engrampa 1.25.0 - en to ta translation catalogue (261 entries)

en: File is not a valid .desktop file
ta: கோப்பு சரியான .desktop கோப்பில்லை

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பணிமேடை கோப்பு பதிப்பு '%s'

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Application does not accept documents on command line
ta: பயன்பாடு ஆவணங்களை கட்டளைவரியில் ஏற்காது

en: Unrecognized launch option: %d
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத ஏற்ற விருப்பம்: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ta: 'Type=Link' மேல்மேசை உள்ளீடுக்கு ஆவண யூஆர்ஐ ஐ கொடுக்க இயலாது

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருக்கு இணைப்பை செயல்நீக்கு

en: Specify file containing saved configuration
ta: சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை கொண்ட கோப்பினை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண்மை IDஐ குறிப்பிடு

en: ID
ta: எண்

en: Session management options:
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்கள்:

en: Show session management options
ta: அமர்வு மேலாண்மை விருப்பங்களை காட்டு

en: Archive Manager
ta: காப்பு மேலாளர்

en: Create and modify an archive
ta: காப்பு உருவாக்குதல் அல்லது திருத்துதல்

en: View the folders pane
ta: அடைவுகள் பலகத்தைப் பார்க்கவும்

en: Extract Here
ta: இங்கு பிரிக்கவும்

note: Translators: the current position is the current folder
en: Extract the selected archive to the current position
ta: தற்போதைய இடத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட காப்பகத்தைப் பிரிக்கவும்

en: Extract To...
ta: பிரிக்கவும்...

en: Extract the selected archive
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட காப்பகத்தில் பிரிக்கவும்

en: Compress...
ta: குறுக்கவும்...

en: Create a compressed archive with the selected objects
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருட்களுடன் ஒரு குறுக்கப்பட்ட காப்பகத்தை உருவாக்கவும்

en: Could not create the archive
ta: காப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: You have to specify an archive name.
ta: காப்பகத்தின் பெயரைக் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: You don't have permission to create an archive in this folder
ta: இந்த அடைவில் காப்பகம் உருவாக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: Archive type not supported.
ta: ஆவண வகைக்கு ஆதரவு இல்லை.

en: Could not delete the old archive.
ta: பழைய காப்பகத்தை நீக்க முடியவில்லை.

en: Open
ta: திறத்தல்

en: All archives
ta: அனைத்து காப்பகங்கள்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Last Output
ta: முந்தைய வெளிப்பாடு

en: Engrampa is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
ta: பைல் ரோலர் இலவச மென் பொருளாகும். நீங்கள் இலவச மென் பொருள் அமைப்பினால் வெளியிடப்பட்ட ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான இந்த 2ம் பதிப்பு அல்லது அடுத்த பதிப்புகள் விதிகளின் படி நீங்கள் (விருப்பப்படி) மாற்றலாம். அல்லது மீண்டும் பரிமாறலாம்.

en: Engrampa is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ta: பைல் ரோலர் உபயோகப்படும் என்ற எதிர்பார்ப்புடன் வெளியிடப்படுகிறது. ஆனால் விற்க தகுதி,குறிப்பிட்ட செயலுக்கான தகுதி உள்பட எந்த உத்திரவாதமும் அளிக்கப்படவில்லை. மேற் கொண்டு விவரங்களுக்கு ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளை பார்க்கவும்

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Engrampa; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA
ta: இந்த நிரலுடன் ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளின் பிரதி உங்களுக்கு கிடைத்திருக்க வேண்டும். இல்லையானால் கீழ் கண்ட முகவரிக்கு கடிதம் எழுதவும். Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA

en: Could not add the files to the archive
ta: காப்பகத்துக்கு கோப்புகளை சேர்க்க முடியவில்லை

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
ta: "%s" என்ற அடைவிலிருந்து கோப்புகளை பார்க்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

en: Save Options
ta: சேமித்தல் விருப்பங்கள்

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: Enter the password for the archive '%s'.
ta: '%s' காப்பகத்திற்கான கடவுச்சொல்லை குறிப்பிடுக

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
ta: பெயர் "%s" தவறானது, காரணம் இதில் %s எழுத்து இல்லை
    
    %s

en: Please use a different name.
ta: வேறு பெயரை பயன்படுத்தவும்.

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
ta: உங்களுக்கு இலக்கு அடைவில் ஒரு காப்பகத்தை உருவாக்க சரியான அனுமதி இல்லை.

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
ta: இலக்கு அடைவு "%s" இல்லை.
    
