eom 1.25.0 - en to am translation catalogue (303 entries)

en: Show “_%s”
am: ማሳያ “_%s”

en: _Move on Toolbar
am: _ወደ እቃ መደርደሪያው ማንቀሳቀሻ

en: Move the selected item on the toolbar
am: የተመረጠውን እቃ ወደ መደርደሪያው ማንቀሳቀሻ

en: _Remove from Toolbar
am: ከ እቃ መደርደሪያው _ማስወገጃ

en: Remove the selected item from the toolbar
am: የተመረጠውን ከ እቃ መደርደሪያው ማስወገጃ

en: _Delete Toolbar
am: እቃ መደርደሪያውን _ማጥፊያ

en: Remove the selected toolbar
am: የተመረጠውን ከ እቃ መደርደሪያው ማስወገጃ

en: Separator
am: መለያያ

en: Eye of MATE
am: የ ሜት አይን

en: Simple image viewer
am: ቀላል የ ምስል መመልከቻ

en: Eye of MATE Image Viewer
am: የ ሜት አይን ምስል መመልከቻ

en: Browse and rotate images
am: ምስሎችን መቃኛ እና ማዞሪያ

en: Image Properties
am: የ ምስል ባህሪዎች

en: _Previous
am: _ቀደም ያለው

en: _Next
am: _የሚቀጥለው

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: Name:
am: ስም:

en: Width:
am: ስፋት:

en: Height:
am: እርዝመት:

en: Type:
am: አይነት:

en: Bytes:
am: ባይትስ :

en: Location:
am: አካባቢ:

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Exposure Time:
am: የተጋለጠበት ሰአት:

en: Flash:
am: ፍላሽ:

en: ISO Speed Rating:
am: የ ISO ፍጥነት መጠን:

en: Camera Model:
am: የካሜራው አይነት :

en: Date/Time:
am: ቀን/ሰአት

en: Description:
am: መግለጫ:

en: Keywords:
am: ቁልፍ ቃሎች:

en: Author:
am: ደራሲ:

en: Copyright:
am: የ ቅጂ መብት:

en: Details
am: ዝርዝሮች

en: Save As
am: ማስቀመጫ እንደ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: <b>%f:</b> original filename
am: <b>%f:</b> ዋናው የፋይል ስም

en: <b>%n:</b> counter
am: <b>%n:</b> ቆጣሪ

en: Choose a folder
am: ፎልደር ይምረጡ

en: Destination folder:
am: መድረሻው ፎልደር :

en: Filename format:
am: የ ፋይል ስም አቀራረብ:

en: File Path Specifications
am: የ ፋይል መንገድ መወሰኛ

en: Start counter at:
am: ቆጠራ ማስጀመሪያ በ:

en: Replace spaces with underscores
am: ክፍተት በ ከ ስሩ ማስመሪያ መቀየሪያ

en: Options
am: ምርጫዎች

en: Rename from:
am: እንደገና መሰየሚያ ከ :

en: To:
am: ወደ :

en: File Name Preview
am: የ ፋይል ስም ቅድመ እይታ

en: Eye of MATE Preferences
am: የ ሜት አይን ምርጫዎች

en: _Help
am: _እርዳታ

en: Image Enhancements
am: ምስል ማሻሻያ

en: Smooth images when zoomed-_out
am: በርቀት-_ሲታይ ምስሎቹን ማለስለሻ

en: Smooth images when zoomed-_in
am: በቅርብ-_ሲታይ ምስሎቹን ማለስለሻ

en: _Automatic orientation
am: _ራሱ በራሱ አቀማመጥ

en: Background
am: መደብ

en: As custom color:
am: እንደ ቀለም ማስተካከያ:

en: Background Color
am: የ መደብ ቀለም

en: Transparent Parts
am: ግልጽ አካል

en: As custom c_olor:
am: እንደ ቀ_ለም ማስተካከያr:

en: Color for Transparent Areas
am: ቀለም ግልፅ ለሆኑ ቦታዎች

en: As _background
am: እንደ_መደብ

en: Image View
am: ምስል መመልከቻ

en: Image Zoom
am: ምስል ማሳያ

en: E_xpand images to fit screen
am: በ መመልከቻው ልክ ምስሎቹን ማ_ሳደጊያ

en: Sequence
am: ቅደም ተከተል

en: _Switch image after:
am: ምስል _መቀየሪያ ከ:

