drkonqi - en to gu translation catalogue (39 entries)

[ctx: @action:button]
en: &Reload
gu: પુન:લોડ કરો (&R)

[ctx: @action:button]
en: &Install Debug Symbols
gu: ડિબગ સંકેતોને સ્થાપિત કરો (&I)

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to install the missing debug symbols packages.
gu: ગેરહાજર ડિબગ સંકેતોનાં પેકેજોને સ્થાપિત કરવા માટે આ બટનને વાપરો.

[ctx: @info:status]
en: Loading...
gu: લાવે છે...

[ctx: @info:status]
en: Generating backtrace... (this may take some time)
gu: બેકટ્રેસને ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે... (આને થોડો સમય લાગી શકે છે)

[ctx: @info:status]
en: The debugger has quit unexpectedly.
gu: ડિબગર અનિચ્છનીય રીતે બહાર નીકળી ગયું.

[ctx: @info:status]
en: The crash information could not be generated.
gu: ભંગાણ માહિતી બનાવી શકાતી નથી.

[ctx: @info/rich]
en: You could try to regenerate the backtrace by clicking the <interface>Reload</interface> button.
gu: તમે <interface>પુન:લોડ કરો</interface> બટન પર ક્લિક કરવા દ્દારા બેકટ્રેસને પુન:ઉત્પન્ન કરવા માટે પ્રયત્ન કરી શકો છો.

[ctx: @title:window]
en: Error during the installation of debug symbols
gu: ડિબગ સંકેતોની સ્થાપન દરમ્યાન ભૂલ

note: i18nc here because that'd close the html tag but we need to append an unordered list of paths
en: The packages containing debug information for the following application and libraries are missing:
gu: પેકેજો નીચેનાં કાર્યક્રમ માટે ડિબગ જાણકારીને સમાવી રહ્યુ છે અને લાઇબ્રેરીઓ ગેરહાજર છે:

[ctx: messagebox title]
en: Missing debug information packages
gu: ગેરહાજર ડિબગ જાણકારી પેકેજો

[ctx: @title:window]
en: Missing debug symbols
gu: ગેરહાજર ડિબગ સંકેતો

[ctx: @info]
en: Could not find debug symbol packages for this application.
gu: આ કાર્યક્રમ માટે ડિબગ સંકેત પેકેજોને શોધી શક્યા નહિં.

[ctx: @info]
en: An error was encountered during the installation of the debug symbol packages.
gu: ડિબગ સંકેત પેકેજોનાં સ્થાપન દરમ્યાન ભૂલ શોધાઇ હતી.

[ctx: @info]
en: Report saved to <filename>%1</filename>.
gu: અહેવાલ <filename>%1</filename> માં સંગ્રહ થયો.

[ctx: @title:window]
en: Select Filename
gu: ફાઇલનામ પસંદ કરો

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to restart the crashed application.
gu: ભાંગેલ કાર્યક્રમને પુન:શરૂ કરવા માટે આ બટનને વાપરો.

[ctx: @title:tab general information]
en: &General
gu: સામાન્ય (&G)

[ctx: @title:tab]
en: &Developer Information
gu: ડેવલોપર માહિતી (&D)

[ctx: @label]
en: Details:
gu: વિગતો:

[ctx: @info:tooltip]
en: Close this dialog (you will lose the crash information.)
gu: આ સંવાદને બંધ કરો (તમે ભાંગેલ જાણકારીને ગુમાવશો.)

en: The KDE Crash Handler
gu: KDE ભંગાણ સાચવનાર

[ctx: @info:credit]
en: Hans Petter Bieker
gu: હાન્સ પીટર બેઇકેર

[ctx: @info:credit]
en: Dario Andres Rodriguez
gu: ડેરિઓ એન્ડ્રિઆસ રોડ્રીગુએઝ

[ctx: @info:credit]
en: George Kiagiadakis
gu: જ્યોર્જ કિગિડાકીસ

[ctx: @info:credit]
en: A. L. Spehr
gu: એ. એલ. સ્પેહ્ર

[ctx: @info:shell]
en: The program was started by kdeinit
gu: કાર્યક્રમ kdeinit વડે શરૂ કરવામાં આવ્યો હતો

[ctx: @info:shell]
en: Disable arbitrary disk access
gu: ગમેતેમ ડિસ્કનો વપરાશ બંધ કરો

[ctx: @title]
en: Login into the bug tracking system
gu: ભૂલ ટ્રેક કરવાની સિસ્ટમમાં પ્રવેશો

[ctx: @label:textbox bugzilla account password]
en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

[ctx: @option:check]
en: Save login information using the KDE Wallet system
gu: KDE વૉલેટ સિસ્ટમની મદદથી પ્રવેશ જાણકારીને સંગ્રહો

[ctx: @action:button]
en: Login
gu: પ્રવેશ

[ctx: @title]
en: Preview the Report
gu: અહેવાલનું પૂર્વદર્શન કરો

[ctx: @title]
en: Enter the Details about the Crash
gu: ભંગાણ વિશે વિગતોને દાખલ કરો

[ctx: the minimum required length of a text wasn't reached yet]
en: Provide more information
gu: વધારે જાણકારી પૂરી પાડો

[ctx: @item:inlistbox user didn't tried to repeat the crash situation]
en: I did not try again
gu: મેં ફરીથી પ્રયત્ન કર્યો ન હતો

[ctx: @item:inlistbox the crash cannot be reproduce. reproduciblity->never]
en: Never
gu: ક્યારેય નહી

[ctx: @item:inlistbox the bug can be reproduced sometimes]
en: Sometimes
gu: ક્યારેક

[ctx: @item:inlistbox the bug can be reproduced every time]
en: Every time
gu: દરેક વખતે
