dolphin - en to ta translation catalogue (882 entries)

[ctx: @info label above the view explaining the state]
en: Acting as an Administrator — Be careful!
ta: நிர்வாகியாக செயல்படுகிறீர் — ஜாக்கிரதை!

[ctx: @info label above the view explaining the state, keep short]
en: Acting as Admin
ta: நிர்வாகி பயன்முறை

[ctx: @action:button Finish/Stop/Done acting as an admin]
en: Finish
ta: வெளியேறு

[ctx: @info:tooltip]
en: Finish acting as an administrator
ta: நிர்வாகியாக செயல்படுவதை நிறுத்து

[ctx: @action:button shown after acting as admin ended]
en: Act as Administrator Again
ta: நிர்வாகியாக மறுபடியும் செயல்படு

[ctx: @info]
en: Administrator authorization has expired.
ta: நிர்வாக உரிமை காலாவதியாகியுள்ளது

[ctx: @action:inmenu]
en: Act as Administrator
ta: நிர்வாகியாக செயல்படு

[ctx: @info:shell]
en: <application>Dolphin</application> requires <application>%1</application> to manage system-controlled files, but it is not installed.<nl/>Press %2 to install <application>%1</application> or %3 to cancel.
ta: ரூட் கோப்புகளை <application>டால்பின்</application> நிர்வகிக்க <application>%1</application> தேவை, ஆனால் அது நிறுவப்பட்டிருக்கவில்லை.<nl/><application>%1</application> தனை நிறுவ %2 தனை அழுத்தவும், அல்லது ரத்து செய்ய %3 தனை அழுத்தவும்.

[ctx: @info]
en: <para>Make use of your administrator rights in Dolphin:<numberedlist><numbereditem>Navigate to the file or folder you want to change.</numbereditem><numbereditem>Activate the "%1" action either under <interface>Open Menu|More|View</interface> or <interface>Menu Bar|View</interface>.<nl/>Default shortcut: <shortcut>%2</shortcut></numbereditem><numbereditem>After authorization you can manage files as an administrator.</numbereditem></numberedlist></para>
ta: <para>ரூட் உரிமையை டால்பினில் பின்வருமாறு பயன்படுத்தலாம்:<numberedlist><numbereditem>மாற்ற விரும்பும் கோப்பிற்கோ அடைவிற்கோ உலாவவும்.</numbereditem><numbereditem><interface>பட்டியைத் திற|மேலும்|பார்வை</interface> அல்லது <interface>பட்டிப்பட்டை|பார்வை</interface> என்பவற்றிலுள்ள "%1" தேர்வை இயக்கவும்.<nl/>இயல்பிருப்பு சுருக்குவழி: <shortcut>%2</shortcut></numbereditem><numbereditem>சான்றளித்தபின் ரூட்டாக கோப்புகளை நிர்வகிக்கலாம்.</numbereditem></numberedlist></para>

[ctx: @title:window]
en: How to Administrate
ta: நிர்வாகியாக செயல்படுவது எப்படி

[ctx: @info]
en: <para>You are about to use administrator privileges. While acting as an administrator you can change or replace any file or folder on this system. This includes items which are critical for this system to function.</para><para>You are able to <emphasis>delete every users' data</emphasis> on this computer and to <emphasis>break this installation beyond repair.</emphasis> Adding just one letter in a folder or file name or its contents can render a system <emphasis>unbootable.</emphasis></para><para>There is probably not going to be another warning even if you are about to break this system.</para><para>You might want to <emphasis>backup files and folders</emphasis> before proceeding.</para>
ta: <para>நிர்வாகியாக செயல்படுவுள்ளீர்.  நிர்வாகியாக உள்ளபோது, இக்கணினியிலுள்ள எந்த கோப்பையோ அல்லது அடைவையோ திருத்தவோ மாற்றவோ முடியும். இயங்குதள செயல்பாட்டிற்கு இன்றியமையாதவையும் இதில் அடங்கும்.</para><para><emphasis>எந்த பயனரின் தரவையும் அழிக்கவும்</emphasis> இந்த இயங்குதளத்தை <emphasis>திரும்பப்பெற முடியாத விதத்தில் உடைக்கவும்</emphasis> உங்களால் முடியும். குறிப்பிட்ட கோப்புகளின் அல்லது அடைவுகளின் பெயர்களில் ஒரே ஒரு எழுத்தைக்கூட மாற்றினாலோ அவற்றின் உள்ளடக்கத்தை மாற்றினாலோ கணினியை <emphasis>துவக்க முடியாமல்</emphasis> போகலாம்.</para><para> இந்த பயன்முறையில் இயங்குதளத்தை பழுதுபடுத்தக்கூடிய செயல்களை செய்யும்போது எச்சரிக்கை எழுப்பப்படாமல் இருக்கலாம்.</para><para> எதையும் செய்வதற்கு முன் <emphasis>உங்கள் தரவின் காப்புப்பிரதி எடுத்து</emphasis> தொடர்வது நல்லது.</para>

[ctx: @title:window]
en: Risks of Acting as an Administrator
ta: நிர்வாகியாக செயல்படுவதன் ஆபத்து

[ctx: @action:button]
en: I Understand and Accept These Risks
ta: இந்த ஆபத்துகளை உணர்ந்து ஏற்கிறேன்

[ctx: @option:check]
en: Do not warn me about these risks again
ta: இந்த ஆபத்துகளைப் பற்றி மீண்டும் எச்சரிக்காதே

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
ta: அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Trash…
ta: அகற்றிடத்தை அமை…

[ctx: @action:inmenu Restore the selected files that are in the trash to the place they lived at the moment they were trashed. Minimize the length of this string if possible.]
en: Restore to Former Location | Restore to Former Locations
ta[0]: முந்தைய இடத்தில் மீட்டமை
ta[1]: முந்தைய இடங்களில் மீட்டமை

[ctx: @title:menu Create new folder, file, link, etc.]
en: Create New
ta: புதியதை உருவாக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path
ta: பாதையைத் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Tab
ta: பாதையை புதிய கீற்றில் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Window
ta: பாதையை புதிய சாளரத்தில் திற

[ctx: @action:inmenu Shortcut, middle click to trigger menu item, keep short]
en: Middle Click
ta: நடு கிளிக்

[ctx: @info:status]
en: Successfully copied.
ta: வெற்றிகரமாக நகலெடுக்கப்பட்டது.

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved.
ta: வெற்றிகரமாக நகர்த்தப்பட்டது

[ctx: @info:status]
en: Successfully linked.
ta: வெற்றிகரமாக இணைக்கப்பட்டது

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved to trash.
ta: வெற்றிகரமாக அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்தப்பட்டது

[ctx: @info:status]
en: Successfully renamed.
ta: வெற்றிகரமாக பெயர் மாற்றப்பட்டது

[ctx: @info:status]
en: Created folder.
ta: அடைவு உருவாக்கப்பட்டது.

[ctx: @info]
en: Go back
ta: பின்னே செல்

[ctx: @info:whatsthis go back]
en: Return to the previously viewed folder.
ta: இதற்கு முன் பார்த்த அடைவிற்கு செல்

[ctx: @info]
en: Go forward
ta: முன்னே செல்

[ctx: @info:whatsthis go forward]
en: This undoes a <interface>Go|Back</interface> action.
ta: <interface>பின்னே செல்</interface> என்ற செயலை இது பின்வாங்கும்.

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்துக

[ctx: @action:button 'Quit Dolphin' button]
en: &Quit %1
ta: %1- இலிருந்து  &வெளியேறு

en: C&lose Current Tab
ta: &இந்த கீற்றை மூடு

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
ta: இந்த சாளரத்தில் பல கீற்றுகள் உள்ளன. உறுதியாக வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

en: Do not ask again
ta: மீண்டும் கேட்காதே

en: Show &Terminal Panel
ta: &முனையப்பலகையைக் காட்டு

en: The program '%1' is still running in the Terminal panel. Are you sure you want to quit?
ta: '%1' என்கிற நிரல் முனையப்பலகையில் இன்னும் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. உறுதியாக வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @info]
en: Cannot paste: The clipboard is empty.
ta: ஒட்ட முடியாது: பிடிப்புப்பலகை காலியாக உள்ளது.

[ctx: @info]
en: Cannot paste: You do not have permission to write into this folder.
ta: ஒட்ட முடியாது: இந்த அடைவில் எழுதும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open %1
ta: %1-ஐ திற

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Preferred Search Tool
ta: முதன்மையான தேடுதல் கருவியைத் திற

en: Are you sure you want to open 1 terminal window? | Are you sure you want to open %1 terminal windows?
ta[0]: உறுதியாக 1 முனைய சாளரத்தைத் திறக்க வேண்டுமா?
ta[1]: உறுதியாக %1 முனையச்சாளரங்களைத் திறக்க வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: Open %1 Terminal | Open %1 Terminals
ta[0]: %1 முனையத்தைத் திற
ta[1]: %1 முனையங்களைத் திற

[ctx: @info]
en: Cannot create new file: You do not have permission to create items in this folder.
ta: புதிய கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை: தற்போதைய அடைவில் உருப்படிகளை உருவாக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot create new folder: You do not have permission to create items in this folder.
ta: புதிய அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை: தற்போதைய அடைவில் உருப்படிகளை உருவாக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @action:inmenu menu for configure actions]
en: Configure
ta: அமை

[ctx: @action:inmenu File]
en: New &Window
ta: புதிய &சாளரம்

[ctx: @info]
en: Open a new Dolphin window
ta: புதிய டால்பின் சாளரத்தைத் திற

[ctx: @info:whatsthis]
en: This opens a new window just like this one with the current location.<nl/>You can drag and drop items between windows.
ta: இது இதே இடத்தைக் காட்டும் இன்னொரு சாளரத்தைத் திறக்கும்.<nl/>நீங்கள் சாளரங்களுக்கு இடையே பொருட்களை இழுத்துப் போடலாம்.

[ctx: @action:inmenu File]
en: New Tab
ta: புதிய கீற்று

[ctx: @info:whatsthis]
en: This opens a new <emphasis>Tab</emphasis> with the current location.<nl/>Tabs allow you to quickly switch between multiple locations and views within this window. You can drag and drop items between tabs.
ta: தற்போதைய இடத்தைக் காட்டும் புதிய <emphasis>கீற்றை</emphasis> இது திறக்கும்.<nl/>ஒரே சாளரத்தில் பல்வேறு இடங்களுக்கிடையே தாவ கீற்றுகள் உதவும். கீற்றுகளுக்கிடையே நீங்கள் உருப்படிகளை இழுத்து போடலாம்.

[ctx: @action:inmenu Add current folder to places]
en: Add to Places
ta: இடங்களுக்கு சேர்

[ctx: @info:whatsthis]
en: This adds the selected folder to the Places panel.
ta: இது தேர்வு செய்யப்பட்ட அடைவை 'இடங்கள்' பலகைக்கு சேர்க்கும்.

[ctx: @action:inmenu File]
en: Close Tab
ta: கீற்றை மூடு

[ctx: @info]
en: Close Tab
ta: கீற்றை மூடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: This closes the currently viewed tab. If no more tabs are left, this closes the whole window instead.
ta: தற்போதைய கீற்றை இது மூடும். வேறு கீற்றுகள் இல்லையேல் இந்த சாளரமே மூடப்படும்.

[ctx: @info:whatsthis quit]
en: This closes this window.
ta: இது இந்த சாளரத்தை மூடும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para><emphasis>Cut, Copy</emphasis> and <emphasis>Paste</emphasis> work between many applications and are among the most used commands. That's why their <emphasis>keyboard shortcuts</emphasis> are prominently placed right next to each other on the keyboard: <shortcut>Ctrl+X</shortcut>, <shortcut>Ctrl+C</shortcut> and <shortcut>Ctrl+V</shortcut>.</para>
ta: <para><emphasis>வெட்டல், நகலெடுத்தல்,</emphasis> மற்றும் <emphasis>ஒட்டுதல்</emphasis> பல செயலிகளுக்கிடையில் வேலை செய்யும் அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் கட்டளைகள் ஆகும். இதனாலேயே அவற்றின் <emphasis>விசைச்சுருக்குவழிகள்</emphasis> விசைப்பலகையில் பிரதானமாக ஒன்றுக்கொன்று பக்கத்தில் உள்ளன: <shortcut>Ctrl+X</shortcut>, <shortcut>Ctrl+C</shortcut> மற்றும் <shortcut>Ctrl+V</shortcut>.</para>

[ctx: @action]
en: Cut…
ta: வெட்டு…

[ctx: @info:whatsthis cut]
en: This copies the items in your current selection to the <emphasis>clipboard</emphasis>.<nl/>Use the <emphasis>Paste</emphasis> action afterwards to copy them from the clipboard to a new location. The items will be removed from their initial location.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்துள்ளவற்றை <emphasis>பிடிப்புப்பலகைக்கு</emphasis> நகலெடுக்கும்.<nl/>நகலெடுத்தவற்றை வேறு இடத்தில் ஓட்ட <emphasis>ஒட்டு</emphasis> என்ற செயலை பயன்படுத்துங்கள். அவற்றின் முந்தைய இருப்பிடத்திலிருந்து இவ்வுருப்படிகள் நீக்கப்படும்.

[ctx: @action]
en: Copy…
ta: நகலெடு…

[ctx: @info:whatsthis copy]
en: This copies the items in your current selection to the <emphasis>clipboard</emphasis>.<nl/>Use the <emphasis>Paste</emphasis> action afterwards to copy them from the clipboard to a new location.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்துள்ளவற்றை <emphasis>பிடிப்புப்பலகைக்கு</emphasis> நகலெடுக்கும்<nl/>நகலெடுத்தவற்றை வேறு இடத்தில் ஓட்ட <emphasis>ஒட்டு</emphasis> என்ற செயலை பயன்படுத்துங்கள்.

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Paste
ta: ஒட்டு

[ctx: @info:whatsthis paste]
en: This copies the items from your <emphasis>clipboard</emphasis> to the currently viewed folder.<nl/>If the items were added to the clipboard by the <emphasis>Cut</emphasis> action they are removed from their old location.
ta: உங்கள் <emphasis>பிடிப்புப்பலகையிலிருந்து</emphasis> தற்போதைய அடைவிற்கு உருப்படிகளை நகலெடுக்கும்.<nl/><emphasis>வெட்டு</emphasis> என்ற செயலை கொண்டு உருப்படிகள் பிடிப்புப்பலகைக்கு சேர்க்கப்பட்டிருந்தால் அவை தத்தம் பழைய இருப்பிடங்களிலிருந்து நீக்கப்படும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy to Other View
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy to Other View…
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடு…

[ctx: @info:whatsthis Copy]
en: This copies the selected items from the view in focus to the other view. (Only available while in Split View mode.)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவற்றை இது செயலிலுள்ள காட்சிப்பகுதியிலிருந்து செயலிலில்லாத காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடுக்கும். (துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறையில் இருக்கும்போது மட்டும் இதைப் பயன்படுத்தலாம்.)

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Copy to Other View
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Other View
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Other View…
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்து…

[ctx: @info:whatsthis Move]
en: This moves the selected items from the view in focus to the other view. (Only available while in Split View mode.)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவற்றை இது செயலிலுள்ள காட்சிப்பகுதியிலிருந்து செயலிலில்லாத காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்தும். (துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறையில் இருக்கும்போது மட்டும் இதைப் பயன்படுத்தலாம்.)

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Move to Other View
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்து

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Filter…
ta: வடிகட்டு…

[ctx: @info:tooltip]
en: Show Filter Bar
ta: வடிகட்டிப் பட்டையைக் காட்டும்

[ctx: @info:whatsthis]
en: This opens the <emphasis>Filter Bar</emphasis> at the bottom of the window.<nl/> There you can enter text to filter the files and folders currently displayed. Only those that contain the text in their name will be kept in view.
ta: சாளரத்தின் கீழ்பகுதியில் ஓர் <emphasis>வடிகட்டிப் பட்டையை</emphasis> இது திறக்கும்.<nl/>காட்டப்படும் கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் வடிகட்ட அப்பட்டையில் உரையை உள்ளிடலாம். தன் பெயரில் அவ்வுரையை கொண்ட உருப்படிகளே காட்டப்படும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Toggle Filter Bar
ta: வடிகட்டிப் பட்டையை நிலைமாற்று

[ctx: @action:intoolbar]
en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Search…
ta: தேடு…

[ctx: @info:tooltip]
en: Search for files and folders
ta: அடைவுகள் மற்றும் கோப்புகளுக்காக தேடு

[ctx: @info:whatsthis find]
en: <para>This helps you find files and folders by opening a <emphasis>search bar</emphasis>. There you can enter search terms and specify settings to find the items you are looking for.</para>
ta: <para>கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் கண்டுபிடிக்க உதவும் <emphasis>தேடல் பட்டையை</emphasis> இது திறக்கும். அப்பட்டையில் தேடல் சரங்களை உள்ளிட்டுவதுடன், தேடல் விருப்பங்களையும் நீங்கள் அமைக்கலாம்.</para>

[ctx: @action:inmenu]
en: Toggle Search Bar
ta: தேடல் பட்டையை நிலைமாற்று

[ctx: @action:intoolbar]
en: Search
ta: தேடு

[ctx: @action:inmenu]
note: i18n: This action toggles a selection mode.
en: Select Files and Folders
ta: அடைவுகளையும் கோப்புகளையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:intoolbar]
note: i18n: Opens a selection mode for selecting files/folders. The text is kept so unspecific because it will be shown on the toolbar where space is at a premium.
en: Select
ta: தேர்வு

[ctx: @info:whatsthis]
en: This selects all files and folders in the current location.
ta: இது இந்த இடத்தில் உள்ள அனைத்து கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை தேர்வு செய்யும்.

