drkonqi - en to ta translation catalogue (193 entries)

[ctx: @action:button]
en: &Reload
ta: &மீளேற்று

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to reload the crash information (backtrace). This is useful when you have installed the proper debug symbol packages and you want to obtain a better backtrace.
ta: முறிவுகுறித்த விவரங்களை (backtrace-ஐ) மீளேற்ற இப்பட்டனை பயன்படுத்தலாம். பிழைநீக்க தொகுப்புகளை நிறுவியபின் இன்னும் நல்ல backtrace-ஐ உருவாக்க வேண்டுமெனில் இது உதவும்.

[ctx: @action:button]
en: &Install Debug Symbols
ta: &பிழைநீக்க குறியீடுகளை நிறுவு

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to install the missing debug symbols packages.
ta: தேவையான பிழைநீக்க குறியீட்டுத் தொகுப்புகளை நிறுவ இப்பட்டனைப் பயன்படுத்துங்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Symbol installation is unavailable because the application was updated or uninstalled after it had been started.
ta: செயலி புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளதாலோ துவக்கியபின் நிறுவல்நீக்கப்பட்டுள்ளதாலோ குறியீட்டுகளை நுறுவ முடியாது.

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to copy the crash information (backtrace) to the clipboard.
ta: முறிவு குறித்த (backtrace) விவரங்களை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்க இப்பட்டனைப் பயன்படுத்துங்கள்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to save the crash information (backtrace) to a file. This is useful if you want to take a look at it or to report the bug later.
ta: முறிவு குறித்த (backtrace) விவரங்களை கோப்பில் சேமிக்க இப்பட்டனைப் பயன்படுத்துங்கள். இவ்விவரங்களை பின்னர் பார்க்கவோ பிழையறிக்கையை சமர்ப்பிக்கவோ இது உதவும்

[ctx: @info:status]
en: Loading...
ta: ஏற்றப்படுகிறது...

[ctx: @info:status]
en: Generating backtrace... (this may take some time)
ta: Backtrace உருவாக்கப்படுகிறது... (இதற்கு நேரமாகலாம்)

[ctx: @info]
en: Another debugger is currently debugging the same application. The crash information could not be fetched.
ta: இச்செயலியை இன்னொரு பிழைநீக்கி ஆராய்கிறது. முறிவு குறித்த விவரங்களைப் பெற முடியவில்லை.

[ctx: @info:status]
en: The crash information could not be fetched.
ta: முறிவைக்குறித்த விவரங்களை ஏற்ற முடியவில்லை.

[ctx: @info/rich]
en: Another debugging process is attached to the crashed application. Therefore, the DrKonqi debugger cannot fetch the backtrace. Please close the other debugger and click <interface>Reload</interface>.
ta: முறிவடைந்த செயலியுடன் இன்னொரு பிழைநீக்கி இணைந்துள்ளதால் DrKonqiயால் முறிவுவிவரங்களைப் பெற முடியாது. அந்த பிழைநீக்கியை மூடியபின் <interface>புதுப்பி</interface> பட்டனை அழுத்தவும்.

[ctx: @info]
en: The generated crash information is useful
ta: முறிவைக்குறித்த இவ்விவரங்கள் பயனுள்ளவை

[ctx: @info]
en: The generated crash information may be useful
ta: முறிவைக்குறித்த இவ்விவரங்கள் பயனுள்ளவையாக இருக்கலாம்

[ctx: @info]
en: The generated crash information is probably not useful
ta: முறிவைக்குறித்த இவ்விவரங்கள் பயனில்லாமல் இருக்க‍க்கூடும்

[ctx: @info]
en: The generated crash information is not useful
ta: முறிவைக்குறித்த இவ்விவரங்கள் பயனில்லாதவை

[ctx: @info]
en: The rating of this crash information is invalid. This is a bug in DrKonqi itself.
ta: இந்த முறிவு விவரங்களுக்கு இட்ட மதிப்பீடு செல்லுபடியாகாத‍து. இது DrKonqi-யிலுள்ள பிழையாகும்.

[ctx: @info:status]
en: The debugger has quit unexpectedly.
ta: பிழைநீக்கி எதிர்பாரா விதமாக வெளியேறியுள்ளது.

[ctx: @info:status]
en: The crash information could not be generated.
ta: முறிவைக்குறித்த விவரங்களை உருவாக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info/rich]
en: You could try to regenerate the backtrace by clicking the <interface>Reload</interface> button.
ta: <interface>புதுப்பி</interface> பட்டனை அழுத்தி முறிவு விவரங்களை மறுபடியும் சேகரிக்க முயற்சிக்கலாம்.

