extra - en to mr translation catalogue (34 entries)

en: SSH Connection Manager
mr: SSH कनेक्शन व्यवस्थापक

en: A complete, efficient and easy-to-use manager. Create and edit connections, groups, customize the terminal, with multiple instances of the same connection.
mr: एक परिपूर्ण, कार्यक्षम आणि वापरण्यास सुलभ व्यवस्थापक. एकाच कनेक्शनच्या एकाधिक घटनांसह कनेक्शन, गट तयार करा आणि संपादित करा.

en: Update Translations
mr: भाषांतर अद्यतनित करा

en: Bugfix
mr: चूक दुरुस्ती

en: Update Screenshots
mr: स्क्रीनशॉट अद्यतनित करा

en: Basic Bookmarks
mr: मूलभूत बुकमार्क

en: Close all connections
mr: सर्व कनेक्शन बंद करा

en: Update translations
mr: भाषांतर अद्यतनित करा

en: Terminal Search
mr: टर्मिनल शोध

en: Shortcuts
mr: शॉर्टकट्स

en: Account Management
mr: खाते व्यवस्थापन

en: Duplicate connections
mr: डुप्लिकेट कनेक्शन

en: Badge counter of open connections in hosts list
mr: होस्टच्या सूचीमध्ये ओपन कनेक्शनचा बॅज काउंटर

en: Allow ESC as command in SSH
mr: SSH मध्ये कमांड म्हणून ESCला परवानगी द्या

en: Encrypt Data
mr: डेटा कूटबद्ध करा

en: New Translations
mr: नवीन भाषांतर

en: New Icons
mr: नवीन आयकॉन

en: Badge counter for unread changes in terminal
mr: टर्मिनलमध्ये न वाचलेल्या बदलांसाठी बॅज काउंटर

en: Update for Juno
mr: जुनो साठी अद्यतनित करा

en: Dark Theme
mr: गडद थीम

en: Forwarded Ports
mr: अग्रेषित पोर्ट

en: Show in the file manager
mr: फाईल व्यवस्थापकात दाखवा

en: Restore opened hosts
mr: उघडलेल्या होस्टला पुनर्संचयित करा

en: Здравствуй! Added Russian translations thanks to camellan
mr: कॅटलनला धन्यवाद Здравствуй! ने रशियन भाषांतर जोडले

en: Infinite scrollback
mr: अनंत स्क्रोलबॅक

en: Unread icon for new terminal interactions
mr: नवीन टर्मिनल परस्परसंवादांसाठी न वाचलेले आयकॉन

en: Connection in first tab
mr: पहिल्या टॅबमधील कनेक्शन

en: Add translate to pt-br
mr: pt-br वर अनुवाद जोडा

en: Menu in item
mr: आयटममधील मेनू

en: Double click to open connection
mr: कनेक्शन उघडण्यासाठी डबल क्लिक करा

en: Scrollbar, alphabetical order in hosts list and bugfix
mr: स्क्रोलबार, होस्ट यादी आणि बगफिक्समधील वर्णक्रमानुसार

en: Initial release
mr: प्रारंभिक प्रकाशन

en: Murilo Venturoso
mr: व्हेंचरस मुरिलो

en: Manage your SSH connections
mr: आपली SSH कनेक्शन व्यवस्थापित करा
