easytag master - en to te translation catalogue (271 entries)

en: Website: %s
te: జాలగూడు: %s

note: * Main Menu Actions
en: _File
te: దస్త్రం (_F)

en: Sort List by Tag
te: కొసను బట్టి జాబితాను క్రమపరుచు

en: Sort List by Property
te: లక్షణం బట్టి జాబితాను క్రమపరుచు

en: Open Files With…
te: దస్త్రాలను దీనితో తెరువు

en: Run a command on the selected files
te: ఎంచుకున్న దస్త్రాలపై ఒక ఆదేశాన్ని నడుపు

en: Select all
te: అన్నిటిని ఎంపికచేయి

en: Unselect All
te: మొత్తం ఎంపిక రద్దు

en: Clear the current selection
te: ప్రస్తుత ఎంపికను శుభ్రపరుచు

en: Invert File Selection
te: దస్త్ర ఎంపికను విలోమించు

en: Invert file selection
te: దస్త్ర ఎంపికను విలోమించు

en: Delete Files
te: దస్త్రాలను తొలగించు

en: Delete files
te: దస్త్రాలను తొలగించు

en: _First File
te: మొదటి దస్త్రం (&O)

en: First file
te: మొదటి దస్త్రం

en: _Previous File
te: మునుపటి దస్త్రం (_P)

en: Previous file
te: మునుపటి దస్త్రం

en: _Next File
te: తదుపరి దస్త్రం (_N)

en: Next file
te: తదుపరి దస్త్రం

en: _Last File
te: చివరి దస్త్రం (_L)

en: Last file
te: చివరి దస్త్రం

en: S_can Files
te: దస్త్రాలను పరికించు (_c)

en: Scan selected files
te: ఎంపికచేసిన దస్త్రాలను పరికించు

en: _Remove Tags
te: కొసలను తీసివేయి (_R)

en: Remove tags
te: కొసలను తీసివేయి

en: _Undo Last Files Changes
te: చివరగా దస్త్రాలకు చేసిన మార్పులను రద్దుచేయి (_U)

en: Undo last files changes
te: చివరగా దస్త్రాలకు చేసిన మార్పులను రద్దుచేయి

en: R_edo Last Files Changes
te: చివరగా దస్త్రాలకు చేసిన మార్పులను మళ్ళీచేయి (_e)

en: Redo last files changes
te: చివరగా దస్త్రాలకు చేసిన మార్పులను మళ్ళీచేయి

en: _Save Files
te: దస్త్రాలను భద్రపరుచు (_S)

en: Save changes to selected files
te: మార్పులను ఎంపికచేసిన దస్త్రాలకు భద్రపరుచు

en: _Force Save Files
te: బలవంతంగా దస్త్రాలను భద్రపరుచు (_F)

en: Force saving files
te: బలవంతంగా దస్త్రాలను భద్రపరుస్తూంది

en: Undo Last Changes
te: చివరి మార్పులను రద్దుచేయి

en: Undo last changes
te: చివరి మార్పులను రద్దుచేయి

en: Redo Last Changes
te: చివరి మార్పులను మళ్ళీచేయి

en: Redo last changes
te: చివరి మార్పులను మళ్ళీచేయి

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: _Browser
te: విహారకం (_B)

en: _Home Directory
te: నివాస సంచయం (_H)

en: Go to home directory
te: నివాస సంచయానికి వెళ్ళు

en: Desktop Directory
te: డెస్క్‌టాప్ సంచయం

en: Go to desktop directory
te: డెస్క్‌టాప్ సంచయానికి వెళ్ళు

en: Documents Directory
te: పత్రాల సంచయం

en: Go to documents directory
te: పత్రాల సంచయానికి వెళ్ళు

en: Downloads Directory
te: దింపుకోళ్ళ సంచయం

en: Go to downloads directory
te: దింపుకోళ్ళ సంచయానికి వెళ్ళు

en: Music Directory
te: సంగీత సంచయం

en: Go to music directory
te: సంగీత సంచయానికి వెళ్ళు

en: _Parent Directory
te: మూల సంచయం (_P)

en: Go to parent directory
te: మూల సంచయానికి వెళ్ళు

en: _Default Directory
te: అప్రమేయ సంచయం (_D)

en: Go to default directory
te: అప్రమేయ సంచయానికి వెళ్ళు

en: Set _Current Path as Default
te: ప్రస్థుత బాటను అప్రమేయముగా అమర్చు (_C)

en: Set current path as default
te: ప్రస్థుత బాటను అప్రమేయముగా అమర్చు

en: Rename Directory…
te: సంచయం పేరుమార్చు...

