com.github.muriloventuroso.easyssh - en to mr translation catalogue (84 entries)

en: Copy
mr: कॉपी करा

en: Paste
mr: पेस्ट करा

en: Select All
mr: सर्व निवडा

en: Show in File Browser
mr: फाइल ब्राउझरमध्ये दर्शवा

en: Edit
mr: संपादित करा

en: Duplicate
mr: डुप्लिकेट

en: Remove
mr: हटवा

en: Hosts
mr: होस्ट

en: Accounts
mr: खाती

en: Please enter the password to unlock the data file
mr: कृपया डेटा फाईल अनलॉक करण्यासाठी संकेतशब्द प्रविष्ट करा

en: Please enter the password to lock the data file
mr: कृपया डेटा फाईल लॉक करण्यासाठी संकेतशब्द प्रविष्ट करा

en: Password
mr: संकेतशब्द

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Send
mr: पाठवा

en: Are you sure you want to remove this connection and all associated data?
mr: आपली खात्री आहे की आपण हे कनेक्शन आणि सर्व संबंधित डेटा काढू इच्छिता?

en: Are you sure you want to remove this account and all associated data?
mr: आपणास खात्री आहे की आपण हे खाते आणि सर्व संबंधित डेटा काढू इच्छिता?

en: Are you sure you want to remove this bookmark?
mr: आपली खात्री आहे की आपण हा बुकमार्क काढू इच्छिता?

en: Connection Error. Retry?
mr: कनेक्शन त्रुटी. पुन्हा प्रयत्न करायचा?

en: No
mr: नाही

en: Yes
mr: होय

en: Connection Error.
mr: कनेक्शन त्रुटी.

en: Close
mr: बंद करा

en: Ok
mr: ठीक आहे

en: Retry
mr: पुन्हा प्रयत्न करा

en: Fingerprint
mr: फिंगरप्रिंट

en: Password:
mr: संकेतशब्द:

en: Change Password to Identity File
mr: ओळख फाइलसह संकेतशब्द बदला

en: Save
mr: जतन करा

en: Name:
mr: नाव:

en: Username:
mr: वापरकर्तानाव:

en: Select Identity File
mr: ओळख फाइल निवडा

en: Identity File:
mr: ओळख फाइल:

en: Name is already taken
mr: नाव आधीच घेतले आहे

en: Search for bookmarks
mr: बुकमार्क शोधा

en: Create a new bookmark
mr: नवीन बुकमार्क तयार करा

en: Run
mr: चालवा

en: Delete
mr: हटवा

en: Add Bookmark
mr: बुकमार्क जोडा

en: Bookmarks
mr: बुकमार्क

en: Command:
mr: कमांड :

en: Default
mr: डीफॉल्ट

en: Connect
mr: कनेक्ट करा

en: Set Credentials
mr: क्रेडेन्शियल्स सेट करा

en: Choose Account
mr: खाते निवडा

en: Advanced
mr: प्रगत

en: Add Connection
mr: कनेक्शन जोडा

en: Edit Connection
mr: कनेक्शन संपादित करा

en: Duplicate Connection
mr: डुप्लिकेट कनेक्शन

en: Group:
mr: गट:

en: Host:
mr: होस्ट:

en: Port:
mr: पोर्ट:

en: SSH Config:
mr: SSH कॉन्फिगरेशन:

en: Terminal Background Color:
mr: टर्मिनल पार्श्वभूमी रंग:

en: Terminal Font:
mr: टर्मिनल फॉन्ट:

en: Extra Arguments:
mr: अतिरिक्त वितर्क:

en: Forwarded Ports:
mr: अग्रेषित पोर्ट:

en: Add new forwarded port
mr: नवीन अग्रेषित पोर्ट जोडा

en: Source Port:
mr: स्त्रोत पोर्ट:

en: Destination:
mr: गंतव्य:

en: Local
mr: स्थानिक

en: Remote
mr: रिमोट

en: Add Tunnel
mr: बोगदा जोडा

en: Appearance
mr: स्वरूप

en: Tunnels
mr: बोगदे

en: Other
mr: इतर

en: Create a new connection
mr: नवीन कनेक्शन तयार करा

en: Local connection
mr: स्थानिक कनेक्शन

en: Preferences
mr: प्राधान्ये

en: Close All Connections
mr: सर्व कनेक्शन बंद करा

en: Menu
mr: मेनू

en: Restart to apply changes
mr: बदल लागू करण्यासाठी रीस्टार्ट करा

en: Select Hosts Configuration Folder…
mr: होस्ट कॉन्फिगरेशन फोल्डर निवडा…

en: 0 to disable. -1 to unlimited
mr: 0 अक्षम. -1 अमर्यादित

en: Hosts Configuration Folder:
mr: होस्ट कॉन्फिगरेशन फोल्डर:

en: Scrollback lines:
mr: स्क्रोलबॅक ओळी:

en: Restore Opened Hosts:
mr: उघडलेल्या होस्टला पुनर्संचयित करा:

en: Sync SSH Config:
mr: SSH कॉन्फिगरेशन समक्रमित करा:

en: Audible Bell:
mr: ऐकण्यायोग्य बेल:

en: Encrypt data:
mr: डेटा कूटबद्ध करा:

en: Use Dark Theme:
mr: गडद थीम वापरा:

en: General
mr: सामान्य

en: Terminal
mr: टर्मिनल

en: SSH Connection Manager
mr: SSH कनेक्शन व्यवस्थापक

en: Start by adding an SSH connection to EasySSH
mr: EasySSH मध्ये SSH कनेक्शन जोडून प्रारंभ करा
