evolution-data-server 2.25.91 - en to th translation catalogue (1104 entries)

en: Failed to remove file '%s': %s
th: ไม่สามารถลบแฟ้ม '%s': %s

en: Failed to make directory %s: %s
th: ไม่สามารถสร้างไดเรกทอรี %s: %s

en: Failed to create hardlink for resource '%s': %s
th: ไม่สามารถสร้าง hardlink สำหรับทรัพยากร '%s': %s

en: No UID in the contact
th: ไม่มี UID ในข้อมูลผู้ติดต่อ

en: Loading...
th: กำลังโหลด...

en: Searching...
th: กำลังค้นหา...

en: Failed to rename old database from '%s' to '%s': %s
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อฐานข้อมูลเก่าจาก '%s' ไปเป็น '%s': %s

en: Unknown error
th: ข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุ

note: Query for new contacts asynchronously
en: Querying for updated contacts…
th: กำลังสอบถามข้อมูลผู้ติดต่อที่เปลี่ยนแปลง…

note: Run the query asynchronously
en: Querying for updated groups…
th: กำลังสอบถามข้อมูลกลุ่มที่เปลี่ยนแปลง…

en: The backend does not support bulk additions
th: แบ็กเอนด์นี้ไม่รองรับการเพิ่มข้อมูลเป็นชุด

note: Insert the entry on the server asynchronously
en: Creating new contact…
th: กำลังสร้างผู้ติดต่อใหม่…

en: The backend does not support bulk removals
th: แบ็กเอนด์นี้ไม่รองรับการลบข้อมูลเป็นชุด

en: Deleting contact…
th: กำลังลบผู้ติดต่อ…

en: The backend does not support bulk modifications
th: แบ็กเอนด์นี้ไม่รองรับการแก้ไขข้อมูลเป็นชุด

note: Update the contact on the server asynchronously
en: Modifying contact…
th: กำลังแก้ไขข้อมูลผู้ติดต่อ…

en: Loading…
th: กำลังโหลด…

en: Personal
th: ส่วนบุคคล

note: System Group: My Contacts
en: Friends
th: เพื่อน

note: System Group: Friends
en: Family
th: ครอบครัว

note: System Group: Family
en: Coworkers
th: ผู้ร่วมงาน

note: Translators: An error message shown to a user when trying to do an operation on the LDAP address book which is not connected to the server
en: Not connected
th: ไม่ได้เชื่อมต่อ

en: Failed to bind using either v3 or v2 binds
th: ไม่สามารถ bind โดยใช้ bind แบบ v3 หรือ v2

en: Reconnecting to LDAP server...
th: กำลังเชื่อมต่อใหม่ไปยังเซิร์ฟเวอร์ LDAP...

en: Invalid DN syntax
th: DN ผิดไวยากรณ์

en: LDAP error 0x%x (%s)
th: ข้อผิดพลาด LDAP 0x%x (%s)

en: Adding contact to LDAP server...
th: กำลังเพิ่มผู้ติดต่อเข้าในเซิร์ฟเวอร์ LDAP...

en: Removing contact from LDAP server...
th: กำลังลบผู้ติดต่อออกจากเซิร์ฟเวอร์ LDAP...

en: %s: NULL returned from ldap_first_entry
th: %s: ได้รับคำตอบ NULL กลับมาจาก ldap_first_entry

en: %s: Unhandled result type %d returned
th: %s: ได้รับผลลัพธ์ชนิด %d ซึ่งยังไม่มีการจัดการ

en: Modifying contact from LDAP server...
th: กำลังเปลี่ยนแปลงข้อมูลผู้ติดต่อจากเซิร์ฟเวอร์ LDAP...

en: %s: Unhandled search result type %d returned
th: %s: ได้รับผลการค้นหาชนิด %d ซึ่งยังไม่มีการจัดการ

en: Receiving LDAP search results...
th: กำลังรับผลการค้นหา LDAP...

en: Error performing search
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะค้นหา

en: Downloading contacts (%d)...
th: กำลังดาวน์โหลดข้อมูลผู้ติดต่อ (%d)...

en: Failed to get the DN for user '%s'
th: ไม่สามารถอ่าน DN สำหรับผู้ใช้ '%s'

en: Create resource '%s' failed with HTTP status: %d (%s)
th: สร้างทรัพยากร '%s' ไม่สำเร็จ โดยได้รับสถานะ HTTP: %d (%s)

en: DELETE failed with HTTP status %d
th: DELETE ไม่สำเร็จ โดยได้รับสถานะ HTTP %d

en: Contact on server changed -> not modifying
th: ข้อมูลผู้ติดต่อที่เซิร์ฟเวอร์มีการเปลี่ยนแปลง -> จะไม่แก้ไข

en: Modify contact failed with HTTP status: %d (%s)
th: แก้ไขข้อมูลผู้ติดต่อไม่สำเร็จ โดยได้รับสถานะ HTTP: %d (%s)

en: Loading Addressbook summary...
th: กำลังโหลดข้อมูลสรุปของสมุดที่อยู่...