    நீங்கள் உருவாக்க வேண்டுமா?

en: Create _Folder
ta: அடைவு உருவாக்குதல் (_F)

en: Could not create the destination folder: %s.
ta: சேர்வு அடைவு %s ஐ உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Archive not created
ta: களஞ்சியத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
ta: காப்பகம் ஏற்கனவே உள்ளது .  அதன் மேலெழுத வேண்டுமா?

en: _Overwrite
ta: மேலெழுதவும் (_O)

en: Extraction not performed
ta: பிரித்தெடுப்பு நடக்கவில்லை

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
ta: "%s" என்ற அடைவில் உள்ள காப்பகங்களை பிரித்தெடுக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை

[ctx: File]
en: New
ta: புதியது

[ctx: File]
en: Save
ta: சேமி

en: There was an internal error trying to search for applications:
ta: பயன்பாடுகளை தேடியதில் உள்ளமை  பிழை:

en: There is no command installed for %s files.
    Do you want to search for a command to open this file?
ta: %s கோப்புகளுக்கு கட்டளை ஏதும் நிறுவப்படவில்லை.
    இந்த கோப்பை திறக்க ஒரு கட்டளைக்கு தேட வேண்டுமா?

en: Could not open this file type
ta: கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை

en: _Search Command
ta: _S தேடல் கட்டளை

en: %s Properties
ta: %s பண்புகள்

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
ta: கோப்பு "%s" ஐ காப்பகம் "%s"இல் மேம்படுத்த வேண்டுமா?

en: Update the files in the archive "%s"?
ta: கோப்புகளை காப்பகம் "%s" இல் மேம்படுத்த வேண்டுமா?

en: File _Format: %s
ta: கோப்பு: %s

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All Supported Files
ta: எல்லா ஆதரவுள்ள கோப்புகளும்

en: By Extension
ta: விரிவாக்க படி

en: File Format
ta: கோப்பு வடிவம்

en: Extension(s)
ta: விரிவாக்கம்(கள்)

en: The program was not able to find out the file format you want to use for `%s'. Please make sure to use a known extension for that file or manually choose a file format from the list below.
ta: `%s' க்கு நீங்கள் எந்த ஒழுங்கை பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள் என நிரலுக்கு தெரியவில்லை.தெரிந்த நீட்சி கோப்புக்கு உள்ளதா என சோதிக்கவும். அல்லது கைமுரையாக கீழ் காணும் பட்டியலில் இருந்து ஒரு கோப்பு முறையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: File format not recognized
ta: கோப்பு வடிவம் அடையாளம் தெரியாதது

en: File not found.
ta: கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: You don't have the right permissions.
ta: உங்களுக்கு சரியான அனுமதிகள் இல்லை.

en: This archive type cannot be modified
ta: ஆவண காப்பக வகையை மாற்ற இயலாது

en: You can't add an archive to itself.
ta: நீங்கள் ஒரு காப்பகத்தில் அதனை சேர்க்க முடியாது.

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Adding file:
ta: கோப்பு சேர்க்கப்படுகிறது:

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Extracting file:
ta: கோப்பு பிரிக்கப்படுகிறது:

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Removing file:
ta: கோப்பு நீக்கப்படுகிறது:

en: Could not find the volume: %s
ta: %s தொகுதியை காண முடியவில்லை:

en: Deleting files from archive
ta: காப்பகத்திலிருந்து கோப்புகள் நீக்கப்படுகின்றன

en: Recompressing archive
ta: காப்பகம் மீண்டும் குறுக்கப்படுகிறது

en: Decompressing archive
ta: காப்பகம் விரிக்கப்படுகிறது

en: Debian package
ta: டெபியன் மென்பொருள் பொதி

en: Bzip2 compressed file
ta: Bzip2 சுருக்கப்பட்ட கோப்பு

en: Folder
ta: அடைவு

en: [read only]
ta: [வாசிக்க மட்டும்]

en: Could not display the folder "%s"
ta: "%s" அடைவை காட்ட முடியவில்லை

en: Getting the file list
ta: கோப்பு பட்டியல் பெறப்படுகிறது

en: _Quit
ta: _வ _வெளிச்செல்

en: _Open the Archive
ta: காப்பகத்தைத் திற (_O)

en: _Show the Files
ta: கோப்புகளை காட்டுக(_S)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Extraction completed successfully
ta: பிரித்தல் வெற்றிபரமாக முடிந்தது

en: Archive created successfully
ta: களஞ்சியம் உருவாக்கப் பட்டது

en: Command exited abnormally.
ta: கட்டளை அசாதாரணமாக வெளியேறியது.

