dolphin - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Dolphin service menu installation failed
ml: ഡോൾഫിൻ സേവന മെനു ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Unsupported archive type %1: %2
ml: പിന്തുണയ്‌ക്കാത്ത ആർക്കൈവ് തരം %1: %2

en: Failed to run uncompressor command for %1
ml: %1 നായി കംപ്രസ്സർ കമാൻഡ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Process did not finish in reasonable time: %1 %2
ml: പ്രോസസ്സ് ന്യായമായ സമയത്ത് പൂർത്തിയായില്ല: %1 %2

en: Failed to uncompress %1
ml: %1 അണ്‍കംപ്രസ്സ് ചെയ്യുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to run installer script %1
ml: %1 ഇൻസ്റ്റാളർ സ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to set permissions on %1: %2
ml: %1ന് അനുമതികൾ സജ്ജമാക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു: %2

[ctx: %2 = comma separated list of arguments]
en: Installer script %1 failed, tried arguments "%2".
ml: %1 എന്ന ഇൻസ്റ്റാളർ സ്ക്രിപ്റ്റ് പരാജയപ്പെട്ടു, "%2" ആർഗ്യുമെന്റുകൾ ശ്രമിച്ചു നോക്കി.

en: Failed to create path %1
ml: %1 എന്ന പാത ഉണ്ടാക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to copy .desktop file %1 to %2: %3
ml: .desktop ഫയൽ %1 ല്‍ നിന്നും %2 വരെ പകർത്തുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു: %3

en: Failed to remove directory %1
ml: %1 അറ നീക്കംചെയ്യുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to create directory %1
ml: %1 അറ സൃഷ്ടിക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to find an installation script in %1
ml: %1 ൽ ഒരു ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ സ്ക്രിപ്റ്റ് കണ്ടെത്തുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to remove .desktop file %1: %2
ml: %1 .desktop ഫയൽ നീക്കംചെയ്യുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു : %2

en: Failed to find an uninstallation script in %1
ml: %1 ൽ അൺ‌ഇൻ‌സ്റ്റാളേഷൻ‌ സ്ക്രിപ്റ്റ് കണ്ടെത്തുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall.
ml: എക്സിക്യൂട്ട് ചെയ്യാനുള്ള കമാൻഡ്: ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക അല്ലെങ്കിൽ അൺഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക.

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive.
ml: ആർക്കൈവിലേക്കുള്ള പാത.

en: Command is required.
ml: കമാൻഡ് ആവശ്യമാണ്.

en: Path to archive is required.
ml: ആര്‍ക്കൈവിലേക്കുള്ള പാത ആവശ്യമാണ്.

en: Unsupported command %1
ml: പിന്തുണയ്‌ക്കാത്ത കമാൻഡ് %1
