dolphin - en to te translation catalogue (117 entries)

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
te: ఖాళీ ట్రాష్

[ctx: @action:inmenu]
en: Restore
te: తిరిగివుంచుము

[ctx: @title:menu Create new folder, file, link, etc.]
en: Create New
te: కొత్తది సృష్టించుము

[ctx: @info:status]
en: Created folder.
te: ఫోల్డరు సృష్టించబడింది.

[ctx: @info]
en: Go back
te: వెనక్కి

[ctx: @action:inmenu File]
en: New &Window
te: (&W) కొత్త విండొ

[ctx: @action:inmenu File]
en: New Tab
te: కొత్త టాబ్

[ctx: @action:inmenu Add current folder to places]
en: Add to Places
te: స్థలములకు జతచేయుము

[ctx: @action:inmenu File]
en: Close Tab
te: టాబ్‌ను మూయుము

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Invert Selection
te: విలోమ యెంపిక

[ctx: @action:inmenu View]
en: Stop
te: ఆపుము

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Editable Location
te: సరికూర్చదగిన స్థానము

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Replace Location
te: స్థానమును పునఃస్థాపించుము

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Compare Files
te: ఫైళ్ళను పోల్చిచూడుము

[ctx: @action:inmenu]
en: Activate Next Tab
te: తరువాతి టాబ్‌ను క్రియాశీలంచేయుము

[ctx: @action:inmenu]
en: Activate Previous Tab
te: గత టాబ్‌ను క్రియాశీలంచేయుము

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tab
te: కొత్త టాబ్‌నందు తెరువుము

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Window
te: కొత్త విండోనందు తెరువుము

[ctx: @title:window]
en: Information
te: సమాచారం

[ctx: @title:window]
en: Folders
te: ఫోల్డర్లు

[ctx: @title:window Shell terminal]
en: Terminal
te: టెర్మినల్

[ctx: @title:window]
en: Places
te: స్థలములు

[ctx: @action:intoolbar Close left view]
en: Close
te: మూయి

[ctx: @action:intoolbar Close right view]
en: Close
te: మూయి

[ctx: @action:intoolbar Split view]
en: Split
te: విభజించు

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
te: ఖాళీ ట్రాష్

[ctx: @action:inmenu Go]
en: App&lications
te: (&l) అనువర్తనములు

[ctx: @action:inmenu Go]
en: &Network Folders
te: నెట్వర్కు ఫోల్డర్లు (&N)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Trash
te: ట్రాష్

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Autostart
te: స్వయంచాలకప్రారంభం

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open &Terminal
te: (&T) టెర్మినల్‌ను తెరువుము

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
te: (&E) సరికూర్చు

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
te: (&V) వీక్షణం

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
te: (&G) వెళ్ళు

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: Tools
te: పనిముట్లు

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Dolphin Toolbar
te: డాల్ఫిన్ పనిముట్లపట్టీ

[ctx: @action:inmenu]
en: New Tab
te: కొత్త టాబ్

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Other Tabs
te: ఇతర టాబ్లను మూయుము

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Tab
te: టాబ్‌ను మూయుము

[ctx: @title:menu]
note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
te: మెయిన్ పనిముట్లపట్టీ

[ctx: @info:status]
en: Dolphin does not support web pages, the web browser has been launched
te: డాల్ఫన్ వెబ్ పేజీలను మద్దతీయదు, వెబ్

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol
te: సరికాని ప్రోటోకాల్

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Filter Bar
te: ఫిల్టర్ బార్‌ను మరుగునవుంచుము

[ctx: @title:group Size]
en: Folders
te: ఫోల్డర్లు

[ctx: @title:group Size]
en: Small
te: చిన్న

[ctx: @title:group Size]
en: Medium
te: మీడియం

[ctx: @title:group Size]
en: Big
te: పెద్ద

[ctx: @title:group Date]
en: Today
te: ఈరోజు

[ctx: @title:group Date]
en: Yesterday
te: నిన్న

[ctx: @title:group Date]
en: Two Weeks Ago
te: రెండు వారాల క్రితం

[ctx: @title:group Date]
en: Three Weeks Ago
te: మూడు వారాల క్రితం

[ctx: @title:group Date]
en: Earlier this Month
te: ఈ నెలకు ముందు

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Read,
te: చదువు,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Write,
te: వ్రాయి,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Execute,
te: నిర్వర్తించు,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Forbidden
te: ఫర్బిడెన్

[ctx: @title]
en: File Manager
te: దస్త్రాల అభికర్త

[ctx: @info:credit]
en: Peter Penz
te: పీటర్ పెంజ్

[ctx: @info:credit]
en: Developer
te: డెవలపర్

[ctx: @info:credit]
en: David Faure
te: డెవిడ్ ఫారె

[ctx: @info:credit]
en: Aaron J. Seigo
te: ఆరన్ జె. సీగొ

[ctx: @info:credit]
en: Rafael Fernández López
te: రాఫెల్ ఫెర్నాండెజ్ లోఫెజ్

[ctx: @info:credit]
en: Kevin Ottens
te: కెవిన్ ఆటెన్స్

[ctx: @info:credit]
en: Holger Freyther
te: హాల్గెర్ ఫ్రేథర్

[ctx: @info:credit]
en: Max Blazejak
te: మాక్స్  బ్లాజెక్

[ctx: @info:credit]
en: Michael Austin
te: మైకేల్ ఆస్టిన్

[ctx: @info:credit]
en: Documentation
te: పత్రికీకరణ

[ctx: @info:shell]
en: Document to open
te: తెరువవలసిన పత్రము

[ctx: @action:inmenu]
en: Cut
te: కత్తిరించు

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
te: నకలుతీయి

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
te: తొలగించుము

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Hidden Files
te: మరుగునవున్న ఫైళ్ళను చూపుము