en: Rename directory
te: సంచయం పేరుమార్చు...

en: Reload Directory
te: సంచయం తిరిగినింపు

en: Reload directory
te: సంచయం తిరిగినింపు

en: Browse Directory With…
te: దీనితో సంచయాన్ని విహరించండి...

en: Run a command on the directory
te: సంచయంపై ఒక ఆదేశాన్ని నడుపు

en: _Collapse Tree
te: వృక్షాన్ని ముడుచు (_C)

en: Collapse directory tree
te: సంచయ వృక్షాన్ని ముడుచు

en: _Reload Tree
te: వృక్షాన్ని తిరిగినింపు (_R)

en: Reload directory tree
te: సంచయ వృక్షాన్ని తిరిగినింపు

en: S_canner Mode
te: పరికింపకం రీతి (_c)

en: _Miscellaneous
te: ఇతరాలు (_M)

en: _Find…
te: వెతుకు...(_F)

en: Search filenames and tags
te: దస్త్రాలపేర్లను మరియు కొసలను వెతుకు

en: CDDB search
te: CDDB శోధన

en: Load filenames from a text file
te: ఒక పాఠ్య దస్త్రం నుండి దస్త్రాలపేర్లను ఎక్కించు

en: Generate Playlist…
te: పాటలజాబితాను ఉత్పత్తించు...

en: Generate a playlist
te: పాటలజాబితాను ఉత్పత్తించు

en: Run Audio Player
te: ఆడియో ప్రదర్శకాన్ని నడుపు

en: Run audio player
te: ఆడియో ప్రదర్శకాన్ని నడుపు

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Preferences
te: అభిరుచులు (_P)

note: The window
en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: _View
te: చూడటం (_V)

en: _Go
te: వెళ్ళు (_G)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Contents
te: విషయాలు (_C)

en: Show help
te: సహాయం చూపించు

en: _About
te: గురించి (_A)

en: About
te: గురించి

note: * Following items are on toolbar but not on menu
en: Stop the current action
te: ప్రస్తుత చర్యను రద్దుచేయి

note: * Popup menu's Actions
en: _File Operations
te: దస్త్ర పరిక్రియలు (_F)

en: S_canner
te: పరికింపకం (_c)

en: CDDB Search Files…
te: CDDB శోధనా దస్త్రాలు…

en: CDDB search files…
te: CDDB శోధనా దస్త్రాలు…

note: { AM_ARTIST_OPEN_FILE_WITH,     GTK_STOCK_OPEN,    _("Open File(s) with…"),     NULL, _("Open File(s) with…"),     G_CALLBACK(Browser_Open_Run_Program_List_Window??? Browser_Open_Run_Program_Tree_Window???) }, { AM_ALBUM_OPEN_FILE_WITH,      GTK_STOCK_OPEN,    _("Open File(s) with…"),     NULL, _("O
en: Clear log
te: చిట్టాను చెరిపివేయి

note: { AM_BROWSE_SUBDIR,      GTK_STOCK_INDEX,        _("Browse _Subdirectories"),                         NULL, _("Browse _Sub-directories"),                         NULL,                                    FALSE },
en: Browse _Subdirectories
te: ఉపసంచయాలను విహరించు (_S)

en: Browse subdirectories
te: ఉపసంచయాలను విహరించు

en: Show Hidden Directories
te: దాచబడిన సంచయాలను చూపించు

en: Show hidden directories
te: దాచబడిన సంచయాలను చూపించు

en: _Show Scanner
te: పరికింపకాన్ని చూపించు (_S)

en: Show scanner
te: పరికింపకాన్ని చూపించు

en: Tree Browser
te: వృక్ష విహారకం

en: View by directory tree
te: సంచయ వృక్షంచే చూడండి

en: Artist and Album
te: కళాకారి మరియు ఆల్బమ్

en: _Fill Tags…
te: కొసలను నింపు...(_F)

en: Fill tags
te: కొసలను నింపు

en: _Rename Files and Directories…
te: దస్త్రాలు మరియు సంచయాల పేరుమార్చు...(_R)

en: Rename files and directories
te: దస్త్రాలు మరియు సంచయాల పేరుమార్చు

en: _Process Fields…
te: ప్రక్రియ క్షేత్రాలు...(_P)

en: Process Fields
te: ప్రక్రియ క్షేత్రాలు

en: <All albums>
te: <అన్ని ఆల్బమ్లు>

en: Tree
te: వృక్షం

en: Filename
te: దస్త్రంపేరు

en: Title
te: శీర్షిక

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Artist".
en: Artist
te: కళాకారులు

en: Album Artist
te: ఆల్బమ్ కళాకారి

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Album".
en: Album
te: ఆల్బమ్