[ctx: @info:status]
en: <strong>The debugger application is missing or could not be launched.</strong>
ta: <strong>பிழைநீக்க நிரல் கிடைக்கவில்லை அல்லது அதைத் துவக்க முடியவில்லை.</strong>

[ctx: @info/rich]
en: <strong>You need to first install the debugger application (%1) then click the <interface>Reload</interface> button.</strong>
ta: <strong>பிழைநீக்கியை (%1) நிறுவியபின் <interface>புதுப்பி</interface> பட்டனை அழுத்தவும்.</strong>

[ctx: @title:window]
en: Error during the installation of debug symbols
ta: பிழைநீக்க குறியீடுகளை நிறுவுவதில் சிக்கல்

note: i18nc here because that'd close the html tag but we need to append an unordered list of paths
en: The packages containing debug information for the following application and libraries are missing:
ta: பின்வரும் செயலிக்கும் நிரலகங்களுக்குமான பிழைநீக்க விவரங்களைக் கொண்ட தொகுப்புகள் நிறுவப்படவில்லை:

[ctx: messagebox title]
en: Missing debug information packages
ta: காணாத பிழைநீக்கவிவர தொகுப்புகள்

[ctx: @info/plain]
en: <placeholder>In detail, tell us what you were doing  when the application crashed.</placeholder>
ta: <placeholder>செயலி முறிவடைந்தபோது என்ன செய்துக்கொண்டிருந்தீர்கள் (விவரமாக)?</placeholder>

[ctx: @info]
en: Subprocess exited with error: %1
ta: சிக்கலால் பணி வெளியேறியது: %1

[ctx: @info]
en: Subprocess crashed. Check your installation.
ta: பணி முறிவடைந்தது. உங்கள் கணினியை சரிபாருங்கள்.

[ctx: @title CLI title]
en: Crashed Processes Viewer
ta: முறிவடைந்த பணிகளுக்கான காட்டி

[ctx: @info program description]
en: Offers detailed view of past crashes
ta: இதற்கு முன்பு முறிவடைந்துள்ள பணிகளின் விவரங்களை காட்டும்

en: (C) 2020-2022, The DrKonqi Authors
ta: (C) 2020-2022, DrKonqi நிரலாளர்கள்

[ctx: @title]
en: Failure
ta: தோல்வி

[ctx: @info]
en: Failed to access crash data for unknown reasons.
ta: தெரியாத காரணத்தால் முறிவுகுறித்த விவரங்களை அணுகுவது தோல்வியடைந்தது.

[ctx: @info]
en: Already reported.
ta: ஏற்கனவே தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info]
en: Your distribution has not provided a bug report URL. Please report this to your distribution.
ta: உங்கள் இயங்குதளம், பிழையறிக்கைகளுக்கான முகவரியை வழங்கவில்லை. இதை உங்கள் இயங்குதள வழங்குநர்களிடம் தெரிவிக்கவும்.

[ctx: @info the name of where to report bugs]
en: Flatpak
ta: ஃபலாட்பாக்

[ctx: @info the name of where to report bugs]
en: Snap Store
ta: ஸ்னாப் கிடங்கு

[ctx: @info the name of where to report bugs]
en: KDE
ta: கே.டீ.யீ.

[ctx: @title]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @action]
en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action]
en: Run Interactive Debugger
ta: இடைவினை பிழைநீக்கியை இயக்கு

[ctx: @action %1 is the name of a distribution]
en: Report to %1
ta: %1-க்கு தெரிவி

[ctx: @title]
en: Crashes
ta: முறிவுகள்

[ctx: @info place holder for empty listview]
en: Loading crash reports
ta: முறிவுகளின் விவரங்கள் ஏற்றப்படுகின்றன

[ctx: @info place holder for empty listview]
en: No processes have crashed yet
ta: எந்த பணியும் இதன்முன் முறிவடைந்த‍தில்லை

[ctx: @info place holder for empty listview]
en: No crashes matching the search
ta: தேடலுக்கு எந்த முறிவும் பொருந்தவில்லை

[ctx: @title:window]
en: Overview
ta: மேலோட்டம்

[ctx: @title:notification]
en: Application Crash
ta: செயலி முறிவு

[ctx: @info notification text. %1 is a exe name. %2 is either a service name such as firefox or a cgroup name such as org.mozilla.firefox]
en: <command>%1</command> (part of <command>%2</command>) has encountered a fatal error and was closed.
ta: <command>%1</command> (<command>%2</command> தனின் பாகம்) சிக்கலை எதிர்கொண்டதால் முறிவடைந்தது.