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Invert Selection
ta: தேர்வு நிலையைப் புரட்டு

[ctx: @info:whatsthis invert]
en: This selects all items that you have currently <emphasis>not</emphasis> selected instead.
ta: இப்போது உள்ள தேர்வுகளை நிராகரித்து நீங்கள் தேர்வு <emphasis>செய்யாத</emphasis> உருப்படிகளைத் தேர்வு செய்யும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: If the view has been split, this will pop the view in focus out into a new window.
ta: காட்சிப்பகுதி பிரிக்கப்பட்டிருக்கும் பட்சத்தில், குவியத்திலுள்ள காட்சிப்பகுதியை புதிய சாளரத்திற்கு இது நகர்த்தும்.

[ctx: @action:intoolbar Stash]
en: Stash
ta: தற்காலிக பிடிப்பு

[ctx: @info]
en: Opens the stash virtual directory in a split window
ta: தற்காலிக பிடிப்பு (stash) மெய்நிகர் அடைவைத் திறக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Refresh view
ta: காட்சியைப் புதுப்பி

[ctx: @action:inmenu View]
en: Stop
ta: நிறுத்து

[ctx: @info]
en: Stop loading
ta: ஏற்றலை நிறுத்து

[ctx: @info]
en: This stops the loading of the contents of the current folder.
ta: இது தற்போதைய அடைவின் ஏற்றலை நிறுத்தும்.

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Editable Location
ta: திருத்தக்கூடிய இடப்பட்டை

[ctx: @info:whatsthis]
en: This toggles the <emphasis>Location Bar</emphasis> to be editable so you can directly enter a location you want to go to.<nl/>You can also switch to editing by clicking to the right of the location and switch back by confirming the edited location.
ta: நீங்கள் செல்ல வேண்டிய இடத்தை நேரடியாக உள்ளிடும் வித‍த்தில் <emphasis>இடப்பட்டையை</emphasis> திருத்தவல்லதாக இது நிலைமாற்றும்.<nl/> மாறாக, திருத்தும் பயன்முறையில் நுழைய முகவரியின் வலதில் க்ளிக் செய்து, அப்பயன்முறையிலிருந்து வெளியேற உள்ளிட்ட முகவரியை உறுதி செய்யலாம்.

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Replace Location
ta: இடத்தை மாற்று

[ctx: @info:whatsthis]
en: This switches to editing the location and selects it so you can quickly enter a different location.
ta: முகவரியை எளிதில் மாற்ற உதவும் வித‍மாக, திருத்தும் பயன்முறையில் நுழைந்து முகவரியை தேர்ந்தெடுக்கும்.

[ctx: @action:inmenu File]
en: Undo close tab
ta: கீற்றை மூடியதை செயல்நீக்கு

[ctx: @info:whatsthis undo close tab]
en: This returns you to the previously closed tab.
ta: இதற்கு முன்பு முடிய கீற்றுக்கு இது உங்களை கொண்டு செல்லும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This undoes the last change you made to files or folders.<nl/>Such changes include <interface>creating</interface>, <interface>renaming</interface> and <interface>moving</interface> them to a different location or to the <filename>Trash</filename>. <nl/>Any changes that cannot be undone will ask for your confirmation beforehand.
ta: கோப்புகளுக்கோ அடைவுகளுக்கோ நீங்கள் செய்த கடைசி மாற்றத்தை இது திரும்ப‍ப் பெறும்.<nl/> உருப்படிகளை <interface>உருவாக்குதல்</interface>, <interface>பெயர்மாற்றல்</interface> மற்றும் அவற்றை வேறு இடத்திற்கோ <filename>அகற்றிடத்திற்கோ</filename> <interface>நகரத்தல்</interface> போன்ற செயல்களை இவ்வாறு திரும்ப‍ப் பெறலாம். <nl/>திரும்ப‍ப் பெற முடியாத செயல்கள், உறுதிப்படுத்திய பின்பே மேற்கொள்ளப்படும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Go to your <filename>Home</filename> folder.<nl/>Every user account has their own <filename>Home</filename> that contains their personal files, as well as hidden folders for their applications' data and configuration files.
ta: உங்கள் <filename>முகப்பு</filename> அடைவுக்கு உங்களை கொண்டு செல்லும்.<nl/> ஒவ்வொரு பயனர் கணக்குக்கும் ஒரு <filename>முகப்பு</filename> அடைவு இருக்கும். பயனரின் தனிப்பட்ட தரவுகள் (செயலித் தரவுகளுக்கும் அமைப்புகளுக்குமான மறைக்கப்பட்டுள்ள அடைவுகள் உட்பட) இதில் இருக்கும்.

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Compare Files
ta: கோப்புகளை ஒப்பிடு

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Manage Disk Space Usage
ta: வட்டு பயன்பாட்டை கையாள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This opens a preferred search tool for the viewed location.</para><para>Use <emphasis>More Search Tools</emphasis> menu to configure it.</para>
ta: <para>காட்டப்படும் இடத்திற்கான முதன்மையான தேடல் கருவியை இது திறக்கும்.</para><para>இதனை அமைக்க <emphasis>இன்னும் தேடல் கருவிகள்</emphasis> பட்டியை பயன்படுத்துங்கள்.</para>

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Terminal
ta: முனையத்தைத் திற

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This opens a <emphasis>terminal</emphasis> application for the viewed location.</para><para>To learn more about terminals use the help features in the terminal application.</para>
ta: <para>இது காட்டப்படும் இடத்தில் <emphasis>முனைய</emphasis> செயலியை திறக்கும்.</para><para>முனையங்களை பற்றி மேலும் அறிய, முனையச்செயலியிலுள்ள உதவிப்பட்டியை பயன்படுத்துங்கள்.</para>

[ctx: @action:inmenu Tools]
note: i18n: "Here" refers to the location(s) of the currently selected item(s) or the currently viewed location if nothing is selected.
en: Open Terminal Here
ta: முனையத்தை இங்கு திற

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This opens <emphasis>terminal</emphasis> applications for the selected items' locations.</para><para>To learn more about terminals use the help features in the terminal application.</para>
ta: <para>தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள உருப்படிகளின் இருப்பிடங்களில் <emphasis>முனைய</emphasis> சாளரங்களை இது திறக்கும்.</para><para>முனையங்களை பற்றி மேலும் அறிய, முனையச்செயலியிலுள்ள உதவிப்பட்டியை பயன்படுத்துங்கள்.</para>

[ctx: @title:menu]
en: &Bookmarks
ta: &நினைவுக்குறிகள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Go to Tab %1
ta: %1வது கீற்றுக்கு செல்

[ctx: @action:inmenu]
en: Last Tab
ta: கடைசிக் கீற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Go to Last Tab
ta: முந்தைய கீற்றுக்கு செல்லும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Next Tab
ta: அடுத்த கீற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Go to Next Tab
ta: அடுத்த கீற்றுக்கு செல்லும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Go to Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்றுக்கு செல்லும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Target
ta: இலக்கைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tab
ta: புதிய கீற்றில் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tabs
ta: புதிய கீற்றுகளில் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Window
ta: புதிய சாளரத்தில் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in Split View
ta: துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதியில் திற

en: &Window Color Scheme
ta: சாளரத்தின் நிறத்திட்டம்

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Unlock Panels
ta: பலகைகளைத் திருத்த விடு

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Lock Panels
ta: பலகைகளைப் பூட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: This switches between having panels <emphasis>locked</emphasis> or <emphasis>unlocked</emphasis>.<nl/>Unlocked panels can be dragged to the other side of the window and have a close button.<nl/>Locked panels are embedded more cleanly.
ta: பலகைகளை <emphasis>பூட்டிய</emphasis> அல்லது <emphasis>திருத்த விடும்</emphasis> நிலைக்கு மாற்றும்.<nl/> திருத்தக்கூடிய பலகைகளை சாளரத்தினுள் இழுத்து நகர்த்தலாம், மேலும் மூடுவதற்கான பட்டனை கொண்டிருக்கும்.<nl/> பூட்டிய பலகைகளை அவ்வாறு செய்ய முடியாது, ஆனால் பார்ப்பதற்கு நன்றாக இருக்கும்.

[ctx: @title:window]
en: Information
ta: விவரங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>To show or hide panels like this go to <interface>Menu|Panels</interface> or <interface>View|Panels</interface>.</para>
ta: <para>இதுபோன்ற பலகைகளை காட்ட அல்லது மறைக்க <interface>பட்டி|பலகைகளைக் காட்டு</interface> அல்லது <interface>பார்வை|பலகைகளைக் காட்டு</interface>. என்பவற்றிற்கு செல்லுங்கள்</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para> This toggles the <emphasis>information</emphasis> panel at the right side of the window.</para><para>The panel provides in-depth information about the items your mouse is hovering over or about the selected items. Otherwise it informs you about the currently viewed folder.<nl/>For single items a preview of their contents is provided.</para>
ta: <para> சாளரத்தின் வலதுப்பகுதியில் காட்டப்படும் <emphasis>விவரங்கள்</emphasis> பலகையை இது காட்டும்/மறைக்கும்.</para><para>தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளவற்றையோ சுட்டிக்குறிக்கு கீழுள்ளவற்றையோ பற்றிய பல விவரங்களை இது காட்டும். மற்ற நேரங்களில் தற்போதைய அடைவின் விவரங்களைக் காட்டும்.<nl/>ஒற்றை உருப்படி தேர்ந்தெடுக்கப்படின், அதன் உள்ளடக்கத்தின் முன்னோட்டமும் காட்டப்படும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This panel provides in-depth information about the items your mouse is hovering over or about the selected items. Otherwise it informs you about the currently viewed folder.<nl/>For single items a preview of their contents is provided.</para><para>You can configure which and how details are given here by right-clicking.</para>
ta: <para>தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளவற்றையோ சுட்டிக்குறிக்கு கீழுள்ளவற்றையோ பற்றிய பல விவரங்களை இது காட்டும். மற்ற நேரங்களில் தற்போதைய அடைவின் விவரங்களைக் காட்டும்.<nl/>ஒற்றை உருப்படி தேர்ந்தெடுக்கப்படின், அதன் உள்ளடக்கத்தின் முன்னோட்டமும் காட்டப்படும்.</para><para>எந்தெந்த விவரங்கள் இங்கு எவ்வாறு காட்டப்படும் என்பதை வலது-கிளிக் செய்து நீங்கள் அமைக்கலாம்.</para>

[ctx: @title:window]
en: Folders
ta: அடைவுகள்

[ctx: @info:whatsthis]
en: This toggles the <emphasis>folders</emphasis> panel at the left side of the window.<nl/><nl/>It shows the folders of the <emphasis>file system</emphasis> in a <emphasis>tree view</emphasis>.
ta: சாளரத்தின் இடதுப்பகுதியிலுள்ள <emphasis>அடைவுகள்</emphasis> பலகையை இது காட்டும்/மறைக்கும்.<nl/><nl/><emphasis>கோப்பு முறைமையிலுள்ள</emphasis> அடைவுகளை <emphasis>கிளைப்படமாக</emphasis> அப்பலகை காட்டும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This panel shows the folders of the <emphasis>file system</emphasis> in a <emphasis>tree view</emphasis>.</para><para>Click a folder to go there. Click the arrow to the left of a folder to see its subfolders. This allows quick switching between any folders.</para>
ta: <para><emphasis>கோப்பு முறைமையிலுள்ள</emphasis> அடைவுகளை <emphasis>கிளைப்படமாக</emphasis> இப்பலகை காட்டும்.</para><para>ஓர் அடைவிற்கு செல்ல அதன் மேல் கிளிக் செய்யுங்கள். ஓர் அடைவில் சார்ந்துள்ள அடைவுகளைக் காண அதன் இடதிலுள்ள அம்புக்குறியை கிளிக் செய்யுங்கள். இப்பலகையின் மூலம் விரைவாக கோப்புகளுக்கிடையே தாவலாம்.</para>

[ctx: @title:window Shell terminal]
en: Terminal
ta: முனையம்

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This toggles the <emphasis>terminal</emphasis> panel at the bottom of the window.<nl/>The location in the terminal will always match the folder view so you can navigate using either.</para><para>The terminal panel is not needed for basic computer usage but can be useful for advanced tasks. To learn more about terminals use the help features in a standalone terminal application like Konsole.</para>
ta: <para>சாளரத்தின் அடிப்பகுதியில் காட்டப்படும் <emphasis>முனையப்</emphasis> பலகையை இது காட்டும்/மறைக்கும்.<nl/> முனையப்பலகையில் காட்டப்படும் இடம், அடைவுப்பார்வையுடன் ஒத்திசைவதால், எதன் மூலம் வேண்டுமானாலும் நீங்கள் உலாவலாம்.</para><para> அடிப்படையான கணினிப்பயன்பாட்டிற்கு முனையம் தேவைப்படாதபோதும், மேம்பட்ட பணிகளை அதில் எளிதாக செய்யலாம்.  முனையங்களைப்பற்றி மேலும் அறிய, கான்சோல் போன்ற ஏதாவதொரு தனிப்பட்ட முனையச்செயலியிலுள்ள உதவியை அணுகுங்கள்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the <emphasis>terminal</emphasis> panel. It behaves like a normal terminal but will match the location of the folder view so you can navigate using either.</para><para>The terminal panel is not needed for basic computer usage but can be useful for advanced tasks. To learn more about terminals use the help features in a standalone terminal application like Konsole.</para>
ta: <para>இது <emphasis>முனையப்</emphasis> பலகையாகும். முனையப்பலகையில் காட்டப்படும் இடம், அடைவுப்பார்வையுடன் ஒத்திசைவதால், எதன் மூலம் வேண்டுமானாலும் நீங்கள் உலாவலாம். மற்றப்படி இது சாதாரண முனையத்தைப் போலவே வேலை செய்யும்.</para><para> அடிப்படையான கணினிப்பயன்பாட்டிற்கு முனையம் தேவைப்படாதபோதும், மேம்பட்ட பணிகளை அதில் எளிதாக செய்யலாம்.  முனையங்களைப்பற்றி மேலும் அறிய, கான்சோல் போன்ற ஏதாவதொரு தனிப்பட்ட முனையச்செயலியிலுள்ள உதவியை அணுகுங்கள்.</para>

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Focus Terminal Panel
ta: முனையப் பலகையில் குவியத்தை வை

[ctx: @info:tooltip]
en: Move keyboard focus to and from the Terminal panel.
ta: முனையப்பலகைக்கு குவியத்தை நகர்த்தும், அல்லது அதிலிருந்து பிரதான காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்தும்.

[ctx: @title:window]
en: Places
ta: இடங்கள்

[ctx: @item:inmenu]
en: Show Hidden Places
ta: மறைந்துள்ள இடங்களை காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: This displays all places in the places panel that have been hidden. They will appear semi-transparent and allow you to uncheck their "Hide" property.
ta: இடங்கள் பலகையில் நீங்கள் மறைத்துள்ள அனைத்து இடங்களையும் இது காட்டும். அவற்றின் 'மறைந்தது' என்ற பண்பை மாற்ற உதவும் வித‍த்தில் அவை பாதியளவு ஒளிபுகுபவையாய் தெரியும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This toggles the <emphasis>places</emphasis> panel at the left side of the window.</para><para>It allows you to go to locations you have bookmarked and to access disk or media attached to the computer or to the network. It also contains sections to find recently saved files or files of a certain type.</para>
ta: <para>சாளரத்தின் இடது ஓரத்தில் காட்டப்படும் <emphasis>இடங்கள்</emphasis> பலகையை இது காட்டும்/மறைக்கும்.</para><para> புத்தக‍க்குறியிட்ட இடங்களை அணுக உதவுவதுடன், இணைய அடைவுகளையும் வட்டுகளையும் அணுக விடும். சமீபத்தில் சேமிக்கப்பட்ட கோப்புகளையோ குறிப்பிட்ட வகையான கோப்புகளையோ அணுக உதவும் பகுதிகளையும் இது கொண்டிருக்கும்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the <emphasis>Places</emphasis> panel. It allows you to go to locations you have bookmarked and to access disk or media attached to the computer or to the network. It also contains sections to find recently saved files or files of a certain type.</para><para>Click on an entry to go there. Click with the right mouse button instead to open any entry in a new tab or new window.</para><para>New entries can be added by dragging folders onto this panel. Right-click any section or entry to hide it. Right-click an empty space on this panel and select <interface>Show Hidden Places</interface> to display it again.</para>
ta: <para>இது <emphasis>இடங்கள்</emphasis> பலகையாகும். புத்தக‍க்குறியிட்ட இடங்களை அணுக உதவுவதுடன், இணைய அடைவுகளையும் வட்டுகளையும் அணுக விடும். சமீபத்தில் சேமிக்கப்பட்ட கோப்புகளையோ குறிப்பிட்ட வகையான கோப்புகளையோ அணுக உதவும் பகுதிகளையும் இது கொண்டிருக்கும்.</para><para> ஓர் இடத்திற்கு செல்ல, உரிய பதிவின் மீது கிளிக் செய்யுங்கள். ஏதாவதொரு பதிவை புதிய கீற்றிலோ புதிய சாளரத்திலோ திறக்க, வலது-கிளிக் செய்யுங்கள்.</para><para> புதிய பதிவுகளை சேர்க்க, அடைவுகளை இழுத்து இப்பலகையின்மீது போடலாம். ஓர் பதிவையோ பகுதியையோ மறைக்க, வலது-கிளிக் செய்யுங்கள். அவ்வாறு மறைக்கப்பட்டுள்ள பதிவுகளை மறுபடியும் காட்ட, இப்பலகையிலுள்ள காலியிடத்தை வலது-கிளிக் செய்து <interface>மறைந்துள்ள இடங்களை காட்டு</interface> என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்.</para>

[ctx: @action:inmenu View]
en: Focus Places Panel
ta: இடங்கள் பலகையை குவியப்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Move keyboard focus to and from the Places panel.
ta: இடங்கள் பலகைக்கு குவியத்தை நகர்த்தும், அல்லது அதிலிருந்து பிரதான காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்தும்.

