dolphin - en to gu translation catalogue (196 entries)

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરો

[ctx: @title:menu Create new folder, file, link, etc.]
en: Create New
gu: નવું બનાવો

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Tab
gu: માર્ગ નવી ટેબમાં ખોલો

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Window
gu: માર્ગ નવી વિન્ડોમાં ખોલો

[ctx: @info:status]
en: Successfully copied.
gu: સફળતાપૂર્વક નકલ થઈ.

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved.
gu: સફળતાપૂર્વક ખસેડાયું.

[ctx: @info:status]
en: Successfully linked.
gu: સફળતાપૂર્વક જોડાયેલ.

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved to trash.
gu: સફળતાપૂર્વક કચરાપેટીમાં ખસેડાયું.

[ctx: @info:status]
en: Successfully renamed.
gu: સફળતાપૂર્વક નામ બદલાયું.

[ctx: @info:status]
en: Created folder.
gu: ફોલ્ડર બનાવવામાં આવ્યું.

[ctx: @info]
en: Go back
gu: પાછળ જાવ

[ctx: @info]
en: Go forward
gu: આગળ જાવ

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
gu: ખાતરી

en: C&lose Current Tab
gu: હાલની ટેબ બંધ કરો (&l)

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
gu: તમારી પાસે આ વિન્ડોમાં અનેક ટેબ્સ ખૂલ્લી છે, શું તમે ચોક્કસપણે બહાર નીકળવા માંગો છો?

en: Do not ask again
gu: ફરી પૂછશો નહી

[ctx: @action:inmenu File]
en: New &Window
gu: નવી વિન્ડો (&W)

[ctx: @action:inmenu File]
en: New Tab
gu: નવી ટેબ

[ctx: @action:inmenu Add current folder to places]
en: Add to Places
gu: જગ્યાઓમાં ઉમેરો

[ctx: @action:inmenu File]
en: Close Tab
gu: ટેબ બંધ કરો

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Paste
gu: મૂકો

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Invert Selection
gu: ઉલ્ટી પસંદગી

[ctx: @action:inmenu View]
en: Stop
gu: બંધ કરો

[ctx: @info]
en: Stop loading
gu: લાવવાનું બંધ કરો

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Editable Location
gu: ફેરફાર કરી શકાતું સ્થળ

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Replace Location
gu: સ્થળ બદલો

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Compare Files
gu: ફાઇલો સરખાવો

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Terminal
gu: ટર્મિનલ ખોલો

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tab
gu: નવી ટેબમાં ખોલો

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Window
gu: નવી વિન્ડોમાં ખોલો

[ctx: @title:window]
en: Information
gu: માહિતી

[ctx: @title:window]
en: Folders
gu: ફોલ્ડરો

[ctx: @title:window Shell terminal]
en: Terminal
gu: ટર્મિનલ

[ctx: @title:window]
en: Places
gu: જગ્યાઓ

[ctx: @action:intoolbar Close left view]
en: Close
gu: બંધ

[ctx: @info]
en: Close left view
gu: ડાબો દેખાવ બંધ કરો

[ctx: @action:intoolbar Close right view]
en: Close
gu: બંધ

[ctx: @info]
en: Close right view
gu: જમણો દેખાવ બંધ કરો

[ctx: @action:intoolbar Split view]
en: Split
gu: છુટું

[ctx: @info]
en: Split view
gu: છૂટો દેખાવ

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરો

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect All
gu: બધું પસંદ કરો

[ctx: @action:inmenu Go]
en: App&lications
gu: કાર્યક્રમો (&l)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: &Network Folders
gu: નેટવર્ક ફોલ્ડરો (&N)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Trash
gu: કચરાપેટી

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Autostart
gu: આપમેળેશરૂ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open &Terminal
gu: ટર્મિનલ ખોલો (&T)

[ctx: @title:window]
en: Select
gu: શોધ

en: Select all items matching this pattern:
gu: આ શૈલી સાથે મેળ ખાતી બધી વસ્તુઓ પસંદ કરો:

[ctx: @title:window]
en: Unselect
gu: અપસંદ કરો

en: Unselect all items matching this pattern:
gu: આ શૈલી સાથે મેળ ખાતી બધી વસ્તુઓ અપસંદ કરો:

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
gu: ફેરફાર (&E)

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: Menu (selection)
en: Selection
gu: પસંદગી

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
gu: દેખાવ (&V)

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
gu: જાઓ (&G)

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: Tools
gu: સાધનો

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Dolphin Toolbar
gu: ડોલ્ફિન સાધનપટ્ટી

en: Recently Closed Tabs
gu: હાલમાં બંધ કરેલ ટેબ્સ

[ctx: @action:inmenu]
en: New Tab
gu: નવી ટેબ

[ctx: @action:inmenu]
en: Detach Tab
gu: ટેબ છુટ્ટી પાડો

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Other Tabs
gu: બીજી ટેબ બંધ કરો

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Tab
gu: ટેબ બંધ કરો

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: Menu (location_bar)
en: Location Bar
gu: સ્થાન દર્શક

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી

[ctx: @info:status]
en: No items found.
gu: કોઈ વસ્તુઓ મળી નહી.

[ctx: @info:status]
en: Dolphin does not support web pages, the web browser has been launched
gu: ડોલ્ફિન વેબ પાનાંઓને આધાર આપતું નથી, વેબ બ્રાઉઝર શરૂ કરવામાં આવ્યું નથી

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol
gu: અયોગ્ય પ્રોટોકોલ

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Filter Bar
gu: ગળણીપટ્ટીને છુપાવો

[ctx: @title:group Size]
en: Folders
gu: ફોલ્ડરો

[ctx: @title:group Size]
en: Small
gu: નાનું

[ctx: @title:group Size]
en: Medium
gu: મધ્યમ

[ctx: @title:group Size]
en: Big
gu: મોટું

[ctx: @title:group Date]
en: Today
gu: આજે

[ctx: @title:group Date]
en: Yesterday
gu: ગઇકાલે

[ctx: @title:group Date]
en: Two Weeks Ago
gu: બે અઠવાડિયાં પહેલાં

[ctx: @title:group Date]
en: Three Weeks Ago
gu: ત્રણ અઠવાડિયાં પહેલાં

[ctx: @title:group Date]
en: Earlier this Month
gu: આ મહિના પહેલાં

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Read,
gu: વાંચો,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Write,
gu: લખો,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Execute,
gu: ચલાવો,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Forbidden
gu: પ્રતિબંધિત

[ctx: @label]
en: Size
gu: માપ

[ctx: @label]
en: Type
gu: પ્રકાર

[ctx: @label]
en: Path
gu: માર્ગ

[ctx: @label]
en: Link Destination
gu: લિંક સ્થાન

[ctx: @label]
en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

[ctx: @label]
en: Owner
gu: માલિક

[ctx: @info:status]
en: Unknown error.
gu: અજાણી ક્ષતિ.

[ctx: @title]
en: File Manager
gu: ફાઇલ વ્યવસ્થાપક

[ctx: @info:credit]
en: Peter Penz
gu: પીટર પેન્ઝ

[ctx: @info:credit]
en: Developer
gu: બનાવનાર

[ctx: @info:credit]
en: David Faure
gu: ડેવિડ ફાઉરે

[ctx: @info:credit]
en: Aaron J. Seigo
gu: એરોન જે. સેઇગો

[ctx: @info:credit]
en: Rafael Fernández López
gu: રાફેલ ફર્નાન્ડિઝ લોપેઝ

[ctx: @info:credit]
en: Kevin Ottens
gu: કેવિન ઓટ્ટેન્સ

[ctx: @info:credit]
en: Holger Freyther
gu: હોલ્ગર ફ્રેયથેર

[ctx: @info:credit]
en: Max Blazejak
gu: મેક્સ બ્લાઝેજાક

[ctx: @info:credit]
en: Michael Austin
gu: માઇકલ ઓસ્ટિન

[ctx: @info:credit]
en: Documentation
gu: દસ્તાવેજ

[ctx: @info:shell]
en: Document to open
gu: ખોલવા માટેનો દસ્તાવેજ

[ctx: @action:inmenu]
en: Cut
gu: કાપો

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
gu: નકલ કરો

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Trash
gu: કચરાપેટીમાં ખસેડો

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
gu: દૂર કરો

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Hidden Files
gu: સંતાડેલી ફાઇલો બતાવો

