engrampa 1.25.0 - en to gu translation catalogue (240 entries)

en: File is not a valid .desktop file
gu: ફાઈલ માન્ય .desktop ફાઈલ નથી

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
gu: નહિં ઓળખાયેલ ડેસ્કટોપ ફાઈલ આવૃત્તિ '%s'

en: Starting %s
gu: સુયોજન %s

en: Application does not accept documents on command line
gu: કાર્યક્રમ આદેશ વાક્ય પર દસ્તાવેજો સ્વીકારતું નથી

en: Unrecognized launch option: %d
gu: નહિં ઓળખાયેલ લોન્ચ વિકલ્પ: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
gu:  'Type=Link' ડેસ્કટોપ નોંધણીને URIs દસ્તાવેજ ને પસાર કરી શકતુ નથી

en: Not a launchable item
gu: લોન્ચ કરી શકાય તેવી વસ્તુ નથી

en: Disable connection to session manager
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપકમાં જોડાણ નિષ્ક્રિય કરો

en: Specify file containing saved configuration
gu: સંગ્રહાયેલ રૂપરેખાંકન સમાવતી ફાઈલ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify session management ID
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન ID સ્પષ્ટ કરો

en: ID
gu: ઓળખ

en: Session management options:
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો:

en: Show session management options
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો બતાવો

en: Archive Manager
gu: પેટીનો વ્યવસ્થાપક

en: Create and modify an archive
gu: પેટી બનાવો અને સુધારો

en: View the folders pane
gu: ફોલ્ડરો તકતી જુઓ

en: Extract Here
gu: અંહિ પેટીનો અર્ક કાઢો

en: Extract To...
gu: અંહિ અર્ક કાઢો...

en: Extract the selected archive
gu: પસંદ કરેલ પેટીનો અર્ક કાઢો

en: Compress...
gu: સંકોચો...

en: Create a compressed archive with the selected objects
gu: પસંદ કરેલ વસ્તુઓ સાથે સંકોચેલ પેટી બનાવો

en: Engrampa
gu: ફાઇલ રોલર

en: Could not create the archive
gu: પેટી બનાવી શકતી નથી

en: You have to specify an archive name.
gu: તમારે પેટીનું નામ સ્પષ્ટ કરવું પડશે.

en: You don't have permission to create an archive in this folder
gu: આ ફોલ્ડરમાં પેટી બનાવવા માટે તમારી પાસે મંજૂરી નથી

en: Archive type not supported.
gu: પેટીનો પ્રકાર આધાર આપતો નથી.

en: Could not delete the old archive.
gu: જૂની પેટીને દૂર કરી શક્યા નથી.

en: Open
gu: ખોલો

en: All archives
gu: પેટી (_A)

en: All files
gu: બધી ફાઇલો

en: Last Output
gu: છેલ્લો આઉટપુટ

en: Could not add the files to the archive
gu: ફાઇલો પેટીમાં ઉમેરી શકાતી નથી

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
gu: તમારી પાસે "%s" ફાઇલો વાંચવાની સત્તા નથી

en: Save Options
gu: વિકલ્પો સંગ્રહિત કરો

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: Enter the password for the archive '%s'.
gu: પેટી '%s' માટે પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
gu: નામ "%s" માન્ય નથી કારણકે તે અક્ષરો સમાવી શકતુ નથી: %s
    
    %s

en: Please use a different name.
gu: મહેરબાની કરીને અલગ નામ વાપરો.

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
gu: તમારી પાસે લક્ષ્ય ફોલ્ડરમાં પેટી બનાવવાની યોગ્ય પરવાનગીઓ નથી.

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
gu: અંતિમ મુકામ ફોલ્ડર "%s" અસ્તિત્વમાં નથી.
    
