com.github.muriloventuroso.easyssh - en to vi translation catalogue (82 entries)

en: Copy
vi: Sao chép

en: Paste
vi: Dán

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Show in File Browser
vi: Hiển thị ở File Browser

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Duplicate
vi: Nhân bản

en: Remove
vi: Xóa

en: Hosts
vi: Máy chủ

en: Accounts
vi: Tài khoản

en: Please enter the password to unlock the data file
vi: Xin hãy nhập mật khẩu để mở khóa dữ liệu

en: Please enter the password to lock the data file
vi: Hãy nhập mật khẩu để khóa kho dữ liệu

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Cancel
vi: Hủy

en: Send
vi: Gửi

en: Are you sure you want to remove this connection and all associated data?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn loại bỏ kết nối này và những dữ liệu liên quan?

en: Are you sure you want to remove this account and all associated data?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn xóa tài khoản này và những dữ liệu liên quan?

en: Are you sure you want to remove this bookmark?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn xóa dấu trang này?

en: Connection Error. Retry?
vi: Lỗi kết nối. Thử lại?

en: No
vi: Không

en: Yes
vi: Có

en: Connection Error.
vi: Lỗi kết nối.

en: Close
vi: Đóng

en: Retry
vi: Thử lại

en: Fingerprint
vi: Dấu vân tay

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Change Password to Identity File
vi: Đổi mật khẩu tới tệp danh tính

en: Save
vi: Lưu

en: Name:
vi: Tên:

en: Username:
vi: Tên đăng nhập:

en: Select Identity File
vi: Chọn tệp danh tính

en: Identity File:
vi: Tệp danh tính:

en: Name is already taken
vi: Tên đã được lấy

en: Search for bookmarks
vi: Tìm dấu trang

en: Create a new bookmark
vi: Tạo dấu trang mới

en: Run
vi: Chạy

en: Delete
vi: Xóa

en: Add Bookmark
vi: Tạo dấu trang

en: Bookmarks
vi: Dấu trang

en: Command:
vi: Lệnh:

en: Default
vi: Mặc định

en: Connect
vi: Kết nối

en: Set Credentials
vi: Đặt thông tin xác thực

en: Choose Account
vi: Chon tài khoản

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Add Connection
vi: Thêm kết nối

en: Edit Connection
vi: Chỉnh sửa kết nối

en: Duplicate Connection
vi: Kết nối bản sao

en: Group:
vi: Nhóm:

en: Host:
vi: Máy chủ:

en: Port:
vi: Cổng:

en: SSH Config:
vi: Cấu hình SSH:

en: Terminal Background Color:
vi: Màu nền của thiết bị đầu cuối:

en: Terminal Font:
vi: Phông chữ đầu cuối:

en: Extra Arguments:
vi: Lập luận bổ sung:

en: Forwarded Ports:
vi: Cổng chuyển tiếp:

en: Add new forwarded port
vi: Thêm một cổng chuyển tiếp

en: Source Port:
vi: Cổng nguồn:

en: Destination:
vi: Điểm đến:

en: Local
vi: Nội bộ

en: Remote
vi: Điều khiển

en: Add Tunnel
vi: Thêm đường hầm

en: Appearance
vi: Ngoại hình

en: Tunnels
vi: Đường hầm

en: Other
vi: Cái khác

en: Create a new connection
vi: Tạo kết nối mới

en: Local connection
vi: Kết nối cục bộ

en: Preferences
vi: Sở thích

en: Close All Connections
vi: Đóng tất cả kết nối

en: Restart to apply changes
vi: Khởi động lại để thay đổi

en: Select Hosts Configuration Folder…
vi: Chọn thư mục cấu hình máy chủ…

en: 0 to disable. -1 to unlimited
vi: 0 để vô hiệu hóa. -1 để vô thời hạn

en: Hosts Configuration Folder:
vi: Thư mục cấu hình máy chủ:

en: Scrollback lines:
vi: Dòng cuộn lại:

en: Restore Opened Hosts:
vi: Khôi phục máy chủ đã mở:

en: Sync SSH Config:
vi: Đồng bộ hóa cấu hình SSH:

en: Audible Bell:
vi: Chuông:

en: Encrypt data:
vi: Mã hóa dữ liệu:

en: Use Dark Theme:
vi: Dùng chủ đề tối:

en: General
vi: Chung

en: Terminal
vi: Trạm

en: SSH Connection Manager
vi: Trình quản lí kết nối SSH

en: Start by adding an SSH connection to EasySSH
vi: Bắt đầu bằng cách thêm kết nối SSH vào EasySSH