en: PROPFIND on webdav failed with HTTP status %d (%s)
th: PROPFIND ที่ webdav ไม่สำเร็จ โดยได้รับสถานะ HTTP %d (%s)

en: No response body in webdav PROPFIND result
th: ไม่มีเนื้อหาของคำตอบในผลลัพธ์ของ PROPFIND ของ webdav

en: Loading Contacts (%d%%)
th: กำลังโหลดข้อมูลผู้ติดต่อ (%d%%)

en: Cannot transform SoupURI to string
th: ไม่สามารถแปลง SoupURI เป็นสตริง

en: No such book
th: ไม่มีสมุดที่อ้าง

en: Contact not found
th: ไม่พบผู้ติดต่อนี้

en: Contact ID already exists
th: ID ของผู้ติดต่อมีอยู่ก่อนแล้ว

en: No such source
th: ไม่มีแหล่งที่อ้าง

en: No space
th: ไม่มีที่ว่าง

en: Failed to run book factory
th: เรียกทำงานโรงงานสมุดไม่สำเร็จ

en: Cannot get connection to view
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อกับมุมมอง

note: Dummy row as EContactField starts from 1
en: Unique ID
th: ID เอกลักษณ์

note: FILE_AS is not really a structured field - we use a getter/setter * so we can generate its value if necessary in the getter Translators: This is an EContact field description, in this case it's a * preferred user's description (or display name) of the contact. Note 'File' is a verb here.
en: File Under
th: เก็บด้วยชื่อ

note: URI of the book to which the contact belongs to
en: Book UID
th: UID ของสมุดที่อยู่

note: Name fields FN isn't really a structured field - we use a getter/setter * so we can set the N property (since evo 1.4 works fine with * vcards that don't even have a N attribute.  *sigh*)
en: Full Name
th: ชื่อเต็ม

en: Given Name
th: ชื่อ

en: Family Name
th: นามสกุล

en: Nickname
th: ชื่อเล่น

note: Email fields
en: Email 1
th: อีเมล 1

en: Email 2
th: อีเมล 2

en: Email 3
th: อีเมล 3

en: Email 4
th: อีเมล 4

en: Mailer
th: โปรแกรมส่งเมล

note: Address Labels
en: Home Address Label
th: ป้ายชื่อที่อยู่บ้าน

en: Work Address Label
th: ป้ายชื่อที่อยู่ที่ทำงาน

en: Other Address Label
th: ป้ายชื่อที่อยู่อื่น

note: Phone fields
en: Assistant Phone
th: โทรศัพท์ผู้ช่วย

en: Business Phone
th: โทรศัพท์ที่ทำงาน

en: Business Phone 2
th: โทรศัพท์ที่ทำงาน 2

en: Business Fax
th: โทรสารที่ทำงาน

en: Callback Phone
th: โทรศัพท์โทรกลับ

en: Car Phone
th: โทรศัพท์รถ

en: Company Phone
th: โทรศัพท์บริษัท

en: Home Phone
th: โทรศัพท์บ้าน

en: Home Phone 2
th: โทรศัพท์บ้าน 2

en: Home Fax
th: โทรสารบ้าน

en: Mobile Phone
th: โทรศัพท์มือถือ

en: Other Phone
th: โทรศัพท์อื่นๆ

en: Other Fax
th: โทรสารอื่นๆ

en: Pager
th: เพจเจอร์

en: Primary Phone
th: โทรศัพท์หลัก

en: Radio
th: วิทยุสื่อสาร

en: Telex
th: เทเลกซ์

note: Organizational fields
en: Organization
th: องค์กร

en: Organizational Unit
th: หน่วยงานองค์กร

en: Office
th: สำนักงาน

en: Title
th: ตำแหน่ง

en: Role
th: บทบาท

en: Manager
th: ผู้จัดการ

en: Assistant
th: ผู้ช่วย

note: Web fields
en: Homepage URL
th: URL ของโฮมเพจ

en: Weblog URL
th: URL ของเว็บล็อก

note: Contact categories
en: Categories
th: หมวดหมู่

note: Collaboration fields
en: Calendar URI
th: URI ปฏิทิน

en: Free/Busy URL
th: URL สถานะว่าง/ไม่ว่าง

en: ICS Calendar
th: ปฏิทิน ICS

en: Video Conferencing URL
th: URL ของการประชุมวีดิทัศน์

note: Misc fields
en: Spouse's Name
th: ชื่อคู่สมรส

en: Note
th: หมายเหตุ

note: Instant messaging fields
en: AIM Home Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 1 สำหรับ AIM

