dolphin - en to is translation catalogue (24 entries)

en: Dolphin service menu installation failed
is: Uppsetning á þjónustuvalmynd Dolphin mistókst

en: Failed to install "%1", exited with status "%2"
is: Mistókst að setja upp "%1", hætt með stöðuna "%2"

en: Failed to uninstall "%1", exited with status "%2"
is: Mistókst að fjarlægja "%1", hætt með stöðuna "%2"

en: The file does not exist!
is: Skráin er ekki til!

en: Unknown error when installing package
is: Villa kom upp við uppsetningu á pakka

en: Unsupported archive type %1: %2
is: Óstudd tegund safnskrár %1: %2

en: Failed to run uncompressor command for %1
is: Tókst ekki að keyra afþjöppunarskipun fyrir %1

en: Process did not finish in reasonable time: %1 %2
is: Ferlinu lauk ekki á skikkanlegum tíma: %1 %2

en: Failed to uncompress %1
is: Mistókst að afþjappa %1

en: Failed to run installer script %1
is: Mistókst að keyra uppsetningarskriftu %1

en: Failed to set permissions on %1: %2
is: Mistókst að velja heimildir á %1: %2

[ctx: %2 = comma separated list of arguments]
en: Installer script %1 failed, tried arguments "%2".
is: Uppsetningarskrifta brást %1, prófaði breytur "%2".

en: Failed to create path %1
is: Mistókst að búa til slóð %1

en: Failed to copy .desktop file %1 to %2: %3
is: Mistókst að afrita .desktop-skrá %1 í %2: %3

en: Failed to remove directory %1
is: Mistókst að fjarlægja möppu %1

en: Failed to create directory %1
is: Mistókst að búa til möppu %1

en: Failed to find an installation script in %1
is: Mistókst að finna uppsetningarskriftu í %1

en: Failed to remove .desktop file %1: %2
is: Mistókst að fjarlægja .desktop-skrá %1: %2

en: Failed to find an uninstallation script in %1
is: Mistókst að finna fjarlægingarskriftu í %1

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall.
is: Skipun sem á að keyra: setja upp eða fjarlægja

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive.
is: Slóð að safnskrá.

en: Command is required.
is: Skipunar er krafist.

en: Path to archive is required.
is: Slóðar að safnskrá er krafist

en: Unsupported command %1
is: Óstudd skipun %1
