extra - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: SSH Connection Manager
vi: Trình quản lí kết nối SSH

en: A complete, efficient and easy-to-use manager. Create and edit connections, groups, customize the terminal, with multiple instances of the same connection.
vi: Một trình quản lý hoàn chỉnh, hiệu quả và dễ sử dụng. Tạo và chỉnh sửa các kết nối, nhóm, tùy chỉnh thiết bị đầu cuối, với nhiều trường hợp của cùng một kết nối.

en: Update Translations
vi: Cập nhật bản dịch

en: Bugfix
vi: Vá lỗi

en: Update Screenshots
vi: Cập nhật chụp màn hình

en: Basic Bookmarks
vi: Dấu trang cơ bản

en: Close all connections
vi: Đóng tất cả kết nối

en: Update translations
vi: Cập nhật bản dịch

en: Terminal Search
vi: Tìm kiếm thiết bị đầu cuối

en: Shortcuts
vi: Phím tắt

en: Account Management
vi: Quản lý tài khoản

en: Duplicate connections
vi: Nhân đôi kết nối

en: Badge counter of open connections in hosts list
vi: Bộ đếm huy hiệu của các kết nối đang mở trong danh sách máy chủ lưu trữ

en: Allow ESC as command in SSH
vi: Cho phép ESC là một lệnh trong SSH

en: Encrypt Data
vi: Mã hóa dữ liệu

en: New Translations
vi: Bản dịch mới

en: New Icons
vi: Icon mới

en: Sync ~/.ssh/config
vi: Đồng bộ ~/.ssh/cấu hình

en: Badge counter for unread changes in terminal
vi: Bộ đếm huy hiệu cho các thay đổi chưa đọc trong thiết bị đầu cuối

en: Update for Juno
vi: Cập nhật cho Juno

en: Dark Theme
vi: Chủ đề tối

en: Forwarded Ports
vi: Cổng chuyển tiếp

en: Show in the file manager
vi: Hiển thị trong trình quản lí file

en: Restore opened hosts
vi: Khôi phục máy chủ đã mở

en: Здравствуй! Added Russian translations thanks to camellan
vi: Xin chào! Đã thêm bản dịch tiếng Nga. Cảm ơn camellan

en: Infinite scrollback
vi: Cuộn lùi vô hạn

en: Unread icon for new terminal interactions
vi: Biểu tượng chưa đọc cho các tương tác đầu cuối mới

en: Connection in first tab
vi: Kết nối ở tab đầu

en: Add translate to pt-br
vi: Thêm bản dịch tới pt-br

en: Menu in item
vi: Menu trong item

en: Double click to open connection
vi: Nhấp chuột hai lần để mở kết nối

en: Scrollbar, alphabetical order in hosts list and bugfix
vi: Thanh cuộn, thứ tự bảng chữ cái trong danh sách máy chủ và sửa lỗi

en: Initial release
vi: Phát hành lần đầu

en: Manage your SSH connections
vi: Quản lí kết nối SSH của bạn
