engrampa 1.25.0 - en to ml translation catalogue (239 entries)

en: File is not a valid .desktop file
ml: ഫയല്‍ ശരിയായ ഒരു .desktop ഫയല്‍ അല്ല

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ml: അപരിചിതമായ പണിയിട ഫയല്‍ പതിപ്പു് '%s'

en: Starting %s
ml: %s ആരംഭിക്കുന്നു

en: Application does not accept documents on command line
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈനില്‍ പ്രയോഗം രേഖകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതല്ല

en: Unrecognized launch option: %d
ml: അപരിചിതമായ ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള ഉപാധി: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ml: 'Type=Link'  പണിയിട അംഗത്തിലേക്കു് ഡോക്യുമെന്റ് URI അയക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: Not a launchable item
ml: ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന വസ്തുവല്ല

en: Disable connection to session manager
ml: സെഷന്‍ മാനേജറിലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Specify file containing saved configuration
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ക്രമീകരണം അടങ്ങുന്ന ഫയല്‍ നല്‍കുക

en: Specify session management ID
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ID വ്യക്തമാക്കുക

en: Session management options:
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍:

en: Show session management options
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Archive Manager
ml: ശേഖരപാലകന്‍

en: Create and modify an archive
ml: ഒരു പുതിയ ശേഖരം നിര്‍മ്മിക്കുകയോ മാറ്റം വരുത്തുകയോ ചെയ്യുക

en: View the folders pane
ml: അറകളുള്ള പട്ട കാണിയ്ക്കുക

en: Extract Here
ml: ഇവിടേയ്ക്കു് തുറന്നിടുക

en: Extract To...
ml: തുറന്നിടേണ്ട സ്ഥാനം...

en: Extract the selected archive
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ശേഖരം തുറന്നിടുക

en: Compress...
ml: കംപ്രസ്സ് ചെയ്യുക...

en: Create a compressed archive with the selected objects
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വസ്തുക്കളുമായി ഒരു കംപ്രസ്സ് ചെയ്ത ആര്‍ക്കൈവ് നിര്‍മ്മിക്കുക

en: Engrampa
ml: ഫയല്‍ റോളര്‍

en: Could not create the archive
ml: ശേഖരം ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: You have to specify an archive name.
ml: ശേഖരത്തിനു് ഒരു് പേരു് പറഞ്ഞിരിയ്ക്കണം.

en: You don't have permission to create an archive in this folder
ml: ഈ അറയില്‍ ശേഖരം ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് അനുവാദമില്ല

en: Archive type not supported.
ml: ശേഖരം പിന്തുണയില്ലാത്ത തരമാണു്

en: Could not delete the old archive.
ml: പഴയ ശേഖരം നീക്കം ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: All archives
ml: എല്ലാ ശേഖരങ്ങളും

en: All files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Last Output
ml: അവസാന ഫലം

en: Engrampa is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
ml: ഫയല്‍ റോളര്‍ ഒരു സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയറാണു്. സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ പ്രസ്ഥാനം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചഗ്നു പൊതു അനുമതിപത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം പതിപ്പോ അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങളുടെ ഇഷ്ടപ്രകാരമുള്ള പുതിയപതിപ്പു് പ്രകാരമോ നിങ്ങള്‍ക്കിതു് പുനര്‍വിതരണം നടത്തുകയോ മാറ്റം വരുത്തുകയോ ചെയ്യാം

en: Engrampa is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ml: ഫയക്‍ റോളര്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രയോജനപ്പെടും എന്ന പ്രതീക്ഷയില്‍ വിതരണം ചെയ്യുന്നതാണു്,
    പക്ഷേ, ഇതിനു് ഒരു വാറണ്ടിയും ലഭ്യമല്ല; വ്യാപാരയോഗ്യതയോ ഒരു പ്രത്യേക കാര്യത്തിനു്
    ചേരുന്നതാണെന്നോ പരോക്ഷമായി ഉള്‍‌ക്കൊള്ളുന്ന വാറണ്ടി പോലും ഇല്ല. അറുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കു്  ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് കാണുക.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Engrampa; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ പ്രോഗ്രാമിനൊപ്പം ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സിന്റെ ഒരു പകര്‍പ്പു് 
    ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടായിരിയ്ക്കണം; ഇല്ലെങ്കില്‍, ഈ വിലാസത്തിലേയ്ക്കെഴുതുക: Free Software
    Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA
    02110-1301, USA.