en: AIM Home Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 2 สำหรับ AIM

en: AIM Home Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 3 สำหรับ AIM

en: AIM Work Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 1 สำหรับ AIM

en: AIM Work Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 2 สำหรับ AIM

en: AIM Work Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 3 สำหรับ AIM

en: GroupWise Home Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 1 สำหรับ GroupWise

en: GroupWise Home Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 2 สำหรับ GroupWise

en: GroupWise Home Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 3 สำหรับ GroupWise

en: GroupWise Work Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 1 สำหรับ GroupWise

en: GroupWise Work Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 2 สำหรับ GroupWise

en: GroupWise Work Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 3 สำหรับ GroupWise

en: Jabber Home ID 1
th: ID ที่บ้าน 1 สำหรับ Jabber

en: Jabber Home ID 2
th: ID ที่บ้าน 2 สำหรับ Jabber

en: Jabber Home ID 3
th: ID ที่บ้าน 3 สำหรับ Jabber

en: Jabber Work ID 1
th: ID ที่ทำงาน 1 สำหรับ Jabber

en: Jabber Work ID 2
th: ID ที่ทำงาน 2 สำหรับ Jabber

en: Jabber Work ID 3
th: ID ที่ทำงาน 3 สำหรับ Jabber

en: Yahoo! Home Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 1 สำหรับ Yahoo!

en: Yahoo! Home Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 2 สำหรับ Yahoo!

en: Yahoo! Home Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 3 สำหรับ Yahoo!

en: Yahoo! Work Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 1 สำหรับ Yahoo!

en: Yahoo! Work Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน  2 สำหรับ Yahoo!

en: Yahoo! Work Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 3 สำหรับ Yahoo!

en: MSN Home Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 1 สำหรับ MSN

en: MSN Home Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 2 สำหรับ MSN

en: MSN Home Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 3 สำหรับ MSN

en: MSN Work Screen Name 1
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 1 สำหรับ MSN

en: MSN Work Screen Name 2
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 2 สำหรับ MSN

en: MSN Work Screen Name 3
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 3 สำหรับ MSN

en: ICQ Home ID 1
th: ID ที่บ้าน 1 สำหรับ ICQ

en: ICQ Home ID 2
th: ID ที่บ้าน 2 สำหรับ ICQ

en: ICQ Home ID 3
th: ID ที่บ้าน 3 สำหรับ ICQ

en: ICQ Work ID 1
th: ID ที่ทำงาน 1 สำหรับ ICQ

en: ICQ Work ID 2
th: ID ที่ทำงาน 2 สำหรับ ICQ

en: ICQ Work ID 3
th: ID ที่ทำงาน 3 สำหรับ ICQ

note: Last modified time
en: Last Revision
th: แก้ไขล่าสุด

note: Translators: This is an EContact field description, in this case it's a * virtual field, which returns either name of the contact or the organization * name, recognized by multiple other fields, where the first filled is used.
en: Name or Org
th: ชื่อหรือองค์กร

note: Address fields
en: Address List
th: รายการที่อยู่

en: Home Address
th: ที่อยู่บ้าน

en: Work Address
th: ที่อยู่ที่ทำงาน

en: Other Address
th: ที่อยู่อื่น

note: Contact categories
en: Category List
th: รายการหมวดหมู่

note: Photo/Logo
en: Photo
th: ภาพถ่าย

en: Logo
th: โลโก

note: Translators: This is an EContact field description, in this case it's a name * of the contact, as specified in http://tools.ietf.org/html/rfc6350#section-6.2.2
en: Name
th: ชื่อ

en: Email List
th: รายชื่ออีเมล

note: Instant messaging fields
en: AIM Screen Name List
th: รายการชื่อเรียกสำหรับ AIM

en: GroupWise ID List
th: รายการ ID สำหรับ GroupWise

en: Jabber ID List
th: รายการ ID สำหรับ Jabber

en: Yahoo! Screen Name List
th: รายการชื่อเรียกสำหรับ Yahoo

en: MSN Screen Name List
th: รายการชื่อเรียกสำหรับ MSN

en: ICQ ID List
th: รายการ ID ของ ICQ

en: Wants HTML Mail
th: ต้องการเมล HTML

note: Translators: This is an EContact field description, in this case it's a * field describing whether it's a Contact list (list of email addresses) or a * regular contact for one person/organization/...
en: List
th: รายการ