en: An error occurred while extracting files.
ta: கோப்புக்களை பிரித்தெடுக்கும் போது ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: Could not open "%s"
ta: "%s" ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: An error occurred while loading the archive.
ta: காப்பகத்தை ஏற்றும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
ta: காப்பகத்திலிருந்து கோப்புக்களை நீக்கும் போது ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: An error occurred while adding files to the archive.
ta: காப்பகத்தில் கோப்புக்களை சேர்க்கும் போது ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: An error occurred while testing archive.
ta: காப்பகத்தை சோதிக்கும் போது ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: An error occurred while saving the archive.
ta: காப்பகத்தை சேமிக்கும் போது பிழை ஏற்பட்ட்ளது.

en: An error occurred.
ta: ஒரு பிழை நேர்ந்தது.

en: Command not found.
ta: கட்டளையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Test Result
ta: சோதனை முடிவு

en: Could not perform the operation
ta: செயலை செய்ய முடியவில்லை

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
ta: இந்த கோப்பினை தற்போதைய காப்பகத்தில் சேர்க்க வேண்டுமா அல்லது புதிய காப்பகத்தை திறக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to create a new archive with these files?
ta: இந்த கோப்புக்களுடன் புதிய காப்பகத்தை உருவாக்க வேண்டுமா?

en: Create _Archive
ta: காப்பகம் உருவாக்குதல் (_A)

en: Folders
ta: அடைவுகள்

[ctx: File]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: File]
en: Type
ta: þனம்

[ctx: File]
en: Date Modified
ta: மாற்றப்பட்ட தேதி

[ctx: File]
en: Location
ta: இடம்

[ctx: File]
en: Name
ta: பெயர்

en: Find:
ta: தேடுதல்:

en: Close the folders pane
ta: பகுக்க வேண்டிய அடைவுகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

note: Translators: this is the label for the "open recent file" sub-menu.
en: Open _Recent
ta: சமீபத்தியவற்றை திறத்தல் (_R)

en: Open a recently used archive
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட காப்பகத்தை திறக்கவும்

note: Translators: after the colon there is a folder name.
en: _Location:
ta: (_L) இடம்:

en: Could not save the archive "%s"
ta: "%s" காப்பகத்தை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Replace file "%s"?
ta: "%s" கோப்பை மாற்றவா?

en: Replace _All
ta: _A அனைத்தையும் மாற்று

en: _Skip
ta: _தவிர்

en: _Replace
ta: மாற்று (_R)

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
ta: "%s" என பெயரிடப்பட்ட அடைவு ஏற்கனவே உள்ளது.
    
    %s

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
ta: "%s" என பெயரிடப்பட்ட கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது.
    
    %s

en: Rename
ta: மறுபெயர்

en: _Rename
ta: மறுபெயர் (_R)

en: Could not rename the folder
ta: அடைவுக்கு வேறு பெயரிட முடியவில்லை

en: Could not rename the file
ta: கோப்புக்கு வேறு பெயரிட முடியவில்லை

en: Paste Selection
ta: ஒட்டுதல் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: Add files to an archive
ta: காப்பகத்தில் கோப்புகளைச் சேர்

en: Extract archive
ta: காப்பகத்தைப் பிரித்தெடுத்தல்

en: Command _Line Output
ta: கட்டளை வரி வெளிப்பாடு (_L)

en: Could not display help
ta: உதவியைக் காட்ட முடியவில்லை

en: Add files to the specified archive and quit the program
ta: குறிப்பிட்ட காப்பகத்தில் கோப்புகளை சேர்த்து விட்டு வெளியேறவும்

en: ARCHIVE
ta: காப்பகம்

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
ta: காப்பகத்தின் பெயரை கேட்டு கோப்புக்களை சேர்த்து நிரலில் இருந்து வெளியேறுக

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
ta: காப்பகத்தை பிரித்து குறித்த அடைவுக்கு சேர்த்து நிரலில் இருந்து வெளியேறுக

en: FOLDER
ta: அடைவு

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
ta: காப்பகத்தை பிரித்து இலக்கு அடைவுக்கு சேர்த்து நிரலில் இருந்து வெளியேறுக

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
ta: காப்பக அடைவு உள்ளடகத்தை  பிரித்து நிரலில் இருந்து வெளியேறுக

