eom 1.25.0 - en to cy translation catalogue (133 entries)

en: Show “_%s”
cy: Dangos "_%s"

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Eye of MATE
cy: EOM ('Eye of MATE)

en: _Previous
cy: _Cynt

en: _Next
cy: _Nesaf

en: _Close
cy: Ca_u

en: Name:
cy: Enw:

en: Height:
cy: Uchder:

en: Type:
cy: Math:

en: Location:
cy: Lleoliad:

en: General
cy: Cyffredinol

en: Description:
cy: Disgrifiad:

en: Keywords:
cy: Allweddeiriau:

en: Author:
cy: Awdur:

en: Copyright:
cy: Hawlfraint:

en: Details
cy: Manylion

en: Save As
cy: Cadw fel

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: Choose a folder
cy: Dewis plygell

en: Start counter at:
cy: Dechrau cyfri yn:

en: Options
cy: Dewisiadau

en: To:
cy: I:

en: Eye of MATE Preferences
cy: Hoffterau EOM ('Eye of MATE')

en: _Help
cy: _Cymorth

en: Background
cy: Cefndir

en: Background Color
cy: Lliw'r Cefndir

en: As check _pattern
cy: Fel patrwm _brith

en: As custom c_olor:
cy: Fel lliw _addasedig:

en: Color for Transparent Areas
cy: Lliw ar gyfer Ardaloedd Tryloyw

en: As _background
cy: Fel _cefndir

en: Image View
cy: Golwg Delwedd

en: _Switch image after:
cy: _Newid delwedd ar ôl:

en: seconds
cy: eiliad

en: _Loop sequence
cy: _Ailgychwyn wedi cyrraedd yr un olaf

en: Plugins
cy: Ategion

en: Size
cy: Maint

en: Type
cy: Math

en: Folder
cy: Plygell

en: Date
cy: Dyddiad

en: Time
cy: Amser

en: Interpolate Image
cy: Rhyngosod Delwedd

en: Transparency indicator
cy: Dangosydd tryloywder

en: Transparency color
cy: Lliw tryloywder

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
cy: Os COLOR yw gwerth yr allwedd tryloywder, yna mae'r allwedd yma'n penderfynu'r lliw a ddefnyddir ar gyfer dangos tryloywder.

en: Loop through the image sequence
cy: Ailgychwyn y dilyniant delweddau wedi cyrraedd ei ddiwedd

en: Allow zoom greater than 100% initially
cy: Caniatáu chwyddo i fwy na 100% wrth gychwyn

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
cy: Os mai FALSE yw hwn, fydd delweddau bychain ddim yn cael eu hymestyn i lenwi'r sgrin wrth gychwyn.

en: Delay in seconds until showing the next image
cy: Y saib mewn eiliadau cyn dangos y ddelwedd nesaf

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
cy: Os yw'r gwerth yn fwy na 0, dyma'r nifer o eiliadau bydd delwedd yn aros ar y sgrin cyn i'r un nesaf gael ei dangos yn awtomatig. Mae gwerth o 0 yn analluogi'r pori awtomatig.

en: Active plugins
cy: Ategion sy'n weithredol

en: Close _without Saving
cy: Cau _heb gadw

en: Question
cy: Cwestiwn

en: All Files
cy: Pob feil

en: All Images
cy: Pob Delwedd

en: Save Image
cy: Cadw Delwedd

en: Open Folder
cy: Agor y blygell

en: Transformation on unloaded image.
cy: Trawsffurfio delwedd heb ei llwytho.

en: EXIF not supported for this file format.
cy: Ni chynhelir EXIF ar gyfer ffeil o'r math yma.

en: No image loaded.
cy: Dim delwedd wedi ei lwytho.

en: Temporary file creation failed.
cy: Methwyd creu ffeil dros dro

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
cy: Methwyd creu ffeil dros dro er mwyn arbed: %s

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
cy: Methwyd neilltuo cof er mwyn llwytho ffeil JPEG

en: _Retry
cy: _Ail-geisio

en: Image Data
cy: Data Delwedd

en: Image Taking Conditions
cy: Sefyllfa Cymryd Y Llun

en: Maker Note
cy: Nodyn Gwneuthurwr

en: Other
cy: Eraill

en: Value
cy: Gwerth

en: North
cy: Gogledd

en: East
cy: Dwyrain

en: West
cy: Gorllewin

en: South
cy: De

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Image
cy: Llun

en: None
cy: Dim

en: _Width:
cy: _Lled:

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: as is
cy: fel y mae

en: At least two file names are equal.
cy: Mae o leiaf ddau enw ffeil yr un peth.

en: Could not display help for Eye of MATE
cy: Methwyd dangos cymorth ar gyfer EOM ('Eye of MATE')

en:  (invalid Unicode)
cy: (Unicode annilys)

en: _Reload
cy: _Ail-lwytho

en: Leave Fullscreen
cy: Gadael y sgrin lawn

en: Toolbar Editor
cy: Golygydd y bar offer

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am symud
    "%s" i'r sbwriel?

en: Move to _Trash
cy: Symud i'r _Sbwriel

en: Couldn't access trash.
cy: Methwyd a chyrchu'r sbwriel.

en: Error on deleting image %s
cy: Gwall wrth ddileu delwedd %s

en: _Image
cy: _Delwedd

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _View
cy: G_olwg

en: _Go
cy: _Mynd

en: _Tools
cy: _Offer

en: Open a file
cy: Agor ffeil

en: Close window
cy: Cau'r ffenestr

en: T_oolbar
cy: _Bar offer

en: Prefere_nces
cy: _Hoffterau

en: Preferences for Eye of MATE
cy: Hoffterau ar gyfer EOM ('Eye of MATE')

en: _Contents
cy: _Cynnwys

en: _About
cy: _Ynghylch

en: About this application
cy: Ynghylch y rhaglen hon

en: _Toolbar
cy: _Bar Offer

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
cy: Newid gwelededd y bar offer yn y ffenestr gyfredol

en: _Statusbar
cy: _Bar Statws

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
cy: Newid gwelededd y bar statws yn y ffenestr gyfredol

en: _Image Collection
cy: _Casgliad Delweddau

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
cy: Newid gwelededd y cwarel casgliad delweddau yn y ffenestr gyfredol

en: Side _Pane
cy: Bar _ochr

en: _Save
cy: _Cadw

en: _Print…
cy: _Argraffu...

en: _Undo
cy: _Dadwneud

en: Flip _Horizontal
cy: Troi drosodd yn _Llorweddol

en: Flip _Vertical
cy: Troi drosodd yn _Fertigol

en: _Rotate Clockwise
cy: Cylchdroi _Gyda'r Cloc

en: _Copy
cy: _Copïo

en: _Zoom In
cy: _Chwyddo

en: Zoom _Out
cy: Cre_bachu

en: _Normal Size
cy: Maint _Arferol

en: _Best Fit
cy: Gwedd _orau

en: _Fullscreen
cy: _Sgrin lawn

en: _Previous Image
cy: Delwedd _Flaenorol

en: _Next Image
cy: Delwedd _Nesaf

en: _First Image
cy: Delwedd _Cyntaf

en: _Last Image
cy: Delwedd _Olaf

en: Right
cy: Dde

en: Left
cy: Chwith

en: In
cy: I Mewn

en: Out
cy: Allan

en: Normal
cy: Arferol

en: Fit
cy: Ffitio

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
cy: Bin sbwriel

en: Properties
cy: Priodweddau

en: Show the application's version
cy: Dangos fersiwn y rhaglen