en: Could not add the files to the archive
ml: ഫയലുകള്‍ ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് "%s"-ല്‍ നിന്നും വായിക്കുവാനുള്ള അനുവാദമില്ല

en: Save Options
ml: സംരക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള  ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: Enter the password for the archive '%s'.
ml: %s ശേഖരത്തിനു് ഒരു അടയാളവാക്കു് നല്‍കുക

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
ml: "%s" എന്ന പേരു് അസാധുവാണ്, കാരണം ഇതില്‍ ഈ അക്ഷരങ്ങള്‍ പാടില്ല: %s
    
    %s

en: Please use a different name.
ml: ദയവായി മറ്റൊരു പേരു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാന അറകളില്‍ ശേഖരം ഉണ്ടാക്കുന്നതിനുളള ശരിയായ അനുവാദങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കുല്ല.

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാന അറ "%s" നിലവിലില്ല.
    
    നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇതു് ഉണ്ടാക്കണമോ?

en: Create _Folder
ml: അറ _നിര്‍മ്മിക്കുക

en: Could not create the destination folder: %s.
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാന അറ നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s.

en: Archive not created
ml: ശേഖരം നിര്‍മ്മിച്ചില്ല

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
ml: ശേഖരം നിലവിലുണ്ട്. നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇതില്‍ വീണ്ടും എഴുതണമോ?

en: _Overwrite
ml: _മുകളിലൂടെ എഴുതുക

en: Extraction not performed
ml: തുറന്നിടാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
ml: അറ "%s"-ല്‍ ശേഖരങ്ങള്‍ തുറന്നിടുവാനുളള അനുവാദം നിങ്ങള്‍ക്കില്ല

[ctx: File]
en: Save
ml: സംരംക്ഷിക്കുക

en: There was an internal error trying to search for applications:
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കായുള്ള തെരച്ചിലില്‍ ഒരു ആന്തരിക പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു:

en: %s Properties
ml: %s ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
ml: "%s" ആര്‍ക്കൈവിലെ ഫയല്‍ "%s" പുതുക്കട്ടെ?

en: Update the files in the archive "%s"?
ml: "%s" ആര്‍ക്കൈവിലെ ഫയലുകള്‍ പുതുക്കട്ടെ?

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: You don't have the right permissions.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ആവശ്യമുളള അനുവാദങ്ങള്‍ ഇല്ല.

en: This archive type cannot be modified
ml: ശേഖരം മാറ്റം വരുത്താന്‍ പറ്റുന്ന തരമല്ല

en: You can't add an archive to itself.
ml: ഒരു ശേഖരം അതില്‍ത്തന്നെ ചേര്‍ക്കാനാവില്ല.

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Adding file:
ml: ഫയല്‍ ചേര്‍ക്കുന്നു:

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Extracting file:
ml: ഫയല്‍ തുറന്നിടുന്നു:

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Removing file:
ml: ഫയല്‍ നീക്കം ചെയ്യുന്നു:

en: Could not find the volume: %s
ml: "%s" വോള്യം കണ്ടില്ല

en: Deleting files from archive
ml: ശേഖരത്തില്‍ നിന്നും ഫയലുകള്‍ വെട്ടി നീക്കുന്നു

en: Recompressing archive
ml: ശേഖരം വീണ്ടും ചുരുക്കിയൊതുക്കുന്നു

en: Decompressing archive
ml: ശേഖരം വീണ്ടും വിടര്‍ത്തുന്നു

en: Folder
ml: അറ

en: [read only]
ml: [വായിയ്ക്കാന്‍ മാത്രം]

en: Could not display the folder "%s"
ml: "%s" അറ പ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Getting the file list
ml: ഫയലുകളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാകുന്നു

en: _Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക (_Q)

en: _Open the Archive
ml: ശേഖരം തുറക്കുക

en: _Show the Files
ml: ഫയലുകള്‍ _കാണിക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: Extraction completed successfully
ml: തുറന്നിടല്‍ വിജയകരമായി അവസാനിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Archive created successfully
ml: ശേഖരം വിജയകരമായി നിര്‍മ്മിച്ചു

en: Command exited abnormally.
ml: നിര്‍ദ്ദേശം അസാധാരണമായി നിന്നിരിക്കുന്നു.

en: An error occurred while extracting files.
ml: ഫയലുകള്‍ തുറന്നിടുമ്പോള്‍ പിശകു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Could not open "%s"
ml: "%s" തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: An error occurred while loading the archive.
ml: ശേഖരം ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
ml: ശേഖരത്തില്‍ നിന്നും ഫയലുകള്‍ വെട്ടി നീക്കുമ്പോള്‍ ലോഡ് പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: An error occurred while adding files to the archive.
ml: ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ക്കുമ്പോള്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: An error occurred while testing archive.
ml: ശേഖരം പരിശോധിക്കുമ്പോള്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: An error occurred while saving the archive.
ml: ശേഖരം സംരക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: An error occurred.
ml: ഒരു പിശകു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Command not found.
ml: നിര്‍ദ്ദേശം ലഭ്യമല്ല.

en: Test Result
ml: പരിശോധനാ ഫലം

en: Could not perform the operation
ml: പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഈ ഫയല്‍ നിലവിലുളള ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കണമോ അതോ ഒരു പുതിയ ശേഖരത്തില്‍ തുറക്കണമോ?

en: Do you want to create a new archive with these files?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ ഫയലുകള്‍ക്കുവേണ്ടി ഒരു പുതിയ ശേഖരം ഉണ്ടാക്കണമോ?

en: Create _Archive
ml: _ശേഖരം ഉണ്ടാക്കുക

en: Folders
ml: അറകള്‍

[ctx: File]
en: Size
ml: വലിപ്പം

[ctx: File]
en: Type
ml: തരം

[ctx: File]
en: Date Modified
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ തീയതി

[ctx: File]
en: Location
ml: സ്ഥാനം

[ctx: File]
en: Name
ml: പേര്

en: Find:
ml: കണ്ടെത്തുക:

en: Close the folders pane
ml: അറകള്‍ കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട മറയ്ക്കുക

note: Translators: this is the label for the "open recent file" sub-menu.
en: Open _Recent
ml: അടുത്തിടെ തുറന്നവ

en: Open a recently used archive
ml: ഏറ്റവും പുതുതായി ഉപയോഗിച്ച ശേഖരം തുറക്കുക

note: Translators: after the colon there is a folder name.
en: _Location:
ml: _സ്ഥാനം:

en: Could not save the archive "%s"
ml: "%s" ശേഖരം സംരക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Replace _All
ml: _എല്ലാം മാറ്റി എഴുതുക

en: _Skip
ml: _വേണ്ടെന്നുവയ്ക്കുക

en: _Replace
ml: മാറ്റുക (_R)

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
ml: "%s" പേരുളള അറ നിലവിലുണ്ട്.
    
    %s

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
ml: "%s" പേരുളള ഒരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ട്.
    