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Disc
te: డిస్కు

en: Track
te: ట్రాక్

en: Genre
te: సాహిత్యం

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Composer
te: స్వరకర్త:

en: Original Artist
te: అసలు కళాకారి

en: Copyright
te: నకలుహక్కు

en: Encoded By
te: ఎన్కోడు చేసినవారు

en: # Albums
te: # ఆల్బమ్‌లు

en: # Files
te: # దస్ర్తాలు

en: Artist & Album
te: కళాకారి & ఆల్బమ్

en: Program to run:
te: నడుపుటకు కార్యక్రమమును ఎంచుకోండి:

en: Open Files With
te: దస్త్రాలను దీనితో తెరువు

en: Artist / Album
te: కళాకారి / ఆల్బమ్

en: Category
te: వర్గం

note: Note: don't set "" instead of NULL else this will cause problem with translation language Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Track Name".
en: Track Name
te: ట్రాక్ పేరు

en: Duration
te: నిడివి

en: CDDB Search
te: CDDB శోధన

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "All fields".
en: All Fields
te: అన్ని క్షేత్రాలు

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Other".
en: Other
te: ఇతర

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "All Categories".
en: All Categories
te: అన్ని వర్గాలు

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Classical".
en: Classical
te: సాంప్రదాయకం

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Country".
en: Country
te: దేశం

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Misc".
en: Misc.
te: ఇతరాలు.

note: Translators: This option is for the previous 'search in' option. For * instance, translate this as "Search in:" "Rock".
en: Rock
te: రాక్

note: Button to display/hide the categories
en: Categories
te: వర్గాలు

note: * Results command
en: Results:
te: ఫలితాలు:

en: Search:
te: శోధించు:

en: All
te: అన్నీ

en: Found one matching album | Found %d matching albums
te[0]: ఒక సరిపోలిన ఆల్బమ్ కనబడింది
te[1]: %d సరిపోలిన ఆల్బమ్లు కనబడ్డాయి

en: One file selected | %d files selected
te[0]: ఒక దస్త్రం ఎంచుకోబడింది
te[1]: %d దస్త్రాలు ఎంపికచేయబడ్డాయి

en: Arabic (IBM-864)
te: అరబిక్ (IBM-864)

en: Arabic (ISO-8859-6)
te: అరబిక్ (ISO 8859-6)

en: Arabic (Windows-1256)
te: అరబిక్ (విండోస్-1256)

en: Baltic (ISO-8859-13)
te: బాల్టిక్ (ISO-8859-13)

en: Baltic (ISO-8859-4)
te: బాల్టిక్ (ISO-8859-13)

en: Baltic (Windows-1257)
te: బాల్టిక్ (విండోస్-1257)

en: Celtic (ISO-8859-14)
te: సెల్టిక్ (ISO-8859-14)

en: Central European (IBM-852)
te: మధ్య ఐరోపా (IBM-852)

en: Central European (ISO-8859-2)
te: సౌత్ యురోపియన్ (ISO-8859-2)

en: Central European (Windows-1250)
te: మధ్య ఐరోపా  (Windows-1250)

en: Chinese Simplified (GB18030)
te: సరళ చైనీసు (GB18030)

en: Chinese Simplified (GB2312)
te: సరళ చైనీసు (GB2312)

en: Chinese Traditional (Big5)
te: సాంప్రదాయ చైనీస్ (Big5)

en: Chinese Traditional (Big5-HKSCS)
te: సాంప్రదాయ చైనీసు  (Big5-HKSCS)

en: Cyrillic (IBM-855)
te: సిరిల్లిక్ (IBM-855)

en: Cyrillic (ISO-8859-5)
te: సిరిల్లిక్ (ISO 8859-5)

en: Cyrillic (ISO-IR-111)
te: సిరిల్లిక్ (ISO-IR-111)

en: Cyrillic (KOI8-R)
te: సిరిల్లిక్ (KOI8-R)