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show Panels
ta: பலகைகளைக் காட்டு

[ctx: @info]
en: Cannot rename: You do not have permission to rename items in this folder.
ta: மறுபெயரிட முடியாது: இந்த அடைவிலுள்ளவற்றின் பெயர்களை மாற்றும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot delete: You do not have permission to remove items from this folder.
ta: நீக்க முடியாது: இந்த அடைவிலுள்ளவற்றை நீக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot cut: You do not have permission to move items from this folder.
ta: வெட்ட முடியாது: இந்த அடைவிலிருந்து உருப்படிகளை நகர்த்தும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot duplicate here: You do not have permission to create items in this folder.
ta: நகலெடுக்க முடியாது: இந்த அடைவில் உருப்படிகளை உருவாக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot copy to other view: No files selected.
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடுக்க முடியாது: எந்த கோப்பும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot move to other view: No files selected.
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்த முடியாது: எந்த கோப்பும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot copy to other view: The other view already contains these items.
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடுக்க முடியாது: மாற்று காட்சிப்பகுதியில் இந்த உருப்படிகள் ஏற்கனவே உள்ளன.

[ctx: @info]
en: Cannot move to other view: The other view already contains these items.
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்த முடியாது: மாற்று காட்சிப்பகுதியில் இந்த உருப்படிகள் ஏற்கனவே உள்ளன.

[ctx: @info]
en: Cannot copy to other view: You do not have permission to write into the destination folder.
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடுக்க முடியாது: சேருமிடத்தில் எழுதும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot move to other view: You do not have permission to write into the destination folder.
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்த முடியாது: சேருமிடத்தில் எழுதும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info]
en: Cannot move to other view: You do not have permission to move items from this folder.
ta: மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்த முடியாது: இந்த அடைவிலிருந்து உருப்படிகளை நகர்த்தும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Go to the folder that contains the currently viewed one.</para><para>All files and folders are organized in a hierarchical <emphasis>file system</emphasis>. At the top of this hierarchy is a directory that contains all data connected to this computer—the <emphasis>root directory</emphasis>.</para>
ta: <para>இப்போது காட்டப்படும் அடைவைக் கொண்டுள்ள அடைவுக்குச் செல்லும்.</para><para>கோப்புகளும் அடைவுகளும் ஓர் <emphasis>கோப்பு முறைமையில்</emphasis> சேமிக்கப்பட்டிருக்கும். இக்கணினியிலுள்ள அனைத்து தரவுகளையும் கொள்ளும் அடைவு, <emphasis>ரூட் அடைவாகும்</emphasis>.</para>

[ctx: @action:intoolbar Close left view]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @info]
en: Close left view
ta: இடது காட்சியை மூடு

[ctx: @action:inmenu Close left view]
en: Close Left View
ta: இடது காட்சிப்பகுதியை மூடு

[ctx: @action:intoolbar Move left view to a new window]
en: Pop out Left View
ta: இடது காட்சிப்பகுதியை பிரித்தெடு

[ctx: @info]
en: Move left view to a new window
ta: இடது காட்சிப்பகுதியை புதிய சாளரமாக பிரித்தெடுக்கும்

[ctx: @action:intoolbar Close right view]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @info]
en: Close right view
ta: வலது காட்சியை மூடு

[ctx: @action:inmenu Close left view]
en: Close Right View
ta: வலது காட்சிப்பகுதியை மூடு

[ctx: @action:intoolbar Move right view to a new window]
en: Pop out Right View
ta: வலது காட்சிப்பகுதியை பிரித்தெடு

[ctx: @info]
en: Move right view to a new window
ta: வலது காட்சிப்பகுதியை புதிய சாளரமாக பிரித்தெடுக்கும்

[ctx: @action:intoolbar Split view]
en: Split
ta: துண்டாக்கு

[ctx: @info]
en: Split view
ta: துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறை

[ctx: @action:intoolbar Move view in focus to a new window]
en: Pop out
ta: பிரித்தேடு

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the <emphasis>Menubar</emphasis>. It provides access to commands and configuration options. Left-click on any of the menus on this bar to see its contents.</para><para>The Menubar can be hidden by unchecking <interface>Settings|Show Menubar</interface>. Then most of its contents become available through a <interface>Menu</interface> button on the <emphasis>Toolbar</emphasis>.</para>
ta: <para>இது <emphasis>பட்டிப்பட்டை</emphasis> ஆகும். கட்டளைகளையும் விருப்பத்தேர்வுகளையும் நீங்கள் அணுக இது உதவும். இப்பட்டியிலுள்ள ஏதாவதொரு பட்டியை இடது-கிளிக் செய்து அதிலுள்ளவற்றைக் காணலாம்.</para><para><interface>அமைப்புகள்|பட்டிப்பட்டையைக் காட்டு</interface> எனும் விருப்பத்தை முடக்குவதன் மூலம் பட்டிப்பட்டையை மறைக்கலாம். அந்த பட்சத்தில், அதிலுள்ள பெரும்பாலானவற்றை <emphasis>கருவிப்பட்டையிலுள்ள</emphasis> <interface>பட்டி</interface> பட்டனின் மூலம் அணுகலாம்.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: With this you can change the language this application uses.<nl/>You can even set secondary languages which will be used if texts are not available in your preferred language.
ta: இந்த செயலி பயன்படுத்தும் மொழிகளை நீங்கள் இதைக் கொண்டு அமைக்கலாம்.<nl/>உங்கள் முதன்மையான மொழியில் தேவையான மொழிபெயர்ப்புகள் இல்லையேல் பயன்படுத்த வேண்டிய இரண்டாம்பட்ச மொழிகளையும் நீங்கள் அமைக்கலாம்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This opens a window that informs you about the version, license, used libraries and maintainers of this application.
ta: இச்செயலியின் பதிப்பு, நிரலாளர்கள், நிரலகங்கள், மற்றும் பராமரிப்பாளர்கள் குறித்த விவரங்களை கொண்ட சாளரத்தை இது திறக்கும்.

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Defocus Terminal Panel
ta: முனையப் பலகையிலிருந்து குவியத்தை எடு

[ctx: @action:inmenu View]
en: Defocus Terminal Panel
ta: முனையப் பலகையிலிருந்து குவியத்தை எடு

[ctx: @action:inmenu View]
en: Defocus Places Panel
ta: இடங்கள் பலகையிலிருந்து குவியத்தை எடு

en: Enter server URL (e.g. smb://[ip address])
ta: சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடுங்கள் (எ.கா. smb://[ip address])

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
ta: அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

en: Empties Trash to create free space
ta: காலியிடத்தை உருவாக்க அகற்றிடத்தை காலியாக்கும்

[ctx: @action:button]
en: Add Network Folder
ta: பிணைய அடைவைச் சேர்

[ctx: @action:inmenu]
en: Location Bar | Location Bars
ta[0]: இடப்பலகை
ta[1]: இடப்பலகைகள்

[ctx: @info:shell about system packages]
en: Could not find package %1.
ta: %1 எனும் தொகுப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

[ctx: @info %1 is error code]
en: Installation exited without reporting success. (%1)
ta: வெற்றியடையாமல் நிறவல் பணி முடிவடைந்தது (%1)

[ctx: @info:shell %1 is package name, %2 is error message, %3 is error e.g. 'ErrorNoNetwork']
en: Installing <application>%1</application> failed: %2 (%3)<nl/>Please try installing <application>%1</application> manually instead.
ta: <application>%1</application> தனை நிறுவுவது தோல்வியடைந்தது: %2 (%3)<nl/><application>%1</application> தனை கைமுறையாக நிறுவிப் பார்க்கவும்.

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: &Edit File Type…
ta: கோப்பு வகையை &மாற்றியமை…

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Select Items Matching…
ta: பொருந்துபவற்றை தேர்வு செய்…

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect Items Matching…
ta: பொருந்தும் தேர்வுகளை நிராகரி…

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect All
ta: அனைத்து தேர்வுகளை நிராகரி

[ctx: @action:inmenu Go]
en: App&lications
ta: &செயலிகள்

[ctx: @action:inmenu Go]
en: &Network Folders
ta: &பிணைய அடைவுகள்

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Trash
ta: அகற்றிடம்

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Autostart
ta: தானாகத் துவக்கு

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Find File…
ta: கோப்பினை கண்டுபிடி…

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open &Terminal
ta: &முனையத்தைத் திற

[ctx: @title:window]
en: Select
ta: தேர்வு செய்தல்

en: Select all items matching this pattern:
ta: இந்தப் பாங்குக்கு பொருந்தும் அனைத்தையும் தேர்வு செய்:

[ctx: @title:window]
en: Unselect
ta: தேர்வுகளை நிராகரி

en: Unselect all items matching this pattern:
ta: இந்தப் பாங்குக்கு பொருந்தும் அனைத்து தேர்வுகளையும் நிராகரி:

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: Menu (selection)
en: Selection
ta: தேர்வு

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: Tools
ta: கருவிகள்

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Dolphin Toolbar
ta: டால்பின் கருவிப்பட்டை

en: Recently Closed Tabs
ta: சமீபத்தில் மூடிய கீற்றுகள்

en: Empty Recently Closed Tabs
ta: சமீபத்தில் முடிய கீற்றுகளை காலியாக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: New Tab
ta: புதிய கீற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Detach Tab
ta: கீற்றை பிரித்தெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Other Tabs
ta: மற்ற கீற்றுகளை மூடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Tab
ta: கீற்றை மூடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename Tab
ta: கீற்றுக்கு மறுபெயரிடு

[ctx: @title:window for text input]
en: Rename Tab
ta: கீற்றுக்கு மறுபெயரிடுவது

en: New tab name:
ta: கீற்றின் புதிய பெயர்:

[ctx: accessible name of Dolphin's view container]
note: i18n: This accessible name will be announced any time the user moves keyboard focus e.g. from the toolbar or the places panel towards the main working area of Dolphin. It gives structure. This container does not only contain the main view but also the status bar, the search panel, filter, and select
en: Location View
ta: பிரதான காட்சிப்பகுதி

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: Menu (location_bar)
en: Location Bar
ta: இடப் பட்டை

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

[ctx: @info:tooltip of a 'locked' symbol in url navigator]
en: This folder is not writable for you.
ta: இந்த அடைவில் எழுதும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை.

en: Running Dolphin as root can be dangerous. Please be careful.
ta: டால்பினை ரூட்டாக இயக்குதல் ஆபத்து விளைவிக்கலாம். தயவுசெய்து எச்சரிக்கையாக இருங்கள்.

[ctx: @info:progress]
en: Loading folder…
ta: அடைவு ஏற்றப்படுகிறது…

[ctx: @info:progress]
en: Sorting…
ta: வரிசைப்படுத்துகிறது…

[ctx: @info]
en: Searching…
ta: தேடுகிறது…

[ctx: @info:status]
en: No items found.
ta: எதையும் கண்டுபிடிக்கவில்லை.

[ctx: @info:status]
en: Dolphin does not support web pages, the web browser has been launched
ta: டால்பின் இணையப் பக்கங்களை ஆதரிக்காது, இணைய உலாவி தொடங்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info:status]
en: Protocol not supported by Dolphin, default application has been launched
ta: இந்த நெறிமுறையை டால்பின் ஆதரிக்காது, இயல்பிருப்பு செயலி தொடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol '%1'
ta: செல்லுபடியாகாத நெறிமுறை '%1'

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol
ta: செல்லுபடியாகாத நெறிமுறை

[ctx: @info]
en: Authorization required to enter this folder.
ta: இவ்வடைவில் நுழைய உரிமை வழங்க வேண்டும்.

[ctx: @action]
en: Create missing folder
ta: இல்லாத அடைவை உருவாக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Create the folder at this path and open it
ta: இப்பாதையில் ஓர் அடைவை உருவாக்கி அதைத் திறக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: You do not have permission to create the folder
ta: இந்த அடைவை உருவாக்கும் அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை

en: Current location changed, <filename>%1</filename> is no longer accessible.
ta: இருப்பிடம் மாறியது, <filename>%1</filename> தனை அணுக முடியவில்லை.

[ctx: @info:tooltip]
en: Keep Filter When Changing Folders
ta: வேறு அடைவுக்கு செல்லும்போது வடிகட்டியை காலியாக்காதே

en: Filter…
ta: வடிகட்டு…

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Filter Bar
ta: வடிகட்டிப் பட்டையை மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide
ta: மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Unhide
ta: காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to New Folder…
ta: புதிய அடைவிற்கு நகர்த்து…

[ctx: @action open a submenu with additional entries]
en: Other
ta: மற்றவை

[ctx: @label]
en: Other folder icon options
ta: அடைவு சின்னத்திற்கான மேம்பட்ட அமைப்புகள்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Red
ta: சிவப்பு

[ctx: @label as in default folder color]
en: Yellow
ta: மஞ்சள்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Orange
ta: செம்மஞ்சள்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Green
ta: பச்சை

[ctx: @label as in default folder color]
en: Cyan
ta: சியான்

[ctx: @label: as in default folder icon]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: @label as in default folder color]
en: Blue
ta: நீலம்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Violet
ta: ஊதா

[ctx: @label as in default folder color]
en: Brown
ta: பழுப்பு

[ctx: @label as in default folder color]
en: Grey
ta: சாம்பல்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Bookmark
ta: நினைவுக்குறி

[ctx: @label as in default folder color]
en: Cloud
ta: மேகம்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Development
ta: உருவாக்கம்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Games
ta: விளையாட்டுகள்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Mail
ta: அஞ்சல்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Music
ta: பாடல்கள்

[ctx: @label as in default folder color]
en: Print
ta: அச்சு

[ctx: @label as in default folder color]
en: Compressed
ta: சுருக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @label as in default folder color]
en: Temporary
ta: தற்காலிகமானது

[ctx: @label as in default folder color]
en: Important
ta: முக்கியமானது

[ctx: @label %1 is a folder icon name (Red, Music...) etc]
en: Set folder icon to %1
ta: அடைவின் சின்னத்தை %1 என அமை

[ctx: @info]
en: hidden
ta: மறைந்த

[ctx: @info enumeration saying this is a link to $1, %1 is mimeType]
en: , link to %1 at %2
ta: , %2 தனிலுள்ள %1-க்கான இணைப்பு

[ctx: @info 1 states that the folder is empty and sometimes why, 2 is the full filesystem path]
en: %1 at location %2
ta: %2 தனிலுள்ள %1

[ctx: @info accessibility, 1 is path]
en: in a grid layout in selection mode in location %1
ta: கிரிட் தளவமைப்பில், தேர்வு பயன்முறையில், %1 எனும் இடத்தில்

[ctx: @info accessibility, 1 is path]
en: in a grid layout in location %1
ta: கிரிட் தளவமைப்பில், %1 எனும் இடத்தில்

[ctx: @info accessibility, 2 is path]
en: %1 selected item in a grid layout in selection mode in location %2 | %1 selected items in a grid layout in selection mode in location %2
ta[0]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படி, கிரிட் தளவமைப்பில், தேர்வு பயன்முறையில், %2 எனும் இடத்தில்
ta[1]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படிகள், கிரிட் தளவமைப்பில், தேர்வு பயன்முறையில், %2 எனும் இடத்தில்