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
ta: '--add' மற்றும் '--extract' கட்டளைகளை பயன்படுத்த இயல்பான அடைவு

en: Create destination folder without asking confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் இலக்கு அடைவை உருவாக்கவும்

en: Show the application's version
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பினை காட்டு

en: Compress
ta: குறுக்கவும்

en: - Create and modify an archive
ta: - காப்பகத்தை உருவாக்கி திருத்தவும்

en: Load Options
ta: ஏற்றம் விருப்பங்கள்

en: _Remove
ta: நீக்கவும் (_R)

en: _Help
ta: _உதவி

en: C_reate
ta: உருவாக்குதல் (_r)

en: _Filename:
ta: (_F) கோப்பின் பெயர்:

en: Location
ta: இடம்

en: _Encrypt the file list too
ta: (_E) கோப்பு பட்டியலையும் சுருக்க மறையாக்கம் செய்க

note: this is part of a sentence, for example "split into volumes of 10.0 MB", where MB stands for megabyte.
en: Split into _volumes of
ta: இந்த வகையில் தொகுதியை பிரிக்கவும் (_v)

note: MB means megabytes
en: MB
ta: எம்பி (MB)

en: _Password:
ta: (_P) கடவுச்சொல்:

en: _Other Options
ta: மற்ற விருப்பங்கள் (_O)

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
ta: <span weight="bold" size="larger">கடவுச்சொல் தேவை</span>

en: Delete
ta: அழித்தல்

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: _All files
ta: அனைத்து கோப்புகள் (_A)

en: _Selected files
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகள் (_S)

en: example: *.txt; *.doc
ta: எடுத்துக்காட்டு: *.txt; *.doc

en: _Files:
ta: கோப்புகள் (_F):

en: _Add
ta: சேர்த்தல் (_A)

en: Add only if _newer
ta: புதிதாக இருந்தால் மட்டும் சேர்க்கவும் (_n)

en: Add a Folder
ta: ஒரு அடைவை சேர்த்தல்

en: _Include subfolders
ta: துணை அடைவுகளை சேர்க்கவும் (_I)

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
ta: அடையாள இணைப்பாக உள்ள அடைவுகளை விட்டுவிடவும் (_k)

en: Include _files:
ta: கோப்புகளை சேர்த்தல் (_f):

en: example: *.o; *.bak
ta: எடுத்துக்காட்டு: *.o; *.bak

en: E_xclude files:
ta: கோப்புகளை நீக்குதல் (_x):

en: _Exclude folders:
ta: கோப்புகளை விலக்குக (_E):

en: _Load Options
ta: ஏற்றும் விருப்பங்கள் (_L)

en: Sa_ve Options
ta: சேமித்தல் விருப்பங்கள் (_v)

en: _Reset Options
ta: விருப்பங்களை மீட்டு அமைக்கவும் (_R)

en: Extract
ta: பிரித்தெடுத்தல்

en: _Extract
ta: பிரித்தல் (_E)

en: Re-crea_te folders
ta: அடைவுகளை மீண்டும் உருவாக்கவும் (_t)

en: Over_write existing files
ta: இருக்கும் கோப்புகளை மேலெழுதவும் (_w)

en: Do not e_xtract older files
ta: பழைய கோப்புகளை பிரிக்க வேண்டாம் (_x)

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: _Archive
ta: காப்பகம் (_A)

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _View
ta: _பார்

en: _Arrange Files
ta: கோப்புகளை ஒழுங்குபடுத்துதல் (_A)

en: _About
ta: பற்றி

en: Information about the program
ta: நிரலைப்பற்றிய தகவல்

en: Add files to the archive
ta: காப்பகத்தில் கோப்புகளைச் சேர்த்தல்

en: Add Files
ta: கோப்புகளை சேர்த்தல்

en: Add a folder to the archive
ta: காப்பகத்தில் ஒரு அடைவைச்சேர்த்தல் (_F)

en: Add Folder
ta: அடைவை சேர்த்தல்

en: Close the current archive
ta: நடப்பு காப்பகத்தை மூடுதல்

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: Display the Engrampa Manual
ta: Engrampa கையேட்டை காட்டவும்

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: Copy the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை நகலெடுக்கவும்

en: Cu_t
ta: வெ_ட்டு

en: Cut the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை வெட்டுதல்

en: Paste the clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் இருந்து ஒட்டுதல்

en: Rename the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை மறுபெயரிடுதல்

en: Delete the selection from the archive
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை காப்பகத்திலிருந்து அழித்தல்

en: Dese_lect All
ta: அனைத்து தேர்வுசெய்தலையும் நீக்குதல் (_l)

en: Deselect all files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் தேர்வுசெய்தலையும் நீக்குதல்

en: Extract files from the archive
ta: காப்பகத்திலிருந்து கோப்புகளை பிரித்தல்

en: _Last Output
ta: கடைசி வெளிப்பாடு (_L)

en: View the output produced by the last executed command
ta: கடைசியாக இயக்கிய கட்டளையின் வெளியீட்டை காண்க

