gnome-todo master - en to ml translation catalogue (62 entries)

en: To Do
ml: ചെയ്യാനുള്ളവ

en: Task manager for GNOME
ml: ഗ്നോമിനുള്ള ടാസ്ക് മാനേജർ

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലുപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലുപ്പം (വീതിയും ഉയരവും).

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y).
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (x ഉം y).

en: List of active extensions
ml: സജീവമായ വിപുലീകരണങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റ്

en: _Today
ml: ഇന്ന് (_T)

en: Welcome
ml: സ്വാഗതം

en: Extensions
ml: വിപുലീകരണങ്ങൾ

en: No extensions found
ml: വിപുലീകരണങ്ങളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Select a storage location
ml: സംഭരണ സ്ഥലം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Off
ml: ഓഫ്

en: Click to add a new Google account
ml: ഒരു പുതിയ ഗൂഗിൾ അക്കൗണ്ട് ചേർക്കാൻ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

en: Google
ml: ഗൂഗിൾ

en: Click to add a new Microsoft Exchange account
ml: ഒരു പുതിയ മൈക്രോസോഫ്ട് എക്സ്ചേഞ്ച് അക്കൗണ്ട് ചേർക്കാൻ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

en: Microsoft Exchange
ml: മൈക്രോസോഫ്ട് എക്സ്ചേഞ്ച്

en: Rename
ml: പേരുമാറ്റുക

en: Delete
ml: ഇല്ലാതാക്കുക

en: _New List
ml: പുതിയ പട്ടിക (_N)

en: _About
ml: ടുഡുനെക്കുറിച്ച് (_A)

en: _Quit
ml: അടയ്ക്കുക (_Q)

en: No date set
ml: തീയതി സജ്ജീകരിച്ചിട്ടില്ല

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Tomorrow
ml: നാളെ

en: All
ml: എല്ലാം

en: Show Notifications
ml: അറിയിപ്പുകൾ കാണിക്കുക

en: Error loading GNOME Online Accounts
ml: ഗ്നോം ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ടുകൾ ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പിശക്

en: An error occurred while creating a task
ml: ടാസ്ക് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ പിശക് സംഭവിച്ചു

en: An error occurred while creating a task list
ml: ടാസ്ക് ലിസ്റ്റ് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ പിശക് സംഭവിച്ചു

en: On This Computer
ml: ഈ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ

en: Overdue
ml: സമയപരിധി കഴിഞ്ഞു

en: Next 7 Days
ml: അടുത്ത 7 ദിവസം

en: Cannot create Todo.txt file
ml: Todo.txt ഫയൽ സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയില്ല

note: Filechooser
en: Select a file
ml: ഒരു ഫയൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Error opening Todo.txt file
ml: Todo.txt ഫയൽ തുറക്കുന്നതിൽ പിശക്

en: Error while opening the file monitor. Todo.txt will not be monitored
ml: ഫയൽ മോണിറ്റർ തുറക്കുമ്പോൾ പിശകുണ്ടായി. Todo.txt നിരീക്ഷിക്കപ്പെടില്ല

en: On the Todo.txt file
ml: Todo.txt ഫയലിൽ

en: Todo.txt File
ml: Todo.txt ഫയൽ

en: Source of the Todo.txt file
ml: Todo.txt ഫയലിന്റെ ഉറവിടം

note: Translators: 'Unscheduled' as in 'Unscheduled tasks'
en: Unscheduled
ml: സമയ പട്ടികയില്‍ പ്പെടുത്താത്തത്

note: Translators: 'Unscheduled' as in 'Unscheduled tasks'
en: Unscheduled (%d)
ml: സമയ പട്ടികയില്‍ പെടുത്താത്തത് (%d)

en: Quit GNOME To Do
ml: ഗ്നോം ടുഡു അടയ്ക്കുക

en: Enable debug messages
ml: ഡീബഗ് സന്ദേശങ്ങൾ പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Copyright © 2015–2018 The To Do authors
ml: പകര്‍പ്പവകാശം © 2015–2018 ടുഡു എഴുത്തുകാര്‍

en: No more tasks left
ml: ടാസ്ക്കുകൾ ഒന്നുംതന്നെ ഇല്ല

en: Nothing else to do here
ml: ഇവിടെ ചെയ്യാൻ മറ്റൊന്നും ഇല്ല

en: You made it!
ml: നിങ്ങള്‍ അത് ചെയ്തു!

en: Looks like there’s nothing else left here
ml: ഇവിടെ വേറെയൊന്നും കാണുന്നില്ല

en: Get some rest now
ml: ഇപ്പോൾ വിശ്രമിക്കൂ

en: Enjoy the rest of your day
ml: ബാക്കിയുള്ള ദിവസം അടിച്ച് പൊളിക്കു

en: Good job!
ml: നല്ല ജോലി!

en: Meanwhile, spread the love
ml: സ്നേഹം കൊണ്ട് ലോകം കീഴടക്കുക

en: Working hard is always rewarded
ml: കഠിനാധ്വാനത്തിന് എല്ലായ്പ്പോഴും പ്രതിഫലം ലഭിക്കുന്നു

en: No tasks found
ml: ടാസ്ക്കുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: You can add tasks using the <b>+</b> above
ml: <b>+</b> വെച്ച് കൂടുതല്‍ ടാസ്കുകള്‍ ചേര്‍ക്കാം

en: Error loading extension
ml: വിപുലീകരണം ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പിശക്

en: Error unloading extension
ml: വിപുലീകരണം അൺലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പിശക്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Undo
ml: പൂർവാവസ്ഥയിലാക്കുക

en: Rename %s
ml: പേരുമാറ്റുക %s