[ctx: @info accessibility, 2 is path]
en: %1 selected item in a grid layout in location %2 | %1 selected items in a grid layout in location %2
ta[0]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படி, கிரிட் தளவமைப்பில், %2 எனும் இடத்தில்
ta[1]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படிகள், கிரிட் தளவமைப்பில், %2 எனும் இடத்தில்

[ctx: @info accessibility, 1 is path]
en: in selection mode in location %1
ta: தேர்வு பயன்முறையில் %1 எனும் இடத்தில்

[ctx: @info accessibility, 1 is path]
en: in location %1
ta: %1 எனும் இடத்தில்

[ctx: @info accessibility, 2 is path]
en: %1 selected item in selection mode in location %2 | %1 selected items in selection mode in location %2
ta[0]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படி, தேர்வு பயன்முறையில், %2 எனும் இடத்தில்
ta[1]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படிகள், தேர்வு பயன்முறையில், %2 எனும் இடத்தில்

[ctx: @info accessibility, 2 is path]
en: %1 selected item in location %2 | %1 selected items in location %2
ta[0]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படி, %2 எனும் இடத்தில்
ta[1]: %1 தேர்ந்தெடுத்துள்ள உருப்படிகள், %2 எனும் இடத்தில்

[ctx: accessibility announcement]
en: Selection mode enabled
ta: தேர்வு பயன்முறை இயக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: accessibility announcement]
en: Selection mode disabled
ta: தேர்வு பயன்முறை முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: Textual representation of a file. %1 is the name of the file/folder.]
en: "%1"
ta: "%1" என்பதற்கான

[ctx: Textual representation of two files. %1 and %2 are names of files/folders.]
en: "%1" and "%2"
ta: "%1" மற்றும் "%2" ஆகியவற்றிற்கான

[ctx: Textual representation of three files. %1, %2 and %3 are names of files/folders.]
en: "%1", "%2" and "%3"
ta: "%1", "%2", மற்றும் "%3" ஆகியவற்றிற்கான

[ctx: Textual representation of four files. %1, %2, %3 and %4 are names of files/folders.]
en: "%1", "%2", "%3" and "%4"
ta: "%1", "%2", "%3", மற்றும் "%4" ஆகியவற்றிற்கான

[ctx: Textual representation of five files. %1, %2, %3, %4 and %5 are names of files/folders.]
en: "%1", "%2", "%3", "%4" and "%5"
ta: "%1", "%2", "%3", "%4", மற்றும் "%5" ஆகியவற்றிற்கான

[ctx: Textual representation of selected files. %1 is the number of files.]
en: One Selected File | %1 Selected Files
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள ஒரு கோப்பிற்கான
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள %1 கோப்புகளுக்கான

[ctx: Textual representation of selected folders. %1 is the number of folders.]
en: One Selected Folder | %1 Selected Folders
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள ஒரு அடைவிற்கான
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள %1 அடைவுகளுக்கான

[ctx: Textual representation of selected fileitems. %1 is the number of files/folders.]
en: One Selected Item | %1 Selected Items
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள ஒரு உருப்படிக்கான
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள %1 உருப்படிகளுக்கான

[ctx: Textual representation of files. %1 is the number of files.]
en: One File | %1 Files
ta[0]: ஒரு கோப்பிற்கான
ta[1]: %1 கோப்புகளுக்கான

[ctx: Textual representation of folders. %1 is the number of folders.]
en: One Folder | %1 Folders
ta[0]: ஒரு அடைவிற்கான
ta[1]: %1 அடைவுகளுக்கான

[ctx: Textual representation of fileitems. %1 is the number of files/folders.]
en: One Item | %1 Items
ta[0]: ஒரு உருப்படிக்கான
ta[1]: %1 உருப்படிகளுக்கான

[ctx: @item:intable]
en: %1 item | %1 items
ta[0]: %1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

[ctx: @title:group Groups that start with a digit]
en: 0 - 9
ta: 0 – 9

[ctx: @title:group]
en: Others
ta: மற்றவை

[ctx: @title:group Size]
en: Folders
ta: அடைவுகள்

[ctx: @title:group Size]
en: Small
ta: சிறியவை

[ctx: @title:group Size]
en: Medium
ta: நடுத்தரமானவை

[ctx: @title:group Size]
en: Big
ta: பெரியவை

[ctx: @title:group Date]
en: Today
ta: இன்று

[ctx: @title:group Date]
en: Yesterday
ta: நேற்று

[ctx: @title:group Date]
en: One Week Ago
ta: ஒரு வாரத்துக்கு முன்னர்

[ctx: @title:group Date]
en: Two Weeks Ago
ta: இரு வாரங்களுக்கு முன்னர்

[ctx: @title:group Date]
en: Three Weeks Ago
ta: மூன்று வாரங்களுக்கு முன்னர்

[ctx: @title:group Date]
en: Earlier this Month
ta: முன்னர் இம்மாதத்தில்

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Yesterday' (MMMM, yyyy)
ta: 'நேற்று' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'One Week Ago' (MMMM, yyyy)
ta: 'ஒரு வாரம் முன்னர்' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Two Weeks Ago' (MMMM, yyyy)
ta: 'இரு வாரங்கள் முன்னர்' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Three Weeks Ago' (MMMM, yyyy)
ta: 'மூன்று வாரங்கள் முன்னர்' (MMMM, yyyy)

[ctx: @title:group Date: MMMM is full month name in current locale, and yyyy is full year number. You must keep the ' don't use any fancy " or « or similar. The ' is not shown to the user, it's there to mark a part of the text that should not be formatted as a date]
en: 'Earlier on' MMMM, yyyy
ta: MMMM, yyyy'-இல் முன்னதாக'

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Read,
ta: வாசிக்க,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Write,
ta: எழுத,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Execute,
ta: இயக்க,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Forbidden
ta: தடைசெய்யப்பட்டது

[ctx: @title:group Files and folders by permissions]
en: User: %1 | Group: %2 | Others: %3
ta: பயனர்: %1 |குழு: %2 | மற்றவர்கள்: %3)

[ctx: @label]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @label]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: @label]
en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

[ctx: @tooltip]
en: The date format can be selected in settings.
ta: தேதிகளின் வடிவத்தை அமைப்புகளில் மாற்றலாம்

[ctx: @label]
en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: @label]
en: Accessed
ta: அணுகப்பட்டது

[ctx: @label]
en: Type
ta: வகை

[ctx: @label]
en: Rating
ta: மதிப்பீடு

[ctx: @label]
en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

[ctx: @label]
en: Comment
ta: குறிப்பு

[ctx: @label]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: @label]
en: Document
ta: ஆவணம்

[ctx: @label]
en: Author
ta: இயற்றியவர்

[ctx: @label]
en: Publisher
ta: பதிப்பகம்

[ctx: @label]
en: Page Count
ta: பக்க எண்ணிக்கை

[ctx: @label]
en: Word Count
ta: சொற்களின் எண்ணிக்கை

[ctx: @label]
en: Line Count
ta: வரிகளின் எண்ணிக்கை

[ctx: @label]
en: Date Photographed
ta: படம் பிடிக்கப்பட்ட தேதி

[ctx: @label]
en: Image
ta: படம்

[ctx: @label width x height]
en: Dimensions
ta: வடிவம்

[ctx: @label]
en: Width
ta: அகலம்

[ctx: @label]
en: Height
ta: உயரம்

[ctx: @label]
en: Orientation
ta: நோக்குநிலை

[ctx: @label]
en: Artist
ta: கலைஞர்:

[ctx: @label]
en: Audio
ta: ஒலி

[ctx: @label]
en: Genre
ta: பாடல்வகை

[ctx: @label]
en: Album
ta: ஆல்பம்

[ctx: @label]
en: Duration
ta: நீடிக்கும் காலம்

[ctx: @label]
en: Bitrate
ta: பிட்விகிதம்

[ctx: @label]
en: Track
ta: பாடல்

[ctx: @label]
en: Release Year
ta: வெளியான ஆண்டு

[ctx: @label]
en: Aspect Ratio
ta: உருவ விகிதம்

[ctx: @label]
en: Video
ta: ஒளிக்காட்சி

[ctx: @label]
en: Frame Rate
ta: சட்டக விகிதம்

[ctx: @label]
en: Path
ta: பாதை

[ctx: @label]
en: Other
ta: மற்றவை

[ctx: @label]
en: File Extension
ta: வகைப்பெயர்

[ctx: @label]
en: Deletion Time
ta: அகற்றப்பட்ட நேரம்

[ctx: @label]
en: Link Destination
ta: இணைப்பின் இலக்கு

[ctx: @label]
en: Downloaded From
ta: எங்கிருந்து பதிவிறக்கப்பட்டது

[ctx: @label]
en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

[ctx: @tooltip]
en: The permission format can be changed in settings. Options are Symbolic, Numeric (Octal) or Combined formats
ta: அனுமதிகளுக்கான வடிவத்தை அமைப்புகளில் மாற்றலாம். எழுத்துகளாகவோ, எண்ம‍மாகவோ, இரண்டும் கலந்த‍தாகவோ அவற்றை காட்டுமாறு அமைக்கலாம்.

[ctx: @label]
en: Owner
ta: உரிமையாளர்

[ctx: @label]
en: User Group
ta: பயனர் குழு

[ctx: @info:status]
en: Unknown error.
ta: தெரியாத சிக்கல்.

[ctx: @accessible rating]
en: %1 and a half stars | %1 and a half stars
ta[0]: %1 அரை நட்சத்திரங்கள்
ta[1]: %1 அரை நட்சத்திரங்கள்

[ctx: @accessible rating]
en: %1 star | %1 stars
ta[0]: %1 நட்சத்திரம்
ta[1]: %1 நட்சத்திரங்கள்

[ctx: @info:shell %1 is a terminal command]
en: Running <application>Dolphin</application> with <command>sudo</command> is discouraged. Please run <icode>%1</icode> instead.
ta: <command>sudo</command> கட்டளை மூலம் <application>டால்பினை</application> இயக்குவது பரிந்துரைக்கப்படாதது. பதிலாக <icode>%1</icode> தனை பயன்படுத்தவும்.

en: Dolphin
ta: டால்பின்

[ctx: @title]
en: File Manager
ta: கோப்பு உலாவி

[ctx: @info:credit]
en: © 2006–2025 The Dolphin Developers
ta: © 2006–2025, டால்பின் நிரலாளர்கள்

[ctx: @info:credit]
en: Felix Ernst
ta: ஃபீலிக்சு எர்னஸ்டு

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (since 2021) and developer
ta: நிரலாளரும், 2021-இலிருந்து பராமரிப்பாளரும்

[ctx: @info:credit]
en: Méven Car
ta: மெவென் கார்

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (since 2021) and developer (since 2019)
ta: 2019-இலிருந்து நிரலாளரும், 2021-இலிருந்து பராமரிப்பாளரும்

[ctx: @info:credit]
en: Elvis Angelaccio
ta: எல்விஸ் ஆஞ்செலாசியோ

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (2018–2021) and developer
ta: நிரலாளரும், 2018–2021-இல் பராமரிப்பாளரும்

[ctx: @info:credit]
en: Emmanuel Pescosta
ta: எம்மானுவேல் பெஸ்கோஸ்தா

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (2014–2018) and developer
ta: நிரலாளரும், 2014–2018-இல் பராமரிப்பாளரும்

[ctx: @info:credit]
en: Frank Reininghaus
ta: ஃபிராங்கு ரெயினிங்ஹாவுஸ்

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer (2012–2014) and developer
ta: நிரலாளரும், 2012–2014-இல் பராமரிப்பாளரும்

[ctx: @info:credit]
en: Peter Penz
ta: பீட்டர் பென்ஸ்

[ctx: @info:credit]
en: Maintainer and developer (2006–2012)
ta: நிரலாளரும், 2006-2012-இல் பராமரிப்பாளரும்

[ctx: @info:credit]
en: Sebastian Trüg
ta: ஸெபாஸ்டியன் டுரூகு

[ctx: @info:credit]
en: Developer
ta: நிரலாளர்

[ctx: @info:credit]
en: David Faure
ta: டேவிட் பவுர்

[ctx: @info:credit]
en: Aaron J. Seigo
ta: ஆரோன் ஜே சீகோ

[ctx: @info:credit]
en: Rafael Fernández López
ta: ராபல் பெர்னான்டஸ் லோபஸ்

[ctx: @info:credit]
en: Kevin Ottens
ta: கெவின் ஓட்டனஸ்

[ctx: @info:credit]
en: Holger Freyther
ta: ஹோல்களர் பிரைதெர்

[ctx: @info:credit]
en: Max Blazejak
ta: மாகஸ் பிளேஸ்ஜாக்

[ctx: @info:credit]
en: Michael Austin
ta: மைகேல் ஆஸ்டின்

[ctx: @info:credit]
en: Documentation
ta: கையேடு எழுதுதல்

[ctx: @info:shell]
en: The files and folders passed as arguments will be selected.
ta: தரு மதிப்புகளாக உள்ள கோப்புகளும் அடைவுகளும் தேர்ந்தெடுக்கப் படும்.

[ctx: @info:shell]
en: Dolphin will get started with a split view.
ta: ஒரு துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறையுடன் டால்பின் துவக்கப்படும்.

[ctx: @info:shell]
en: Dolphin will explicitly open in a new window.
ta: டால்பின் ஒரு புதிய சாளரத்தில் திறக்கும்.

[ctx: @info:shell]
en: Set up Dolphin for administrative tasks.
ta: நிர்வாகப் பணிகளுக்கு டால்பினை அமை

[ctx: @info:shell]
en: Start Dolphin Daemon (only required for DBus Interface).
ta: டால்பின் பின்னணி சேவையைத் துவக்கு (DBus இடைமுகப்புக்கு மட்டும் தேவை).

[ctx: @info:shell]
en: Document to open
ta: திறக்க வேண்டிய ஆவணம்

note: i18n: ectx: label, entry (HiddenFilesShown), group (FoldersPanel)
en: Hidden files shown
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகள் காட்டப்படுகின்றன

note: i18n: ectx: label, entry (LimitFoldersPanelToHome), group (FoldersPanel)
en: Limit folders panel to home directory if inside home
ta: முகப்பு அடைவில் இருந்தால், அதற்கே இடங்கள் பலகையை வரம்புப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (AutoScrolling), group (FoldersPanel)
en: Automatic scrolling
ta: தானியங்கி உருளல்

[ctx: @action:inmenu]
en: Cut
ta: வெட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename…
ta: மறுபெயரிடு…

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
ta: அழி

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Hidden Files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Limit to Home Directory
ta: முகப்பு அடைவுக்கு வரம்புப்படுத்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Automatic Scrolling
ta:  தானியங்கி உருளல்

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
ta: பண்புகள்

note: i18n: ectx: label, entry (previewsShown), group (InformationPanel)
en: Previews shown
ta: முன்தோற்றங்கள் காட்டப்படுகின்றன

note: i18n: ectx: label, entry (previewsAutoPlay), group (InformationPanel)
en: Auto-Play media files
ta: ஊடகக்கோப்புகளை தானாக இயக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (showHovered), group (InformationPanel)
en: Show item on hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போதே உருப்படியைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (dateFormat), group (InformationPanel)
en: Date display format
ta: தேதி எவ்வாறு காட்டப்படும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Preview
ta: முன்தோற்றம்

[ctx: @action:inmenu]
en: Auto-Play media files
ta: ஊடகக்கோப்புகளை தானாக இயக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Show item on hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போதே உருப்படியைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure…
ta: அமை…

[ctx: @action:inmenu]
en: Condensed Date
ta: குறுந்தேதி

[ctx: @label::textbox]
en: Select which data should be shown:
ta: காட்ட வேண்டிய விவரங்களை தேர்வு செய்யுங்கள்:

[ctx: @label]
en: %1 item selected | %1 items selected
ta[0]: %1 உருப்படி தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 உருப்படிகள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன

en: play
ta: இயக்கு

en: pause
ta: பொறு

note: i18n: ectx: label, entry (IconSize), group (PlacesPanel)
en: Size of icons in the Places Panel (-1 means "automatic")
ta: இடங்கள் பலகையில் காட்டப்படும் சின்னங்களின் அளவு (-1 என்றால் "தானாக அமை" என்று பொருள்)

en: Terminal cannot be shown because Konsole is not installed. Please install it and then reopen the panel.
ta: கான்சோல் நிறுவப்படாததால் முனையத்தைக் காட்ட முடியவில்லை. அதை நிறுவியப் பின் இந்தப் பலகையை மறுபடியும் திறந்துப் பாருங்கள்

en: Install Konsole
ta: கான்சோலை நிறுவு

[ctx: action:button]
en: Save this search to quickly access it again in the future
ta: பிற்காலத்தில் விரைவாக அணுக இந்தத் தேடலை சேமியுங்கள்

[ctx: @action:button for changing search options]
en: Filter
ta: வடிகட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Quit searching
ta: தேடுதலை நிறுத்து

[ctx: action:button search from here]
en: Here
ta: இங்கிருந்து

[ctx: action:button search everywhere]
en: Everywhere
ta: எல்லா இடங்களிலிருந்தும்

[ctx: @info:placeholder]
en: Search in file contents…
ta: கோப்பு உள்ளடக்கத்தில் தேடலாம்…

[ctx: @info:tooltip]
en: Limit the search to <filename>%1</filename> and its subfolders.
ta: <filename>%1</filename> தனிலும் அதில் உட்பட்ட அடைவுகளிலும் மட்டும் தேடு.