en: Cyrillic (Windows-1251)
te: సిరిలిక్ (విండోస్-1251)

en: Cyrillic/Russian (CP-866)
te: సిరిల్లిక్/రష్యన్ (IBM-866)

en: Cyrillic/Ukrainian (KOI8-U)
te: సిరిల్లిక్/యుక్రైనియన్ (KOI8-U)

en: English (US-ASCII)
te: ఇంగ్లీష్ (US-ASCII)

en: Greek (ISO-8859-7)
te: గ్రీక్ (ISO-8859-7)

en: Greek (Windows-1253)
te: గ్రీక్ (విండోస్-1253)

en: Hebrew (IBM-862)
te: హిబ్రూ (IBM-862)

en: Hebrew (Windows-1255)
te: హిబ్రూ (విండోస్-1255)

en: Japanese (EUC-JP)
te: జపనీస్ (EUC-JP)

en: Japanese (ISO-2022-JP)
te: జపనీస్ (ISO-2022-JP)

en: Japanese (Shift_JIS)
te: జపనీస్ (Shift_JIS)

en: Korean (EUC-KR)
te: కొరియన్ (EUC-KR)

en: Nordic (ISO-8859-10)
te: నార్డిక్ (ISO-8859-10)

en: South European (ISO-8859-3)
te: సౌత్ యురోపియన్ (ISO-8859-3)

en: Thai (TIS-620)
te: థాయ్ (TIS-620)

en: Turkish (IBM-857)
te: టర్కిష్ (IBM-857)

en: Turkish (ISO-8859-9)
te: టర్కిష్ (ISO-8859-9)

en: Turkish (Windows-1254)
te: టర్కిష్ (విండోస్-1254)

note: {N_("Unicode (UTF-7)"),                   "UTF-7"         },
en: Unicode (UTF-8)
te: యూనీకోడ్ (UTF-8)

note: {N_("Unicode (UTF-16BE)"),                "UTF-16BE"      }, {N_("Unicode (UTF-16LE)"),                "UTF-16LE"      }, {N_("Unicode (UTF-32BE)"),                "UTF-32BE"      }, {N_("Unicode (UTF-32LE)"),                "UTF-32LE"      },
en: Vietnamese (VISCII)
te: వియత్నామీస్ (VISCII)

en: Vietnamese (Windows-1258)
te: వియత్నామీస్ (విండోస్-1258)

en: Visual Hebrew (ISO-8859-8)
te: విజువల్ హిబ్రూ (ISO-8859-8)

en: Western (IBM-850)
te: వెస్ట్రన్ (IBM-850)

en: Western (ISO-8859-1)
te: వెస్ట్రన్ (ISO-8859-1)

en: Western (ISO-8859-15)
te: వెస్ట్రన్ (ISO-8859-15)

en: Western (Windows-1252)
te: వెస్ట్రన్ (Windows-1252)

en: Invalid UTF-8
te: చెల్లని UTF-8

note: * Browser
en: Browser
te: విహారకం

en: File
te: దస్త్రం

note: Default values are MPs data Nothing to display gtk_label_set_text(GTK_LABEL(VersionLabel),""); gtk_label_set_text(GTK_LABEL(VersionValueLabel),""); Version changed to encoder version Encoder version
en: Encoder:
te: ఎన్కోడరు:

en: Bitrate:
te: బిట్‌రేట్:

note: Translators: Please try to keep this string as short as possible as it * is shown in a narrow column.
en: Frequency:
te: పౌనఃపున్యం:

note: Mode
en: Mode:
te: రీతి:

en: Size:
te: పరిమాణం:

en: Duration:
te: నిడివి:

note: Main Frame
en: Tag
te: కొస

note: * 1 - Page for common tag fields
en: Common
te: ఉమ్మడి

note: Title
en: Title:
te: శీర్షిక:

note: Artist
en: Artist:
te: కళాకారి:

note: Album Artist
en: Album artist:
te: ఆల్బమ్ కళాకారి:

note: Album
en: Album:
te: ఆల్బమ్:

note: Disc Number
en: CD:
te: సీడీ:

note: Year
en: Year:
te: సంవత్సరం:

note: To have enough space to display the icon
en: Track #:
te: పాట #:

note: Genre
en: Genre:
te: సాహిత్యం:

note: Comment
en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

note: Attach_Popup_Menu_To_Tag_Entries(GTK_ENTRY(CommentView)); Composer (name of the composers)
en: Composer:
te: స్వరకర్త:

note: Translators: Original Artist / Performer. Please try to keep this string * as short as possible, as it must fit into a narrow column.
en: Orig. artist:
te: అసలు కళాకారి:

note: Copyright
en: Copyright:
te: నకలుహక్కు:

note: Encoded by
en: Encoded by:
te: ఎన్కోడు చేసినవారు:

note: * 2 - Page for extra tag fields
en: Images
te: బొమ్మలు

en: ID3 Tag
te: ID3 కొస

en: MP3 File
te: MP3 దస్త్రం

en: MP2 File
te: MP2 దస్త్రం

en: Ogg Vorbis File
te: Ogg Vorbis దస్త్రం

en: Speex File
te: Speex దస్త్రం

en: FLAC File
te: FLAC దస్త్రం

en: Monkey's Audio File
te: Monkey's Audio దస్త్రం

en: MP4/AAC File
te: MP4/AAC దస్త్రం

en: Wavpack File
te: Wavpack దస్త్రం

en: Opus File
te: Opus దస్త్రం

en: File not found
te: దస్త్రం కనపడలేదు

note: And refresh the number of files in this directory
en: One file | %u files
te[0]: ఒక దస్త్రం
te[1]: %u దస్త్రాలు

note: Bitrate
en: %d kb/s
te: %d కిబై/సె

note: Samplerate
en: %d Hz
te: %d హెర్ట్జ్

en: Filename translation
te: దస్త్రంపేరు అనువాదం

note: Mode mpeg4ip library seems to always return -1
en: Channels:
te: ఛానళ్ళు:

en: Corrupted file
te: దస్త్రం పాడైనది

en: Log
te: చిట్టా

en: Generate Playlist
te: పాటలజాబితాను ఉత్పత్తించు

en: Found one file | Found %d files
te[0]: ఒక దస్త్రం కనపడింది
te[1]: %d దస్త్రాలు కనపడ్డాయి

en: File:
te: దస్త్రం:

note: Mode changed to profile name
en: Profile:
te: ప్రవర

en: Stereo
te: స్టీరియో

en: Add Images
te: బొమ్మలను జోడించు

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: PNG and JPEG
te: PNG మరియు JPEG

en: Image Properties %d/%d
te: బొమ్మ లక్షణాలు %d/%d

en: Image Type
te: బొమ్మ రకం

note: Description of the picture
en: Image Description:
te: బొమ్మ వివరణ:

en: Save Image %d/%d
te: బొమ్మను భద్రపరుచు %d/%d

en: JPEG image
te: JPEG బొమ్మ

en: PNG image
te: PNG బొమ్మ

en: GIF image
te: GIF బొమ్మ

en: Unknown image
te: తెలియని బొమ్మ

en: pixels
te: చిణువులు

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Load Image File
te: బొమ్మ దస్త్రాన్ని నింపు

note: Label
en: Default directory:
te: అప్రమేయ సంచయం:

note: User interface
en: User Interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Red color
te: ఎరుపు రంగు

note: g_signal_connect(G_OBJECT(NumberTrackFormated),"toggled",G_CALLBACK(Number_Track_Formatted_Toggled),NULL); * g_signal_emit_by_name(G_OBJECT(NumberTrackFormated),"toggled"); gtk_tooltips_set_tip(Tips,GTK_BIN(FilePlayerCombo)->child,_("Enter the program used to " "play the files. Some arguments can be
en: File Settings
te: దస్త్ర అమరికలు

note: File (name) Options
en: File Options
te: దస్త్ర ఐచ్ఛికాలు

note: ID3v2 tag version
en: Version:
te: రూపాంతరం:

note: Charset Id3V1 writing character set
en: Charset:
te: అక్షరసమితి:

note: Unicode
en: Unicode
te: యూనికోడ్

note: * Scanner
en: Scanner
te: పరికింపకం

note: Properties of the scanner window
en: Scanner Window
te: పరికింపకం కిటికీ

note: Other options
en: Fields
te: క్షేత్రాలు

en: Name:
te: పేరు:

en: Port:
te: పోర్టు:

en: Path:
te: బాట:

note: CDDB Proxy Settings
en: Proxy Settings
te: ప్రాక్సీ  అమరికలు

en: User Name:
te: వాడుకరి పేరు:

en: User Password:
te: వాడుకరి సంకేతపదం:

en: Invert selection
te: ఎంపికను విలోమించు
