: Do not change this!
te: దీనిని మార్చవద్దు!

en: Dock icon size
te: డాక్ ప్రతీక పరిమాణం

en: Dock manages all windows
te: డాక్ అన్ని విండోలను నిర్వహిస్తుంది

en: GMail username
te: జిమెయిల్ వాడుకరిపేరు
