dolphin - en to pa translation catalogue (17 entries)

en: Dolphin service menu installation failed
pa: ਡਾਲਫਿਨ ਸਰਵਿਸ ਮੇਨੂ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Failed to install "%1", exited with status "%2"
pa: "%1" ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ, ਖਤਮ ਹੋਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ "%2"

en: Failed to uninstall "%1", exited with status "%2"
pa: "%1" ਅਣ-ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ, ਖਤਮ ਹੋਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ "%2"

en: The file does not exist!
pa: ਫਾਇਲ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ!

en: Unknown error when installing package
pa: ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਅਣਪਛਾਤੀ ਗਲਤੀ

en: Unsupported archive type %1: %2
pa: ਅਕਾਇਵ ਦੀ ਕਿਸਮ %1 ਦਾ ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਹੈ: %2

en: Failed to uncompress %1
pa: %1 ਨੂੰ ਅਣ-ਕੰਪਰੈਸ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to set permissions on %1: %2
pa: %1 ਉੱਤੇ ਇਜਾਜ਼ਤਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %2

en: Failed to create path %1
pa: ਮਾਰਗ %1 ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ

en: Failed to copy .desktop file %1 to %2: %3
pa: .desktop ਫਾਇਲ %1 ਨੂੰ %2 ਉੱਤੇ ਕਾਪੀ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %3

en: Failed to remove directory %1
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ %1 ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Failed to create directory %1
pa: %1 ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Failed to remove .desktop file %1: %2
pa: .desktop ਫਾਇਲ %1 ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ: %2

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall.
pa: ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ: ਇੰਸਟਾਲ ਜਾਂ ਅਣ-ਇੰਸਟਾਲ।

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਲਈ ਮਾਰਗ।

en: Command is required.
pa: ਕਮਾਂਡ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

en: Unsupported command %1
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਕਮਾਂਡ %1