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
gu: ગુણધર્મો

[ctx: @action:inmenu]
en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: play
gu: ચલાવો

note: i18n: ectx: label, entry (Location), group (Search)
en: Location
gu: સ્થાન

note: i18n: ectx: label, entry (What), group (Search)
en: What
gu: શું

[ctx: @info:tooltip]
en: Quit searching
gu: શોધ કરવાનું બંધ કરો

[ctx: action:button]
en: Filename
gu: ફાઇલનામ

[ctx: action:button]
en: Content
gu: ટીપ્પણી

[ctx: action:button]
en: From Here
gu: અહી થી

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing. %1 is the query the user entered.]
en: Query Results from '%1'
gu: '%1' માંથી શોધ પરિણામો

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to delete files by leaving the selection mode. i18n: Aborts the current step-by-step process of moving files to the trash by leaving the selection mode.
en: Cancel
gu: રદ કરો

note: i18n: ectx: label, entry (UseSystemFont), group (IconsMode) i18n: ectx: label, entry (UseSystemFont), group (DetailsMode) i18n: ectx: label, entry (UseSystemFont), group (CompactMode)
en: Use system font
gu: સિસ્ટમ ફોન્ટ વાપરો

note: i18n: ectx: label, entry (IconSize), group (IconsMode) i18n: ectx: label, entry (IconSize), group (DetailsMode) i18n: ectx: label, entry (IconSize), group (CompactMode)
en: Icon size
gu: ચિહ્ન માપ

note: i18n: ectx: label, entry (PreviewSize), group (IconsMode) i18n: ectx: label, entry (PreviewSize), group (DetailsMode) i18n: ectx: label, entry (PreviewSize), group (CompactMode)
en: Preview size
gu: પૂર્વદર્શન માપ

note: i18n: ectx: label, entry (ShowCopyMoveMenu), group (ContextMenu)
en: Show 'Copy To' and 'Move To' commands in context menu
gu: અહીં 'નકલ કરો' અને 'અહીં ખસેડો' આદેશો મેનુમાં બતાવો

note: i18n: ectx: label, entry (ColumnPositions), group (DetailsMode)
en: Position of columns
gu: સ્તંભોનુ સ્થાન

note: i18n: ectx: label, entry (ExpandableFolders), group (DetailsMode)
en: Expandable folders
gu: વિસ્તૃત થતાં ફોલ્ડરો

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (HiddenFilesShown), group (Settings)
en: When this option is enabled hidden files, such as those starting with a '.', will be shown in the file view.
gu: જ્યારે આ વિકલ્પ સક્રિય હશે ત્યારે છુપાવેલી ફાઇલો, જેવી કે '.' વડે શરૂ થતી ફાઇલો ફાઇલ દેખાવમાં બતાવવામાં આવશે.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Version), group (Dolphin)
en: Version
gu: આવૃત્તિ

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Version), group (Dolphin)
en: This option defines the used version of the view properties.
gu: આ વિકલ્પ દેખાવ ગુણધર્મોની વપરાયેલ આવૃત્તિ નક્કી કરે છે.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ViewMode), group (Dolphin)
en: View Mode
gu: દેખાવ સ્થિતિ

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ViewMode), group (Dolphin)
en: This option controls the style of the view. Currently supported values include icons (0), details (1) and column (2) views.
gu: આ વિકલ્પ તમારા દેખાવની શૈલી નિયંત્રિત કરે છે. હાલમાં આધારિત કિંમતો છે ચિહ્નો (0), વિગતો (1) અને સ્થંભો (2) દેખાવો.