    %s

en: Rename
ml: പേരു് മാറ്റുക

en: _Rename
ml: പേരു് _മാറ്റുക

en: Could not rename the folder
ml: അറയുടെ പേരു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not rename the file
ml: ഫയലിന്റെ പേരു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Paste Selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് ഒട്ടിക്കുക

en: _Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Add files to an archive
ml: ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Extract archive
ml: ശേഖരം തുറന്നിടുക

en: Command _Line Output
ml: ആജ്ഞാമേഖലയില്‍ _നിന്നുളള ഫലം

en: Could not display help
ml: സഹായത്തിനുളള ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നില്ല

en: Add files to the specified archive and quit the program
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ഫയലുകളെ ചേര്‍ത്തു് പ്രോഗ്രാമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് പോകുക

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
ml: ശേഖരത്തിന്റെ പേരു് ആവശ്യപ്പെട്ട് ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ത്തു് പ്രോഗ്രാമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് പോകുക

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന അറയിലേയ്ക്കു് ശേഖരങ്ങള്‍ തുറന്നിട്ടശേഷം പ്രോഗ്രാമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് പോകുക

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
ml: തുറന്നിടേണ്ട അറ ആവശ്യപ്പെട്ട് ശേഖരങ്ങള്‍ തുറന്നിട്ടു് പ്രോഗ്രാമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് പോകുക

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
ml: ആര്‍ക്കൈവിലുള്ളവ ആര്‍ക്കൈവ് ഫോള്‍ഡറിലേക്ക് ലഭ്യമാക്കി പ്രോഗ്രമില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
ml: '--add', '--extract' നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള ഡീഫോള്‍ട്ട്  അറ

en: Create destination folder without asking confirmation
ml: ഉറപ്പ് വരുത്തല്‍ ഇല്ലാതെ ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തു് അറ  ഉണ്ടാക്കുക

en: Show the application's version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പു് കാണിക്കുക

en: Compress
ml: കംപ്രസ്സ് ചെയ്യുക

en: - Create and modify an archive
ml: - ഒരു പുതിയ ശേഖരം നിര്‍മ്മിയ്ക്കാനും പരിഷ്കരിയ്ക്കാനും

en: Load Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: _Remove
ml: _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Help
ml: _സഹായം

en: C_reate
ml: _നിര്‍മ്മിക്കുക

en: _Filename:
ml: _ഫയല്‍നാമം:

en: Location
ml: സ്ഥാനം

en: _Encrypt the file list too
ml: ഫയലുകളുടെ പട്ടിക അറി _എന്‍ക്രിപ്റ്റ് ചെയ്യുക

note: MB means megabytes
en: MB
ml: എം.ബി

en: _Password:
ml: _പാസ്‌വേര്‍ഡ്:

en: _Other Options
ml: _മറ്റു ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
ml: <span weight="bold" size="larger">അടയാളവാക്കു് വേണം</span>

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക (_D)

en: _All files
ml: _എല്ലാ ഫയലുകളും

en: _Selected files
ml: _തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകള്‍

en: example: *.txt; *.doc
ml: ഉദാഹരണം : *.txt ; *.doc

en: _Files:
ml: _ഫയലുകള്‍:

en: _Add
ml: _ചേര്‍ക്കുക

en: Add only if _newer
ml: പുതിയതാണെങ്കില്‍ മാത്രം _ചേര്‍ക്കുക

en: Add a Folder
ml: ഒരു അറ ചേര്‍ക്കുക

en: _Include subfolders
ml: _ഉപഅറകള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
ml: സിമ്പോളിക്ക് ബന്ധങ്ങളുളള അറകള്‍ _ഒഴിവാക്കുക

en: Include _files:
ml: ഉള്‍പ്പെടുത്തേണ്ട ഫയലുകള്‍:

en: example: *.o; *.bak
ml: ഉദാ: *.o; *.bak

en: E_xclude files:
ml: ഒഴിവാക്കേണ്ട ഫ_യലുകള്‍:

en: _Exclude folders:
ml: ഒഴിവാക്കേണ്ട അറ_കള്‍

en: _Load Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Sa_ve Options
ml: സംരക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള  _ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: _Reset Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക

en: Extract
ml: തുറന്നിടുക

en: _Extract
ml: _തുറന്നിടുക

en: Re-crea_te folders
ml: അറകള്‍ പുനഃസൃഷ്ടിക്കുക

en: Over_write existing files
ml: നിലവിലുളള ഫയലുകള്‍ വീണ്ടും _മാറ്റി എഴുതുക

en: Do not e_xtract older files
ml: പഴയ ഫയലുകള്‍ തുറന്നിടേണ്ട ആവശ്യമില്ല

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _View
ml: _കാഴ്ച

en: _Arrange Files
ml: ഫയലുകള്‍ _ക്രമീകരിക്കുക

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: Information about the program
ml: പ്രോഗ്രാമിനെക്കുറിച്ചുളള വിവരങ്ങള്‍

en: Add files to the archive
ml: ഫയലുകള്‍ ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Add Files
ml: ഫയലുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add a folder to the archive
ml: ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ഒരു അറ ചേര്‍ക്കുക

en: Add Folder
ml: അറ ചേര്‍ക്കുക

en: Close the current archive
ml: നിലവിലുളള ശേഖരം അടയ്ക്കുക

en: Contents
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Display the Engrampa Manual
ml: ഫയല്‍ റോളര്‍ സഹായി കാണിയ്ക്കുക

en: _Copy
ml: പകര്‍ത്തുക (_C)

en: Copy the selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് പകര്‍ത്തുക

en: Cu_t
ml: മുറിക്കുക

en: Cut the selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് മുറിക്കുക

en: Paste the clipboard
ml: ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലുള്ളതു് പകര്‍ത്തുക

en: Rename the selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതിന്റെ പേരു് മാറ്റുക

en: Delete the selection from the archive
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് ശേഖരത്തില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുക

en: Dese_lect All
ml: ഒന്നും _തെരഞ്ഞെടുക്കാതിരിയ്ക്കുക

en: Deselect all files
ml: ഒരു ഫയലും തെരഞ്ഞെടുക്കാതിരിയ്ക്കുക

en: Extract files from the archive
ml: ശേഖരത്തില്‍ നിന്നും ഫയലുകള്‍ തുറന്നിടുക

en: _Last Output
ml: അവസാന _ഫലം

en: View the output produced by the last executed command
ml: അവസാനം പ്രവര്‍ത്തിച്ച നിര്‍ദ്ദേശത്തിന്റെ ഫലം കാണുക

en: Create a new archive
ml: ഒരു പുതിയ ശേഖരം ഉണ്ടാക്കുക

en: Open archive
ml: ശേഖരം തുറക്കുക

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: Open selected files with an application
ml: ഒരു പ്രയോഗത്തില്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകള്‍ തുറക്കുക

en: Specify a password for this archive
ml: ഈ ശേഖരത്തിനു് ഒരു അടയാളവാക്കു് നല്‍കുക

en: _Properties
ml: സവിശേഷതകള്‍ (_P)

en: Show archive properties
ml: ശേഖരം വിശേഷതകള്‍ കാണിക്കുക

en: _Refresh
ml: _പുതുക്കുക

en: Reload current archive
ml: ഇപ്പോഴത്തെ ശേഖരം പുതുക്കുക

en: Save As…
ml: പേരു് മാറ്റി‌ സൂക്ഷിയ്ക്കുക…

en: Save the current archive with a different name
ml: ഈ ശേഖരം മറ്റൊരു പേരില്‍ സംരക്ഷിക്കുക

en: Select _All
ml: _എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select all files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Stop
ml: _നിര്‍‌ത്തുക

en: Stop current operation
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തുക

en: _Test Integrity
ml: _കെട്ടുറപ്പു് പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Test whether the archive contains errors
ml: ശേഖരത്തിനു് തെറ്റുകള്‍ ഉണ്ടോ എന്ന് പരിശോധിക്കുക