    શું તમે એને બનાવવા માંગો છો?

en: Create _Folder
gu: ફોલ્ડર બનાવો (_F)

en: Could not create the destination folder: %s.
gu: અંતિમ મુકામ માટેની ફાઇલ બનાવી શકાતી નથી: %s.

en: Archive not created
gu: પેટી બનેલી નથી

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
gu: પેટી પહેલાથી જ હાજર છે.  શું તમે તેના પર ફરીથી લખવા માંગો છો?

en: _Overwrite
gu: ફરીથી લખવું (_O)

en: Extraction not performed
gu: અર્ક કાઢી શકાયો નહિં

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
gu: તમારી પાસે "%s" ફોલ્ડરમાં પેટીનો અર્ક કાઢવાની સાચી પરવાનગીઓ નથી

[ctx: File]
en: Save
gu: સંગ્રહો

en: There was an internal error trying to search for applications:
gu: કાર્યક્રમો માટે શોધવાનો પ્રયાસ કરવામાં આંતરિક ભૂલ હતી:

en: %s Properties
gu: %s ગુણધર્મો

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
gu: શું ફાઈલ "%s" ને પેટી "%s" માં સુધારવી છે?

en: Update the files in the archive "%s"?
gu: શું પેટી "%s" માં ફાઈલો સુધારવી છે?

en: All Files
gu: બધી ફાઈલો

en: You don't have the right permissions.
gu: તમારી પાસે તે કરવા માટે ખરી પરવાનગીઓ નથી.

en: This archive type cannot be modified
gu: પેટીનો પ્રકાર ને બદલી શકાતો નથી

en: You can't add an archive to itself.
gu: એક પેટીમાં બીજી પેટી ઉમેરી શકાય નહિં.

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Adding file:
gu: ફાઇલ ઉમેરી રહ્યા છેઃ

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Extracting file:
gu: ફાઇલો અર્ક કાઢી રહ્યા છેઃ

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Removing file:
gu: ફાઇલ દૂર કરી રહ્યા છેઃ

en: Could not find the volume: %s
gu: વોલ્યુમને શોધી શકાતુ નથી: %s

en: Deleting files from archive
gu: પેટીમાંથી ફાઇલ કાઢી રહ્યા છે

en: Recompressing archive
gu: પેટીને ફરીથી સંકોચી રહ્યા છે

en: Decompressing archive
gu: પેટીનું ફરીથી વિસ્તૃતીકરણ કરી રહ્યા છે

en: Debian package
gu: ડૅબિયન પૅકૅજ

en: Bzip2 compressed file
gu: Bzip2 સંકુચિત ફાઈલ

en: Folder
gu: ફોલ્ડર

en: [read only]
gu: [માત્ર વાંચી શકાય તેવું]

en: Could not display the folder "%s"
gu: ફોલ્ડર "%s" દર્શાવી શકાયુ નથી

en: Getting the file list
gu: ફાઇલોની યાદી મેળવી રહ્યુ છે

en: _Quit
gu: બહાર નીકળો (_Q)

en: _Open the Archive
gu: પેટીને ખોલો (_O)

en: _Show the Files
gu: ફાઇલોને બતાવો (_S)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Extraction completed successfully
gu: અર્ક સફળતાપૂર્વક સમાપ્ત થઇ ગયો

en: Archive created successfully
gu: પેટી સફળતાપૂર્વક બની ગઇ

en: Command exited abnormally.
gu: આદેશ અસામાન્ય રીતે બહાર નીકળી ગયો.

en: An error occurred while extracting files.
gu: ફાઇલોનો અર્ક કાઢતી વખતે ભૂલ આવી.

en: Could not open "%s"
gu: "%s" ખોલી શકાયુ નથી

en: An error occurred while loading the archive.
gu: પેટીને લાવતી વખતે ભૂલ ઉદ઼ભવી.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
gu: પેટીમાંથી ફાઇલો કાઢી નાખતી વખતે ભૂલ ઉદ઼ભવી.

en: An error occurred while adding files to the archive.
gu: પેટીમાં ફાઇલો ઉમેરતી વખતે ભૂલ ઉદ઼ભવી.

en: An error occurred while testing archive.
gu: પેટીને ચકાસતી વખતે ભૂલ ઉદ઼ભવી.

en: An error occurred while saving the archive.
gu: પેટીને સંગ્રહ કરી રહ્યા બોય તે વખતે ભૂલ ઉદ઼ભવી.

en: An error occurred.
gu: ભૂલ ઉત્પન્ન થયેલ છે.

en: Command not found.
gu: આદેશ મળ્યો નથી.

en: Test Result
gu: પરિણામ ચકાસો

en: Could not perform the operation
gu: પ્રક્રિયા થઈ શકી નહિ

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
gu: શું તમે આ ફાઇલને વર્તમાન પેટીમાં ઉમેરવા માગો છો કે પછી તેને નવી પેટી તરીકે બનાવવા માગે છો?