note: Translators: This is an EContact field description, in this case it's a flag * used to determine whether when sending to Contact lists the addresses should be * shown or not to other recipients - basically whether to use BCC field or CC * message header when sending messages to this Contact list.
en: List Shows Addresses
th: แสดงที่อยู่ต่างๆ ในรายชื่อด้วย

en: Birth Date
th: วันเกิด

en: Anniversary
th: วันครบรอบปี

note: Security fields
en: X.509 Certificate
th: ใบรับรอง X.509

en: Gadu-Gadu Home ID 1
th: ID ที่บ้าน 1 สำหรับ Gadu-Gadu

en: Gadu-Gadu Home ID 2
th: ID ที่บ้าน 2 สำหรับ Gadu-Gadu

en: Gadu-Gadu Home ID 3
th: ID ที่บ้าน 3 สำหรับ Gadu-Gadu

en: Gadu-Gadu Work ID 1
th: ID ที่ทำงาน 1 สำหรับ Gadu-Gadu

en: Gadu-Gadu Work ID 2
th: ID ที่ทำงาน 2 สำหรับ Gadu-Gadu

en: Gadu-Gadu Work ID 3
th: ID ที่ทำงาน 3 สำหรับ Gadu-Gadu

en: Gadu-Gadu ID List
th: รายการ ID สำหรับ Gadu-Gadu

note: Geo information
en: Geographic Information
th: ข้อมูลภูมิศาสตร์

en: Telephone
th: โทรศัพท์

en: Skype Home Name 1
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 1 สำหรับ Skype

en: Skype Home Name 2
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 2 สำหรับ Skype

en: Skype Home Name 3
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 3 สำหรับ Skype

en: Skype Work Name 1
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 1 สำหรับ Skype

en: Skype Work Name 2
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 2 สำหรับ Skype

en: Skype Work Name 3
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 3 สำหรับ Skype

en: Skype Name List
th: รายการชื่อเรียกสำหรับ Skype

en: SIP address
th: ที่อยู่ SIP

en: Google Talk Home Name 1
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 1 สำหรับ Google Talk

en: Google Talk Home Name 2
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 2 สำหรับ Google Talk

en: Google Talk Home Name 3
th: ชื่อเรียกที่บ้าน 3 สำหรับ Google Talk

en: Google Talk Work Name 1
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 1 สำหรับ Google Talk

en: Google Talk Work Name 2
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 2 สำหรับ Google Talk

en: Google Talk Work Name 3
th: ชื่อเรียกที่ทำงาน 3 สำหรับ Google Talk

en: Google Talk Name List
th: รายการชื่อเรียกสำหรับ Google

en: Twitter Name List
th: รายการชื่อเรียกสำหรับ Twitter

en: Unnamed List
th: รายการที่ยังไม่มีชื่อ

en: Cannot process, book backend is opening
th: ไม่สามารถประมวลผลได้ และแบ็กเอนด์สมุดที่อยู่กำลังเปิดอยู่

en: Unknown book property '%s'
th: พบคุณสมบัติ '%s' ที่ไม่รู้จักของสมุด

en: Cannot change value of book property '%s'
th: ไม่สามารถเปลี่ยนค่าของคุณสมบัติ '%s' ของสมุด

en: Error introspecting unknown summary field '%s'
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะวินิจฉัยช่องข้อมูลสรุป '%s' ที่ไม่รู้จัก

en: Insufficient memory
th: หน่วยความจำไม่เพียงพอ

en: Invalid contact field '%d' specified in summary
th: มีการระบุช่องข้อมูล '%d' ของผู้ติดต่อไม่ถูกต้องในข้อมูลสรุป

en: Contact field '%s' of type '%s' specified in summary, but only boolean, string and string list field types are supported
th: มีการระบุชนิดของช่องข้อมูล '%s' ของผู้ติดต่อเป็น '%s' ในข้อมูลสรุป แต่ชนิดที่รองรับมีเพียงบูลีน, ข้อความ และรายการข้อความเท่านั้น

en: Full search_contacts are not stored in cache. vcards cannot be returned.
th: ไม่ได้เก็บข้อมูลเต็มของ search_contacts ไว้ในแคช ไม่สามารถคืนค่า vcard ได้

en: Contact '%s' not found
th: ไม่พบผู้ติดต่อ '%s'

en: Full search_contacts are not stored in cache. Hence only summary query is supported.
th: ไม่ได้เก็บข้อมูลเต็มของ search_contacts ไว้ในแคช จึงรองรับเพียงการสอบถามข้อมูลสรุปเท่านั้น

en: Full vcards are not stored in cache. Hence only summary query is supported.
th: ไม่ได้เก็บข้อมูลเต็มของ vcard ไว้ในแคช จึงรองรับเพียงการสอบถามข้อมูลสรุปเท่านั้น

en: Unable to remove the db file: errno %d
th: ไม่สามารถลบแฟ้มฐานข้อมูล: errno %d