[ctx: @title:notification service refers to a background service such as kwalletd or kded]
en: Service Crash
ta: சேவை முறிவு

[ctx: @info notification text. %1 is a exe name]
en: <command>%1</command> has encountered a fatal error and was closed.
ta: <command>%1</command> சிக்கலை எதிர்கொண்டதால் முறிவடைந்தது.

[ctx: @action:button show crash details]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @title]
en: Failed to Launch
ta: துவக்குவது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info]
en: Could not launch the Crashed Process Viewer.
ta: முறிவடைந்த பணிகளுக்கான காட்டியைது திறக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info:progress]
en: Requesting installation of missing debug symbols packages...
ta: தேவையான பிழைநீக்க குறியீட்டு தொகுப்புகள் நிறுவப்படுகின்றன...

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @title:window]
en: Missing debug symbols
ta: காணாத பிழைநீக்க குறியீடுகள்

[ctx: @info]
en: Could not find debug symbol packages for this application.
ta: இச்செயலிக்கான பிழைநீக்க குறியீட்டு தொகுப்புகளைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: An error was encountered during the installation of the debug symbol packages.
ta: பிழைநீக்க குறியீட்டு தொகுப்புகளை நிறுவுவதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது.

[ctx: @info]
en: Report saved to <filename>%1</filename>.
ta: <filename>%1</filename> என்பதற்கு அறிக்கை செமிக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info]
en: Could not create a file in which to save the report.
ta: அறிக்கையை சேமிப்பதற்கான கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

[ctx: @title:window]
en: Save Report
ta: அறிக்கையை சேமிப்பது

[ctx: @info]
en: Cannot open file <filename>%1</filename> for writing.
ta: <filename>%1</filename> எனும் கோப்பை எழுதுவதற்கு திறக்க முடியவில்லை.

[ctx: @action:button]
en: &Restart Application
ta: &செயலியை மீள்துவக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to restart the crashed application.
ta: முறிவடைந்த செயலியை மீள்துவக்க இப்பட்டனைப் பயன்படுத்தலாம்

[ctx: @title:tab general information]
en: &General
ta: &பொதுவானவை

[ctx: @title:tab]
en: &Developer Information
ta: &நிரலாளர்களின் விவரங்கள்

[ctx: @info]
en: <para>We are sorry, <application>%1</application> closed unexpectedly.</para>
ta: <para>மன்னிக்கவும், <application>%1</application> எதிர்பாராத வித‍த்தில் முறிவடைந்த‍து.</para>

[ctx: @info]
en: <para>As the Crash Handler itself has failed, the automatic reporting process is disabled to reduce the risks of failing again.<nl /><nl />Please, <link url='%1'>manually report</link> this error to the KDE bug tracking system. Do not forget to include the backtrace from the <interface>Developer Information</interface> tab.</para>
ta: <para>முறிவுக் கையாளியே முறிவடைந்துள்ளதால், தானியக்க பிழையறிக்கை முடக்கப்பட்டுள்ளது.<nl /><nl />தயவுசெய்து இச்சிக்கலை கே.டீ.யீ.யின் பிழையறிக்கை தளத்தில்<link url='%1'>கைமுறையாக சமர்ப்பிக்கவும்</link>. <interface>நிரலாளர்களுக்கான விவரங்கள்</interface> எனும் கீற்றிலுள்ள விவரங்களை உங்கள் பிழையறிக்கையில் சேர்க்கவும்.</para>

[ctx: @info]
en: <para>You can help us improve KDE Software by reporting this error.<nl /><link url='%1'>Learn more about bug reporting.</link></para>
ta: <para>இச்சிக்கலை தெரிவிப்பதன் மூலம் கே.டீ.யீ. மென்பொருட்களை மேம்படுத்த நீங்கள் உதவலாம்.<nl /><link url='%1'>பிழையறிக்கைகளைப் பற்றிய மேலும் விவரங்கள்.</link></para>

[ctx: @info]
en: <para>You cannot report this error, because <application>%1</application> does not provide a bug reporting address.</para>
ta: <para><application>%1</application> பிழையறிக்கைகளுக்கான முகவரிகளை வழங்காத‍தால் இச்சிக்கலைத் தெரிவிக்க முடியாது.</para>

[ctx: @label]
en: Details:
ta: விவரங்கள்:

[ctx: @info Note the time information is divided into date and time parts]
en: <para>Executable: <application>%1</application> PID: %2 Signal: %3 (%4) Time: %5 %6</para>
ta: <para>நிரல்: <application>%1</application> பணியெண்: %2 சமிக்ஞை: %3 (%4) நேரம்: %5 %6</para>

[ctx: @info:tooltip]
en: Close this dialog (you will lose the crash information.)
ta: இச்சாளரத்தை மூடும் (முறிவு குறித்த விவரங்களை இழப்பீர்கள்)

en: Crash Handler
ta: முறிவுக் கையாளி

en: Crash Handler gives the user feedback if a program has crashed.
ta: நிரலொன்று முறிவடைகையில், முறிவுக் கையாளி பயனருக்கு அதுபற்றிய விவரங்களைக் காட்டும்.

en: (C) 2000-2018, The DrKonqi Authors
ta: (C) 2000-2018, DrKonqi நிரலாளர்கள்

[ctx: @info:shell]
en: The signal <number> that was caught
ta: நாங்கள் பெற்ற சைகையின் எண் (<number>)

[ctx: @info:shell]
en: <Name> of the program
ta: நிரலின் பெயர் (<Name>)

[ctx: @info:shell]
en: <Path> to the executable
ta: செயலிக்கான பாதை (<Path>)

[ctx: @info:shell]
en: The <version> of the program
ta: நிரலின் பதிப்பு (<version>)

[ctx: @info:shell]
en: The bug <address> to use
ta: பிழைதெரிவிப்பு முகவரி (<address>)

[ctx: @info:shell]
en: Translated <name> of the program
ta: மொழிபெயர்க்கபட்டுள்ள நிரலின் பெயர் (<name>)

[ctx: @info:shell]
en: The <PID> of the program
ta: நிரலின் செயலெண் (<PID>)

[ctx: @info:shell]
en: Startup <ID> of the program
ta: நிரலின் துவக்க எண் (<ID>)

[ctx: @info:shell]
en: The program was started by kdeinit
ta: இந்நிரல் kdeinit ஆல் துவக்கப்பட்டது

[ctx: @info:shell]
en: Disable arbitrary disk access
ta: கட்டுப்பாடற்ற வட்டு அணுகலை முடக்கு

[ctx: @info:shell]
en: The program has already been restarted
ta: இந்நிரல் ஏற்கனவே மீள்துவக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @info:shell]
en: Do not show a notification but launch the debug dialog directly
ta: அறிவிப்பை காட்டாமல் நேரடியாக பிழைநீக்க சாளரத்தை திற

[ctx: @title:window]
en: Fetching the Backtrace (Automatic Crash Information)
ta: முறிவுகுறித்த விவரங்கள் பெறப்படுகின்றன (தானியங்கி backtrace உருவாக்கம்)

[ctx: @action:button]
en: Next
ta: அடுத்தது

[ctx: @info]
en: Failed to contact %1: <message>%2</message>
ta: %1 தனை தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை: <message>%2</message>

[ctx: @action]
en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி

[ctx: @info]
en: Trying to contact %1…
ta: %1 தனை தொடர்புகொள்ள முயற்சிக்கிறது...

[ctx: @title:window]
en: Your Knowledge
ta: உங்களுக்கு தெரிந்தவை

[ctx: @info/rich]
en: Do you remember what you were doing prior to the crash?
ta: முறிவு நிகழ்ந்தபோது என்ன செய்துக்கொண்டிருந்தீர்கள் என்பது உங்களுக்கு நினைவில் உள்ளதா?

[ctx: @action:button]
en: Yes
ta: ஆம்

[ctx: @action:button]
en: No
ta: இல்லை

[ctx: @info/rich]
en: Does the application crash again if you repeat the same situation?
ta: அதை மறுபடியும் செய்தால் செயலி மீண்டும் முறிவடைகிறதா?

