engrampa 1.25.0 - en to mr translation catalogue (260 entries)

en: File is not a valid .desktop file
mr: फाइल वैध .desktop फाइल नाही

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
mr: अनोळखी डेस्कटॉप फाइल आवृत्ती '%s'

en: Starting %s
mr: %s सुरू करत आहे

en: Application does not accept documents on command line
mr: आदेश ओळ पासून अनुप्रयोग दस्तऐवज स्वीकारत नाही

en: Unrecognized launch option: %d
mr: अनोळखी प्रक्षेपण पर्याय: %d

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
mr: 'Type=Link' डेस्कटॉप नोंदणी करीता दस्तऐवजातील URIs पाठवू शकत नाही

en: Not a launchable item
mr: प्रक्षेपण घटक नाही

en: Disable connection to session manager
mr: सत्र व्यवस्थापकशी जुळवणी अकार्यान्वीत करा

en: Specify file containing saved configuration
mr: साठवलेली संयोजना समाविष्टीत फाइल निश्चित करा

en: Specify session management ID
mr: सत्र व्यवस्थापन ID निश्चित करा

en: Session management options:
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय:

en: Show session management options
mr: सत्र व्यवस्थापन पर्याय दाखवा

en: Engrampa Archive Manager
mr: एनग्राम्पा आर्काइव्ह व्यवस्थापक

en: Archive Manager
mr: आर्काइव्ह व्यवस्थापक

en: Create and modify an archive
mr: आर्काइव्ह निर्माण व संपादीत करा

en: View the folders pane
mr: संचयीकाचे पटल पहा

en: Extract Here
mr: येथे काढा

note: Translators: the current position is the current folder
en: Extract the selected archive to the current position
mr: निवडलेला आर्काइव्ह सद्य स्थळावर काढा

en: Extract To...
mr: येथे काढा...

en: Extract the selected archive
mr: निवडलेले आर्काइव्ह काढा

en: Compress...
mr: संकुचन करा...

en: Create a compressed archive with the selected objects
mr: निवडलेले घटकांसह संकुचीत आर्काइव्ह बनवा

en: Engrampa
mr: फाइल रोलर

en: Could not create the archive
mr: आर्काइव्ह बनवू शकले नाही

en: You have to specify an archive name.
mr: तुम्हांस आर्काइव्हाचे नाव दर्शवावे लागेल.

en: You don't have permission to create an archive in this folder
mr: या संचयीकामध्ये आर्काइव्ह निर्माण करण्याची तुम्हास परवानगी नाही

en: Archive type not supported.
mr: आर्काइव्ह प्रकार समर्थनीत नाही.

en: Could not delete the old archive.
mr: जुने आर्काइव्ह काढून टाकू शकत नाही.

en: Open
mr: उघडा

en: All archives
mr: सर्व आर्काइव्ह

en: All files
mr: सर्व फाइल

en: Last Output
mr: शेवटचे प्रदान

en: Engrampa is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
mr: Engrampa मुक्त सॉफ्टवेअर आहे; तुम्ही याचे वितरण व/किंवा संपादन Free Software Foundation प्रकाशीत GNU General Public License च्या अंतर्गत; एकतर परवानातील आवृत्ती 2 , किंवा (तुमच्या पर्यायनुसारे) पुढील कुठल्याही आवृत्तीनुसारे करू शकता.

en: Engrampa is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
mr: Engrampa चा वापर लाभदायी ठरावा या हेतुने त्याचे वितरन केले आहे, पण कुठल्याही हमी विना; व्यापारहेतु अंतर्भुतीत किंवा कुठल्याही हेतुकरीता वापरकरीतायेण्याजोगी हमी विना.  अधिक माहितीकरीता GNU General Public License पहा.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Engrampa; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA
mr: तुमच्याकडे Engrampa सह GNU General Public License ची एक प्रत असायला हवी; नसल्यास, Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA कडे लिहून पाठवा

en: Could not add the files to the archive
mr: आर्काइव्हात फाइली टाकता आल्या नाहीत

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
mr: "%s" संचयीकामधील फाइली वाचण्यासाठी तुम्हास योग्य परवानग्या नाहीत

en: Save Options
mr: पर्याय संचयन

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: Enter the password for the archive '%s'.
mr: संचयन '%s' करीता गुप्तशब्द प्रविष्ट करा.

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
mr: नाव "%s" वैध नाही कारण त्या मध्ये अक्षर समाविष्टीत राहू शकत नाही: %s
    
    %s

en: Please use a different name.
mr: कृपया वेगळे नाव वापरा.