en: Do you want to create a new archive with these files?
gu: શું તમે આ ફાઇલો માટે નવી પેટી બનાવવા માગે છો?

en: Create _Archive
gu: પેટી બનાવો (_A)

en: Folders
gu: ફોલ્ડરો

[ctx: File]
en: Size
gu: માપ

[ctx: File]
en: Type
gu: પ્રકાર

[ctx: File]
en: Date Modified
gu: તારીખ દલાયેલી છે

[ctx: File]
en: Location
gu: સ્થાન

[ctx: File]
en: Name
gu: નામ

en: Find:
gu: શોધો:

en: Close the folders pane
gu: ફોલ્ડરો તકતી બંધ કરો

note: Translators: this is the label for the "open recent file" sub-menu.
en: Open _Recent
gu: છેલ્લું ખોલો (_R)

en: Open a recently used archive
gu: છેલ્લે વપરાયેલ પેટી ખોલો

note: Translators: after the colon there is a folder name.
en: _Location:
gu: સ્થાન (_L):

en: Could not save the archive "%s"
gu: પેટી "%s" નો સંગ્રહ કરી શકાયો નથી

en: Replace _All
gu: બધુ બદલો (_A)

en: _Skip
gu: છોડી દો (_S)

en: _Replace
gu: જગ્યા બદલો (_R)

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
gu: "%s" નામવાળું ફોલ્ડર પહેલાથી જ હાજર છે.
    
    %s

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
gu: "%s" નામવાળું ફોલ્ડર પહેલાથી જ હાજર છે.
    
    %s

en: Rename
gu: ફરીથી નામ આપો

en: _Rename
gu: ફરીથી નામ આપો (_R)

en: Could not rename the folder
gu: ફોલ્ડરને ફરીથી નામ આપી શકાયુ નથી

en: Could not rename the file
gu: ફાઈલને ફરીથી નામ આપી શકાયુ નથી

en: Paste Selection
gu: પસંદગીને ચોંટાડો

en: _Paste
gu: ચોંટાડો (_P)

en: Add files to an archive
gu: પેટીમાં ફાઇલો ઉમેરો

en: Extract archive
gu: પેટીનો અર્ક કાઢવો

en: Command _Line Output
gu: આદેશવાક્યનું આઉટપુટ

en: Could not display help
gu: મદદ દેખાડી શકાઈ નથી

en: Add files to the specified archive and quit the program
gu: ફાઇલોને સ્પષ્ટ કરેલી પેટીમાં ઉમેરો અને કાર્યક્રમની બહાર નીકડી જાઓ

en: ARCHIVE
gu: પેટી

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
gu: ફાઇલ ઉમેરતી વખતે પેટીનું નામ જાણો અને પછી કાર્યક્રમની બહાર નીકડી જાઓ

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
gu: પેટીનો સ્પષ્ટ કરેલા ફોલ્ડરમાં અર્ક કાઢો અને કાર્યક્રમની બહાર નીકડી જાઓ

en: FOLDER
gu: ફોલ્ડર

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
gu: પેટી નો અર્ક કાઢતી વખતે અંતિમ મુકામના ફોલ્ડરનું નામ પૂછો અને કાર્યક્રમની બહાર નીકડી જાઓ

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
gu: પેટી ફોલ્ડરમાં પેટીઓનાં સમાવિષ્ટોનો અર્ક કાઢો અને કાર્યક્રમની બહાર નીકળી જાઓ

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
gu: નક્કી કરેલ ફોલ્ડરમાં '--add' અને '--extract' આદેશ વાપરો

en: Create destination folder without asking confirmation
gu: પુછ્યા વગર અંતિમ મુકામ માટેનું ફોલ્ડર બનાવો

en: Show the application's version
gu: કાર્યક્રમની આવૃત્તિ બતાવો

en: Compress
gu: સંકોચો

en: - Create and modify an archive
gu: - પેટી બનાવો અને સુધારો

en: Load Options
gu: લાવવાના વિકલ્પો

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: C_reate
gu: બનાવો (_r)

en: _Filename:
gu: ફાઇલનામ (_F):

en: Location
gu: સ્થાન

en: _Encrypt the file list too
gu: ફાઇલોની યાદી ને પણ એન્ક્રિપ્ટ કરો (_E)