[ctx: @info/rich]
en: Please select which additional information you can provide:
ta: எத்தகைய மேம்பட்ட விவரங்களை உங்களால் குறிப்பிட முடியும் என்பதை தேர்ந்தெடுங்கள்:

[ctx: @option:check kind of information the user can provide about the crash, %1 is the application name]
en: What I was doing when the application <application>%1</application> crashed
ta: <application>%1</application> முறிவடைந்தபோது என்ன செய்துக்கொண்டிருந்தேன்

[ctx: @action:check]
en: Unusual desktop behavior I noticed
ta: நான் கவனித்த விசித்திரமான கணினி நடத்தை

[ctx: @action:check]
en: Custom settings of the application that may be related
ta: தொடர்புடையவையாய் இருக்கக்கூடிய இச்செயலியின் தனிப்பட்ட அமைப்புகள்

[ctx: @title]
en: Not Sufficiently Useful
ta: இதனால் எந்த பயனும் இல்லை

[ctx: @info]
en: The information you can provide is not considered helpful enough in this case.
    If you can't think of any more information, you can close the bug report dialog.
ta: பிழையை கண்டறிவதற்கு நீங்கள் கொடுத்த விவரங்கள் போதியவையாய் தெரியவில்லை.
    மேலும் விவரங்களை வழங்க முடியாத பட்சத்தில், இச்சாளரத்தை நீங்கள் மூடலாம்.

[ctx: @title:window]
en: Developer Information
ta: நிரலாளர்களுக்கான விவரங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Install Debug Symbols
ta: பிழைநீக்க குறியீடுகளை நிறுவு

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to install the packages for missing debug symbols.
ta: தேவையான பிழைநீக்க குறியீட்டுத் தொகுப்புகளை நிறுவ இப்பட்டனைப் பயன்படுத்தவும்

[ctx: @action Report the bug on this domain]
en: Report on %1
ta: %1 தனில் தெரிவி

[ctx: @info:tooltip]
en: Starts the bug report assistant.
ta: பிழையறிக்கை உதவிநிரலைத் துவக்கும்.

[ctx: @action:button]
en: Reload
ta: மீளேற்று

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to reload the crash information (backtrace). This is useful when you have
    installed the proper debug symbol packages and you want to obtain a better backtrace.
ta: முறிவுகுறித்த விவரங்களை (backtrace-ஐ) மீளேற்ற இப்பட்டனை பயன்படுத்தலாம். பிழைநீக்க
    தொகுப்புகளை நிறுவியபின் இன்னும் நல்ல backtrace-ஐ உருவாக்க வேண்டுமெனில் இது உதவும்.

[ctx: @action:button]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: @action:button]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: @action retry gathering crash data]
en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சி

[ctx: @info/rich]
en: Try to regenerate the backtrace by clicking the <interface>Reload</interface> button.
ta: <interface>புதுப்பி</interface> பட்டனை அழுத்தி முறிவு விவரங்களை மறுபடியும் சேகரிக்க முயற்சிக்கலாம்.

[ctx: @info/rich]
en: <emphasis strong='true'>First install the debugger application (%1), then click the <interface>Reload</interface> button.</emphasis>
ta: <emphasis strong='true'>பிழைநீக்க நிரலை (%1) நிறுவி <interface>மீளேற்று</interface> எனும் பட்டனை அழுத்த வேண்டும்.</emphasis>

[ctx: @label]
en: Automatically download debug symbols to enhance crash reports
ta: பிழையறிக்கைகளை மேம்படுத்தும் வகையில் பிழைநீக்க குறியீட்டு தொகுப்புகளை தானாக பதிவிறக்கு

[ctx: @title:window]
en: Log in to the Bug Tracking System
ta: பிழையறிக்கை கையாள் சேவையில் உள்நுழைக

[ctx: @info:status '1' is replaced with the short URL of the bugzilla]
en: You need to login with your %1 account in order to proceed.
ta: தொடர உங்கள் %1 கணக்கில் நுழைய வேண்டும்.

[ctx: @label:textbox bugzilla account email]
en: Email Address:
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி:

[ctx: @label:textbox bugzilla account password]
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

[ctx: @option:check]
en: Save login information using the KDE Wallet system
ta: கே.டீ.யீ. வால்லட் நிரலில் கணக்குவிவரங்களை சேமி

[ctx: @action:button]
en: Login
ta: நுழை

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to login to the KDE bug tracking system using the provided email address and password.
ta: கொடுக்கப்பட்டுள்ள மின்னஞ்சல் முகவரி மற்றும் கடவுச்சொல்லைக் கொண்டு கே.டீ.யீ. பிழையறிக்கை சேவையில் நுழைய இப்பட்டனை அழுத்தவும்.

