dolphin - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Dolphin service menu installation failed
ta: டால்பினில் சேவைப் பட்டியை நிறுவல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to install "%1", exited with status "%2"
ta: "%1" என்பதை நிறுவல் தோல்வியடைந்தது, "%2" என்ற நிலையுடன் வெளியேறியது

en: Failed to uninstall "%1", exited with status "%2"
ta: "%1" என்பதை நீக்கல் தோல்வியடைந்தது, "%2" என்ற நிலையுடன் வெளியேறியது

en: The file does not exist!
ta: கோப்பு இல்லை!

en: Unknown error when installing package
ta: தொகுப்பை நிறுவும்போது தெரியாத சிக்கல்

en: Unsupported archive type %1: %2
ta: ஆதரிக்கப்படாத பெட்டக (archive) வகை %1: %2

en: Failed to run uncompressor command for %1
ta: %1 என்பதை பிரித்தெடுக்கும் கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை

en: Process did not finish in reasonable time: %1 %2
ta: செயல்பாடு எதிர்பார்த்த நேரத்தில் நிறைவு பெறவில்லை: %1 %2

en: Failed to uncompress %1
ta: %1 என்பதை பிரித்தெடுப்பது தோல்வியடைந்த‍து

en: Failed to run installer script %1
ta: %1 என்ற நிறுவல் சிறுநிரலை இயக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to set permissions on %1: %2
ta: %1 என்பதில் அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை: %2

[ctx: %2 = comma separated list of arguments]
en: Installer script %1 failed, tried arguments "%2".
ta: %1 என்ற நிறுவல் சிறுநிரல் தோல்வியடைந்தது, "%2" என்ற தருமதிப்புகள் பயன்படுத்தப்பட்டன.

en: Failed to create path %1
ta: %1 என்ற பாதையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to copy .desktop file %1 to %2: %3
ta: %1 என்ற .desktop கோப்பை %2 என்ற இடத்துக்கு நகலெடுக்க முடியவில்லை: %3

en: Failed to remove directory %1
ta: %1 என்ற அடைவை நீக்க முடியவில்லை

en: Failed to create directory %1
ta: %1 என்ற அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to find an installation script in %1
ta: %1 என்பதில் ஒரு நிறுவல் சிறுநிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Failed to remove .desktop file %1: %2
ta: %1 என்ற .desktop கோப்பை நீக்க முடியவில்லை: %2

en: Failed to find an uninstallation script in %1
ta: %1 என்பதில் ஒரு நீக்கல் சிறுநிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall.
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை: install அல்லது uninstall

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive.
ta: பெட்டகத்துக்கான (archive-க்கான) பாதை

en: Command is required.
ta: கட்டளை தேவை

en: Path to archive is required.
ta: பெட்டகத்துக்கான (archive-க்கான) பாதை தேவை

en: Unsupported command %1
ta: ஆதரிக்கப்படாத கட்டளை %1
