EiskaltDC++ - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Added
vi: Đã thêm vào

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Aliases not found.
vi: Không tìm thấy các tên đại diện.

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Away mode off
vi: Tắt chế độ away

en: Away mode on:
vi: Mở chế độ away:

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Clear chat
vi: Làm rỗng nội dung tán gẫu

en: Connect
vi: Kết nối

en: Description
vi: Mô tả

en: Directory
vi: Thư mục

en: Done
vi: Đã hoàn tất

en: Download Queue
vi: Hàng đợi tải xuống

en: Downloaded
vi: Đã tải xuống

en: Errors
vi: Lỗi

en: Exact size
vi: Kích thước chính xác

en: File not available
vi: Tập tin hiện không có

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Files
vi: Các tập tin

en: Full Path
vi: Đường dẫn đầy đủ

en: Full tree does not match TTH root
vi: Cây dạng đầy đủ không khớp với TTH root

en: High
vi: Cao

en: Highest
vi: Cao nhất

en: Hub
vi: Kết nối chung

en: Hub Menu
vi: Menu Kết Nối Chung

en: Low
vi: Thấp

en: Lowest
vi: Thấp nhất

en: Match Queue
vi: Khớp với hàng đợi

en: Name
vi: Tên

en: No errors
vi: Không có lỗi

en: Normal
vi: Bình thường

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Open file
vi: Mở tập tin

en: Passive user
vi: Người dùng bị động

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Paused
vi: Tạm dừng

en: Priority
vi: Mức độ ưu tiên

en: Reconnect
vi: Kết nối lại

en: Remote client does not fully support TTH - cannot download
vi: Điều khiển từ xa phía client không hỗ trợ đầy đủ TTH - không thể tải xuống

en: Remove
vi: Loại bỏ

en: Running...
vi: Đang chạy...

en: Search String
vi: Tìm kiếm chuỗi

en: Size
vi: Kích thước

en: Source too slow
vi: Nguồn quá chậm

en: Speed
vi: Tốc độ

en: Status
vi: Trạng thái

en: Stop
vi: Dừng lại

en: System default
vi: Mặc định theo hệ thống

en: Tag
vi: Thẻ đánh dấu

en: Time
vi: Thời gian

en: Transferred
vi: Đã truyền dẫn

en: User
vi: Người dùng