[ctx: @info]
en: <para>As the Crash Handler itself has failed, the
    automatic reporting process is disabled to reduce the
    risks of failing again.<nl /><nl />
    Please, <link url='%1'>manually report</link> this error
    to the KDE bug tracking system. Do not forget to include
    the backtrace from the <interface>Developer Information</interface>
    page.</para>
ta: <para>முறிவுக் கையாளியே முறிவடைந்துள்ளதால்,
    தானியக்க பிழையறிக்கை முடக்கப்பட்டுள்ளது.<nl /><nl />
    தயவுசெய்து இச்சிக்கலை கே.டீ.யீ.யின் பிழையறிக்கை
    தளத்தில் <link url='%1'>கைமுறையாக சமர்ப்பிக்கவும்</link>.
     <interface>நிரலாளர்களுக்கான விவரங்கள்</interface>
    எனும் கீற்றிலுள்ள விவரங்களை உங்கள் பிழையறிக்கையில்
    சேர்க்கவும்.</para>

[ctx: @info]
en: Gathering crash information failed for unknown reasons. You can retry, close the window, or <link url='%1'>view detailed output</link>.
ta: தெரியாத காரணத்தால் முறிவுகுறித்த விவரங்களை சேகரிப்பது தோல்வியடைந்தது. மீண்டும் முயற்சிக்கலாம், சாளரத்தை மூடலாம், அல்லது  <link url='%1'>கூடுதல் விவரங்களைக் காணலாம்</link>.

[ctx: @info]
en: Gathering crash information failed for unknown reasons. You can retry, or close the window.
ta: தெரியாத காரணத்தால் முறிவுகுறித்த விவரங்களை சேகரிப்பது தோல்வியடைந்தது. மீண்டும் முயற்சிக்கலாம் அல்லது சாளரத்தை மூடலாம்.

[ctx: @title]
en: Crash Handler
ta: முறிவுக் கையாளி

[ctx: @info]
en: <application>%1</application> has closed unexpectedly.
ta: <application>%1</application> எதிர்பாராத வித‍த்தில் முறிவடைந்த‍து.

[ctx: @action]
en: Send Automatic Report
ta: தானியக்க பிழையறிக்கையை அனுப்பு

[ctx: @action]
en: See Developer Information
ta: நிரலாளர்களுக்கான விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: @title]
en: Bug Report Preview
ta: பிழையறிக்கையின் முன்னோட்டம்

[ctx: @label/rich]
en: <para>This is a preview of the contents of the report which will be sent.</para><para>If you want to modify the report, return to the previous pages.</para>
ta: <para>இது, அனுப்ப‍ப்படவிருக்கும் பிழையறிக்கையின் முன்னோட்டம் ஆகும்.</para><para>இதிலுள்ளவற்றை மாற்ற, முந்தைய பக்கங்களுக்கு செல்லவும்.</para>

[ctx: @action:button]
en: Submit
ta: சமர்ப்பி

[ctx: @info]
en: Waiting for data…
ta: தரவுக்கு காத்திருக்கிறது…

[ctx: @info]
en: The generated crash information is useful.
ta: முறிவுகுறித்த இவ்விவரங்கள் பயனுள்ளவை

[ctx: @info]
en: The generated crash information may be useful.
ta: முறிவுகுறித்த இவ்விவரங்கள் பயனுள்ளவையாக இருக்கலாம்

[ctx: @info]
en: The generated crash information is likely not useful.
ta: முறிவுகுறித்த இவ்விவரங்கள் பயனில்லாதவை போல் தெரிகின்றன.

[ctx: @info]
en: The generated crash information is not useful.
ta: முறிவுகுறித்த இவ்விவரங்கள் பயனில்லாதவை

[ctx: @title]
en: Enter Details About the Crash
ta: முறிவுகுறித்த விவரங்களை உள்ளிடவும்

[ctx: @info]
en: Please provide the following information in English.
ta: பின்வரும் விவரங்களை ஆங்கிலத்தில் நிரப்புங்கள்.

[ctx: @info]
en: Title of the bug report:
ta: பிழையறிக்கையின் தலைப்பு:

[ctx: @info:tooltip examples of good bug report titles]
en: <subtitle>Examples of good titles:</subtitle>
    <list>
    <item>Plasma crashed after adding the Notes widget and writing on it</item>
    <item>Konqueror crashed when accessing the Facebook application 'X'</item>
    <item>Kopete closed after resuming the computer and talking to a MSN buddy</item>
    <item>Kate closed while editing a log file and pressing the Delete key a couple of times</item>
    </list>
ta: <subtitle>நல்ல தலைப்புகளுக்கான எடுத்துக்காட்டுகள்:</subtitle>
    <list>
    <item>Plasma crashed after adding the Notes widget and writing on it</item>
    <item>Konqueror crashed when accessing the Facebook application 'X'</item>
    <item>Kopete closed after resuming the computer and talking to a MSN buddy</item>
    <item>Kate closed while editing a log file and pressing the Delete key a couple of times</item>
    </list>