en: Open the selected file
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ കാണുക

en: Open the selected folder
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത അറ തുറക്കുക

en: Go to the previous visited location
ml: മുന്‍പു് സന്ദര്‍ശിച്ച സ്ഥാനത്തേക്ക് പോകുക

en: Go to the next visited location
ml: അടുത്ത സന്ദര്‍ശിച്ച സ്ഥാനത്തേക്ക് പോകുക

en: Go up one level
ml: ഒരു നില മുകളില്‍ പോവുക

note: Translators: the home location is the home folder.
en: Go to the home location
ml: ആസ്ഥാനത്തേയ്ക്കു പോകുക

en: _Toolbar
ml: _ഉപകരണപ്പട്ട

en: View the main toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപട്ട കാണുക

en: Stat_usbar
ml: അവസ്ഥാ_പട്ട

en: View the statusbar
ml: അവസ്ഥാപട്ട കാണിയ്ക്കുക

en: _Reversed Order
ml: വിപരീത ക്രമീകരണത്തില്‍

en: Reverse the list order
ml: നാമാവലി വിപരീത ക്രമത്തിലാക്കുക

en: _Folders
ml: _അറകള്‍

en: View All _Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും കാണുക

en: View as a F_older
ml: ഒരു അ_റയായി കാണുക

en: by _Name
ml: _പേരനുസരിച്ചു്

en: Sort file list by name
ml: ഫയല്‍ പേരനുസരിച്ചു് ക്രമീകരിക്കുക

en: by _Size
ml: _വലിപ്പമനുസരിച്ചു്

en: Sort file list by file size
ml: ഫയല്‍ വലിപ്പമനുസരിച്ചു് ക്രമീകരിക്കുക

en: by T_ype
ml: _തരമനുസരിച്ചു്

en: Sort file list by type
ml: ഫയല്‍ തരമനുസരിച്ചു് അകാരാദിക്രമത്തിലാക്കുക

en: Sort file list by modification time
ml: ഫയല്‍ പരിഷ്കരിച്ച സമയമനുസരിച്ചു് അകാരാദിക്രമത്തിലാക്കുക

note: Translators: this is the "sort by file location" menu item
en: by _Location
ml: സ്ഥാനമനുസരിച്ചു്

note: Translators: location is the file location
en: Sort file list by location
ml: ഫയല്‍ സ്ഥാനമനുസരിച്ചു് അകാരാദിക്രമത്തിലാക്കുക

en: Password
ml: അടയാളവാക്കു്

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
ml: <i><b>കുറിപ്പു്:</b> നിങ്ങള്‍ നിലവിലുളള ശേഖരത്തിലേയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുന്ന ഫയലുകള്‍ രഹസ്യഭാഷയില്‍ ആക്കുകയും, അവ ശേഖരത്തില്‍ നിന്നും പുറത്തെടുക്കുമ്പോള്‍ സാധാരണ രീതിയിലാക്കുകയും ചെയ്യുന്നതിനായി അടയാളവാക്കു് ഉപയോഗിക്കുന്നു. ശേഖരം അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ അടയാളവാക്കു് നീക്കം ചെയ്യും.</i>

[ctx: File]
en: Name:
ml: പേരു്:

en: Archive size:
ml: ശേഖരത്തിന്റെ വലിപ്പം:

en: Compression ratio:
ml: ഫയലുകള്‍ ചുരുക്കുന്ന തോതു്:

en: Content size:
ml: ഉള്ളടക്കത്തത്തിന്റെ വലിപ്പം:

en: Number of files:
ml: രചനകളുടെ എണ്ണം:

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: Type:
ml: ഏതു് തരം:

en: _Update
ml: _പുതുക്കുക

en: S_elect the files you want to update:
ml: പുതുക്കേണ്ട ഫയലുകള്‍ _തെരഞ്ഞെടുക്കുക