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
te: గుణాలు

[ctx: @action:button]
note: i18n: Aborts the current step-by-step process to delete files by leaving the selection mode. i18n: Aborts the current step-by-step process of moving files to the trash by leaving the selection mode.
en: Cancel
te: రద్దుచేయి

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (HiddenFilesShown), group (Settings)
en: When this option is enabled hidden files, such as those starting with a '.', will be shown in the file view.
te: '.'తో ప్రారంభించబడునటువంటి, మరుగునవున్న ఫైళ్ళను ఈ ఐచ్చికం చేతనపరుస్తున్నప్పుడు, ఫైలు వీక్షణంనందు చూపించబడతాయి.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (ViewMode), group (Dolphin)
en: View Mode
te: వీక్షణం తీరు

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ViewMode), group (Dolphin)
en: This option controls the style of the view. Currently supported values include icons (0), details (1) and column (2) views.
te: ఈ ఐచ్చికం వీక్షణం యొక్క శైలిని నియంత్రిస్తుంది. ప్రస్తుతం మద్దతిస్తున్న విలువలు ప్రతిమలు (0), వివరములు (1) మరియు నిలువువరుస (2) వీక్షణములు.

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (PreviewsShown), group (Dolphin)
en: When this option is enabled, a preview of the file content is shown as an icon.
te: ఈ ఐచ్చికం చేతనం చేయబడివున్నప్పుడు, ఫైలు సారముయొక్క ముందస్తు వీక్షణం ప్రతిమవలె చూపబడుతుంది.

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortRole), group (Dolphin)
en: Sort files by
te: ఫైళ్ళను యిలా వరుసక్రమముచేయుము

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (SortOrder), group (Dolphin)
en: Order in which to sort files
te: ఏ క్రమములో ఫైళ్ళను వరుసక్రమము చేయాలి

[ctx: @label]
note: i18n: ectx: label, entry (Timestamp), group (Dolphin)
en: Properties last changed
te: చివరిగా మార్చిన గుణములు

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Timestamp), group (Dolphin)
en: The last time these properties were changed by the user.
te: చివరిసారిగా ఈ గుణములు వినియోగదారిచేత మార్చబడినవి.

[ctx: @title:group General settings]
en: General
te: సాధారణ

[ctx: @title:group]
en: Startup
te: ప్రారంభము

[ctx: @title:group]
en: View Modes
te: వీక్షణ తీరులు

[ctx: @option:check]
en: Show tooltips
te: పనిముట్టుచిట్కాను చూపుము

[ctx: @option:check]
en: Show selection marker
te: ఎంపిక గుర్తింపును చూపుము

[ctx: @option:check]
en: Show zoom slider
te: జూమ్ స్లైడర్‌ను చూపుము

[ctx: @option:check]
en: Show space information
te: జాగా సమాచారమును చూపుము

[ctx: @title:tab]
en: Icons
te: ప్రతిమలు

[ctx: @title:tab]
en: Details
te: వివరాలు

[ctx: option:check]
en: Open folders during drag operations
te: డ్రాగ్ కార్యముల సమయంలో ఫోల్డర్లను తెరుస్తుంది

[ctx: @action:button]
en: Use Current Location
te: ప్రస్తుత స్థానమును వుపయోగించుము

[ctx: @action:button]
en: Use Default Location
te: అప్రమేయ స్థానమును వుపయోగించుము

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show filter bar
te: ఫిల్టర్ బార్‌ను చూపుము

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path inside location bar
te: స్థానపు పట్టీ లొపలవైపు పూర్తి పాత్‌ను చూపుము

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: System Font
te: సిస్టమ్ ఫాంటు

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: Custom Font
te: నిర్ధేశిత

[ctx: @item:inlistbox]
en: Icons
te: ప్రతిమలు

[ctx: @item:inlistbox]
en: Details
te: వివరాలు

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Ascending
te: ఆరోహణ

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Descending
te: అవరోహణ

[ctx: @option:check]
en: Show preview
te: ముందస్తు వీక్షణం జరిపించుము

[ctx: @option:check]
en: Show in groups
te: సమూహములలో చూపుము

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files
te: మరుగునవుంచిన ఫైళ్ళను చూపుము

[ctx: @label:listbox]
en: View mode:
te: వీక్షణ తీరు:

[ctx: @label:listbox]
en: Sorting:
te: వరుసక్రమము:

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder
te: ప్రస్తుత ఫోల్డర్

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: All folders
te: అన్ని ఫోల్డర్లు

[ctx: @info]
en: The view properties of all folders will be changed. Do you want to continue?
te: అన్ని ఫోల్డర్ల యొక్క వీక్షణ గుణములు మార్చబడతాయి. మీరు కొనసాగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

[ctx: @title:window]
en: Applying View Properties
te: వీక్షణి గుణాలను ఆపాదిస్తోంది

[ctx: @info:progress]
en: Counting folders: %1
te: ఫోల్డర్లను లెక్కిస్తోంది: %1

[ctx: @info:progress]
en: Folders: %1
te: ఫోల్డర్లు: %1

[ctx: @info:status Free disk space]
en: %1 free
te: %1 ఖాళీ

[ctx: @info:status]
en: Delete operation completed.
te: తొలగింపు కార్యము పూర్తైనది.

[ctx: @info:status]
en: The location is empty.
te: స్థానము ఖాళీగావుంది

[ctx: @info:status]
en: The location '%1' is invalid.
te: స్థానము '%1' సరైనదికాదు.