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
mr: लक्ष्य संचयीका मध्ये संचयन बनविण्याकरीता तुमच्याकडे लेखन परवानगी नाही.

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
mr: लक्ष्य संचयीका "%s" अस्तित्वात नाही.
    
    तुम्हाला बनवायचे आहे का?

en: Create _Folder
mr: संचयीका बनवा (_F)

en: Could not create the destination folder: %s.
mr: हे गंतव्य संचयीका निर्माण करता आले नाही: %s.

en: Archive not created
mr: आर्काइव्ह बनविले नाही

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
mr: आर्काइव्ह आधीच अस्तित्वात आहे. तुम्ही त्यावर गिरवू इच्छिता?

en: _Overwrite
mr: खोडून पुन्हलेखन (_O)

en: Extraction not performed
mr: बाहेर काढणे लागू केले नाही

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
mr: संचयीका "%s" मध्ये संचयन प्राप्त करण्यास तुमच्याकडे परवानगी नाही

[ctx: File]
en: New
mr: नविन

[ctx: File]
en: Save
mr: संचयन

en: There was an internal error trying to search for applications:
mr: अनुप्रयोग प्रक्षेपित करतेवेळी त्रुटी आढळली:

en: There is no command installed for %s files.
    Do you want to search for a command to open this file?
mr: %s फाइल करीता कुठलीही आज्ञा प्रतिष्ठापीत नाही.
    ही फाइल उघडण्याकरीता तुम्हाला आज्ञाशोध करायचे?

en: Could not open this file type
mr: हा फाईल प्रकार उघडू  नाही

en: _Search Command
mr: शोध आदेश (_S)

en: %s Properties
mr: %s गुणधर्म

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
mr: संचयन "%s" मध्ये फाइल "%s" अद्ययावत करू शकत नाही?

en: Update the files in the archive "%s"?
mr: संयचन "%s" मधिल फाइल अद्ययावतीत करा?

en: File _Format: %s
mr: फाईल स्वरूप (_F): %s

en: All Files
mr: सर्व फाईल्स

en: All Supported Files
mr: सर्व समर्थीत फाईल्स

en: By Extension
mr: विस्तार द्वारे

en: File Format
mr: फाईल स्वरूप

en: Extension(s)
mr: विस्तार

en: The program was not able to find out the file format you want to use for `%s'. Please make sure to use a known extension for that file or manually choose a file format from the list below.
mr: `%s' साठी वापरायचे फाईल स्वरूप अनुप्रयोगाला सापडले नाही. कृपया फाईलसाठी माहिती असलेले विस्तार वापरा अथवा खालील यादीमधून स्वहस्ते फाईल स्वरूप निवडा.

en: File format not recognized
mr: फाइल स्वरूप अपरिचीत आहे

en: File not found.
mr: फाइल नाही मिळाली

en: You don't have the right permissions.
mr: तुम्हास योग्य परवानग्या नाहीत.

en: This archive type cannot be modified
mr: आर्काइव्ह प्रकार संपादीत केले जाऊ शकत नाही

en: You can't add an archive to itself.
mr: तुम्ही आर्काइव्हास त्यामध्येच जमा करू शकत नाही.

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Adding file:
mr: फाइल प्राप्त करीत आहे:

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Extracting file:
mr: फाइल काढत आहे:

note: Translators: after the colon there is a filename.
en: Removing file:
mr: फाइल काढून टाकत आहे:

en: Could not find the volume: %s
mr: विभाग आढळले नाही: %s

en: Deleting files from archive
mr: आर्काइव्हातून फाइली नष्ट करत आहे

en: Recompressing archive
mr: आर्काइव्ह पुनःसंकुचित करत आहे

en: Decompressing archive
mr: आर्काइव्ह असंकुचित करत आहे

en: Folder
mr: संचयीका

en: [read only]
mr: [फक्त वाचन]

en: Could not display the folder "%s"
mr: संचयीका "%s" दाखवता आले नाही

en: Getting the file list
mr: फाइल यादी प्राप्त करीत आहे

en: _Quit
mr: बाहेर पडा (_Q)

en: _Open the Archive
mr: आर्काइव्ह उघडा (_O)

en: _Show the Files
mr: फाइल्स् दाखवा (_S)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: Extraction completed successfully
mr: प्राप्यता पूर्णतया यशस्वी

en: Archive created successfully
mr: आर्काइव्ह यशस्वीरित्या बनविले

en: Command exited abnormally.
mr: आदेश विचित्रपणे उत्तेजित झाला.