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n call is in a single row or the i18n comment above will not be extracted. See https://commits.kde.org/kxmlgui/a31135046e1b3335b5d7bbbe6aa9a883ce3284c1 i18n: The "Everywhere" button makes Dolphin search all files in "/" recursively. "From the root up" is meant to communicate this colloquially whi
en: Search all directories from the root up.
ta: இக்கணினியிலுள்ள அனைத்து அடைவுகளிலும் தேடும்.

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: Tooltip for "Everywhere" button as opposed to searching for files in specific folders. The search tool uses file indexing and will therefore only be able to search through directories which have been put into a data base. Please make sure your translation of the path to the Search settings pag
en: Search all indexed locations.<nl/><nl/>Configure which locations are indexed in <interface>System Settings|Workspace|Search</interface>.
ta: அட்டவணையாக்கப்பட்டுள்ள இடங்களில் மட்டும் தேடும்.<nl/><nl/> அட்டவணையாக்கப்படும் இடங்களை <interface>கணினி அமைப்புகள்>பணிமேடை>தேடல்</interface> தனில் அமைக்கலாம்.

[ctx: @action:button]
en: Remove Filter
ta: வடிகட்டியை நீக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (Location), group (Search)
en: Location
ta: இடம்

note: i18n: ectx: label, entry (What), group (Search)
en: What
ta: என்ன

note: i18n: ectx: label, entry (SearchTool), group (Search)
en: SearchTool
ta: தேடல்

[ctx: @title of a search results page. %1 is the search term a user entered, %2 is a folder name]
en: Search results for “%1” in %2
ta: '%1' என்பதற்கு %2 தனிலுள்ள முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page. %1 is the search term a user entered, %2 is a folder name]
en: Files containing “%1” in %2
ta: '%1' தனைக் கொண்ட %2 தனிலுள்ள கோப்புகள்

[ctx: @title of a search results page. %1 is a tag e.g. 'important'. %2 is a folder name]
en: Search items tagged “%1” in %2
ta: %2 தனில் '%1' என குறிக்கப்பட்டுள்ள முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page. %1 and %2 are tags e.g. 'important'. %3 is a folder name]
en: Search items tagged “%1” and “%2” in %3
ta: %3 தனில் '%1' மற்றும் '%2' என குறிக்கப்பட்டுள்ள முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page for items of a specified type. %1 is a file type e.g. 'Document', 'Folder'. %2 is a folder name]
en: %1 search results in %2
ta: %2 தனில் '%1' எனும் வகையான முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page with items matching pre-defined conditions. %1 is a folder name]
en: Search results in %1
ta: %1 தனிலுள்ள தேடல் முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page. %1 is the search term a user entered]
en: Search results for “%1”
ta: '%1' என்பதற்கான தேடல் முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page. %1 is the search term a user entered]
en: Files containing “%1”
ta: '%1' தனைக் கொண்ட கோப்புகள்

[ctx: @title of a search results page. %1 is a tag e.g. 'important']
en: Search items tagged “%1”
ta: '%1' என குறிக்கப்பட்டுள்ள தேடல் முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page. %1 and %2 are tags e.g. 'important']
en: Search items tagged “%1” and “%2”
ta: '%1' மற்றும் '%2' என குறிக்கப்பட்டுள்ள தேடல் முடிவுகள்

[ctx: @title of a search. %1 is file type]
note: i18n: Results page for items of a specified type. %1 is a file type e.g. 'Audio', 'Document', 'Folder', 'Archive'. 'Presentation'. If putting such a file type at the start does not work in your language in this context, you might want to translate this liberally with something along the lines of 'Se
en: %1 search results
ta: '%1' வகையான தேடல் முடிவுகள்

[ctx: @title of a search results page with items matching pre-defined conditions]
en: Search results
ta: தேடலின் முடிவுகள்

note: i18n: Localized name for the Filenamesearch search tool for use in user interfaces.
en: Simple search
ta: எளிய தேடல்

note: i18n: Localized name for the Baloo search tool for use in user interfaces.
en: File Indexing
ta: கோப்பு அட்டவணையாக்கம்

[ctx: @title:group]
en: Search in:
ta: இதில் தேடு:

[ctx: @option:radio Search in:]
en: File names
ta: கோப்புப்பெயர்கள்

[ctx: @title:group]
en: Search using:
ta: இதைக்கொண்டு தேடு:

[ctx: @action:button %1 is software name]
en: Configure %1…
ta: %1 தனை அமை…

[ctx: @title:group for filtering files based on their type]
en: File Type:
ta: கோப்பு வகை:

[ctx: @title:group for filtering files by modified date]
en: Modified since:
ta: இதற்கு பின் மாற்றப்பட்டது:

[ctx: @title:group for selecting a minimum rating of search results]
en: Rating:
ta: மதிப்பீடு:

[ctx: @title:group for selecting required tags for search results]
en: Tags:
ta: குறிச்சொற்கள்:

[ctx: @label above 'Install KFind'/'Open KFind' button]
en: For more advanced searches:
ta: மேம்பட்ட தேடலுக்கு:

[ctx: @info:tooltip]
en: <para>Searching in <filename>%1</filename> using <application>%2</application> is currently not possible because <application>%2</application> is configured to never create a search index of that location.</para>
ta: <para><application>%2</application> தனைக் கொண்டு <filename>%1</filename> தனில் தேட முடியாது, ஏனெனில் <application>%2</application> அவ்விடத்தை அட்டவணையாக்காதவாறு அமைக்கப்பட்டுள்ளது.</para>

[ctx: @info:tooltip]
en: <para>Searching through file contents using <application>%1</application> is currently not possible because <application>%1</application> is configured to never create a search index for file contents.</para>
ta: <para><application>%1</application> தனைக் கொண்டு கோப்புகளின் உள்ளடக்கத்தில் தேட முடியாது, ஏனெனில் <filename>%1</filename> கோப்புகளின் உள்ளடக்கத்தை அட்டவணையாக்காதவாறு அமைக்கப்பட்டுள்ளது.</para>

[ctx: @option:radio Search in:]
en: File names and contents
ta: கோப்புப்பெயர்களும் உள்ளடக்கமும்

[ctx: @option:radio Search in:]
en: File contents
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கம்

[ctx: @action:button 1 is KFind app name]
en: Open %1
ta: %1 தனைத் திற

[ctx: @action:button]
en: Install KFind…
ta: KFind தனை நிறுவு…

[ctx: @info]
en: <application>KFind</application> installed successfully.
ta: <application>KFind</application> வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது.

[ctx: @info:status]
en: Installing KFind
ta: KFind நிறுவப்படுகிறது…

[ctx: @item:inlistbox]
en: Any Date
ta: எந்த தேதியேனும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Any Type
ta: எந்த வகையேனும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Any Rating
ta: எந்த மதிப்பீடானாலும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 1 or more
ta: 1 அல்லது அதிகம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 2 or more
ta: 2 அல்லது அதிகம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 3 or more
ta: 3 அல்லது அதிகம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: 4 or more
ta: 4 அல்லது அதிகம்

[ctx: @action:button Required tags for search results: None]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be copied.
ta: நகலெடுக்க வேண்டிய கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to copy files by leaving the selection mode. i18n: Aborts the current step-by-step process to copy the location of files by leaving the selection mode.
en: Cancel Copying
ta: நகலெடுப்பதை ரத்து செய்

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select one file or folder whose location should be copied.
ta: எந்த கோப்பின் அல்லது அடைவின் இருப்பிடத்தை நகலெடுக்க வேண்டுமோ, அதைத் தேர்வு செய்யுங்கள்.

[ctx: @info explaining the next step in a process]
note: i18n: "Copy over" refers to copying to the other split view area that is currently visible to the user.
en: Select the files and folders that should be copied over.
ta: வேறு காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடுக்கப்பட வேண்டிய கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be cut.
ta: வெட்டப்பட வேண்டிய கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to cut files by leaving the selection mode.
en: Cancel Cutting
ta: வெட்டுவதை ரத்து செய்

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be permanently deleted.
ta: நிரந்தரமாக நீக்கப்பட வேண்டிய கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to delete files by leaving the selection mode. i18n: Aborts the current step-by-step process of moving files to the trash by leaving the selection mode.
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be duplicated here.
ta: இங்கேயே நகலெடுப்படவேண்டிய கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to duplicate files by leaving the selection mode.
en: Cancel Duplicating
ta: நகலெடுப்பதை ரத்து செய்

[ctx: @action keep short]
note: i18n: This button appears in a bar if there isn't enough horizontal space to fit all the other buttons so please keep it short. The small button opens a menu that contains the actions that didn't fit on the bar.
en: More
ta: மேலும்

[ctx: @info explaining the next step in a process]
note: i18n: "Move over" refers to moving to the other split view area that is currently visible to the user.
en: Select the files and folders that should be moved over.
ta: வேறு காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்தப்பட வேண்டிய கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to copy the location of files by leaving the selection mode.
en: Cancel Moving
ta: நகர்த்துவதை ரத்து செய்

[ctx: @info explaining the next step in a process]
en: Select the files and folders that should be moved to the Trash.
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்தப்பட வேண்டிய கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: <para>The selected files and folders were added to the Clipboard. Now the <emphasis>Paste</emphasis> action can be used to transfer them from the Clipboard to any other location. They can even be transferred to other applications by using their respective <emphasis>Paste</emphasis> actions.</para>
ta: <para>தேர்ந்தெடுத்திருந்த கோப்புகளும் அடைவுகளும் பிடிப்புப்பலகையில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.<emphasis>ஒட்டு</emphasis> எனும் தேர்வைப் பயன்படுத்தி பிடிப்புப்பலகையிலிருந்து அவற்றை விரும்பிய இடத்திற்கு மாற்றலாம். மற்ற செயலிகளில் <emphasis>ஒட்டு</emphasis> எனும் வசதி இருந்தால், அவற்றை அச்செயலிகளிலும் பயன்படுத்தலாம்.</para>

[ctx: @action A more elaborate and clearly worded version of the Paste action]
en: Paste from Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையிலிருந்து ஒட்டு

[ctx: @action Dismisses a bar explaining how to use the Paste action]
en: Dismiss This Reminder
ta: இந்நினைவூட்டலை மறை

[ctx: @action Dismisses an explanatory area and never shows it again]
en: Don't Remind Me Again
ta: மறுபடியும் காட்டாதே

[ctx: @info explains the next step in a process]
en: Select the file or folder that should be renamed.
    Bulk renaming is possible when multiple items are selected.
ta: மறுபெயரிடப்பட வேண்டிய கோப்பையோ அடைவையோ தேர்ந்தெடுங்கள்.
    பல உருப்படிகளைத் தேர்ந்தெடுத்தால், அவற்றுக்கு ஒரே நேரத்தில் மறுபெயரிடலாம்.

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to delete files by leaving the selection mode.
en: Cancel Renaming
ta: மறுபெயரிடுவதை ரத்து செய்

[ctx: @action]
note: i18n: A more elaborate and clearly worded version of the Copy action %2 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puzzle can n
en: Copy %2 to the Clipboard | Copy %2 to the Clipboard
ta[0]: %2 ஆகியதை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு
ta[1]: %2 ஆகியவற்றை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action]
note: i18n: A more elaborate and clearly worded version of the Copy Location action %2 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puz
en: Copy the Location of %2 to the Clipboard | Copy the Location of %2 to the Clipboard
ta[0]: %2 என்பதன் இருப்பிடத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு
ta[1]: %2 என்பவற்றின் இருப்பிடத்தை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action]
note: i18n: A more elaborate and clearly worded version of the Cut action %2 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puzzle can no
en: Cut %2 to the Clipboard | Cut %2 to the Clipboard
ta[0]:  ஆகியதை பிடிப்புப்பலகைக்கு வெட்டு
ta[1]: %2 ஆகியவற்றை பிடிப்புப்பலகைக்கு வெட்டு

[ctx: @action]
note: i18n: A more elaborate and clearly worded version of the Delete action %2 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puzzle can
en: Permanently Delete %2 | Permanently Delete %2
ta[0]: %2 ஆகியதை நிரந்தரமாக நீக்கு
ta[1]: %2 ஆகியவற்றை நிரந்தரமாக நீக்கு

[ctx: @action]
note: i18n: A more elaborate and clearly worded version of the Duplicate action %2 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puzzle 
en: Duplicate %2 | Duplicate %2
ta[0]: %2 ஆகியதை நகலெடு
ta[1]: %2 ஆகியதை நகலெடு

[ctx: @action]
note: i18n: A more elaborate and clearly worded version of the Trash action %2 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puzzle can 
en: Move %2 to the Trash | Move %2 to the Trash
ta[0]: %2 ஆகியதை அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து
ta[1]: %2 ஆகியவற்றை அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

[ctx: @action]
note: i18n: A more elaborate and clearly worded version of the Rename action %2 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puzzle can
en: Rename %2 | Rename %2
ta[0]: %2 ஆகியதற்கு மறுபெயரிடு
ta[1]: %2 ஆகியவற்றுக்கு மறுபெயரிடு

[ctx: @info label above the view explaining the state]
en: Selection Mode: Click on files or folders to select or deselect them.
ta: தேர்வு பயன்முறை: கோப்புகளையோ அடைவுகளையோ தேர்ந்தெடுக்கவோ தேர்வுநீக்கவோ அவற்றை கிளிக் செய்யுங்கள்.

[ctx: @info label above the view explaining the state]
en: Selection Mode
ta: தேர்வு பயன்முறை

[ctx: @action:button]
en: Exit Selection Mode
ta: தேர்வு பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @label:textbox]
en: Select which services should be shown in the context menu:
ta: வலது-க்ளிக் பட்டியில் எந்த சேவைகள் காட்டப்பட வேண்டும் என்று தேர்ந்தெடுங்கள்:

[ctx: @label:textbox]
en: Search…
ta: தேடு…

[ctx: @action:button]
en: Download New Services…
ta: புதிய சேவைகளை பதிவிறக்கு…

[ctx: @info]
en: Dolphin must be restarted to apply the updated version control system settings.
ta: புதிய version control system அமைப்புகளை செயல்படுத்த டால்பினை மீண்டும் துவக்க வேண்டும்.

[ctx: @info]
en: Restart now?
ta: இப்போது மீள்துவக்கலாமா?