en: Create a new archive
ta: புதிய காப்பகம் உருவாக்குதல்

en: Open archive
ta: காப்பகத்தைத் திறத்தல்

en: _Open
ta: (_O)திற

en: Open selected files with an application
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை பயன்பாடு ஒன்றினால் திறக்கவும்

en: Specify a password for this archive
ta: இந்த காப்பகத்திற்கான கடவுச்சொல்லை குறிப்பிடவும்

en: _Properties
ta: (_P)பண்புகள்

en: Show archive properties
ta: காப்பக பண்புகளை காட்டவும்

en: _Refresh
ta: புதுப்பி (_R)

en: Reload current archive
ta: நடப்பு காப்பகத்தை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Save As…
ta: இந்த பெயரில் சேமிக்கவும்...

en: Save the current archive with a different name
ta: நடப்பு காப்பகத்தை வேறு பெயரில் சேமிக்கவும்

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: Select all files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Stop
ta: (_S) நிறுத்து

en: Stop current operation
ta: நடப்பு செயலை நிறுத்தவும்

en: _Test Integrity
ta: ஒருங்கிணைப்பினை சோதிக்கவும் (_T)

en: Test whether the archive contains errors
ta: காப்பகத்தில் பிழைகள் உள்ளனவா என்று சோதிக்கவும்

en: Open the selected file
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பினை திறக்கவும்

en: Open the selected folder
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பினை திறக்கவும்

en: Go to the previous visited location
ta: முந்தைய இடத்திற்குப் போகவும்

en: Go to the next visited location
ta: அடுத்து போன இடத்துக்குப் போகவும்

en: Go up one level
ta: ஒரு நிலை மேலே போகவும்

note: Translators: the home location is the home folder.
en: Go to the home location
ta: இல்ல இடத்துக்குப் போகவும்

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_T)

en: View the main toolbar
ta: முக்கிய கருவிப்பட்டையை பார்க்கவும்

en: Stat_usbar
ta: நிலைப்பட்டை (_u)

en: View the statusbar
ta: நிலைப்பட்டியை பார்க்கவும்

en: _Reversed Order
ta: தலைகீழ் வரிசை (_R)

en: Reverse the list order
ta: பட்டியல் வரிசையை தலைகீழாக்கவும்

en: _Folders
ta: அடைவுகள் (_F)

en: View All _Files
ta: அனைத்து கோப்புகளையும் பார்க்கவும் (_F)

en: View as a F_older
ta: ஒரு அடைவாக பார்க்கவும் (_F)

en: by _Name
ta: பெயரின் படி (_N)

en: Sort file list by name
ta: கோப்பு பட்டியலை பெயர்படி அடுக்கவும்

en: by _Size
ta: அளவு படி (_S)

en: Sort file list by file size
ta: கோப்பு பட்டியலை கோப்பு அளவுப்படி அடுக்கவும்

en: by T_ype
ta: வகை படி (_y)

en: Sort file list by type
ta: கோப்புப் பட்டியலை வகைப்படி அடுக்கவும்

en: by _Date Modified
ta: மாற்றப்பட்ட தேதி படி (_D)

en: Sort file list by modification time
ta: கோப்புப் பட்டியலை மாற்றிய நேரப்படி அடுக்கவும்

note: Translators: this is the "sort by file location" menu item
en: by _Location
ta: இடத்தின் படி (_L)

note: Translators: location is the file location
en: Sort file list by location
ta: கோப்புப் பட்டியலை  இடத்தைப் பொறுத்து அடுக்கவும்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
ta: <i><b>குறிப்பு:</b> தற்போதைய களஞ்சியத்தில் நீங்கள் சேர்த்த கோப்புகளை மறையாக்கம் செய்யவும், நீங்கள் பிரித்தெடுக்கும் கோப்புகளை மறை நீக்கம் செய்யவும் கடவுச்சொல் பயன்படும். களஞ்சியத்தை மூடும் போது கடவுச்சொல் நீக்கப்படும்.</i>

[ctx: File]
en: Name:
ta: பெயர்:

en: Archive size:
ta: காப்பக வகை:

en: Compression ratio:
ta: குறுக்க விகிதம்:

en: Content size:
ta: உள்ளடக்க அளவு:

en: Number of files:
ta: கோப்புகளின் எண்ணிக்கை:

en: Location:
ta: இடம்:

en: Last modified:
ta: கடைசியாக திருத்தப்பட்ட தேதி:

en: Type:
ta: வகை:

en: _Update
ta: மேம்படுத்தல் (_U)

en: S_elect the files you want to update:
ta: மேம்படுத்த வேண்டிய கோப்புகளை தேர்ந்தெடுக்கவும் (_e):