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (PreviewsShown), group (Dolphin)
en: When this option is enabled, a preview of the file content is shown as an icon.
gu: જ્યારે વિકલ્પ સક્રિય થાય ત્યારે, ફાઇલ માહિતીનું પૂર્વદર્શન ચિહ્ન તરીકે બતાવવામાં આવશે.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortRole), group (Dolphin)
en: Sort files by
gu: ફાઇલો આ વડે ગોઠવો

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortOrder), group (Dolphin)
en: Order in which to sort files
gu: ક્રમ કે જેના વડે ફાઇલો ગોઠવશો

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortFoldersFirst), group (Dolphin)
en: Show folders first when sorting files and folders
gu: ફાઇલો અને ફોલ્ડરો ગોઠવતી વખતે ફોલ્ડરો પ્રથમ દર્શાવો

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Timestamp), group (Dolphin)
en: Properties last changed
gu: છેલ્લી વખત બદલવામાં આવેલ ગુણધર્મો

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Timestamp), group (Dolphin)
en: The last time these properties were changed by the user.
gu: છેલ્લી વખત આ ગુણધર્મો વપરાશકર્તા દ્વારા બદલવામાં આવ્યા હતા.

note: i18n: ectx: label, entry (EditableUrl), group (General)
en: Should the URL be editable for the user
gu: શું URL વપરાશકર્તા દ્વારા ફેરફાર કરી શકાય તેવું હોવું જોઇએ

note: i18n: ectx: label, entry (UrlCompletionMode), group (General)
en: Text completion mode of the URL Navigator
gu: URL શોધખોળ માટે લખાણ પૂર્તિ સ્થિતિ

note: i18n: ectx: label, entry (ShowFullPath), group (General)
en: Should the full path be shown inside the location bar
gu: શું સ્થાન પટ્ટીની અંદર પૂર્ણ માર્ગ બતાવવો જોઇએ

note: i18n: ectx: label, entry (HomeUrl), group (General)
en: Home URL
gu: ઘર URL

note: i18n: ectx: label, entry (FilterBar), group (General)
en: Should the filter bar be shown
gu: શું ગળણીપટ્ટી બતાવવી જોઇએ

note: i18n: ectx: label, entry (BrowseThroughArchives), group (General)
en: Browse through archives
gu: સંગ્રહમાંથી શોધો

note: i18n: ectx: label, entry (ConfirmClosingMultipleTabs), group (General)
en: Ask for confirmation when closing windows with multiple tabs.
gu: અનેક ટેબ્સ સાથેની વિન્ડો બંધ કરતી વખતે ખાતરી માટે પૂછો.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowSelectionToggle), group (General)
en: Show selection toggle
gu: પસંદગી બદલી બતાવો

note: i18n: ectx: label, entry (ViewPropsTimestamp), group (General)
en: Timestamp since when the view properties are valid
gu: જ્યારથી દેખાવ ગુણધર્મો યોગ્ય છે ત્યારની સમયછાપ

note: i18n: ectx: label, entry (AutoExpandFolders), group (General)
en: Use auto-expanding folders for all view types
gu: દરેક દેખાવ પ્રકારો માટે આપમેળે-વિસ્તૃત ફોલ્ડરો વાપરો

note: i18n: ectx: label, entry (ShowZoomSlider), group (General)
en: Show zoom slider in the statusbar
gu: સ્થિતિપટ્ટીમાં મોટું કરી શકાય તેવું બતાવો

note: i18n: ectx: label, entry (enabledPlugins), group (VersionControl)
en: Enabled plugins
gu: સક્રિય કરેલા પ્લગ-ઇન્સ

[ctx: @title:group]
en: Trash
gu: કચરાપેટી

[ctx: @action:button]
en: Use Current Location
gu: હાલની જગ્યા વાપરો

[ctx: @action:button]
en: Use Default Location
gu: મૂળભૂત જગ્યા વાપરો

[ctx: @info]
en: The location for the home folder is invalid or does not exist, it will not be applied.
gu: ઘર ફોલ્ડર માટેનું સ્થાન અયોગ્ય છે અથવા તે અસ્તિત્વમાં નથી, તે અમલમાં મૂકાશે નહી.

