eog master - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Zoom
te: జూమ్

en: Toolbar
te: పనిముట్ల పట్టా

en: Slideshow
te: స్లయిడ్ షో

en: Keyboard shortcuts
te: కీబోర్డు సత్వరమార్గాలు

en: Shift
te: మార్పిడి మీట

en: Home
te: ఇల్లు

en: End
te: చివర

en: Copy
te: నకలు

en: Help
te: సహాయం

en: Preferences
te: అభీష్టాలు

en: Plugins
te: ప్లగ్ఇన్ స్

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Advanced
te: అధునాతన
