dolphin - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Dolphin service menu installation failed
vi: Cài đặt trình đơn dịch vụ Dolphin thất bại

en: Failed to install "%1", exited with status "%2"
vi: Cài đặt "%1" thất bại, kết thúc với tình trạng "%2"

en: Failed to uninstall "%1", exited with status "%2"
vi: Gỡ cài đặt "%1" thất bại, kết thúc với tình trạng "%2"

en: The file does not exist!
vi: Tệp không tồn tại!

en: Unknown error when installing package
vi: Lỗi không rõ khi cài gói

en: Unsupported archive type %1: %2
vi: Kiểu kho trữ %1 không được hỗ trợ: %2

en: Failed to run uncompressor command for %1
vi: Chạy lệnh giải nén cho %1 thất bại

en: Process did not finish in reasonable time: %1 %2
vi: Tiến trình không kết thúc trong khoảng thời gian hợp lí: %1 %2

en: Failed to uncompress %1
vi: Giải nén %1 thất bại

en: Failed to run installer script %1
vi: Chạy kịch bản cài đặt %1 thất bại

en: Failed to set permissions on %1: %2
vi: Đặt quyền truy cập cho %1 thất bại: %2

[ctx: %2 = comma separated list of arguments]
en: Installer script %1 failed, tried arguments "%2".
vi: Kịch bản cài đặt %1 thất bại, các đối số đã thử "%2".

en: Failed to create path %1
vi: Tạo đường dẫn %1 thất bại

en: Failed to copy .desktop file %1 to %2: %3
vi: Chép tệp .desktop %1 đến %2 thất bại: %3

en: Failed to remove directory %1
vi: Xoá thư mục %1 thất bại

en: Failed to create directory %1
vi: Tạo thư mục %1 thất bại

en: Failed to find an installation script in %1
vi: Không tìm thấy kịch bản cài đặt trong %1

en: Failed to remove .desktop file %1: %2
vi: Xoá tệp .desktop %1 thất bại: %2

en: Failed to find an uninstallation script in %1
vi: Không tìm thấy kịch bản gỡ cài đặt trong %1

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall.
vi: Lệnh để thực thi: install hoặc uninstall.

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive.
vi: Đường dẫn đến kho trữ.

en: Command is required.
vi: Cần phải có lệnh.

en: Path to archive is required.
vi: Cần phải có đường dẫn đến kho trữ.

en: Unsupported command %1
vi: Lệnh %1 không được hỗ trợ