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: _Other Options
gu: બીજા વિકલ્પો (_O)

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
gu: <span weight="bold" size="larger">પાસવર્ડ જરૂરી</span>

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _All files
gu: બધી ફાઇલો (_A)

en: _Selected files
gu: પસંદ કરેલી ફાઇલો (_S)

en: example: *.txt; *.doc
gu: ઉદાહરણ તરીકે: *.txt; *.doc

en: _Files:
gu: ફાઇલો (_F):

en: _Add
gu: ઉમેરવું (_A)

en: Add only if _newer
gu: નવી હોય તો જ ઉમેરો (_n)

en: Add a Folder
gu: ફોલ્ડર ઉમેરો

en: _Include subfolders
gu: ગૌણ ફોલ્ડરોને સમાવતા (_I)

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
gu: સાંકેતીક કડીઓ ધરાવતા ફોલ્ડરોને બાદ કરતા

en: Include _files:
gu: ફાઇલો ઉમેરો (_f):

en: example: *.o; *.bak
gu: ઉદાહરણ તરીકે: *.o; *.bak

en: E_xclude files:
gu: ફાઇલોને બાદ કરો (_x):

en: _Exclude folders:
gu: ફાઇલોને બાદ કરો (_E):

en: _Load Options
gu: વિકલ્પો લાવો (_L)

en: Sa_ve Options
gu: વિકલ્પો સંગ્રહિત કરો (_v)

en: _Reset Options
gu: વિકલ્પો ફરીથી સુયોજિત કરો (_R)

en: Extract
gu: અર્ક કાઢો

en: _Extract
gu: અર્ક કાઢવો (_E)

en: Re-crea_te folders
gu: ફોલ્ડરો પુનઃ-બનાવો (_t)

en: Over_write existing files
gu: પહેલાથી છે તાવી ફાઇલો પર લખો

en: Do not e_xtract older files
gu: જૂની ફાઇલોનો અર્ક કાઢશો નહિં (_x)

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _View
gu: જુઓ (_V)

en: _Arrange Files
gu: ફાઇલોને ગોઠવો (_A)

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: Information about the program
gu: કાર્યક્રમ વિશેની જાણકારી

en: Add files to the archive
gu: ફાઇલોને પેટીમાં ઉમેરો

en: Add Files
gu: ફાઇલો ઉમેરો

en: Add a folder to the archive
gu: ફોલ્ડરને પેટીમાં ઉમેરો

en: Add Folder
gu: ફોલ્ડર ઉમેરો

en: Close the current archive
gu: વર્તમાન પેટીને બંધ કરો

en: Contents
gu: સમાવિષ્ટો

en: Display the Engrampa Manual
gu: ફાઇલ રોલર માટેની મદદપુસ્તિકા દર્શાવો

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: Copy the selection
gu: પસંદગીની નકલ કરો

en: Cu_t
gu: કાપો (_t)

en: Cut the selection
gu: પસંદગીને કાપો

en: Paste the clipboard
gu: ક્લિપબોર્ડ ચોંટાડો

en: Rename the selection
gu: પસંદગીનું નામ બદલો

en: Delete the selection from the archive
gu: પેટામાંથી પસંદગીને કાઢી નાંખો

en: Dese_lect All
gu: બધુ નાપસંદ કરો (_l)

en: Deselect all files
gu: બધી ફાઇલોને નાપસંદ કરો

en: Extract files from the archive
gu: પેટીમાંથી ફાઇલોનો અર્ક કાઢો

en: _Last Output
gu: છેલ્લો આઉટપુટ (_L)

en: View the output produced by the last executed command
gu: છેલ્લે ચલાવેલ આદેશ દ્વારા આવેલા આઉટપુટને જુઓ

en: Create a new archive
gu: નવી પેટી બનાવો

en: Open archive
gu: પેટીને ખોલો

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: Open selected files with an application
gu: પસંદ કરેલ ફાઇલોને આ કાર્યક્રમ સાથે ખોલો

en: Specify a password for this archive
gu: આ પેટી માટે પાસવર્ડ સ્પષ્ટ કરો

en: _Properties
gu: ગુણધર્મો (_P)

en: Show archive properties
gu: પેટીના ગુણધર્મો દર્શાવો

en: _Refresh
gu: પુન:તાજુ કરો (_R)