en: seconds
am: ሰኮንዶች

en: _Random sequence
am: _በደፈናው ቅደም ተከተል

en: _Loop sequence
am: የ _ዙር ሂደት

en: Slideshow
am: ተንሸራታች ማሳያ

en: Plugins
am: ተሰኪዎች

en: Size
am: መጠን

en: Type
am: አይነት

en: Folder
am: ፎልደር

en: Camera
am: ካሜራ

en: Date
am: ቀን

en: Time
am: ሰአት

en: Automatic orientation
am: ራሱ በራሱ አቀማመጥ

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
am: ራሱ በራሱ ምስሉ ይዞር እንደሆን የ EXIF አቅጣጫ መሰረት ባደረገ

en: The color that is used to fill the area behind the image. If the use-background-color key is not set, the color is determined by the active GTK+ theme instead.
am: እርስዎ የ ተጠቀሙት የ ምስሉ መደብ ቀለም: ይህ የ ተጠቀሙት-መደብ-ቀለም ቁልፍ አልተሰናዳም: ቀለሙ የሚወሰነው በ ንቁ GTK+ ገጽታ ነው

en: Use a custom background color
am: የ መደብ ቀለም ማስተካከያ መጠቀሚያ

en: If this is active, the color set by the background-color key will be used to fill the area behind the image. If it is not set, the current GTK+ theme will determine the fill color.
am: ይህ ንቁ ከሆነ የ መደብ-ቀለም ቁልፍ የሚሰናዳውን ይጠቀማል ከ መደቡ ጀርባ ያለውን ቦታ ለ መሙላት: ይህ ካልተሰናዳ: የ አሁኑ GTK+ ገጽታ የሚሞላውን ቀለም ይወስናል

en: Interpolate Image
am: ምስል ማስገቢያ

en: Whether the image should be interpolated on zoom-out. This leads to better quality but is somewhat slower than non-interpolated images.
am: ምስል ይገባ እንደሆን መወሰኛ በ ቅርብ-ማስያ ውስጥ: ይህ ጥርይ ጥራት ይኖረዋል ነገር ግን በጣም ዝግተኛ ነው ከ ምስል ምንም-ማስገቢያ ይልቅ

en: Extrapolate Image
am: ምስል መገመቻ

en: Whether the image should be extrapolated on zoom-in. This leads to blurry quality and is somewhat slower than non-extrapolated images.
am: ምስሉ ይገመት እንደሆን በ ቅርብ-በሚታይ ጊዜ: ይህ የ ደበዘዘ ጥራት ያስከትላል: እና አግተኛ ነው ምንም-የ ምስል መገመቻ በሌለበት

en: Transparency indicator
am: ግልጽነት መጠቆሚያ

en: Determines how transparency should be indicated. Valid values are checked, color and none. If color is chosen, then the trans-color key determines the color value used.
am: ግልፅነት እንዴት እንደሚታይ መወሰኛ: ዋጋ ያላቸው ዋጋዎች ምልክት ተደርጎባቸዋል: ቀለም እና ምንም: ቀለም ከ ተመረጠ እና ከዛ የ ግልፅነት-ቀለም ቁልፍ ይወስናል የሚጠቀሙትን የ ቀለም ዋጋ

en: Scroll wheel zoom
am: በ መሸብለያ ጎማ ማሳያ

en: Whether the scroll wheel should be used for zooming.
am: ለ ማሳያ የ መሸብለያ ጎማ ይጠቀም

en: Zoom multiplier
am: ማሳያ ማባዣ

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
am: የሚፈጸመው ማባዣ የ አይጥ መጠቆሚያ መሸብለያ በሚጠቀሙ ጊዜ ለማሳያ: ይህ ይወስናል የ ማሳያ ደረጃ የሚጠቀሙትን ለ እያንዳንዱ መሸብለያ ሁኔታ: ለምሳሌ: 0.05 ውጤቱ በ 5% ማሳያ መጨመሪያ ነው: ለ እያንዳንዱ ጭማሪ በ መሸብለያ ሁኔታ ውስጥ: እና 1.00 ውጤቱ በ 100% ማሳያ መጨመሪያ ነው:

en: Transparency color
am: የ ግልጽነት ቀለም

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
am: እውነት ከሆነ የ ግልፅነት ቁልፍ ለ ቀለም ዋጋ አለው: እና ከዛ ይህ ቁልፍ ይወስናል ግልፅነት የሚያሳየውን ቀለም

en: Randomize the image sequence
am: በደፈናው የ ምስል ቅደም ተከተል መሰረት

en: Whether the sequence of images should be shown in an random loop.
am: የ ምስል ቅደም ተከተል በደፈናው ዙር ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Loop through the image sequence
am: ዙር በ ምስል ቅደም ተከተል መሰረት

en: Whether the sequence of images should be shown in an endless loop.
am: የ ምስሎች ቅደም ተከተል መታየት አለበት በ ማዐዓያልቀው ዙር ውስጥ

en: Allow zoom greater than 100% initially
am: ማሳያ መፍቀጃ የሚበልጥ ከ 100% በ መጀመሪያ

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
am: ይህ ወደ ሀሰት ከ ተሰናዳ ምስሎችችን ማሳደግ አይቻልም በ መመልከቻው ልክ እንዲሆኑ በ መጀመሪያ

en: Delay in seconds until showing the next image
am: የሚቀጥለው ምስል እስከሚታይ በ ሰከንዶች ማዘግያ

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
am: ዋጋ የሚበልጥ ከ 0 ይወስናል ሰከንዶች ምስሉ የሚቆይበትን በ መመልከቻው ላይየሚቀጥለው ራሱ በራሱ እስከሚታይ ድረስ: ዜሮ ያሰናክላል ራሱ በራሱ መቃኛን

en: Show/Hide the window toolbar.
am: የመስኮቱን የእቃ መደርደሪያ ማሳያ / መደበቂያ

en: Show/Hide the window statusbar.
am: የ መስኮቱን የ ሁኔታ መደርደሪያ ማሳያ/መደበቂያ

en: Show/Hide the image collection pane.
am: የ ምስል ስብስብ ክፍል ማሳያ/መደበቂያ

en: Image collection pane position.
am: የ ምስል ስብስብ ክፍል አካባቢ

en: Whether the image collection pane should be resizable.
am: የ ምስል ስብስብ ክፍል እንደገና ይመጠን እንደሆን መወሰኛ

en: Show/Hide the window side pane.
am: የ መስኮቱን የ ጎን ክፍል ማሳያ / መደበቂያ

en: Show/Hide the image collection pane scroll buttons.
am: የ ምስል ስብስብ ክፍል መሸብለያ ቁልፍ ማሳያ/መደበቂያ

en: Close main window without asking to save changes.
am: ዋናውን መስኮት መዝጊያ ለውጦችን ለ ማስቀመጥ ሳይጠይቅ

en: Trash images without asking
am: ምስሎቹን ወደ ቆሻሻ መላኪያ ምንም ሳትጠይቀኝ

en: If activated, Eye of MATE won't ask for confirmation when moving images to the trash. It will still ask if any of the files cannot be moved to the trash and would be deleted instead.
am: ይህን ካስጀመሩ የ ሜት አይን ማረጋገጫ አይጠይቅም ምስሎችን ወደ ቆሻሻ በሚያንቀሳቅስ ጊዜ: ነገር ግን ይጠይቃል ማንኛውም ፋይሎች ወደ ቆሻሻ ውስጥ እንዳይንቀሳቀሱ: እና ይጠፋሉ

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
am: ይህ የ metadata ዝርዝር በ ባህሪዎች ንግግር ውስጥ የ ራሱ ገጽ ሊኖረው ይገባል

en: External program to use for editing images
am: ምስሎችን ለ ማረም የሚጠቀመው የ ውጪ ፕሮግራም

en: The desktop file name (including the ".desktop") of the application to use for editing images (when the "Edit Image" toolbar button is clicked). Set to the empty string to disable this feature.
am: የ ዴስክቶፕ ፋይል ስም (የ ".ዴስክቶፕ" ያካትታል) ለ ምስል ማረሚያ የሚጠቀሙትን መተግበሪያ (ይህ የ "ምስል ማረሚያ" መሳሪያ መደርደሪያ ቁልፍ ሲጫኑ). ይህን ገጽታ ለማሰናከል ወደ ባዶ ሀረግ ያሰናዱ