en: An error occurred while extracting files.
mr: फाइली काढत असताना त्रुटी आढळली.

en: Could not open "%s"
mr: "%s" उघडता आला नाही

en: An error occurred while loading the archive.
mr: आर्काइव्ह भारित करताना त्रुटी आढळली.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
mr: आर्काइव्हातून फाइली नष्ट करताना त्रुटी आढळली.

en: An error occurred while adding files to the archive.
mr: आर्काइव्हात फाइली जमा करत असताना त्रुटी आढळली.

en: An error occurred while testing archive.
mr: आर्काइव्ह तपासत असताना त्रुटी आढळली.

en: An error occurred while saving the archive.
mr: आर्काइव्ह संचयनवेळी त्रुटी आढळली.

en: An error occurred.
mr: त्रुटी आढळली.

en: Command not found.
mr: आदेश आढळला नाही.

en: Test Result
mr: कसोटी परिणाम

en: Could not perform the operation
mr: क्रिया करू शकलो नाही

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
mr: सद्याचे संचयन मध्ये तुम्हाला ही फाइल जोडायची किंवा नविन संचयन म्हणून उघडायची आहे का?

en: Do you want to create a new archive with these files?
mr: तुम्हास या फाइलींचा एक नविन आर्काइव्ह बनवायचा आहे का?

en: Create _Archive
mr: आर्काइव्ह बनवा(_A)

en: Folders
mr: संचयीका

[ctx: File]
en: Size
mr: आकार

[ctx: File]
en: Type
mr: प्रकार

[ctx: File]
en: Date Modified
mr: संपादन केल्याचे दिनांक

[ctx: File]
en: Location
mr: स्थान

[ctx: File]
en: Name
mr: नाव

en: Find:
mr: शोधा:

en: Close the folders pane
mr: संचयीका पटल बंद करा

note: Translators: this is the label for the "open recent file" sub-menu.
en: Open _Recent
mr: अलिकडील उघडा (_R)

en: Open a recently used archive
mr: नुकताच वापरलेला आर्काइव्ह उघडा

note: Translators: after the colon there is a folder name.
en: _Location:
mr: स्थान (_L):

en: Could not save the archive "%s"
mr: "%s" आर्काइव्ह सुरक्षित करता आला नाही

en: Replace file "%s"?
mr: "%s" फाईल बदलायची?

en: Another file with the same name already exists in "%s".
mr: "%s" मध्ये समान नावाची फाइल आधिपासूनच अस्तित्वात आहे.

en: Replace _All
mr: सर्व बदलवा (_A)

en: _Skip
mr: वगळा (_S)

en: _Replace
mr: बदलवा (_R)

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
mr: "%s" नावाचे संचयीका आधीच अस्तित्वात आहे.
    
    %s

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
mr: "%s" नावाची फाइल आधीच अस्तित्वात आहे.
    
    %s

en: Rename
mr: पुन्हनामांकन

en: _Rename
mr: नाव बदला(_R)

en: Could not rename the folder
mr: संचयीकाचे नाव बदलता आले नाही

en: Could not rename the file
mr: फाइलचे नाव बदलता आले नाही

en: Paste Selection
mr: निवड चिटकवा

en: _Paste
mr: चिकटवा (_P)

en: Add files to an archive
mr: फाइली आर्काइव्हात मिळवा

en: Extract archive
mr: आर्काइव्ह काढा

en: Command _Line Output
mr: आदेश ओळ आऊटपुट (_L)

en: Could not display help
mr: मदत दर्शवता आली नाही

en: Add files to the specified archive and quit the program
mr: दर्शवलेल्या आर्काइव्हात फाइली मिळवा आणि कार्यक्रम सोडा

en: ARCHIVE
mr: संचयन

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
mr: आर्काइव्हाचे नाव विचारून फाइली मिळवा आणि कार्यक्रम सोडा

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
mr: दर्शवलेल्या संचयीकामध्ये आर्काइव्ह काढा आणि कार्यक्रम सोडा

en: FOLDER
mr: संचयीका

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
mr: गंतव्य संचयीका विचारून आर्काइव्ह काढा आणि कार्यक्रम सोडा

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
mr: आर्काइव्ह फोल्डरमध्ये आर्काइव्हचे अनुक्रम प्राप्त करा व कार्यक्रातून बाहेर पडा