en: Reload current archive
gu: વર્તમાન પેટીને ફરીથી લાવો

en: Save As…
gu: આ રીતે સંગ્રહ કરો…

en: Save the current archive with a different name
gu: વર્તમાન પેટીને અલગ નામ સાથે સંગ્રહ કરો

en: Select _All
gu: બધું પસંદ કરો (_A)

en: Select all files
gu: બધી ફાઇલો પસંદ કરો

en: _Stop
gu: અટકાવો (_S)

en: Stop current operation
gu: વર્તમાન પ્રક્રિયાને અટકાવો

en: _Test Integrity
gu: સંકલિત ચકાસો (_T)

en: Test whether the archive contains errors
gu: ચકાસો કે પેટીમાં ભૂલ છે કે નહિં

en: Open the selected file
gu: પસંદ કરેલ ફાઇલને ખોલો

en: Open the selected folder
gu: પસંદ કરેલ ફોલ્ડર ખોલો

en: Go to the previous visited location
gu: પહેલાની મુલાકાત લીધેલ સ્થાને જાઓ

en: Go to the next visited location
gu: પછીના મુલાકાત લીધેલ સ્થાને જાઓ

en: Go up one level
gu: એક સ્તર ઉપર જાઓ

note: Translators: the home location is the home folder.
en: Go to the home location
gu: ઘરના સ્થાને જાઓ

en: _Toolbar
gu: સાધનદર્શક પટ્ટી (_T)

en: View the main toolbar
gu: મુખ્ય સાધનદર્શક પટ્ટીને જુઓ

en: Stat_usbar
gu: સ્થિતિદર્શક પટ્ટી (_u)

en: View the statusbar
gu: સ્થિતિદર્શક પટ્ટીને જુઓ

en: _Reversed Order
gu: ઉલટો ક્રમ (_R)

en: Reverse the list order
gu: યાદીના ક્રમને ઉંધો કરો

en: _Folders
gu: ફોલ્ડરો (_F)

en: View All _Files
gu: બધી ફાઇલો જુઓ (_F)

en: View as a F_older
gu: ફોલ્ડર તરીકે જુઓ (_o)

en: by _Name
gu: નામ પ્રમાણે (_N)

en: Sort file list by name
gu: નામ પ્રમાણે ફાઇલની યાદીને ક્રમમાં ગોઠવો

en: by _Size
gu: માપ પ્રમાણે (_S)

en: Sort file list by file size
gu: ફાઇલના માપ પ્રમાણે ફાઇલની યાદીને ક્રમમાં ગોઠવો

en: by T_ype
gu: પ્રકાર પ્રમાણે (_y)

en: Sort file list by type
gu: પ્રકાર પ્રમાણે ફાઇલની યાદીને ક્રમમાં ગોઠવો

en: Sort file list by modification time
gu: છેલ્લે બદલાયેલ તારીખ પ્રમાણે ફાઇલની યાદીને ક્રમમાં ગોઠવો

note: Translators: this is the "sort by file location" menu item
en: by _Location
gu: સ્થાન પ્રમાણે (_L)

note: Translators: location is the file location
en: Sort file list by location
gu: સ્થાન પ્રમાણે ફાઇલની યાદીને ક્રમમાં ગોઠવો

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
gu: <i><b>નોંધ:</b> વર્તમાન પેટીમાં ઉમેરાતી ખાનગી ફાઇલ ન વાંચી શકાય તે માટે, વર્તમાન પેટીમાંથી બહાર કઢાતી ખાનગી ફાઇલ માટે પાસવર્ડનો ઉપયોગ થાય છે. જ્યારે પેટી બંધ કરવામાં આવશે ત્યારે પાસવર્ડ ભૂંસાઇ જશે.</i>

[ctx: File]
en: Name:
gu: નામ:

en: Archive size:
gu: પેટીનું માપ:

en: Compression ratio:
gu: સંકોચન દર:

en: Content size:
gu: સમાવિષ્ટનું માપ:

en: Number of files:
gu: ફાઇલોની સંખ્યા:

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: _Update
gu: સુધારો (_U)

en: S_elect the files you want to update:
gu: તમે જે ફાઈલો સુધારવા માંગો તે પસંદ કરો (_e):