en: Whether the file chooser should show the user's pictures folder if no images are loaded.
am: የ ፋይል መምረጫ የ ተጠቃሚውን ስእል ፎልደር ምንም ምስል ካልተጫነ ያሳይ እንደሆን መወሰኛ

en: Active plugins
am: ንቁ ተሰኪዎች

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
am: ንቁ የ ተሰኪዎች ዝርዝር: አይዝም የ "አካባቢ" ንቁ የ ተሰኪዎች: ይህን ይመልከቱ: .eom-plugin ፋይል ለማግኘት የ "አካባቢ" ለ ተሰጠው ተሰኪ

en: Fullscreen with double-click
am: ሁለት-ጊዜ ሲጫኑ በ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ ማሳያ

en: Reload Image
am: ምስሉን እንደገና መጫኛ

en: Reload current image
am: የ አሁኑን ምስል እንደገና መጫኛ

en: Date in statusbar
am: ቀን እና የሁኔታ መደርደሪያ

en: Close _without Saving
am: መዝጊያ  _ምንም ሳያስቀምጡ

en: Question
am: ጥያቄ

en: If you don't save, your changes will be lost.
am: ካላስቀመጡት ለውጦቹ በሙሉ ይጠፋሉ

en: Save changes to image "%s" before closing?
am: ለውጡን ምስሉ ላይ ላስቀምጠው "%s" ከመዘጋቱ በፊት?

en: S_elect the images you want to save:
am: ይ_ምረጡ ማስቀመጥ የሚፈልጉትን ምስል :

en: If you don't save, all your changes will be lost.
am: ካላስቀመጡት ለውጦቹ በሙሉ ይጠፋሉ

en: File format is unknown or unsupported
am: የ ፋይሉ አቀራረብ አይታወቅም ወይንም አይደገፍም

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
am: የ ሜት አይን መወሰን አልቻለም የ ተደገፉ ሊጻፍባቸው የሚችሉ የ ፋይሎች አቀራረብ የ ፋይል ስም መሰረት ባደረገ

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
am: እባክዎን የተለየ የ ፋይል ተጨማሪ ይሞክሩ እንደ .png ወይንም .jpg.

en: All Files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: All Images
am: ሁሉንም ምስሎች

en: Open Image
am: ምስል መክፈቻ

en: Save Image
am: ምስሉን ማስቀመጫ

en: Open Folder
am: ፎልደር መክፈቻ

en: Transformation on unloaded image.
am: ያልተጫኑ ምስሎች መቀየሪያ

en: Transformation failed.
am: መቀየር አልተቻለም

en: EXIF not supported for this file format.
am: EXIF ለዚህ ፋይል አቀራረብ የ ተደገፈ አይደለም

en: Image loading failed.
am: ምስል መጫን አልተቻለም

en: No image loaded.
am: ምንም ምስል አልተጫነም

en: Temporary file creation failed.
am: ጊዚያዊ ፋይል መፍጠር አልተቻለም

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
am: ለማስቀመጥ ጊዚያዊ ፋይል መፍጠር አልተቻለም : %s

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
am: ማስታወሻውን ማግኘት አልተቻለም ለ መጫን JPEG ፋይል

en: _Retry
am: _እንደገና መሞከሪያ

en: Could not load image '%s'.
am: ምስሉን መጫን አልተቻለም '%s'.

en: No images found in '%s'.
am: ምስሉ አልተገኘም በ '%s'.

en: The given locations contain no images.
am: የተሰጠው አካባቢ ምንም ምስሎች አልያዘም

en: Image Data
am: የ ምስል ዳታ

en: Image Taking Conditions
am: የ ምስል መውሰጃ ሁኔታዎች

en: Maker Note
am: ማስታወሻ መፍጠሪያ

en: Other
am: ሌላ

en: XMP Other
am: XMP ሌላ

en: Value
am: ዋጋ

en: North
am: ከ ሰሜን

en: East
am: ከ ምስራቅ

en: West
am: ከ ምዕራብ

en: South
am: ከ ደቡብ

en: %.1f (lens)
am: %.1f (ሌንስ)

en: %.1f (35mm film)
am: %.1f (35ሚሚ ፊልም)