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
mr:  '--add' आणि '--extract' या आदेशांसाठी मुलभूत संचयीका

en: Create destination folder without asking confirmation
mr: विना निश्चितता लक्ष्य संचयीका बनवा

en: Show the application's version
mr: अनुप्रोयगची आवृत्ती दाखवा

en: Compress
mr: संकुचन

en: - Create and modify an archive
mr: - संचयनचे निर्माण व संपादन करा

en: Load Options
mr: पर्याय दाखल करा

en: _Remove
mr: काढून टाका (_R)

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: C_reate
mr: बनवा (_r)

en: _Filename:
mr: फाइलनाव (_F):

en: Location
mr: स्थान

en: _Encrypt the file list too
mr: फाइल यादी देखिल एन्क्रीप्ट करा (_E)

note: this is part of a sentence, for example "split into volumes of 10.0 MB", where MB stands for megabyte.
en: Split into _volumes of
mr: विभागात विभाजीत करा (_v)

en: _Password:
mr: परवलीचा शब्द (_P):

en: _Other Options
mr: अन्य पर्याय (_O)

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
mr: <span weight="bold" size="larger">गुप्तशब्ध आवश्यक</span>

en: Delete
mr: काढून टाका

en: _Delete
mr: काढून टाका (_D)

en: _All files
mr: सर्व फाइल (_A)

en: _Selected files
mr: निवडलेले फाइल (_S)

en: example: *.txt; *.doc
mr: उदाहरण: *.txt; *.doc

en: _Files:
mr: फाइल (_F):

en: _Add
mr: जोडा(_A)

en: Add only if _newer
mr: निवन असेल तरच जोडा (_n)

en: Add a Folder
mr: संचयीका जोडा

en: _Include subfolders
mr: उपसंचयीका समाविष्ट करा (_I)

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
mr: प्रतिकात्मक दुवे असलेले संचयीका वगळा(_k)

en: Include _files:
mr: समाविष्ट फाइल (_f):

en: example: *.o; *.bak
mr: उदाहरण: *.o; *.bak

en: E_xclude files:
mr: फाइल वगळा (_x):

en: _Exclude folders:
mr: संचयीका वगळा (_E):

en: _Load Options
mr: भार पर्याय(_L)

en: Sa_ve Options
mr: संग्रह पर्याय(_v)

en: _Reset Options
mr: पर्याय पुन्हस्थापन (_R)

en: Extract
mr: बाहेर काढा

en: _Extract
mr: काढा(_E)

en: Re-crea_te folders
mr: संचयीका पुन्हा बनवा (_t)

en: Over_write existing files
mr: अस्तित्वातील फाइल खोडून पुन्हा लिहा (_w)

en: Do not e_xtract older files
mr: जुणी फाइल बाहेर काढू नका (_x)

en: Actions
mr: क्रिया

en: _Archive
mr: आर्काइव्ह (_A)

en: _Edit
mr: संपादन (_E)

en: _View
mr: दृश्य(_V)

en: _Arrange Files
mr: फाइल सुस्थीत करा (_A)

en: _About
mr: विषयी (_A)

en: Information about the program
mr: कार्यक्रम विषयी माहिती

en: Add files to the archive
mr: आर्काइव्ह अंतर्गत फाइल जोडा

en: Add Files
mr: फाइल जोडा

en: Add a folder to the archive
mr: संचयीका आर्काइव्हात मिळवा

en: Add Folder
mr: संचयीका जोडा

en: Close the current archive
mr: चालू आर्काइव्ह बंद करा

en: Contents
mr: अनुक्रम

en: Display the Engrampa Manual
mr: फाइल रोलर पुस्तिका दर्शवा

en: _Copy
mr: प्रत बनवा (_C)

en: Copy the selection
mr: निवडलेल प्रतिकृत करा

en: Cu_t
mr: कापा (_t)

en: Cut the selection
mr: निवडलेले कापा

en: Paste the clipboard
mr: क्लिपबोर्ड चिटकवा

en: Rename the selection
mr: निवडीचे नाव बदला

en: Delete the selection from the archive
mr: निवड आर्काइव्हातून नष्ट करा

en: Dese_lect All
mr: सर्व निवड रद्द करा (_l)

en: Deselect all files
mr: सर्व फाइलींची निवड रद्द करा

en: Extract files from the archive
mr: आर्काइव्हातून फाइली काढा

en: _Last Output
mr: शेवटचे प्रदान(_L)

