eom 1.25.0 - en to gu translation catalogue (238 entries)

en: Show “_%s”
gu: “_%s” બતાવો

en: _Move on Toolbar
gu: સાધનપટ્ટી પર ખસો (_M)

en: Move the selected item on the toolbar
gu: સાધનપટ્ટી પર પસંદ કરેલ વસ્તુ ખસેડો

en: _Remove from Toolbar
gu: સાધનપટ્ટીમાંથી દૂર કરો (_R)

en: Remove the selected item from the toolbar
gu: સાધનપટ્ટીમાંથી પસંદ કરેલ વસ્તુ દૂર કરો

en: _Delete Toolbar
gu: સાધનપટ્ટી કાઢી નાંખો (_D)

en: Remove the selected toolbar
gu: પસંદ કરેલ સાધનપટ્ટી દૂર કરો

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Eye of MATE Image Viewer
gu: Eye of MATE ચિત્ર દર્શક

en: Browse and rotate images
gu: ચિત્રો શોધો અને ફેરવો

en: Image Properties
gu: ચિત્ર ગુણધર્મો

en: _Previous
gu: પહેલાંનું (_P)

en: _Next
gu: પછીનું (_N)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: Name:
gu: નામ:

en: Height:
gu: ઊંચાઈ:

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: General
gu: સામાન્ય

en: Description:
gu: વર્ણન:

en: Keywords:
gu: મુખ્ય શબ્દો:

en: Author:
gu: લેખક:

en: Copyright:
gu: કોપીરાઇટ:

en: Details
gu: વિગતો

en: Metadata
gu: મેટાડેટા

en: Save As
gu: આ રીતે સંગ્રહો

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: Choose a folder
gu: ફોલ્ડર પસંદ કરો

en: Destination folder:
gu: અંતિમ મુકામ ફોલ્ડર:

en: Filename format:
gu: ફાઈલનામ બંધારણ:

en: Start counter at:
gu: ગણક અંહિ શરુ કરો:

en: Replace spaces with underscores
gu: ખાલી જગ્યાઓને અન્ડરસ્કોરથી બદલો

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Rename from:
gu: આમાંથી નામ બદલો:

en: To:
gu: પ્રતિ:

en: Eye of MATE Preferences
gu: Eye of MATE ની પસંદગીઓ

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: Smooth images when zoomed-_out
gu: જ્યારે ચિત્રો નાનામોટા કરવામાં આવે ત્યારે લીસા બનાવો (_o)

en: Smooth images when zoomed-_in
gu: જ્યારે ચિત્રો નાનામોટા કરવામાં આવે ત્યારે લીસા બનાવો (_i)

en: _Automatic orientation
gu: આપોઆપ દિશાકરણ (_A)

en: Background
gu: પાશ્વ ભાગ

en: Background Color
gu: પાર્શ્વ રંગ

en: As check _pattern
gu: ચકાસણી માટેના નમૂના તરીકે (_p)

en: As custom c_olor:
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ રંગ તરીકે (_o):

en: Color for Transparent Areas
gu: પારદર્શક વિસ્તાર માટેનો રંગ

en: As _background
gu: પાશ્વ ભાગ તરીકે (_b)

en: Image View
gu: ચિત્ર દર્શન

en: E_xpand images to fit screen
gu: ચિત્રોને સ્ક્રીનમાં બંધબેસાડવા માટે વિસ્તૃત કરો (_x)

en: _Switch image after:
gu: આના પછી ચિત્ર બદલો (_S):

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: _Loop sequence
gu: લૂપનો ક્રમ (_L)

en: Slideshow
gu: તકતી પ્રદર્શન

en: Plugins
gu: પ્લગઈન

en: Size
gu: માપ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Folder
gu: ફોલ્ડર

en: Camera
gu: કેમેરા

en: Date
gu: તારીખ

en: Time
gu: સમય

en: Focal Length
gu: કેન્દ્રલંબાઈ

en: Automatic orientation
gu: આપોઆપ દિશાકરણ

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
gu: EXIF દિશાના આધારે શું ચિત્ર આપોઆપ ફેરવવામાં આવવું જોઈએ.