[ctx: @option:check]
en: Delete
ta: நீக்குதல்

[ctx: @option:check]
en: 'Copy To' and 'Move To' commands
ta: 'வேறிடத்தில் நகலெடு' மற்றும் 'வேறிடத்துக்கு நகர்த்து' என்ற கட்டளைகள்

note: i18n: ectx: label, entry (UseSystemFont), group (IconsMode) i18n: ectx: label, entry (UseSystemFont), group (DetailsMode) i18n: ectx: label, entry (UseSystemFont), group (CompactMode)
en: Use system font
ta: கணினியின் இயல்பிருப்பு எழுத்துருவைப் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (IconSize), group (IconsMode) i18n: ectx: label, entry (IconSize), group (DetailsMode) i18n: ectx: label, entry (IconSize), group (CompactMode)
en: Icon size
ta: சின்னங்களின் அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (PreviewSize), group (IconsMode) i18n: ectx: label, entry (PreviewSize), group (DetailsMode) i18n: ectx: label, entry (PreviewSize), group (CompactMode)
en: Preview size
ta: முன்தோற்ற அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (MaximumTextWidthIndex), group (CompactMode)
en: Maximum text width index (0 means unlimited)
ta: பெயர்களின் அதிகபட்ச நீளம் (0 என்றால் வரம்பற்றது)

note: i18n: ectx: label, entry (DirectorySizeMode), group (ContentDisplay)
en: How we display the size of directories
ta: அடைவுகளின் அளவுகளை எப்படி காட்டுகின்றோம்

note: i18n: ectx: label, entry (DirectorySizeMode), group (ContentDisplay)
en: Show the content count
ta: சார்ந்தவற்றின் எண்ணிக்கையைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (DirectorySizeMode), group (ContentDisplay)
en: Show the content size
ta: சார்ந்தவற்றின் அளவைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (DirectorySizeMode), group (ContentDisplay)
en: Do not show any directory size
ta: அடைவுகளுக்கு எந்த அளவையும் காட்டாதே

note: i18n: ectx: label, entry (UsePermissionsFormat), group (ContentDisplay)
en: Permissions style format
ta: அனுமதிகள் காட்டப்படும் வடிவம்

note: i18n: ectx: label, entry (ElidingMode), group (ContentDisplay)
en: Eliding Mode
ta: பெயர்களை சுருக்கும் முறை

note: i18n: ectx: label, entry (ShowCopyMoveMenu), group (ContextMenu)
en: Show 'Copy To' and 'Move To' commands in context menu
ta: 'வேறிடத்தில் நகலெடு' மற்றும் 'வேறிடத்துக்கு நகர்த்து' என்ற கட்டளைகளைவலது-க்ளிக் பட்டியில்காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowAddToPlaces), group (ContextMenu)
en: Show 'Add to Places' in context menu.
ta: 'இடங்களுக்கு சேர்' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowSortBy), group (ContextMenu)
en: Show 'Sort By' in context menu.
ta: 'இவ்வாறு வரிசைப்படுத்து' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowViewMode), group (ContextMenu)
en: Show 'View Mode' in context menu.
ta: 'காட்சி முறை' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowOpenInNewTab), group (ContextMenu)
en: Show 'Open in New Tab' and 'Open in New Tabs' in context menu.
ta: 'புதிய கீற்றில் திற' மற்றும் 'புதிய சாளரத்தில் திற' என்பவற்றை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowOpenInNewWindow), group (ContextMenu)
en: Show 'Open in New Window' in context menu.
ta: 'புதிய சாளரத்தில் திற' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowOpenInSplitView), group (ContextMenu)
en: Show 'Open In Split View' in context menu.
ta: 'துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிப்பகுதியில் திற' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowCopyLocation), group (ContextMenu)
en: Show 'Copy Location' in context menu.
ta: 'இருப்பிடத்தை நகலெடு' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowDuplicateHere), group (ContextMenu)
en: Show 'Duplicate Here' in context menu.
ta: 'இங்கே நகலெடு' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowOpenTerminal), group (ContextMenu)
en: Show 'Open Terminal' in context menu.
ta: 'முனையத்தைத் திற' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowCopyToOtherSplitView), group (ContextMenu)
en: Show 'Copy to other split view' in context menu.
ta: 'மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகலெடு' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowMoveToOtherSplitView), group (ContextMenu)
en: Show 'Move to other split view' in context menu.
ta: 'மாற்று காட்சிப்பகுதிக்கு நகர்த்து' என்பதை வலது-க்ளிக் பட்டியில் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (ColumnPositions), group (DetailsMode)
en: Position of columns
ta: நெடுவரிசைகளின் இருப்பிடம்

note: i18n: ectx: label, entry (LeftPadding), group (DetailsMode)
en: Left side padding
ta: இடது ஓரத்திலுள்ள காலியிடம்

note: i18n: ectx: label, entry (RightPadding), group (DetailsMode)
en: Right side padding
ta: வலது ஓரத்திலுள்ள காலியிடம்

note: i18n: ectx: label, entry (HighlightEntireRow), group (DetailsMode)
en: Highlight entire row
ta: முழு வரியை முன்னிலைப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (ExpandableFolders), group (DetailsMode)
en: Expandable folders
ta: விரிக்கத்தக்க அடைவுகள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (HiddenFilesShown), group (Settings)
en: Hidden files shown
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகள் காட்டப்படுகின்றன

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (HiddenFilesShown), group (Settings)
en: When this option is enabled hidden files, such as those starting with a '.', will be shown in the file view.
ta: இது தேர்வு செய்யப்பட்டிருக்கும் போது மறைந்திருக்கும் கோப்புகள், உதாரணத்திற்கு '.' உடன் துவங்குபவை, கோப்பு காட்சியில் காட்டப்படும்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Version), group (Dolphin)
en: Version
ta: பதிப்பு

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Version), group (Dolphin)
en: This option defines the used version of the view properties.
ta: பயன்படுத்தப்படும் காட்சிப் பண்புகளின் பதிப்பை இந்த விருப்பம் வரையறுக்கும்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ViewMode), group (Dolphin)
en: View Mode
ta: காட்சி முறை

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ViewMode), group (Dolphin)
en: This option controls the style of the view. Currently supported values include icons (0), details (1) and column (2) views.
ta: காட்சியின் தோற்றத்தை இத்தேர்வு கட்டுப்படுத்துகிறது. தற்சமயம் ஏற்கப்படும் மதிப்புகளாவன சின்னங்கள் (0), விவரங்கள் (1) மற்றும் நெடுவரிசை (2) காட்சி முறைகள்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (PreviewsShown), group (Dolphin)
en: Previews shown
ta: காட்டப்படும் முன்தோற்றங்கள்

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (PreviewsShown), group (Dolphin)
en: When this option is enabled, a preview of the file content is shown as an icon.
ta: இத்தேர்வு செயற்படுத்தப்படும் போது, கோப்பின் உள்ளடக்கத்தின் முன்தோற்றம் சின்னமாக காட்டப்படும்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (GroupedSorting), group (Dolphin)
en: Grouped Sorting
ta: வகைப்படுத்தி வரிசைப்படுத்து

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (GroupedSorting), group (Dolphin)
en: When this option is enabled, the sorted items are categorized into groups.
ta: இத்தேர்வு செயற்படுத்தப்படும் போது, வரிசைப்படுத்தப்பட்ட உருப்படிகள் அவற்றின் வகைவாரியாக பிரிக்கப்படும்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortRole), group (Dolphin)
en: Sort files by
ta: கோப்புகளை இதனால் வரிசைப்படுத்து

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (SortRole), group (Dolphin)
en: This option defines which attribute (text, size, date, etc.) sorting is performed on.
ta: எதனடிப்படையில் (பெயர், அளவு, தேதி, முதலியன) வரிசைப்படுத்துதல் நடக்கும் என்பதை இந்த விருப்பம் தீர்மானிக்கின்றது.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortOrder), group (Dolphin)
en: Order in which to sort files
ta: கோப்புகளை வரிசைப்படுத்தும் முறை

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortFoldersFirst), group (Dolphin)
en: Show folders first when sorting files and folders
ta: அடைவுகள் மற்றும் கோப்புகளை வரிசைப்படுத்தும்போது முதலில் அடைவுகளைக் காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortHiddenLast), group (Dolphin)
en: Show hidden files and folders last
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் கடைசியாக காட்டு

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (HeaderColumnWidths), group (Dolphin)
en: Header column widths
ta: தலைப்பு நெடுவரிசைகளின் அகலங்கள்

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Timestamp), group (Dolphin)
en: Properties last changed
ta: பண்புகள் கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Timestamp), group (Dolphin)
en: The last time these properties were changed by the user.
ta: கடைசியாக இப்பண்புகளை பயனர் மாற்றிய தருணம்.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (AdditionalInfo), group (Dolphin)
en: Additional Information
ta: கூடுதல் விவரங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (DoubleClickViewAction), group (General)
en: Select Action
ta: செயலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: label, entry (DoubleClickViewCustomAction), group (General)
en: Custom Action
ta: விருப்ப செயல்

note: i18n: ectx: label, entry (EditableUrl), group (General)
en: Should the URL be editable for the user
ta: பயனரால் திருத்தத் தக்கதாக முகவரி இருத்தல் வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (UrlCompletionMode), group (General)
en: Text completion mode of the URL Navigator
ta: முகவரிப் பட்டையின் நிறைவுப் பயன்முறை

note: i18n: ectx: label, entry (ShowFullPath), group (General)
en: Should the full path be shown inside the location bar
ta: இடப் பட்டையில் முழுப் பாதையைக் காட்ட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (ShowFullPathInTitlebar), group (General)
en: Should the full path be shown in the title bar
ta: தலைப்புப் பட்டையில் முழுப் பாதையைக் காட்ட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (OpenExternallyCalledFolderInNewTab), group (General)
en: Should an externally called folder open in a new tab in an existing Dolphin instance
ta: வேறு செயலியிலிருந்து திறக்கப்பட்ட அடைவு, ஏற்கனவே உள்ள டால்பின் சாளரத்தில் ஒரு புதிய கீற்றில் திறக்கப்பட வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: label, entry (Version), group (General)
en: Internal config version of Dolphin, mainly Used to determine whether an updated version of Dolphin is running, so as to migrate config entries that were removed/renamed ...etc
ta: டால்பினின் உள்ளக பதிப்பு எண். டால்பின் புதிப்பிக்கப்பட்டதால் அமைப்புக்கோப்புகளையும் புதுப்பிக்க வேண்டுமா என்பதைத் தீர்மானிக்க இது உதவும்

note: i18n: ectx: label, entry (ModifiedStartupSettings), group (General)
en: Have the startup settings been modified (internal setting not shown in the UI)
ta: துவக்க அமைப்புகள் மாற்றப்பட்டுள்ளனவா (இடைமுகப்பில் காட்டப்படாத உள்ளக அமைப்பு)

note: i18n: ectx: label, entry (HomeUrl), group (General)
en: Home URL
ta: முகப்பு முகவரி

note: i18n: ectx: label, entry (RememberOpenedTabs), group (General)
en: Remember open folders and tabs
ta: திறந்துள்ள அடைவுகள் மற்றும் கீற்றுகளை நினைவில் கொள்

note: i18n: ectx: label, entry (SplitView), group (General)
en: Place two views side by side
ta: இரண்டு காட்சிப்பகுதிகளை பக்கத்துப்பக்கத்தில் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (FilterBar), group (General)
en: Should the filter bar be shown
ta: வடிகட்டிப் பட்டையைக் காட்ட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (GlobalViewProps), group (General)
en: Should the view properties be used for all folders
ta: அனைத்து அடைவுகளுக்கும் காட்சிப் பண்புகள் பயன்படுத்தப்பட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (BrowseThroughArchives), group (General)
en: Browse through archives
ta: பெட்டகங்களுக்குள் உலாவு

note: i18n: ectx: label, entry (ConfirmClosingMultipleTabs), group (General)
en: Ask for confirmation when closing windows with multiple tabs.
ta: பல கீற்றுகளைக் கொண்ட சாளரத்தை மூடும்போது உறுதிப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (ConfirmClosingTerminalRunningProgram), group (General)
en: Ask for confirmation when closing windows with a program that is still running in the Terminal panel.
ta: முனையப் பலகையில் ஒரு நிரல் ஓடிக்கொண்டிருக்கும்போது சாளரத்தை மூடினால் உறுதிப்படுத்து.

note: i18n: ectx: label, entry (RenameInline), group (General)
en: Rename single items inline
ta: ஒற்றை உருப்படிக்கு மறுபெயரிடுவதற்கு தனியாக ஒரு சாளரத்தைக் காட்டாதே

note: i18n: ectx: label, entry (ShowSelectionToggle), group (General)
en: Show selection toggle
ta: தேர்வு நிலைமாற்றியைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowPasteBarAfterCopying), group (General)
en: Show a bar for easy pasting after a cut or copy was done using the selection mode bottom bar.
ta: தேர்வுப் பயன்முறையின் கீழ்ப்பட்டையின் மூலம் வெட்டிய பின்னோ நகலெடுத்தப் பின்னோ எளிதில் ஒட்ட உதவும் பட்டையைக் காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (UseTabForSwitchingSplitView), group (General)
en: Use tab for switching between right and left view
ta: வலது மற்றும் இடது காட்சிகுளுக்கிடையே தாவ தத்தல் (tab) விசையை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (CloseActiveSplitView), group (General)
en: Close the view in focus when turning off split view
ta: துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறையை முடக்கும்போது குவியத்திலுள்ள காட்சிப்பகுதியை மூடு

note: i18n: ectx: label, entry (OpenNewTabAfterLastTab), group (General)
en: New tab will be open after last one
ta: கடைசி கீற்றை மூடும்போது புதிய கீற்று திறக்கப்படும்

note: i18n: ectx: label, entry (ShowToolTips), group (General)
en: Show item information on hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போதே விவரங்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ViewPropsTimestamp), group (General)
en: Timestamp since when the view properties are valid
ta: இந்த நேரமுத்திரைக்கு பிறகு காட்சிப் பண்புகள் செல்லுபடியாகும்

note: i18n: ectx: label, entry (AutoExpandFolders), group (General)
en: Use auto-expanding folders for all view types
ta: அனைத்துக் காட்சிமுறைகளுக்கும் தானாக விரியும் அடைவுகளைப் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (ShowStatusBar), group (General)
en: Statusbar
ta: நிலைப்பட்டை

note: i18n: ectx: label, entry (ShowZoomSlider), group (General)
en: Show zoom slider in the statusbar
ta: நிலைப்பட்டையில் உருப்பெருக்க நழுவியைக் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (LockPanels), group (General)
en: Lock the layout of the panels
ta: பலகைகளின் அமைப்பைப் பூட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (EnlargeSmallPreviews), group (General)
en: Enlarge Small Previews
ta: சிறிய முன்தோற்றங்களைப் பெரிதாக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (HideXTrashFile), group (General)
en: Also hide files with application/x-trash mimetype
ta: Application/x-trash எனும் மைம்வகையையுடைய கோப்புகளையும் மறை

note: i18n: ectx: label, entry (DynamicView), group (General)
en: Enable dynamic view
ta: மாறக்கூடிய காட்சிமுறையை இயக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (ConfirmOpenManyFolders), group (Notification Messages)
en: Ask for confirmation when opening many folders at once.
ta: பல அடைவுகளை ஒரே நேரத்தில் திறக்கும்போது உறுதிப்படுத்து.

note: i18n: ectx: label, entry (ConfirmOpenManyTerminals), group (Notification Messages)
en: Ask for confirmation when opening many terminals at once.
ta: பல முனையங்களை ஒரே நேரத்தில் திறக்கும்போது உறுதிப்படுத்து.

note: i18n: ectx: label, entry (ConfirmRenameFileType), group (Notification Messages)
en: Ask for confirmation when renaming file changes its type.
ta: கொப்புக்கு மறுபெயரிடுவது அதன் வகையை மாற்றும் பட்சத்தில் உறுதிப்படுத்து.

note: i18n: ectx: label, entry (TextWidthIndex), group (IconsMode)
en: Text width index
ta: உரையின் அகலம்:

note: i18n: ectx: label, entry (MaximumTextLines), group (IconsMode)
en: Maximum textlines (0 means unlimited)
ta: பெயரின் அதிகபட்ச வரிகள் (0 என்றால் வரம்பற்றது)

note: i18n: ectx: label, entry (enabledPlugins), group (VersionControl)
en: Enabled plugins
ta: இயக்கப்பட்டுள்ள செருகுநிரல்கள்

[ctx: @title:window]
en: Configure
ta: அமைத்தல்

[ctx: @title:group Interface settings]
en: Interface
ta: இடைமுகப்பு

[ctx: @title:group]
en: View
ta: பார்வை

[ctx: @title:group]
en: Context Menu
ta: வலது-க்ளிக் பட்டி

[ctx: @title:group]
en: Trash
ta: அகற்றிடம்

[ctx: @title:group]
en: User Feedback
ta: பயனர் கருத்து

en: You have unsaved changes. Do you want to apply the changes or discard them?
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் உள்ளன. அவற்றை சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா, அல்லது கைவிட விரும்புகிறீர்களா?

