drkonqi - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

[ctx: @info:shell]
en: The signal <number> that was caught
ml: ലഭ്യമായ സിഗ്നലിന്റെ <number>

[ctx: @info:shell]
en: <Name> of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പേര്

[ctx: @info:shell]
en: <Path> to the executable
ml: എക്സിക്യൂട്ടബിളിലേക്കുള്ള <പാത>

[ctx: @info:shell]
en: The <version> of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ <പതിപ്പ്>

[ctx: @info:shell]
en: Translated <name> of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ തര്‍ജ്ജമ ചെയ്ത പേര്

[ctx: @info:shell]
en: Startup <ID> of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിനുള്ള സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പ് ID