en: Interpolate Image
gu: ચિત્રમાં ભ્રામક ફેરફાર કરો

en: Extrapolate Image
gu: ચિત્રમાં ભ્રામક ફેરફાર કરો

en: Transparency indicator
gu: પારદર્શકતા દર્શક

en: Scroll wheel zoom
gu: વ્હીલ નાનામોટાપણું સરકાવો

en: Zoom multiplier
gu: ઝુમ ગુણક

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
gu: જ્યારે માઉસ સરક વ્હીલને નાનામોટાપણા માટે વાપરી રહ્યા હતા ત્યારે શું ગુણક લાગુ પાડવું જોઈએ. આ કિંમત નાનામોટાપણાંના પગલાંઓ વ્યાખ્યાયિત કરે છે દરેક સરક ઘટના માટે. ઉદાહરણ તરીકે, 0.05 એ 5% નાનામોટાપણાના વધારામાં પરિણમે છે દરેક સરક ઘટના માટે અને 1.00 એ 100% નાનામોટાપણાના વધારામાં પરિણમે છે.

en: Transparency color
gu: પારદર્શકતા રંગ

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
gu: જો પારદર્શકતા કીનું મૂલ્ય રંગ હશે, તો પારદર્શકતા દર્શાવવા કયો રંગ વપરાય છે તે આ કી નક્કી કરશે.

en: Loop through the image sequence
gu: ચિત્રના ક્રમ પ્રમાણે પુનરાવર્તન

en: Allow zoom greater than 100% initially
gu: શરુઆતમાં નાનુમોટુ કરવાનુ પ્રમાણ ૧૦૦% કરતાં વધુ કરવાની પરવાનગી આપો

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
gu: જો આ ખોટુ સુયોજિત થયેલ હોય તો નાના ચિત્રો શરુઆતમાં સ્ક્રીનમાં ખેંચીને બેસાડી શકાય એમ નથી.

en: Delay in seconds until showing the next image
gu: પછીનું ચિત્ર બતાવવામાં આવે ત્યાં સુધી થતો વિલંબ સેકન્ડોમાં

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
gu: ૦ કરતાં મોટી કિંમત સ્ક્રીન પર પછીનુ ચિત્ર આવે ત્યાં સુધી ચિત્ર રહે તેટલી સેકન્ડો આપોઆપ રીતે નક્કી કરે છે. ૦ આપોઆપ શોધવાનું નિષ્ક્રિય કરે છે.

en: Trash images without asking
gu: પૂછ્યા વગર ચિત્રોને કચરાપેટીમાં નાંખો

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
gu: ક્યાંતો ગુણધર્મો સંવાદ માં મેટાડેટા યાદી એ તેનાં પોતાનું પાનું હોવુ જોઇએ.

en: Active plugins
gu: સક્રિય પ્લગઈનો

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
gu: સક્રિય પ્લગઈનોની યાદી. તે સક્રિય પ્લગઈનોનું "સ્થાન" સમાવતું નથી. આપેલ પ્લગઈનનું "સ્થાન" મેળવવા માટે .eom-plugin ફાઈલ જુઓ.

en: Fullscreen with double-click
gu: બે-ક્લિક સાથે સંપૂર્ણસ્ક્રીન

en: Reload Image
gu: ચિત્ર પુન:લોડ કરો

en: Reload current image
gu: હાલના ચિત્રને પુન:લોડ કરો

en: Date in statusbar
gu: સ્થિતિદર્શકપટ્ટીમાં તારીખ

en: Close _without Saving
gu: સંગ્રહ કર્યા વિના બંધ કરો (_w)

en: Question
gu: પ્રશ્ન

en: File format is unknown or unsupported
gu: ફાઈલ બંધારણ અજ્ઞાત કે બિનઆધારભૂત છે

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
gu: Eye of MATE ફાઈલનામ પર આધારિત લખી શકાય તેવું ફાઈલ બંધારણ નક્કી કરી શક્યું નહિં.