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

[ctx: @title:group]
en: Ask for confirmation in all KDE applications when:
ta: இவற்றை செய்யும்போது அனைத்து கே.டீ.யீ. செயலிகளில் உறுதிப்படுத்து:

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Moving files or folders to trash
ta: கோப்புகள் அல்லது அடைவுகளை அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்தும்போது

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Emptying trash
ta: அகற்றிடத்தை காலியாக்கும்போது

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Deleting files or folders
ta: கோப்புகள் அல்லது அடைவுகளை நீக்கும்போது

[ctx: @title:group]
en: Ask for confirmation in Dolphin when:
ta: இவற்றை செய்யும்போது டால்பினில் உறுதிப்படுத்து:

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Closing windows with multiple tabs
ta: பல கீற்றுகளைக் கொண்ட சாளரத்தை மூடும்போது

[ctx: @option:check Ask for confirmation when]
en: Closing windows with a program running in the Terminal panel
ta: முனையப் பலகையில் ஒரு நிரல் ஓடிக்கொண்டிருக்கும்போது சாளரத்தை மூடினால்

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Opening many folders at once
ta: பல அடைவுகளை ஒரே நேரத்தில் திறக்கும்போது

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Opening many terminals at once
ta: பல முனையங்களை ஒரே நேரத்தில் திறக்கும்போது

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Switching to act as an administrator
ta: நிர்வாகி பயன்முறையில் நுழையும்போது

[ctx: @option:check Ask for confirmation in Dolphin when]
en: Renaming a file will change its type
ta: கோப்பிற்கு மறுபெயரிடுவது அதன் வகையை மாற்றும்போது

[ctx: @title:group]
en: When opening an executable file:
ta: இயக்கவல்ல கோப்பை திறக்கும்போது:

en: Always ask
ta: எப்போதும் கேள்

en: Open in application
ta: செயலியில் திற

en: Run script
ta: சிறுநிரலை இயக்கு

[ctx: @option:radio Show on startup]
en: Folders, tabs, and window state from last time
ta: போன முறை திறந்திருந்த அடைவுகள், கீற்றுகள், மற்றும் சாளர நிலை

[ctx: @option:radio]
en: Show home location on startup
ta: துவங்கும்போது முகப்பு அடைவை காட்டு

[ctx: @info:placeholder]
note: i18n: For entering the absolute path to a user-specified home folder. Default: /home/userName/
en: Enter home location path
ta: முகப்பு அடைவின் இருப்பிடத்தை உள்ளிடவும்

[ctx: @action:button]
en: Select Home Location
ta: முகப்பு இடத்தை தேர்வு செய்

[ctx: @action:button]
en: Use Current Location
ta: தற்போதைய இடத்தினைப் பயன்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: Use Default Location
ta: இயல்பிருப்பு இடத்தினைப் பயன்படுத்து

[ctx: @label:textbox]
en: Show on startup:
ta: துவங்கும்போது காட்டு:

[ctx: @label:checkbox]
en: Opening Folders:
ta: அடைவுகளைத் திறப்பது:

[ctx: @option:check Opening Folders]
en: Keep a single Dolphin window, opening new folders in tabs
ta: புதிய அடைவுகளை கீற்றுகளில் திற (புதிய சாளரத்திற்கு பதிலாக)

[ctx: @label:checkbox]
en: Window:
ta: சாளரம்:

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path in title bar
ta: தலைப்புப் பட்டையில் முழுப் பாதையைக் காட்டு

[ctx: @option:check Window Startup Settings]
en: Show filter bar
ta: வடிகட்டிப் பட்டையைக் காட்டு

[ctx: option:radio]
en: After current tab
ta: தற்போதைய கீற்றுக்குப் பிறகு

[ctx: option:radio]
en: At end of tab bar
ta: கீற்றுப் பட்டையின் கடைசியில்

[ctx: @title:group]
en: Open new tabs:
ta: புதிய கீற்றுகளை இங்கே திற:

[ctx: @title:group]
en: Split view:
ta: துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறை:

[ctx: option:check split view panes]
en: Switch between views with Tab key
ta: தத்தல் விசையைக் கொண்டு காட்சிப்பகுதிகளுக்கிடையே தாவு

[ctx: option:check]
en: Turning off split view closes the view in focus
ta: துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறையை முடக்குதல் குவியத்தில் உள்ள பாகத்தை மூடும்

en: When unchecked, the opposite view will be closed. The Close icon always illustrates which view (left or right) will be closed.
ta: இத்தேர்வு குறிக்கப்படா பட்சத்தில், குவியத்திலில்லா காட்சிப்பகுதி மூடப்படும். எந்த காட்சிப்பகுதி (இடது/வலது) மூடப்படப் போகிறது என்பதைக் குறிக்குமாறு 'மூடு' சின்னம் அமைந்திருக்கும்.

en: New windows:
ta: புதிய சாளரங்களில்:

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Begin in split view mode
ta: துண்டாக்கப்பட்ட காட்சிமுறையில் துவக்கு

[ctx: @info]
en: The location for the home folder is invalid or does not exist, it will not be applied.
ta: முகப்பு அடைவிற்கான இடம் முறையாற்றது அல்லது இல்லாதது, அதனால் செயல்படுத்தப்படாது.

[ctx: @title:tab Folders & Tabs settings]
en: Folders && Tabs
ta: அடைவுகளும் கீற்றுகளும்

[ctx: @title:tab Previews settings]
en: Previews
ta: முன்தோற்றங்கள்

[ctx: @title:tab Confirmations settings]
en: Confirmations
ta: உறுதிப்பாடு

[ctx: @title:tab Panels settings]
en: Panels
ta: பலகைகள்

[ctx: @title:tab Status & Location bars settings]
en: Status && Location bars
ta: நிலை மற்றும் இட பட்டைகள்

[ctx: @option:check]
en: Show previews
ta: முன்தோற்றம் காட்டுக

[ctx: @option:check]
en: Auto-play media files
ta: ஊடகக்கோப்புகளை தானாக இயக்கு

[ctx: @option:check]
en: Show item on hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போதே உருப்படியைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Use &long date, for example '%1'
ta: &நெடும் தேதியைப் பயன்படுத்து, எ.கா. '%1'

[ctx: @option:check]
en: Use &condensed date, for example '%1'
ta: &சுருக்கமான தேதியைப் பயன்படுத்து, எ.கா. '%1'

[ctx: @label:checkbox]
en: Information Panel:
ta: விவரப் பலகை

[ctx: @info]
en: Panel settings are also available through their context menu. Open it by pressing the right mouse button on a panel.
ta: பலகைகளுக்கான அமைப்புகள் த‍த்தம் வலது-கிளிக் பட்டியிலும் கிடைக்கும்.

[ctx: @title:group]
en: Show previews in the view for:
ta: இவற்றிற்கு காட்சிப்பகுதியில் முன்தோற்றங்களைக் காட்டு:

[ctx: @label:spinbox]
note: i18n: This label forms a full sentence together with the spinbox content. Depending on the option chosen in the spinbox, it reads "Show previews for [files below n MiB]" or "Show previews for [files of any size]".
en: Show previews for
ta: முன்தோற்றங்களை

[ctx: Mebibytes; used as a suffix in a spinbox showing e.g. '3 MiB']
en:  MiB
ta:  மெ.பைட்டைவிட சிறியு கோப்புகளுக்கு மட்டும் காட்டு

[ctx: e.g. 'Show previews for [files of any size]']
en: files of any size
ta: எல்லா அளவான கோப்புகளுக்கும் காட்டு

[ctx: e.g. 'Show previews for [no file]']
en: no file
ta: எந்த கோப்புக்கும் காட்டாதே

[ctx: @option:check]
en: Show previews for folders
ta: அடைவுகளுக்கு முன்தோற்றங்களைக் காட்டு

[ctx: @info]
en: <para>Creating <emphasis>previews</emphasis> for remote folders is very intensive in terms of network resource usage.</para><para>Disable this if navigating remote folders in Dolphin is slow or when accessing storage over metered connections.</para>
ta: <para>தொலை அடைவுகளுக்கான <emphasis>முன்னோட்டங்களை</emphasis> உருவாக்குவது பிணையத்தை அதிகமாக பயன்படுத்தும்.</para><para>கட்டணமுள்ள பிணையங்களைப் பயன்படுத்தம்போதோ டால்பின் மெதுவாக செயல்படும்போதோ இதை முடக்கவும்.</para>

[ctx: @title:group]
en: Local storage:
ta: உள்ளக சேமிப்பகம்:

[ctx: @title:group]
en: Remote storage:
ta: தொலை சேமிப்பகம்:

[ctx: @option:radio]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @option:radio]
en: Full width
ta: முழு அகலம்

[ctx: @option:check]
en: Show zoom slider
ta: உருப்பெருக்க நழுவியைக் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Disabled
ta: முடக்கு

[ctx: @title:group]
en: Status Bar:
ta: நிலைப்பட்டை:

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Make location bar editable
ta: இடப் பட்டையை திருத்தக்கூடியவாறு செய்

en: Location bar:
ta: இடப்பட்டை:

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path inside location bar
ta: இடப் பட்டையில் முழுப் பாதையைக் காட்டு

[ctx: @title:tab Behavior settings]
en: Behavior
ta: நடத்தை

[ctx: @title:tab]
en: Icons
ta: சின்னங்கள்

[ctx: @title:tab]
en: Compact
ta: சுருக்கமானது

[ctx: @title:tab]
en: Details
ta: விவரமானது

[ctx: option:radio]
en: Natural
ta: இயல்பானது

[ctx: option:radio]
en: Alphabetical, case insensitive
ta: அகரவரிசை, பெரிய மற்றும் சிறிய எழுத்துகளை வித்தியாசப்படுத்தாமல்

[ctx: option:radio]
en: Alphabetical, case sensitive
ta: அகரவரிசை, பெரிய மற்றும் சிறிய எழுத்துகளை வித்தியாசப்படுத்தி

[ctx: @title:group]
en: Sorting mode:
ta: வரிசைப்படுத்தும் முறை:

[ctx: option:radio]
en: Show number of items
ta: உருப்படிகளின் எண்ணிக்கையைக் காட்டு

[ctx: option:radio]
en: Show size of contents, up to
ta: உள்ளடக்கத்தின் அளவை

[ctx: option:radio]
en: Show no size
ta: எந்த அளவையும் காட்டாதே

en:  level deep |  levels deep
ta[0]:  படி ஆழமாக சென்று கணி
ta[1]:  படிகள் ஆழமாக சென்று கணி

[ctx: @title:group]
en: Folder size:
ta: அடைவின் அளவு:

[ctx: option:radio as in relative date]
en: Relative (e.g. '%1')
ta: சார்ந்தது (எ.கா. '%1')

[ctx: option:radio as in absolute date]
en: Absolute (e.g. '%1')
ta: முழுமையானது (எ.கா. '%1')

[ctx: @title:group]
en: Date style:
ta: தேதி எப்படிக் காட்டப்படும்:

[ctx: option:radio as symbolic style]
en: Symbolic (e.g. 'drwxr-xr-x')
ta: எழுத்துவடிவம் (எ.கா. 'drwxr-xr-x')

[ctx: option:radio as numeric style]
en: Numeric (Octal) (e.g. '755')
ta: எண்மவடிவம் (எ.கா. '755')

[ctx: option:radio as combined style]
en: Combined (e.g. 'drwxr-xr-x (755)')
ta: இரண்டும் (எ.கா. 'drwxr-xr-x (755)')

[ctx: @title:group]
en: Permissions style:
ta: அனுமதிகள் காட்டப்படும் வடிவம்:

[ctx: @option:radio Long file names]
en: Elide in the middle (e.g. ’Some very… name.txt')
ta: நடுவில் உள்ளதை நீக்கு (எ.கா. 'நீண்ட… பெயர்.txt')

[ctx: @option:radio Long file names]
en: Elide at the end (e.g. ’Some very long….txt')
ta: கடைசியில் உள்ளதை நீக்கு (எ.கா. 'நீண்ட பெயர்….txt')

[ctx: @title:group]
en: Long file names:
ta: நீண்ட கோப்புப்பெயர்களுக்கு:

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: System Font
ta: கணினியின் இயல்பிருப்பு எழுத்துரு

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: Custom Font
ta: வேறு எழுத்துரு

[ctx: @action:button Choose font]
en: Choose…
ta: தேர்வு செய்…

[ctx: @option:radio]
en: Use common display style for all folders
ta: அனைத்து அடைவுகளுக்கும் பொதுவான காட்சி முறையை பயன்படுத்து

[ctx: @info]
note: i18n: The information in this sentence contradicts the preceding sentence. That's what the word "still" is communicating. The previous sentence is "Use common display style for all folders".
en: Some special views like search, recent files, or trash will still use a custom display style.
ta: இருப்பினும், தேடல், சமீப் கோப்புகள், மற்றும் அகற்றிடம் போன்றவை தனிப்பட்ட காட்சிமுறையையே பயன்படுத்துவன.

[ctx: @option:radio]
en: Remember display style for each folder
ta: ஒவ்வொரு அடைவிற்கும் தனிப்பட்ட காட்சி முறையை நினைவில் கொள்

[ctx: @info]
en: Dolphin will add file system metadata to folders you change view properties for. If that is not possible, a hidden .directory file is created instead.
ta: ஓர் அடைவின் காட்சி அமைப்புகளை மாற்றும்போது, அவ்வமைப்புகளை டால்பின் அவ்வடைவின் மேனிலைத் தரவாக சேமிக்கும். முடியாத பட்சத்தில், மறைந்துள்ள .directory கோப்பு உருவாக்கப்படும்.

[ctx: option:check]
en: Use icons view mode for locations which mostly contain media files
ta: ஊடகக் கோப்புகளைக் கொண்ட இடங்களுக்கு சின்ன காட்சிமுறையைப் பயன்படுத்து

[ctx: @title:group]
en: Display style:
ta: காட்சிமுறை:

[ctx: option:check]
en: Open folders during drag operations
ta: இழுக்கும் போது அடைவுகளைத் திற

[ctx: @title:group]
en: Browsing:
ta: உலாவல்:

[ctx: @option:check]
en: Show item information on hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போதே விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: @title:group]
en: Miscellaneous:
ta: மற்றவை:

[ctx: @option:check]
en: Show selection marker
ta: தேர்வு குறியீட்டை காட்டு

[ctx: option:check]
en: Rename single items inline
ta: ஒற்றை உருப்படிக்கு உள்ளமைந்தவாறே மறுபெயரிடு

en: Renaming multiple items is always done with a dialog window.
ta: பல உருப்படிகளுக்கு மறுபெயரிடும்போது தனிப்பட்ட சாளரம் எப்போதும் காட்டப்படும்.

[ctx: option:check]
en: Also hide backup files while hiding hidden files
ta: கோப்புகளை மறைக்கும்போது காப்புநகல் கோப்புகளையும் மறை

[ctx: @info:tooltip %1 are the file patterns for mimetype application/x-trash]
en: Backup files are the files whose mime-type is application/x-trash, patterns: %1
ta: Application/x-trash எனும் மைம்வகையையுடைய கோப்புகள், காப்புநகல் கோப்புகளாக கருதப்படும். பொருந்தும் பாங்குகள்: %1

[ctx: Accessible description for combobox with actions of double click view background setting]
en: Action to trigger when double clicking view background
ta: காட்சிப்பகுதியின் பின்புலத்தை இரட்டை கிளிக் செய்யும்போது செய்யவேண்டியது

[ctx: @item:inlistbox]
note: i18n: Completes the sentence "Double-click triggers [Nothing]".
en: Nothing
ta: ஒன்றும் செய்யாது

[ctx: @item:inlistbox]
en: Custom Command
ta: விருப்ப கட்டளை

[ctx: @info]
note: i18n: This sentence is incomplete because the user can choose an action that is triggered in a combobox that will appear directly after "triggers". (While using a left-to-right language it will be to the right of "triggers", in a right-to-left layout it will be to the left.) So please try to keep th
en: Double-click triggers
ta: இரட்டை கிளிக்

[ctx: @title:group]
en: Background:
ta: பின்புலம்:

[ctx: Accessible description for custom command text field of double click view background setting]
en: Enter custom command to trigger when double clicking view background
ta: காட்சிப்பகுதியின் பின்புலத்தை இரட்டை கிளிக் செய்யும்போது தூண்ட வேண்டிய கட்டளையை உள்ளிடவும்

[ctx: @info:placeholder for terminal command]
en: Command…
ta: கட்டளை…

[ctx: @label]
en: Use {path} to get the path of the current folder. Example: dolphin {path}
ta: தற்போதைய அடைவின் பாதையைப் பெற {path} என்ற கொள்ளிடத்தைப் பயன்படுத்தலாம். எடுத்துக்காட்டு: dolphin {path}

[ctx: @title:tab General View settings]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @title:tab how file items columns are displayed]
en: Content Display
ta: காட்டப்படும் விதம்

[ctx: @label:listbox]
en: Default icon size:
ta: சின்னங்களின் இயல்பான அளவு:

[ctx: @label:listbox]
en: Preview icon size:
ta: முன்தோற்ற சின்னங்களின் அளவு:

[ctx: @label:listbox]
en: Label font:
ta: பெயர்களுக்கான எழுத்துரு:

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Large
ta: பெரியது

[ctx: @item:inlistbox Label width]
en: Huge
ta: மிகப்பெரியது

[ctx: @label:listbox]
en: Label width:
ta: பெயர்களின் அகலம்:

[ctx: @item:inlistbox Maximum lines]
en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

[ctx: @label:listbox]
en: Maximum lines:
ta: அதிகபட்ச வரிகள்:

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: @item:inlistbox Maximum width]
en: Large
ta: பெரியது

[ctx: @label:listbox]
en: Maximum width:
ta: அதிகபட்ச அகலம்:

[ctx: @option:check]
en: Expandable
ta: விரிக்கத்தக்கவை

[ctx: @label:checkbox]
en: Folders:
ta: அடைவுகள்:

[ctx: @option:radio how files/folders are opened]
en: By clicking anywhere on the row
ta: வரியில் எங்கேயேனும் கிளிக் செய்து

[ctx: @option:radio how files/folders are opened]
en: By clicking on icon or name
ta: சின்னத்திலோ பெயரிலோ கிளிக் செய்து

[ctx: @title:group]
note: i18n: Users can choose here if items are opened by clicking on their name/icon or by clicking in the row.
en: Open files and folders:
ta: அடைவுகளையும் கோப்புகளையும் திறப்பது:

[ctx: @info:tooltip]
en: Size: 1 pixel | Size: %1 pixels
ta[0]: அளவு: 1 pixel
ta[1]: அளவு: %1 pixels

[ctx: @title:window]
en: View Display Style
ta: காட்சி காட்டப்படும் விதம்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Icons
ta: சின்னங்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Compact
ta: சுருக்கமானது

[ctx: @item:inlistbox]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

[ctx: @option:check]
en: Show folders first
ta: அடைவுகளை முதலில் காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files last
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளை கடைசியாக காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Show preview
ta: முன்தோற்றத்தைக் காட்டுக

[ctx: @option:check]
en: Show in groups
ta: குழுமங்களில் காட்டுக

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டு

[ctx: @title:group]
en: Additional Information
ta: கூடுதல் விவரங்கள்

en: Choose what to see on each file or folder:
ta: ஒவ்வொரு அடைவிலும் அல்லது கோப்பிலும் எதை பார்க்க வேண்டுமென்று தேர்வு செய்யுங்கள்:

[ctx: @label:listbox]
en: View mode:
ta: காட்சி முறை:

[ctx: @label:listbox]
en: Sorting:
ta: வரிசைப்படுத்துதல்:

en: View options:
ta: காட்சி விருப்பங்கள்:

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder
ta: தற்போதைய அடைவுக்கு

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder and sub-folders
ta: தற்போதைய அடைவுக்கும் அதன் சார் அடைவுகளுக்கும்

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: All folders
ta: அனைத்து அடைவுகளுக்கும்

[ctx: @title:group]
en: Apply to:
ta: இவற்றிற்கு செயல்படுத்து:

[ctx: @option:check]
en: Use as default view settings
ta: இயல்பிருப்பு பார்வை அமைப்புகளாக பயன்படுத்து

[ctx: @info]
en: The view properties of all sub-folders will be changed. Do you want to continue?
ta: அனைத்து சார் அடைவுகளின் காட்சிப் பண்புகள் மாற்றப்படும். தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @info]
en: The view properties of all folders will be changed. Do you want to continue?
ta: அனைத்து அடைவுகளின் காட்சிப் பண்புகளும் மாற்றப்படும். தொடர விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @title:window]
en: Applying View Properties
ta: காட்சிப் பண்புகளை செயல்படுத்தல்

[ctx: @info:progress]
en: Counting folders: %1
ta: அடைவுகள் எண்ணப்படுகின்றன: %1

[ctx: @info:progress]
en: Folders: %1
ta: அடைவுகள்: %1

[ctx: @info]
en: <application>Filelight</application> installed successfully.
ta: <application>ஃபைல்-லைட்</application> வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது.