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Invalid query:
th: คำค้นไม่ถูกต้อง:

en: Success
th: สำเร็จ

en: Backend is busy
th: แบ็กเอนด์ทำงานอยู่

en: Repository offline
th: แหล่งเก็บข้อมูลไม่ได้เชื่อมต่ออยู่

en: Permission denied
th: ไม่ได้รับอนุญาต

en: Authentication Failed
th: การยืนยันตัวบุคคลล้มเหลว

en: Authentication Required
th: ต้องการการยืนยันตัวบุคคล

en: Unsupported field
th: ไม่รองรับเขตข้อมูลนี้

en: Unsupported authentication method
th: ไม่รองรับการยืนยันตัวบุคคลวิธีนี้

en: TLS not available
th: TLS ไม่สามารถใช้งานได้

en: Address book does not exist
th: ไม่มีสมุดที่อยู่นี้

en: Book removed
th: สมุดที่อยู่ถูกลบไปแล้ว

en: Not available in offline mode
th: ไม่สามารถใช้งานได้ขณะออฟไลน์

en: Search size limit exceeded
th: ขนาดของการค้นหาเกินกำหนด

en: Search time limit exceeded
th: เวลาของการค้นหาเกินกำหนด

en: Invalid query
th: คำค้นไม่ถูกต้อง

en: Query refused
th: ข้อคำถามถูกปฏิเสธ

en: Could not cancel
th: ไม่สามารถยกเลิก

note: { E_DATA_BOOK_STATUS_OTHER_ERROR,			N_("Other error") }, { OtherError,			N_("Other error") },
en: Invalid server version
th: รุ่นของเซิร์ฟเวอร์ไม่ถูกต้อง

en: Invalid argument
th: อาร์กิวเมนต์ไม่ถูกต้อง

note: Translators: The string for NOT_SUPPORTED error
en: Not supported
th: ไม่รองรับ

en: Backend is not opened yet
th: ยังไม่ได้เปิดแบ็กเอนด์

en: Other error
th: ข้อผิดพลาดอื่น

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot get contact:
th: ไม่สามารถอ่านข้อมูลผู้ติดต่อ:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Empty query:
th: คำค้นว่างเปล่า:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot add contact:
th: ไม่สามารถเพิ่มผู้ติดต่อ:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot modify contacts:
th: ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงข้อมูลผู้ติดต่อ:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot open book:
th: ไม่สามารถเปิดสมุดได้:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot refresh address book:
th: ไม่สามารถปรับแสดงสมุดที่อยู่ได้:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot get backend property:
th: ไม่สามารถอ่านข้อมูลคุณสมบัติแบ็กเอนด์:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot set backend property:
th: ไม่สามารถกำหนดค่าคุณสมบัติแบ็กเอนด์:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot get contact list:
th: ไม่สามารถอ่านรายชื่อผู้ติดต่อ:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot get contact list uids:
th: ไม่สามารถอ่าน UID ของรายชื่อผู้ติดต่อ:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot remove contacts:
th: ไม่สามารถลบผู้ติดต่อได้:

en: No backend name in source '%s'
th: ไม่มีชื่อแบ็กเอนด์ในแหล่ง '%s'

en: Invalid backend name '%s' in source '%s'
th: ชื่อแบ็กเอนด์ '%s' ไม่ถูกต้องในแหล่ง '%s'

en: Missing source UID
th: ไม่มี UID ของแหล่ง

en: No such source for UID '%s'
th: ไม่มีแหล่งสำหรับ UID '%s'

en: Server is unreachable (%s)
th: ไม่สามารถติดต่อกับเซิร์ฟเวอร์ได้ (%s)

en: Failed to connect to a server using SSL: %s
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์โดยใช้ SSL: %s

en: Unexpected HTTP status code %d returned (%s)
th: พบรหัสสถานะ %d ของ HTTP ที่ไม่คาดหมาย (%s)

en: CalDAV backend is not loaded yet
th: ยังไม่ได้โหลดแบ็กเอนด์ CalDAV

en: Invalid Redirect URL
th: URL ที่เปลี่ยนเส้นทางไม่ถูกต้อง

en: Server is unreachable, calendar is opened in read-only mode.
    Error message: %s
th: ไม่สามารถติดต่อกับเซิร์ฟเวอร์ได้ และจะเปิดปฏิทินในแบบอ่านอย่างเดียว
    ข้อผิดพลาด: %s

en: Cannot create local cache folder '%s'
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์แคช '%s' ในเครื่อง