[ctx: @info]
en: Information about the crash:
ta: முறிவைப்பற்றிய விவரங்கள்:

[ctx: @info]
en: <subtitle>Describe in as much detail as possible the crash circumstances:</subtitle>
    <list>
    <item>Detail which actions were you taking inside and outside the application an instant before the crash.</item>
    <item>Note if you noticed any unusual behavior in the application or in the whole environment.</item>
    <item>Note any non-default configuration in the application</item>
    </list>
ta: <subtitle>முறிவை முடிந்தவரையில் விரிவாக விவரிக்கவும்:</subtitle>
    <list>
    <item>முறிவு நிகழ்ந்தபோது நீங்கள் செய்துகொண்டிருந்ததை குறிப்பிடவும்.</item>
    <item>செயலியிலோ கணினியிலோ ஏதாவது வழக்கத்துக்க மாறாக நிகழ்ந்திருந்தால் அதையும் குறிப்பிடவும்.</item>
    <item>செயலியின் அமைப்புகளில் எதையாவது இயல்பிருப்பிலிருந்து மாற்றியிருந்தால் அதையும் குறிப்பிடவும்.</item>
    </list>

[ctx: the minimum required length of a text was reached]
en: Minimum length reached
ta: குறைந்தபட்ச நீளம் அடையப்பட்டுள்ளது

[ctx: the minimum required length of a text wasn't reached yet]
en: Provide more information
ta: மேலும் விவரங்களை உள்ளிடுங்கள்

[ctx: @info]
en: Distribution method:
ta: நிறுவிய விதம்:

[ctx: @item:inlistbox placeholder while loading]
en: Loading…
ta: ஏற்றப்படுகிறது...

[ctx: @info]
en: <note>The crash and system information will be automatically added to the bug report.</note>
ta: <note>பிழைநீக்க விவரங்களும் கணினி குறித்த விவரங்களும் பிழையறிக்கையில் தானாக சேர்க்கப்படும்.</note>

[ctx: @action:button]
en: Preview Report
ta: அறிக்கையின் முன்னோட்டங்காண்

[ctx: @action:button]
en: Save Report to File
ta: அறிக்கையை கோப்புக்கு சேமி

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to save the crash information to a file for manual reporting.
ta: கைமுறையாக பிழையறிக்கையை சமர்ப்பிக்க உதவும் வகையில் முறிவுகுறித்த விவரங்களை கோப்புக்கு சேமிக்கும்.

[ctx: @info]
en: Failed to submit bug report: <message>%1</message>
ta: பிழையறிக்கையை சமர்ப்பித்தல் தோல்வியடைந்த‍து: <message>%1</message>

[ctx: @action retry submitting bug report]
en: Retry Submission
ta: மீண்டும் சமர்ப்பிக்க முயற்சி

[ctx: @info]
en: Submitting bug report…
ta: பிழையறிக்கை சமர்ப்பிக்கப்படுகிறது…

[ctx: @title]
en: Crash Report Sent
ta: பிழையறிக்கை அனுப்ப‍ப்பட்டுள்ளது

[ctx: @action %1 is an application name e.g. kwrite]
en: Restart %1
ta: %1 தனை மீள்துவக்கு

[ctx: @info]
en: URL: <link url='%1'>%1</link>
ta: முகவரி: <link url='%1'>%1</link>

[ctx: @info]
en: Thank you for being a part of KDE. You may now close this window.
ta: கே.டீ.யீ.க்கு பங்களித்தமைக்கு நன்றி. இச்சாளரத்தை இப்போது நீங்கள் மூடலாம்.

[ctx: @title]
en: Automatic Report
ta: தானியக்க பிழையறிக்கை

[ctx: @label submitting as crash report]
en: Collecting crash data. The collected data will automatically be submitted in the background.
ta: முறிவுகுறித்த விவரங்கள் சேகரிக்கப்படுகின்றன. முடிந்தபின் தானாக இவ்விவரங்கள் அனுப்பப்படும்.