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
gu: મહેરબાની કરીને .png અથવા .jpg જેવું અલગ એક્સટેન્સન વાપરી જુઓ.

en: All Files
gu: બધી ફાઈલો

en: All Images
gu: બધા ચિત્રો

en: Save Image
gu: ચિત્ર સંગ્રહો

en: Open Folder
gu: ફોલ્ડર ખોલો

en: Transformation on unloaded image.
gu: નહિં લવાયેલ ઈમેજો પર પરિવહન.

en: Transformation failed.
gu: રૂપાંતરણ નિષ્ફળ.

en: EXIF not supported for this file format.
gu: આ ફાઈલ બંધારણ માટે EXIF આધારભૂત નથી.

en: Image loading failed.
gu: ચિત્ર લાવવામાં નિષ્ફળ.

en: No image loaded.
gu: કોઈ ચિત્ર લાવી શકાયું નહિ.

en: Temporary file creation failed.
gu: કામચલાઉ ફાઈલ બનાવવાનું નિષ્ફળ.

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
gu: સંગ્રહવા માટે કામચલાઉ ફાઈલ બનાવી શકાઈ નહિ: %s

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
gu: JPEG ફાઈલ લાવવા માટે મેમરી ફાળવી શકાઈ નહિ

en: _Retry
gu: પુનઃપ્રયાસ કરો (_R)

en: Could not load image '%s'.
gu: ચિત્ર '%s' લાવી શક્યા નહિં.

en: No images found in '%s'.
gu: '%s' માં કોઈ ચિત્રો મળ્યા નહિં.

en: The given locations contain no images.
gu: આપેલ સ્થાનો કોઈ ચિત્રો સમાવતા નથી.

en: Image Data
gu: ચિત્ર માહિતી

en: Image Taking Conditions
gu: ચિત્ર લેવાની શરતો

en: Maker Note
gu: બનાવનાર નોંધ

en: Other
gu: અન્ય

en: XMP Rights Management
gu: XMP હકો વ્યવસ્થાપન

en: XMP Other
gu: XMP અન્ય

en: Tag
gu: નિશાની

en: Value
gu: મૂલ્ય

en: North
gu: ઉત્તર

en: East
gu: પૂર્વ

en: West
gu: પશ્ર્ચિમ

en: South
gu: દક્ષિણ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Image Settings
gu: ચિત્ર સુયોજનો

en: Image
gu: ચિત્ર

en: Page Setup
gu: પાનાં સુયોજન

en: The information for the page where the image will be printed
gu: પાનાં માટેની જાણકારી કે જ્યાં ચિત્ર છાપવામાં આવશે

en: Position
gu: સ્થાન

en: _Left:
gu: ડાબુ (_L):

en: _Right:
gu: જમણુ (_R):

en: _Top:
gu: ટોચ (_T):

en: _Bottom:
gu: તળિયું (_B):

en: C_enter:
gu: કેન્દ્ર (_e):

en: None
gu: કંઇ નહી

en: Horizontal
gu: આડુ

en: Vertical
gu: ઊભું

en: Both
gu: બંને

en: _Width:
gu: પહોળાઈ (_W):

en: _Height:
gu: ઊંચાઈ (_H):

en: _Scaling:
gu: ખેંચવાનું (_S):

en: _Unit:
gu: એકમ (_U):

en: Millimeters
gu: મિલિમીટર

en: Inches
gu: ઇંચ

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: as is
gu: આ રીતે

en: Taken on
gu: પર લેવાયેલ

en: At least two file names are equal.
gu: ઓછામાં ઓછા બે ફાઈલ નામો સરખા છે.

en: Could not display help for Eye of MATE
gu: Eye of MATE માટે મદદ દર્શાવી શક્યા નહિં

en:  (invalid Unicode)
gu:  (અયોગ્ય યુનિકોડ)

en: _Reload
gu: પુનઃલાવો (_R)

en: Use "%s" to open the selected image
gu: પસંદિત ચિત્ર ખોલવા માટે "%s" વાપરો

note: Translators: This string is displayed in the statusbar * while saving images. The tokens are from left to right: * - the original filename * - the current image's position in the queue * - the total number of images queued for saving
en: Saving image "%s" (%u/%u)
gu: ચિત્ર "%s" (%u/%u) સંગ્રહી રહ્યા છીએ

en: Leave Fullscreen
gu: પૂર્ણ સ્ક્રીન છોડો

en: Error printing file:
    %s
gu: ફાઈલ છાપવામાં ભૂલ:
    %s

en: Toolbar Editor
gu: સાધનપટ્ટી સંપાદક

en: _Reset to Default
gu: મૂળભૂતમાં પુનઃસુયોજીત કરો (_R)