en: View the output produced by the last executed command
mr: शेवटच्या कार्यान्वीत आदेश द्वारे निर्मीत आउटपुनट पहा

en: Create a new archive
mr: नविन आर्काइव्ह बनवा

en: Open archive
mr: आर्काइव्ह उघडा

en: _Open
mr: उघडा (_O)

en: Open selected files with an application
mr: निवडलेल्या फाइली अनुप्रयोगासह उघडा

en: Specify a password for this archive
mr: या आर्काइव्हासाठी गुप्तशब्द दर्शवा

en: _Properties
mr: गुणधर्म (_P)

en: Show archive properties
mr: आर्काइव्ह गुणधर्म दर्शवा

en: _Refresh
mr: पुन्ह दाखलन (_R)

en: Reload current archive
mr: चालू आर्काइव्ह पुनःभारित करा

en: Save As…
mr: असे संचयीत करा

en: Save the current archive with a different name
mr: चालू आर्काइव्ह निराळ्या नावाने संग्रहा

en: Select _All
mr: सर्व निवडा(_A)

en: Select all files
mr: सर्व फाइली निवडा

en: _Stop
mr: थांबा (_S)

en: Stop current operation
mr: चालू संक्रीया थांबवा

en: _Test Integrity
mr: एकाग्रता तपासा (_T)

en: Test whether the archive contains errors
mr: आर्काइव्हात चुका आहेत का हे तपासा

en: Open the selected file
mr: निवडलेली फाइल उघडा

en: Open the selected folder
mr: निवडलेली संचयीका उघडा

en: Go to the previous visited location
mr: मागील भेटून झालेल्या जागेवर जा

en: Go to the next visited location
mr: पुढील भेटून झालेल्या जागेवर जा

en: Go up one level
mr: एक स्तर वर जा

note: Translators: the home location is the home folder.
en: Go to the home location
mr: मुख्य स्थानावर जा

en: _Toolbar
mr: साधनपट्टी (_T)

en: View the main toolbar
mr: मुख्य उपकरणपट्टी पहा

en: Stat_usbar
mr: स्थितीपट्टी (_u)

en: View the statusbar
mr: स्थितीपट्टी पहा

en: _Reversed Order
mr: उलटा क्रम (_R)

en: Reverse the list order
mr: यादीचा उलटा क्रम

en: _Folders
mr: संचयीका (_F)

en: View All _Files
mr: सर्व फाइल पहा (_F)

en: View as a F_older
mr: संचयीका नुरूप पहा (_o)

en: by _Name
mr: नाव नुरूप (_N)

en: Sort file list by name
mr: फाइल यादी नावानुसार क्रमबद्ध करा

en: by _Size
mr: आकार नुरूप (_S)

en: Sort file list by file size
mr: फाइल यादी फाइल आकारानुसार क्रमबद्ध करा

en: by T_ype
mr: प्रकार नुरूप (_y)

en: Sort file list by type
mr: फाइल यादी प्रकारानुसार क्रमबद्ध करा

en: by _Date Modified
mr: संपादन दिनांक नुरूप (_D)

en: Sort file list by modification time
mr: फाइल यादी बदल वेळेनुसार क्रमबद्ध करा

note: Translators: this is the "sort by file location" menu item
en: by _Location
mr: स्थान नुरूप (_L)

note: Translators: location is the file location
en: Sort file list by location
mr: स्थान नुरूप फाइल यादी क्रमबद्ध करा

en: Password
mr: गुप्तशब्द

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
mr: <i><b>टिप:</b> गुप्तशब्द सद्याचे संचयन मध्ये फाइल एन्क्रीप्ट करण्याकरीता वापरले जाते, व तेच डीक्रीप्ट करण्याकरीता सद्याच्या संचयन पासून तुम्ही त्यास प्राप्त करता. संचयन बंद केल्यावर गुप्तशब्द काढूण टकाले जाईल.</i>

[ctx: File]
en: Name:
mr: नाव:

en: Archive size:
mr: आर्काइव्ह आकार:

en: Compression ratio:
mr: संकुचन प्रमाण:

en: Content size:
mr: अनुक्रम आकार:

en: Number of files:
mr: फाइलची संख्या:

en: Location:
mr: ठिकाण:

en: Last modified:
mr: शेवटचे संपादन:

en: Type:
mr: प्रकार:

en: _Update
mr: अद्ययावत (_U)

en: S_elect the files you want to update:
mr: अद्ययावत करीता फाइल निवडा (_e):