en: CalDAV does not support bulk additions
th: CalDAV ไม่รองรับการเพิ่มข้อมูลเป็นชุด

en: CalDAV does not support bulk modifications
th: CalDAV ไม่รองรับการแก้ไขข้อมูลเป็นชุด

en: CalDAV does not support bulk removals
th: CalDAV ไม่รองรับการลบข้อมูลเป็นชุด

en: Calendar doesn't support Free/Busy
th: CalDAV ไม่รองรับสถานะว่าง/ไม่ว่าง

en: Schedule outbox url not found
th: ไม่พบ URL ของกล่องข้อความออกของตารางเวลา

en: Unexpected result in schedule-response
th: พบผลลัพธ์ที่ไม่คาดหมายใน schedule-response

en: Birthday
th: วันเกิด

en: Birthday: %s
th: วันเกิด: %s

en: Anniversary: %s
th: วันครบรอบปี: %s

en: Cannot save calendar data: Malformed URI.
th: ไม่สามารถบันทึกข้อมูลปฏิทิน: รูปแบบ URI ที่ไม่ถูกต้อง

en: Cannot save calendar data
th: ไม่สามารถบันทึกข้อมูลปฏิทิน

en: Malformed URI: %s
th: URI ผิดรูปแบบ: %s

en: Redirected to Invalid URI
th: เปลี่ยนเส้นทางไปยัง URI ที่ใช้ไม่ได้

en: Bad file format.
th: รูปแบบแฟ้มผิดพลาด

en: Not a calendar.
th: ไม่ใช่ปฏิทิน

en: Could not create cache file
th: ไม่สามารถสร้างแฟ้มแคช

en: Could not retrieve weather data
th: ไม่สามารถอ่านข้อมูลสภาพอากาศ

en: Weather: Fog
th: สภาพอากาศ: หมอก

en: Weather: Cloudy Night
th: สภาพอากาศ: คืนท้องฟ้ามีเมฆเป็นส่วนมาก

en: Weather: Cloudy
th: สภาพอากาศ: ท้องฟ้ามีเมฆเป็นส่วนมาก

en: Weather: Overcast
th: สภาพอากาศ: เมฆเต็มท้องฟ้า

en: Weather: Showers
th: สภาพอากาศ: ฝนซู่

en: Weather: Snow
th: สภาพอากาศ: หิมะตก

en: Weather: Clear Night
th: สภาพอากาศ: คืนท้องฟ้าแจ่มใส

en: Weather: Sunny
th: สภาพอากาศ: ท้องฟ้าแจ่มใส

en: Weather: Thunderstorms
th: สภาพอากาศ: พายุฟ้าคะนอง

en: Forecast
th: พยากรณ์อากาศ

en: Repository is offline
th: แหล่งเก็บข้อมูลไม่ได้เชื่อมต่ออยู่

en: No such calendar
th: ไม่มีปฏิทินดังกล่าว

en: Object not found
th: ไม่พบวัตถุ

en: Invalid object
th: วัตถุไม่ถูกต้อง

en: URI not loaded
th: ไม่ได้โหลด URI

en: URI already loaded
th: โหลด URI เรียบร้อย

en: Unknown User
th: ผู้ใช้ที่ไม่รู้จัก

en: Object ID already exists
th: ID ของวัตถุมีอยู่แล้ว

en: Protocol not supported
th: ไม่รองรับโพรโทคอลนี้

en: Operation has been canceled
th: การปฏิบัติการได้ยกเลิกไปแล้ว

en: Could not cancel operation
th: ไม่สามารถยกเลิกการปฏิบัติการ

en: Authentication failed
th: การยืนยันตัวบุคคลล้มเหลว

en: Authentication required
th: ต้องการการยืนยันตัวบุคคล

en: A D-Bus exception has occurred
th: เกิดสิ่งผิดปรกติของ D-Bus

en: No error
th: ไม่มีข้อผิดพลาด

en: Unknown user
th: ไม่รู้จักผู้ใช้

en: Invalid range
th: ช่วงไม่ถูกต้อง

en: Failed to run calendar factory
th: เรียกทำงานโรงงานปฏิทินไม่สำเร็จ

en: Untitled appointment
th: นัดหมายไม่มีชื่อ

en: 1st
th: วันที่ 1

en: 2nd
th: วันที่ 2

en: 3rd
th: วันที่ 3

en: 4th
th: วันที่ 4

en: 5th
th: วันที่ 5

en: 6th
th: วันที่ 6

en: 7th
th: วันที่ 7

en: 8th
th: วันที่ 8

en: 9th
th: วันที่ 9

en: 10th
th: วันที่ 10

en: 11th
th: วันที่ 11

en: 12th
th: วันที่ 12

en: 13th
th: วันที่ 13

en: 14th
th: วันที่ 14

en: 15th
th: วันที่ 15

en: 16th
th: วันที่ 16

en: 17th
th: วันที่ 17

en: 18th
th: วันที่ 18

en: 19th
th: วันที่ 19

en: 20th
th: วันที่ 20

en: 21st
th: วันที่ 21

en: 22nd
th: วันที่ 22

en: 23rd
th: วันที่ 23

en: 24th
th: วันที่ 24

en: 25th
th: วันที่ 25

en: 26th
th: วันที่ 26

en: 27th
th: วันที่ 27

en: 28th
th: วันที่ 28

en: 29th
th: วันที่ 29

en: 30th
th: วันที่ 30

en: 31st
th: วันที่ 31

[ctx: Priority]
en: High
th: สูง

[ctx: Priority]
en: Normal
th: ปกติ

[ctx: Priority]
en: Low
th: ต่ำ

[ctx: Priority]
note: An empty string is the same as 'None'.
en: Undefined
th: ไม่ได้กำหนด

en: Cannot process, calendar backend is opening
th: ไม่สามารถประมวลผลได้ และแบ็กเอนด์ปฏิทินกำลังเปิดอยู่

en: Unknown calendar property '%s'
th: พบคุณสมบัติ '%s' ที่ไม่รู้จักของปฏิทิน

en: Cannot change value of calendar property '%s'
th: ไม่สามารถเปลี่ยนค่าของคุณสมบัติ '%s' ของปฏิทิน