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
gu: શું તમે ખરેખર "%s" ને કચરાપેટીમાં ખસેડવા
    માંગો છો?

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
gu: "%s" માટે કચરાપેટી એ શોધી શકાતી નથી. શું તમે કાયમ માટે આ ઇમેજને દૂર કરવા માંગો છો?

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
gu: પસંદ થયેલ કેટલીક ઇમેજો ને કચરાપેટીમાં ખસેડી શકાતી નથી અને કાયમ માટે દૂર કરવી પડશે. શું તમે ખરેખર તેને આગળ વધારવા માંગો છો?

en: Move to _Trash
gu: કચરાપેટીમાં ખસેડો (_T)

en: _Do not ask again during this session
gu: આ સત્ર દરમ્યાન ફરીથી પૂછો નહિં (_D)

en: Couldn't access trash.
gu: કચરાપેટીને વાપરી શક્યા નહિં.

en: Couldn't delete file
gu: ફાઇલ ને કાઢા શકાતી નથી

en: Error on deleting image %s
gu: ચિત્ર %s ને કાઢવામાં ભૂલ

en: _Image
gu: ચિત્ર (_I)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _View
gu: જુઓ (_V)

en: _Go
gu: જાઓ (_G)

en: _Tools
gu: સાધનો (_T)

en: _Open…
gu: ખોલો (_O)...

en: Open a file
gu: ફાઇલ ખોલો

en: Close window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: T_oolbar
gu: સાધનપટ્ટી (_o)

en: Edit the application toolbar
gu: કાર્યક્રમ સાધનપટ્ટીમાં ફેરફાર કરો

en: Prefere_nces
gu: પ્રાથમિકતાઓ (_n)

en: Preferences for Eye of MATE
gu: Eye of MATE માટે પસંદગીઓ

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: Help on this application
gu: આ કાર્યક્રમ પરની મદદ

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: About this application
gu: કાર્યક્રમ વિશે

en: _Toolbar
gu: સાધનદર્શક પટ્ટી (_T)

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
gu: વર્તમાન વિન્ડોમાં સાધનપટ્ટીનો દેખાવ બદલો

en: _Statusbar
gu: પરિસ્થિતિદર્શક પટ્ટી (_S)

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
gu: વર્તમાન વિન્ડોમાં સ્થિતિદર્શક પટ્ટીનો દેખાવ બદલો

en: _Image Collection
gu: ચિત્ર સમૂહ (_I)

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
gu: વર્તમાન વિન્ડોમાં ચિત્ર સમૂહ તકતીની દૃશ્યતા બદલે છે

en: Side _Pane
gu: બાજુની તકતી (_P)

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
gu: વર્તમાન વિન્ડોમાં બાજુ તકતીની દૃશ્યતા બદલે છે

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: Save changes in currently selected images
gu: વર્તમાનમાં પસંદિત ચિત્રોમાં ફેરફારો સંગ્રહો

en: Open _with
gu: ની સાથે ખોલો (_w)

en: Open the selected image with a different application
gu: પસંદિત ચિત્રને અલગ કાર્યક્રમ સાથે ખોલો

en: Save the selected images with a different name
gu: પસંદિત ચિત્રોને અલગ નામ સાથે સંગ્રહો

en: _Print…
gu: છાપો (_P)...