[ctx: @info:status]
en: Installing Filelight…
ta: ஃபைல்-லைட் நிறுவப்படுகிறது…

en: Disk Usage Statistics - current folder
ta: வட்டு பயன்பாட்டு விவரங்கள் - தற்போதைய அடைவு

en: Disk Usage Statistics - current device
ta: வட்டு பயன்பாட்டு விவரங்கள் - தற்போதைய சாதனம்

en: Disk Usage Statistics - all devices
ta: வட்டு பயன்பாட்டு விவரங்கள் - அனைத்து சாதனங்களும்

[ctx: @title]
en: Free Up Disk Space
ta: சேமிப்பகத்தை காலியாக்குவது

[ctx: @title]
note: i18n: The new line ("<nl/>") tag is only there to format this text visually pleasing, i.e. to avoid having one very long line.
en: <para>Install additional software to view disk usage statistics<nl/>and identify big files and folders.</para>
ta: <para>வட்டு பயன்பாட்டு விவரங்களைக் காணவும் பெரிய கோப்புகளைக் கண்டறியவும்<nl/>கூடுதல் செயலிகளை நிறவுவது.</para>

[ctx: @action:button]
en: Install Filelight…
ta: ஃபைல்-லைட்டை நிறுவு…

[ctx: Used as a noun, i.e. 'Here is the zoom level:']
en: Zoom:
ta: உருப்பெருக்கம்:

en: Zoom
ta: உருப்பெருக்கம்

[ctx: Description for zoom-slider (accessibility)]
en: Sets the size of the file icons.
ta: சின்னங்களின் அளவை அமைக்கும்.

en: Stop
ta: நிறுத்து

[ctx: @tooltip]
en: Stop loading
ta: ஏற்றலை நிறுத்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Zoom Slider
ta: உருப்பெருக்க நழுவியைக் காட்டு

[ctx: @info:status Free disk space]
en: %1 free
ta: %1 காலி

[ctx: tooltip:status Free disk space]
en: %1 free out of %2 (%3% used)
ta: %2-இல் %1 காலி (%3% பயனில் உள்ளது)

[ctx: @info:tooltip for the free disk space button]
en: %1 free out of %2 (%3% used)
    Press to manage disk space usage.
ta: %2-இல் %1 காலி (%3% பயனில் உள்ளது)
    வட்டு பயன்பாட்டை நிர்வகிக்க அழுத்தவும்.

en: Trash Emptied
ta: அகற்றிடம் காலியாக்கப்பட்டது

en: The Trash was emptied.
ta: அகற்றிடம் காலியாக்கப்பட்டது

[ctx: name of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: Places
ta: இடங்கள்இடங்கள்

[ctx: description of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: Count of available Network Shares
ta: உள்ள பிணையப் பகிர்வுகளின் எண்ணிக்கை

[ctx: name of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: Settings
ta: அமைப்புகள்

[ctx: description of kuserfeedback data source provided by dolphin]
en: A subset of Dolphin settings.
ta: உங்கள் டால்பின் விருப்பத்தேர்வுகளில் ஒரு பகுதி.

en: Select Remote Charset
ta: தொலை உருத்தொகுதியைத் (charset-ஐ) தேர்ந்தெடு

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: Reload
ta: மீளேற்று

[ctx: @info:status]
en: 1 folder selected | %1 folders selected
ta[0]: 1 அடைவு தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 அடைவுகள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன

[ctx: @info:status]
en: 1 file selected | %1 files selected
ta[0]: 1 கோப்பு தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 கோப்புகள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன

[ctx: @info:status]
en: 1 folder | %1 folders
ta[0]: 1 அடைவு
ta[1]: %1 அடைவுகள்

[ctx: @info:status]
en: 1 file | %1 files
ta[0]: 1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

[ctx: @info:status]
en: 0 folders, 0 files
ta: 0 அடைவுகள், 0 கோப்புகள்

[ctx: <filename> copy]
en: %1 copy
ta: %1 என்பதன் நகல்

en: Are you sure you want to open 1 item? | Are you sure you want to open %1 items?
ta[0]: உறுதியாக 1 உருப்படியை திறக்க வேண்டுமா?
ta[1]: உறுதியாக %1 உருப்படிகளை திறக்க வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: Open %1 Item | Open %1 Items
ta[0]: %1 உருப்படியைத் திற
ta[1]: %1 உருப்படிகளைத் திற

[ctx: @action:inmenu]
en: Side Padding
ta: ஓரத்தில் காலியிடம்

[ctx: @action:inmenu]
en: Automatic Column Widths
ta: தானாக இடப்படும் நெடுவரிசை அகலங்கள்

[ctx: @action:inmenu]
en: Custom Column Widths
ta: பயனரால் மாற்றக்கூடிய நெடுவரிசை அகலங்கள்

[ctx: @info:status]
en: Trash operation completed.
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்தும் பணி நிறைவடைந்தது.

[ctx: @info:status]
en: Delete operation completed.
ta: நீக்கும் பணி நிறைவடைந்தது.

[ctx: @action:button]
en: Rename and Hide
ta: மறுபெயரிட்டு மறை

en: Adding a dot to the beginning of this file's name will hide it from view.
    Do you still want to rename it?
ta: ஒரு கோப்பின் பெயர், புள்ளியில் ஆரம்பித்தால் அது மறைந்த கோப்பு ஆகும். உறுதியாக மறுபெயரிட வேண்டுமா?

en: Adding a dot to the beginning of this folder's name will hide it from view.
    Do you still want to rename it?
ta: ஒரு அடைவின் பெயர் புள்ளியில் ஆரம்பித்தால் அது மறைந்த அடைவு ஆகும்.
    உறுதியாக மறுபெயரிட வேண்டுமா?

en: Hide this File?
ta: கோப்பை மறைக்கலாமா?

en: Hide this Folder?
ta: அடைவை மறைக்கலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: This will make the file type unknown.
    The file's content won't change but applications may no longer recognize it.
    Do you still want to rename it?
ta: இது கோப்பின் வகைப்பெயரை நீக்குகிறது.
    கோப்பின் உள்ளடக்கம் அப்படியே இருந்தாலும், சில செயலிகளால் அதன் வகையை கண்டறிய முடியாமல் போகலாம்.
    உறுதியாக மறுபெயரிட வேண்டுமா?

en: This will change the file type from "%1" to "%2".
    The file's content won't change but applications may no longer recognize it.
    Do you still want to rename it?
ta: இது கோப்பின் வகைப்பெயரை "%1" என்பதிலிருந்து "%2" என மாற்றும்.
    கோப்பின் உள்ளடக்கம் அப்படியே இருந்தாலும், சில செயலிகளால் அதன் வகையை கண்டறிய முடியாமல் போகலாம்.
    உறுதியாக மறுபெயரிட வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Change File Type
ta: கோப்பின் வகையை மாற்று

[ctx: @info:status]
en: The location is empty.
ta: இடம் காலியாகவுள்ளது.

[ctx: @info:status]
en: The location '%1' is invalid.
ta: '%1' என்ற இடம் முறையற்றது.

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது…

en: Loading canceled
ta: ஏற்றுவது ரத்து செய்யப்பட்டது

en: No items matching the filter
ta: வடிகட்டிக்கு எதுவும் பொருந்தவில்லை

en: No items matching the search
ta: தேடலுக்கு எதுவும் பொருந்தவில்லை

en: Trash is empty
ta: அகற்றிடம் காலியாக இருக்கிறது

en: No tags
ta: குறிச்சொற்கள் இல்லை

en: No files tagged with "%1"
ta: "%1" என்ற குறிச்சொல்லுடன் எந்த கோப்பும் இல்லை

en: No recently used items
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்தியவை எதுவும் இல்லை

en: No shared folders found
ta: பகிர்ந்த அடைவுகள் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No relevant network resources found
ta: பிணையத்தில் அணுகக்கூடியவற்றில் பொருத்தமானது எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No MTP-compatible devices found
ta: MTP சாதனங்கள் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No Apple devices found
ta: ஆப்பிள் சாதனங்கள் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: No Bluetooth devices found
ta: Bluetooth சாதனங்கள் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Folder is empty
ta: அடைவு காலியாக உள்ளது

[ctx: @action]
en: Create Folder…
ta: அடைவை உருவாக்கு…

[ctx: @action]
en: Create File…
ta: கோப்பை உருவாக்கு…

[ctx: @info:whatsthis]
en: This renames the items in your current selection.<nl/>Renaming multiple items at once results in their new names differing only in a number.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளவற்றின் பெயர்களை இது மாற்றும்.<nl/> ஒரே நேரத்தில் பலவற்றின் பெயர்களை மாற்றினால், அவற்றின் புதிய பெயர்கள் ஒரு எண்ணை பொறுத்த வரையிலே வேறுபடும்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This moves the items in your current selection to the <filename>Trash</filename>.<nl/>The trash is a temporary storage location where items can be deleted later if disk space is needed.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளவற்றை <filename>அகற்றிடத்திற்கு</filename> நகர்த்தும்.<nl/> அகற்றிடம் என்பது, ஒரு தற்காலிக சேமிப்பகம் ஆகும்; வட்டில் இடம் தேவைப்படும்போது அதிலுள்ளவை நீக்கப்படலாம்.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This deletes the items in your current selection permanently. They cannot be recovered by normal means.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளவற்றை முழுதாக நீக்கும். இவ்வாறு நீக்கியவற்றை சாதாரணமாக திரும்ப‍ப் பெற முடியாது.

[ctx: @action "Move to Trash" for non-local files, etc.]
en: Delete (using shortcut for Trash)
ta: நீக்கு (அகற்றுவதற்கான சுருக்குவழியைப் பயன்படுத்தி)

[ctx: @action:inmenu File]
en: Duplicate Here
ta: இங்கே நகலெடு

[ctx: @action:inmenu File]
en: Properties
ta: பண்புகள்

[ctx: @action:incontextmenu]
en: Copy Location
ta: இருப்பிடத்தை நகலெடு

[ctx: @info:whatsthis copy_location]
en: This will copy the path of the first selected item into the clipboard.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள முதல் உருப்படியின் முகவரியை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கும்.

[ctx: @action:inmenu File]
en: Move to Trash…
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து…

[ctx: @action:inmenu File]
en: Delete…
ta: அழி…

[ctx: @action:inmenu File]
en: Duplicate Here…
ta: இங்கே நகலெடு…

[ctx: @action:incontextmenu]
en: Copy Location…
ta: இருப்பிடத்தை நகலெடு…

[ctx: @action:intoolbar]
en: Change View Mode
ta: காட்சி முறையை மாற்று

[ctx: @info:whatsthis View Mode Toolbutton]
en: This cycles through all view modes.
ta: உள்ள அனைத்து காட்சிமுறைகளுக்கிடையே மாறும்.

[ctx: @info:whatsthis zoom in]
en: This increases the icon size.
ta: சின்னங்களை பெரிதாக்கும்.

[ctx: @action:inmenu View]
en: Reset Zoom Level
ta: உருப்பெருக்கத்தை மீட்டமை

en: Zoom To Default
ta: இயல்பிருப்பு உருப்பெருக்கத்தையே பயன்படுத்து

[ctx: @info:whatsthis zoom reset]
en: This resets the icon size to default.
ta: சின்னங்களின் அளவை இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைக்கும்.

[ctx: @info:whatsthis zoom out]
en: This reduces the icon size.
ta: சின்னங்களை சிறிதாக்கும்.

[ctx: @action:intoolbar]
en: Show Previews
ta: முன்தோற்றங்களைக் காட்டு

[ctx: @info]
en: Show preview of files and folders
ta: கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளுக்கு முன்தோற்றங்களைக் காட்டு

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this is enabled, the icons are based on the actual file or folder contents.<nl/>For example the icons of images become scaled down versions of the images.
ta: இது இயக்கப்பட்டால், கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளின் சின்னங்கள் அவற்றின் உள்ளடக்கத்தை பொறுத்து இருக்கும்.<nl/>எடுத்துக்காட்டாக, படங்களின் சின்னங்கள் அவற்றையே சிறிதாக்கி காட்டுவது போல் அமையும்.

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Folders First
ta: அடைவுகள் முதலில்

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Hidden Files Last
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகள் கடைசியாக

[ctx: @action:inmenu View]
en: Sort By
ta: இவ்வாறு வரிசைப்படுத்து

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show Additional Information
ta: கூடுதல் விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show in Groups
ta: குழுக்களாகக் காட்டுக

[ctx: @info:whatsthis]
en: This groups files and folders by their first letter.
ta: கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை அவற்றின் முதல் எழுத்தால் இது வகைப்படுத்தும்.

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show Hidden Files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டு

[ctx: @action:inmenu View]
en: Adjust View Display Style…
ta: காட்சி காட்டப்படும் விதத்தை மாற்று…

[ctx: @info:whatsthis]
en: This opens a window in which all folder view properties can be adjusted.
ta: அடைவுகளின் காட்சிப் பண்புகளை மாற்ற உதவும் ஒரு சாளரத்தை இது திறக்கும்.

[ctx: @action:intoolbar]
en: View Settings
ta: காட்சிமுறை அமைப்புகள்

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Icons
ta: சின்னங்கள்

[ctx: @info]
en: Icons view mode
ta: சின்னங்களைக் கொண்ட காட்சி முறை

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Compact
ta: சுருக்கமானது

[ctx: @info]
en: Compact view mode
ta: சுருக்கமான காட்சி முறை

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @info]
en: Details view mode
ta: விவரமான காட்சி முறை

[ctx: Sort descending]
en: Z-A
ta: ஃ–அ

[ctx: Sort ascending]
en: A-Z
ta: அ–ஃ

[ctx: Sort descending]
en: Largest First
ta: பெரியது முதலில்

[ctx: Sort ascending]
en: Smallest First
ta: சிறியது முதலில்

[ctx: Sort descending]
en: Newest First
ta: புதியது முதலில்

[ctx: Sort ascending]
en: Oldest First
ta: பழையது முதலில்

[ctx: Sort descending]
en: Highest First
ta: அதிகப்படியானது முதலில்

[ctx: Sort ascending]
en: Lowest First
ta: குறைவானது முதலில்

[ctx: Sort descending]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

[ctx: Sort ascending]
en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

[ctx: @action:inmenu menu with actions like copy, paste, rename. The user's selection is empty when this text is shown.]
en: Actions for Current View
ta: தற்போதைய காட்சிக்கான செயல்கள்

note: i18n: @action:inmenu menu with actions like copy, paste, rename. %1 is a textual representation of the currently selected files or folders. This can be the name of the file/files like "file1" or "file1, file2 and file3" or an aggregate like "8 Selected Folders". If this sort of word puzzle can not b
en: Actions for %1
ta: %1 செயல்கள்

[ctx: @action:inmenu menu with actions like copy, paste, rename. %1 is the amount of selected files/folders.]
en: Actions for One Selected Item | Actions for %1 Selected Items
ta[0]: தேர்வு செய்த ஒரு உருப்படிக்கான செயல்கள்
ta[1]: தேர்வு செய்த %1 உருப்படிகளுக்கான செயல்கள்

[ctx: @info:status]
en: Updating version information…
ta: பதிப்பு விவரங்கள் புதுப்பிக்கப்படுகின்றன…

[ctx: @action:inmenu]
en: Zoom
ta: உருப்பெருக்கு

[ctx: @action:intoolbar]
en: Zoom
ta: உருப்பெருக்கு