[ctx: @title:tab Previews settings]
en: Previews
gu: પૂર્વદર્શનો

[ctx: @option:check]
en: Show zoom slider
gu: મોટું કરનાર બતાવો

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path inside location bar
gu: સ્થાન પટ્ટીમાં સંપૂર્ણ માર્ગ બતાવો

[ctx: @title:tab Behavior settings]
en: Behavior
gu: વર્તણૂક

[ctx: @title:tab]
en: Icons
gu: ચિહ્નો

[ctx: @title:tab]
en: Details
gu: વિગતો

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: System Font
gu: સિસ્ટમ ફોન્ટ

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: Custom Font
gu: પોતાનાં ફોન્ટ

[ctx: @option:check]
en: Open archives as folder
gu: સંગ્રહને ફોલ્ડર તરીકે ખોલો

[ctx: option:check]
en: Open folders during drag operations
gu: ખેંચવાની ક્રિયા દરમિયાન ફોલ્ડર્સ ખોલો

[ctx: @option:check]
en: Show selection marker
gu: પસંદગી નિશાની બતાવો

[ctx: @info:tooltip]
en: Size: 1 pixel | Size: %1 pixels
gu[0]: માપ: ૧ પિક્સેલ
gu[1]: માપ: %1 પિક્સેલ્સ

[ctx: @item:inlistbox]
en: Icons
gu: ચિહ્નો

[ctx: @item:inlistbox]
en: Details
gu: વિગતો

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Ascending
gu: ચઢતાં ક્રમમાં

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Descending
gu: ઉતરતા ક્રમનું

[ctx: @option:check]
en: Show folders first
gu: ફોલ્ડરો પ્રથમ દર્શાવો

[ctx: @option:check]
en: Show preview
gu: પૂર્વદર્શન બતાવો

[ctx: @option:check]
en: Show in groups
gu: સમૂહમાં બતાવો

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files
gu: છુપાવેલી ફાઇલો બતાવો

[ctx: @label:listbox]
en: View mode:
gu: દેખાવ સ્થિતિ

[ctx: @label:listbox]
en: Sorting:
gu: ગોઠવણી:

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder
gu: હાલનું ફોલ્ડર

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: All folders
gu: બધાં ફોલ્ડરો

[ctx: @info]
en: The view properties of all sub-folders will be changed. Do you want to continue?
gu: બધાં ઉપફોલ્ડરોનાં દેખાવ ગુણધર્મો બદલાઇ જશે. શું તમે આગળ વધવા માંગો છો?

[ctx: @info]
en: The view properties of all folders will be changed. Do you want to continue?
gu: બધાં ફોલ્ડરોનાં દેખાવ ગુણધર્મો બદલાઇ જશે. શું તમે આગળ વધવા માંગો છો?

[ctx: @title:window]
en: Applying View Properties
gu: દેખાવ ગુણધર્મો અમલમાં મૂકે છે

[ctx: @info:progress]
en: Counting folders: %1
gu: ફોલ્ડરો ગણે છે: %1

[ctx: @info:progress]
en: Folders: %1
gu: ફોલ્ડરો: %1

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Zoom Slider
gu: દેખાવ નાનો/મોટો કરનાર સ્લાઇડર બતાવો

[ctx: @info:status Free disk space]
en: %1 free
gu: %1 મુક્ત

en: Select Remote Charset
gu: દૂરસ્થ અક્ષરસમૂહ પસંદ કરો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Reload
gu: ફરી લાવો

[ctx: @info:status]
en: Delete operation completed.
gu: દૂર કરવાની પ્રક્રિયા પૂરી થઇ.

[ctx: @info:status]
en: The location is empty.
gu: સ્થળ ખાલી છે.

[ctx: @info:status]
en: The location '%1' is invalid.
gu: સ્થળ '%1' અયોગ્ય છે.

[ctx: @action "Move to Trash" for non-local files, etc.]
en: Delete (using shortcut for Trash)
gu: દૂર કરો (કચરાપેટીની ટૂંકાણ કળ વાપરીને)

[ctx: @action:inmenu File]
en: Properties
gu: ગુણધર્મો

[ctx: @info]
en: Show preview of files and folders
gu: ફાઇલો અને ફોલ્ડરોનું પૂર્વદર્શન બતાવો

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Folders First
gu: ફોલ્ડરો પ્રથમ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Sort By
gu: આનાં વડે ગોઠવો

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show in Groups
gu: સમૂહોમાં બતાવો

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Icons
gu: ચિહ્નો

[ctx: @info]
en: Icons view mode
gu: ચિહ્ન દેખાવ સ્થિતિ

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Details
gu: વિગતો

[ctx: @info]
en: Details view mode
gu: વિસ્તૃત દેખાવ સ્થિતિ