en: Print the selected image
gu: પસંદિત ચિત્ર છાપો

en: Prope_rties
gu: ગુણધર્મો (_r)

en: Show the properties and metadata of the selected image
gu: પસંદિત ચિત્રના ગુણધર્મો અને મેટાડેટા બતાવો

en: _Undo
gu: છેલ્લી પ્રક્રિયાને રદ કરો (_U)

en: Undo the last change in the image
gu: ચિત્રમાં છેલ્લા ફેરફારને રદ કરો

en: Flip _Horizontal
gu: આડુ કરો (_H)

en: Mirror the image horizontally
gu: ચિત્રને આડી રીતે મીરર કરો

en: Flip _Vertical
gu: ઊભુ કરો (_V)

en: Mirror the image vertically
gu: ચિત્રને ઊભી રીતે મીરર કરો

en: _Rotate Clockwise
gu: સમઘડી દિશામાં ફેરવો (_R)

en: Rotate the image 90 degrees to the right
gu: ચિત્રને ૯૦ ડિગ્રી જમણે ફેરવો

en: Rotate Counterc_lockwise
gu: વિષમઘડી દિશામાં ફેરવો (_l)

en: Rotate the image 90 degrees to the left
gu: ચિત્રને ૯૦ ડિગ્રી ડાબે ફેરવો

en: Set as _Desktop Background
gu: ડેસ્કટોપ પાશ્વ ભાગ તરીકે સુયોજિત કરો (_D)

en: Set the selected image as the desktop background
gu: પસંદિત ચિત્રને ડેસ્કટોપ પાશ્ર્વ ભાગ તરીકે સુયોજીત કરો

en: Move the selected image to the trash folder
gu: પસંદિત ચિત્રને કચરાપેટી ફોલ્ડરમાં ખસેડો

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: _Zoom In
gu: મોટું કરો (_Z)

en: Enlarge the image
gu: ચિત્ર મોટું કરો

en: Zoom _Out
gu: નાનું કરો (_O)

en: Shrink the image
gu: ચિત્રને સંકોચો

en: _Normal Size
gu: સામાન્ય માપ (_N)

en: Show the image at its normal size
gu: ચિત્રને તેના સામાન્ય માપ પ્રમાણે બતાવો

en: _Best Fit
gu: શ્રેષ્ઠ રીતે બંધબેસતું (_B)

en: Fit the image to the window
gu: ચિત્રને વિન્ડોમાં બેસાડો

en: _Fullscreen
gu: પૂર્ણસ્ક્રીન (_F)

en: Show the current image in fullscreen mode
gu: વર્તમાન ચિત્રને પૂર્ણસ્ક્રીન સ્થિતિમાં બતાવો

en: _Previous Image
gu: પહેલાંનું ચિત્ર (_P)

en: Go to the previous image of the collection
gu: આગળના ચિત્ર પર જાવ

en: _Next Image
gu: આગળનું ચિત્ર (_N)

en: Go to the next image of the collection
gu: આગળના ચિત્ર પર જાવ

en: _First Image
gu: પ્રથમ ચિત્ર (_F)

en: Go to the first image of the collection
gu: પ્રથમ ચિત્ર પર જાવ

en: _Last Image
gu: છેલ્લું ચિત્ર (_L)

en: Go to the last image of the collection
gu: અંતિમ ચિત્ર પર જાવ

en: Start a slideshow view of the images
gu: ચિત્રોના તકતીપૂર્વદર્શનનો દેખાવ શરૂ કરો

en: Right
gu: જમણું

en: Left
gu: ડાબું

en: In
gu: અંદર

en: Out
gu: બહાર

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Fit
gu: બંધબેસતું

en: Collection
gu: સંગ્રહ

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
gu: કચરાપેટી

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Open in fullscreen mode
gu: આખી સ્ક્રીન સ્થિતિમાં ખોલો

en: Disable image collection
gu: ચિત્ર સંગ્રહ નિષ્ક્રિય કરો

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
gu: વર્તમાન ઘટના પુન:વાપરવાને બદલે નવી ઘટનાને શરૂ કરો

en: Show the application's version
gu: કાર્યક્રમની આવૃત્તિ બતાવો

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
gu: ઉપલ્બધ આદેશ વાક્ય વિકલ્પોની સંપૂર્ણ યાદીને જોવા માટે '%s --help' ને ચલાવો.