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Image Settings
am: ምስል ማሰናጃዎች

en: Image
am: ምስል

en: The image whose printing properties will be set up
am: ምስል የ ማተሚያ ባህሪዎች የሚሰናዳለት

en: Page Setup
am: ገጽ ማሰናጃ

en: The information for the page where the image will be printed
am: የ ገጽ መረጃ ምስሉ የሚታተምበት

en: Position
am: አካባቢ

en: _Left:
am: በ _ግራ:

en: _Right:
am: በ _ቀኝ:

en: _Top:
am: ከ _ላይ:

en: _Bottom:
am: ከ _ታች:

en: C_enter:
am: መ_ሀከል :

en: None
am: ምንም

en: Horizontal
am: በ አግድም

en: Vertical
am: በ ቁመት

en: Both
am: ሁለቱንም

en: _Width:
am: _ስፋት :

en: _Height:
am: _እርዝመት :

en: _Scaling:
am: _መመጠኛ:

en: _Unit:
am: _መለኪያ:

en: Millimeters
am: ሚሊ ሚትር

en: Inches
am: ኢንቾች

en: Preview
am: ቅድመ እይታ

en: as is
am: እንደ ነበር

en: Taken on
am: የ ተወሰደው በ

en: At least two file names are equal.
am: ቢያንስ ሁለት የ ፋይል ስሞች እኩል ናቸው

en: Could not display help for Eye of MATE
am: እርዳታ ለ ሜት አይን ማሳየት አልተቻለም

en:  (invalid Unicode)
am:  (ዋጋ የሌለው Unicode)

en: _Reload
am: _እንደገና መጫኛ

[ctx: MessageArea]
en: Hi_de
am: መደ_በቂያ

en: The image "%s" has been modified by an external application.
    Would you like to reload it?
am: ይህ ምስል "%s" በ ውጪ መተግበሪያ ተሻሽሏል: 
    እርስዎ እንደገና መጫን ይፈልጋሉ?

en: Use "%s" to open the selected image
am: ይህን ተጠቀም "%s" የተመረጠውን ምስል ለመክፈት

note: Translators: This string is displayed in the statusbar * while saving images. The tokens are from left to right: * - the original filename * - the current image's position in the queue * - the total number of images queued for saving
en: Saving image "%s" (%u/%u)
am: ምስሉን በማስቀመጥ ላይ "%s" (%u/%u)

en: Opening image "%s"
am: ምስሉን በመክፈት ላይ "%s"

en: Leave Fullscreen
am: ከሙሉ ገጽ መመልከቻ መውጫ

en: Error printing file:
    %s
am: ስህተት ፋይሉን በማተም ላይ :
    %s

en: Toolbar Editor
am: የ እቃ መደርደሪያ ማረሚያ

en: _Reset to Default
am: _እንደነበር መመለሻ ወደ ነባሩ

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
am: ይህ ፕሮግራም ነፃ ሶፍትዌር ነው: እርስዎ ማሰራጨት ይችላሉ እና/ወይንም ማሻሻል በዚህ ደንብ መሰረት በ GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
am: ይህ ፕሮግራም የሚሰራጨው እርስዎን ይጠቅማል በሚል ከፍተኛ ተስፋ ነው: but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.
am: እርስዎ ኮፒ ማግኘት ይችላሉ ከ GNU General Public License along with this program; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.

en: _Open Background Preferences
am: የ መደብ ምርጫ _መክፈቻ

en: The image "%s" has been set as Desktop Background.
    Would you like to modify its appearance?
am: ይህ ምስል "%s" እንደ ዴስክቶፕ መደብ ተሰናድቷል: 
    አቀራረቡን ማሻሻል ይፈልጋሉ?

en: Saving image locally…
am: በ አካባቢ ውስጥ ምስል በ ማስቀመጥ ላይ…

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
am: በ እርግጥ በቋሚነት ማንቀሳቀስ
    "%s"ይፈልጋሉ ወደ ቆሻሻ ውስጥ

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
am: ቆሻሻ  "%s" ማግኘት አልተቻለም: ይህን ምስል በ ቋሚነት ማጥፋት ይፈልጋሉ?