[ctx: @label]
en: Crash Report Sent
ta: பிழையறிக்கை அனுப்ப‍ப்பட்டுள்ளது

[ctx: @label other side of row 'in the future: [x] submit stuff automatically]
en: In the future:
ta: இனிமேல்:

[ctx: @label]
en: Automatically report crashes
ta: பிழையறிக்கையைத் தானாக அனுப்பு

[ctx: @info:tooltip]
en: Always automatically submit a crash report to KDE's crash tracking system, with no manual input required.
    You will not receive any more crash notifications.
ta: வருங்கால முறிவுகளின் பின் நீங்கள் எதுவும் செய்யாமலே முறிவுகுறித்த விவரங்களை தானாக சமர்ப்பிக்கும்.
    முறிவுகள் குறித்த அறிவிப்புகளை இனிமேல் பெற மாட்டீர்கள்

[ctx: @label placeholder text in TextArea]
en: Tell us more about the crash…
ta: முறிவைப்பற்றிய விவரங்களை உள்ளிடவும்

[ctx: @action:button]
en: Send Message
ta: செய்தியை அனுப்பு

[ctx: @action:button]
en: Finish
ta: முடி

[ctx: @title:window]
en: Reporting Assistant
ta: பிழையறிக்கை உதவிநிரல்

[ctx: @info/rich]
en: This assistant will analyze the crash information and guide you through the bug reporting process.
ta: முறிவுகுறித்த விவரங்களை ஆராய்ந்து பிழையறிக்கையை சமர்ப்பிக்க இந்நிரல் உங்களுக்கு உதவும்.

[ctx: @info/rich note before starting the bug reporting process]
en: <para><note>Since communication between you and the developers is required for effective debugging,
    to continue reporting this bug it is <emphasis strong='true'>required for you to agree that developers may contact you</emphasis>.
    </note></para><para>Feel free to close this dialog if you do not wish to accept this.</para>
ta: <para><note><emphasis strong='true'>நிரலாளர்கள் உங்களைத் தொடர்புகொள்ளலாம் என ஒப்புகொண்டால்தான்</emphasis> பிழையறிக்கையை சமர்ப்பிக்க முடியும்.
    </note></para><para>விருப்பமில்லையேல், இச்சாளரத்தை மூடவும்.</para>

[ctx: @action:button]
en: I Agree to be Contacted
ta: என்னை தொடர்புகொள்ளலாம் என ஒப்புக்கொள்கிறேன்

[ctx: @info/status error]
en: Failed to get platform list
ta: இயங்குதள விவரங்களைப் பெற முடியவில்லை

[ctx: @item:inlistbox user didn't tried to repeat the crash situation]
en: I did not try again
ta: நான் மீண்டும் முயற்சிக்கவில்லை

[ctx: @item:inlistbox the crash cannot be reproduce. reproduciblity->never]
en: Never
ta: ஒருபோதும் இல்லை

[ctx: @item:inlistbox the bug can be reproduced sometimes]
en: Sometimes
ta: சில சமயம்

[ctx: @item:inlistbox the bug can be reproduced every time]
en: Every time
ta: ஒவ்வொரு முறையும்

[ctx: Notification text]
en: The application closed unexpectedly.
ta: செயலி எதிர்பாராத விதத்தில் முறிவடைந்தது.

[ctx: Notification text]
en: Please report this error to help improve this software.
ta: இச்செயலியை மேம்படுத்தும் வகையில், இம்முறிவை தெரிவியுங்கள்.

[ctx: Notification text]
en: The application closed unexpectedly. A report is being automatically submitted.
ta: செயலி எதிர்பாராத விதத்தில் முறிவடைந்தது. பிழையறிக்கை தானாக சமர்ப்பிக்கப்படுகிறது.

[ctx: Placeholder is an application name; it crashed]
en: %1 Closed Unexpectedly
ta: %1 எதிர்பாரா வித‍த்தில் முறிவடைந்த‍து

en: Please report this error to help improve this software.
ta: இச்செயலியை மேம்படுத்தும் வகையில், இம்முறிவை தெரிவியுங்கள்.

en: Report &Bug
ta: &பிழையை தெரிவி

en: &Restart Application
ta: &செயலியை மீள்துவக்கு

[ctx: Allows the user to hide this notifier item]
en: Hide
ta: மறை

[ctx: @action:button, keep short]
en: Add Details
ta: விவரங்களை சேர்

[ctx: Notification action button, keep short]
en: Report Bug
ta: தெரிவி

[ctx: Notification action button, keep short]
en: Restart App
ta: மீள்துவக்கு

en: A file containing the backtrace.
ta: முறிவுகுறித்த விவரங்களைக் கொண்ட கோப்பு.

[ctx: @info:shell]
en: bugstest.kde.org username
ta: bugstest.kde.org பயனர் பெயர்

[ctx: @info:shell]
en: bugstest.kde.org password
ta: bugstest.kde.org கடவுச்சொல்