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
am: አንዳንድ የ ተመረጡት ምስሎችን ወደ ቆሻሻ ማንቀሳቀስ አይቻልም ስለዚህ በ ቋሚነት ይጠፋሉ: እርስዎ በ እርግጥ መቀጠል ይፈልጋሉ?

en: Move to _Trash
am: ወደ _ቆሻሻ ማንቀሳቀሻ

en: _Do not ask again during this session
am: በዚህ ክፍለ ጊዜ ውስጥ በድጋሚ _አትጠይቀኝ

en: Couldn't access trash.
am: ቆሻሻው ጋር መድረስ አልተቻለም

en: Couldn't delete file
am: ፋይሉን ማጥፋት አልተቻለም

en: Error on deleting image %s
am: ስህተት ምስሉን በማጥፋት ላይ %s

en: _Image
am: _ምስል

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: _View
am: _መመልከቻ

en: _Go
am: _መሄጃ

en: _Tools
am: _መሳሪያዎች

en: _Open…
am: _መክፈቻ…

en: Open a file
am: ፋይል መክፈቻ

en: Close window
am: መስኮቱን መዝጊያ

en: T_oolbar
am: እ_ቃ መደርደሪያ

en: Edit the application toolbar
am: የ መተግበሪያ እቃ መደርደሪያ ማረሚያ

en: Prefere_nces
am: ምርጫ_ዎች

en: Preferences for Eye of MATE
am: ለ ሜት አይን ምርጫዎች

en: _Contents
am: _ይዞታዎች

en: Help on this application
am: ለዚህ መተግበሪያ እርዳታ

en: _About
am: _ስለ

en: About this application
am: ስለዚህ ፕሮግራም

en: _Toolbar
am: _እቃ መደርደሪያ

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
am: በ አሁኑ መስኮት ውስጥ የ እቃ መደርደሪያውን መመልከቻ መቀየሪያ

en: _Statusbar
am: የ _ሁኔታ መደርደሪያ

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
am: በ አሁኑ መስኮት ውስጥ የ ሁኔታ መደርደሪያውን መመልከቻ መቀየሪያ

en: _Image Collection
am: _የምስል ስብስብ

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
am: በ አሁኑ መስኮት ውስጥ የ ክፍል ስብስብ መመልከቻ መቀየሪያ

en: Side _Pane
am: የ ጎን _ክፍል

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
am: በ አሁኑ መስኮት ውስጥ የ ጎን ክፍል መመልከቻ መቀየሪያ

en: _Save
am: _ማስቀመጫ

en: Save changes in currently selected images
am: አሁን በተመረጠው ፎልደር ውስጥ ለውጦችን ማስቀመጫ

en: Open _with
am: መክፈቻ _በ

en: Open the selected image with a different application
am: የ ተመረጠውን ምስል በ ተለያ መተግበሪያ መክፈቻ

en: Save _As…
am: ማስቀመጫ _እንደ…

en: Save the selected images with a different name
am: የ ተመረጠውን ምስል በ ተለያ ስም ማስቀመጫ

en: Open Containing _Folder
am: የያዘውን _ፎልደር መክፈቻ

en: _Print…
am: _ማተሚያ...

en: Print the selected image
am: የ ተመረጠውን ምስል ማተሚያ

en: Prope_rties
am: ባህ_ሪዎች

en: Show the properties and metadata of the selected image
am: ለ ተመረጠው ምስል ባህሪዎች እና መግለጫ ማሳያ

en: _Undo
am: _መተው

en: Undo the last change in the image
am: የ መጨረሻውን ለውጥ በ ምስሉ ላይ መተው

en: Flip _Horizontal
am: በ አግድም _መገልበጫ

en: Mirror the image horizontally
am: ምስል በ አግድም ማንፀባረቂያ

en: Flip _Vertical
am: በ ቁመት _መገልበጫ

en: Mirror the image vertically
am: ምስል በ ቁመት ማንፀባረቂያ

en: _Rotate Clockwise
am: ከ ግራ ወደ ቀኝ _ማዞሪያ

en: Rotate the image 90 degrees to the right
am: ምስሉን 90 ዲግሪ ወደ ቀኝ ማዞሪያ

en: Rotate Counterc_lockwise
am: ከ ቀኝ_ወደ ግራ ማዞሪያ

en: Rotate the image 90 degrees to the left
am: ምስሉን 90 ዲግሪ ወደ ግራ ማዞሪያ

en: Set as _Desktop Background
am: እንደ _ዴስክቶፕ መደብ ማሰናጃ

en: Set the selected image as the desktop background
am: የተመረጠውን ምስል እንደ ዴስክቶፕ መደብ ማሰናጃ

en: Move the selected image to the trash folder
am: የተመረጠውን ምስል ወደ ቆሻሻ ፎልደር ማንቀሳቀሻ

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: Copy the selected image to the clipboard
am: የተመረጠው ምስል ወደ ቁራጭ ሰሌዳ ላይ ኮፒ ማድረጊያ

en: _Zoom In
am: በ _ቅርብ ማሳያ

en: Enlarge the image
am: ምስሉን ማሳደጊያ

en: Zoom _Out
am: በርቀት _ማሳያ

en: Shrink the image
am: ምስሉን ማሳነሻ

en: _Normal Size
am: የ_ተለመደ መጠን

en: Show the image at its normal size
am: ምስሉን በ መደበኛ መጠኑ ማሳያ

en: _Best Fit
am: በ _ጥሩ ልክ

en: Fit the image to the window
am: ምስሉን በ መስኮቱ ልክ ማድረጊያ

en: _Fullscreen
am: _በሙሉ ገጽ መመልከቻ

en: Show the current image in fullscreen mode
am: የ አሁኑን ምስል በሙሉ መመልከቻው ዘዴ ማሳያ

en: Pause Slideshow
am: ተንሸራታች ማስቆሚያ

en: Pause or resume the slideshow
am: ተንሸራታች ማሳያ ማስቆሚያ ወይንም መቀጠያ

en: _Previous Image
am: _ቀደም ያለው ምስል

en: Go to the previous image of the collection
am: በ ስብስቡ ውስጥ ወዳለፈው ምስል መሄጃ

en: _Next Image
am: _የሚቀጥለው ምስል

en: Go to the next image of the collection
am: በ ስብስቡ ውስጥ ወደሚቀጥለው ምስል መሄጃ

en: _First Image
am: የ _መጀመሪያው ምስል

en: Go to the first image of the collection
am: በ ስብስቡ ውስጥ ወደ መጀመሪያው ምስል መሄጃ

en: _Last Image
am: የ _መጨረሻው ምስል

en: Go to the last image of the collection
am: በ ስብስቡ ውስጥ ወደ መጨረሻው ምስል መሄጃ

en: _Random Image
am: _በደፈናው ምስል

en: Go to a random image of the collection
am: በ ስብስቡ ውስጥ ወደ በደፈናው ምስል መሄጃ

en: S_lideshow
am: ተ_ንሸራታች ማሳያ

en: Start a slideshow view of the images
am: የ ምስል ተንሸራታች ትርኢት ማስጀመሪያ

en: Right
am: በ ቀኝ

en: Left
am: በ ግራ

en: In
am: ውስጥ

en: Out
am: ውጪ

en: Normal
am: መደበኛ

en: Fit
am: ልክ

en: Collection
am: ስብስብ

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
am: ቆሻሻ

en: Edit the current image using %s
am: የ አሁኑን ምስል ማረሚያ በ መጠቀም %s

en: Edit Image
am: ምስል ማረሚያ

en: Properties
am: ባህሪዎች

en: Open in fullscreen mode
am: በሙሉ መመልከቻው ዘዴ መክፋቻ

en: Disable image collection
am: የ ምስል ስብስብ ማሰናከያ

en: Open in slideshow mode
am: በ ተንሸራታች መመልከቻ ዘዴ መክፈቻ

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
am: አዲስ ሁኔታ ማስጀመሪያ የ ነበረውን ከ መጠቀም ይልቅ

en: Show the application's version
am: የ መተግበሪያዎች እትም ማሳያ

en: [FILE…]
am: [ፋይል…]

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
am: ማስኬጃ '%s --እርዳታ'ሁሉንም የ ትእዛዝ መስመር ምርጫ ለ መመልከት