en: "%s" expects no arguments
th: "%s" ไม่ต้องการอาร์กิวเมนต์

en: "%s" expects one argument
th: "%s" ต้องการหนึ่งอาร์กิวเมนต์

en: "%s" expects the first argument to be a string
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์แรกเป็นสตริง

en: "%s" expects the first argument to be an ISO 8601 date/time string
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์แรกเป็นสตริงวัน/เวลาของ ISO 8601

en: "%s" expects two arguments
th: "%s" ต้องการสองอาร์กิวเมนต์

en: "%s" expects the first argument to be a time_t
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์แรกเป็นชนิด time_t

en: "%s" expects the second argument to be an integer
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์ที่สองเป็นเลขจำนวนเต็ม

en: "%s" expects two or three arguments
th: "%s" ต้องการสองหรือสามอาร์กิวเมนต์

en: "%s" expects the second argument to be a time_t
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์ที่สองเป็นชนิด time_t

en: "%s" expects the third argument to be a string
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์ที่สามเป็นสตริง

en: "%s" expects none or two arguments
th: "%s" ต้องการสองอาร์กิวเมนต์ หรือมิฉะนั้นก็ไม่รับอาร์กิวเมนต์เลย

en: "%s" expects the second argument to be a string
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์ที่สองเป็นสตริง

en: "%s" expects the first argument to be either "any", "summary", or "description", or "location", or "attendee", or "organizer", or "classification"
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์แรกเป็น "any", "summary",  "description", "location", "attendee", "organizer", หรือ "classification"

en: "%s" expects at least one argument
th: "%s" ต้องการอย่างน้อยหนึ่งอาร์กิวเมนต์

en: "%s" expects all arguments to be strings or one and only one argument to be a boolean false (#f)
th: "%s" ต้องการอาร์กิวเมนต์ที่เป็นสตริงทุกตัว หรือมิฉะนั้น ก็เป็นอาร์กิวเมนต์เดียวที่เป็นบูลีนค่าเท็จ (#f) เท่านั้น

en: Unsupported method
th: ไม่รองรับวิธีนี้

en: Calendar does not exist
th: ปฏิทินไม่มีอยู่

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot open calendar:
th: ไม่สามารถเปิดปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot refresh calendar:
th: ไม่สามารถปรับแสดงปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot retrieve backend property:
th: ไม่สามารถดึงคุณสมบัติของแบ็กเอนด์:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot retrieve calendar object path:
th: ไม่สามารถดึงข้อมูลพาธของอ็อบเจกต์ปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot retrieve calendar object list:
th: ไม่สามารถดึงรายชื่อของอ็อบเจกต์ปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot retrieve calendar free/busy list:
th: ไม่สามารถดึงรายการสถานะอยู่/ไม่อยู่ของปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot create calendar object:
th: ไม่สามารถสร้างอ็อบเจกต์ปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot modify calendar object:
th: ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงอ็อบเจกต์ปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot remove calendar object:
th: ไม่สามารถลบอ็อบเจกต์ปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot receive calendar objects:
th: ไม่สามารถรับข้อมูลอ็อบเจกต์ปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Cannot send calendar objects:
th: ไม่สามารถส่งข้อมูลอ็อบเจกต์ปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Could not retrieve attachment uris:
th: ไม่สามารถดึง URI ของแฟ้มแนบ:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Could not discard reminder:
th: ไม่สามารถละทิ้งการปลุกเตือน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Could not get calendar view path:
th: ไม่สามารถดึงข้อมูลพาธของมุมมองของปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Could not retrieve calendar time zone:
th: ไม่สามารถดึงข้อมูลเขตเวลาของปฏิทิน:

note: Translators: This is prefix to a detailed error message
en: Could not add calendar time zone:
th: ไม่สามารถเพิ่มเขตเวลาของปฏิทิน:

en: Invalid call
th: การเรียกใช้งานไม่ถูกต้อง

en: Signing is not supported by this cipher
th: ไม่รองรับการเซ็นกำกับสำหรับการเข้ารหัสลับนี้

en: Verifying is not supported by this cipher
th: ไม่รองรับการตรวจสอบสำหรับการเข้ารหัสลับนี้

en: Encryption is not supported by this cipher
th: ไม่รองรับการเข้ารหัสสำหรับการเข้ารหัสลับนี้

en: Decryption is not supported by this cipher
th: ไม่รองรับการถอดรหัสสำหรับการเข้ารหัสลับนี้

en: You may not import keys with this cipher
th: คุณไม่สามารถนำเข้ากุญแจสำหรับการเข้ารหัสลับนี้ได้

en: You may not export keys with this cipher
th: คุณไม่สามารถส่งออกกุญแจสำหรับการเข้ารหัสลับนี้ได้

en: Signing message
th: กำลังเซ็นกำกับข้อความ

en: Encrypting message
th: กำลังเข้ารหัสข้อความ

en: Decrypting message
th: กำลังถอดรหัสข้อความ

en: Unable to create cache path
th: ไม่สามารถสร้างพาธแคช

en: Empty cache file
th: แฟ้มแคชว่างเปล่า

en: Could not remove cache entry: %s: %s
th: ไม่สามารถลบรายการแคช: %s: %s

en: Could not write log entry: %s
    Further operations on this server will not be replayed when you
    reconnect to the network.
th: ไม่สามารถเขียนรายการปูม: %s
    ปฏิบัติการต่อไปที่เซิร์ฟเวอร์นี้จะไม่สามารถทำซ้ำใหม่เมื่อคุณ
    เชื่อมต่อใหม่ไปยังเครือข่าย

en: Could not open '%s':
    %s
    Changes made to this folder will not be resynchronized.
th: ไม่สามารถเปิด '%s':
    %s
    ความเปลี่ยนแปลงต่างๆ ในโฟลเดอร์นี้ จะไม่มีการปรับให้ตรงกันอีก

en: Resynchronizing with server
th: กำลังปรับข้อมูลให้ตรงกับเซิร์ฟเวอร์

en: Downloading new messages for offline mode
th: กำหลังดาวน์โหลดข้อความใหม่สำหรับโหมดออฟไลน์

en: Preparing folder '%s' for offline
th: กำลังเตรียมโฟลเดอร์ '%s' สำหรับออฟไลน์

en: Copy folder content locally for _offline operation
th: คัดลอกเนื้อหาโฟลเดอร์ภายในเครื่องเพื่อปฏิบัติการแบบ_ออฟไลน์

en: You must be working online to complete this operation
th: คุณจะต้องทำงานแบบออนไลน์เพื่อให้ปฏิบัติการนี้สมบูรณ์

en: Canceled
th: ยกเลิก

en: Failed to create child process '%s': %s
th: ไม่สามารถสร้างโพรเซสลูก '%s': %s

en: Invalid message stream received from %s: %s
th: ได้รับข้อความผิดรูปแบบจาก %s: %s

en: Syncing folders
th: กำลังปรับข้อมูลโฟลเดอร์ต่างๆ ให้ตรงกัน

en: Error parsing filter: %s: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจงตัวกรอง: %s: %s

en: Error executing filter: %s: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเรียกใช้ตัวกรอง: %s: %s

en: Unable to open spool folder
th: ไม่สามารถเปิดโฟลเดอร์ที่เก็บพัก

en: Unable to process spool folder
th: ไม่สามารถดำเนินการกับโฟลเดอร์ที่เก็บพัก

en: Getting message %d (%d%%)
th: กำลังรับข้อความ %d (%d%%)

en: Failed on message %d
th: ล้มเหลวที่ข้อความ %d

en: Syncing folder
th: กำลังปรับข้อมูลโฟลเดอร์ให้ตรงกัน

en: Complete
th: เสร็จสมบูรณ์

en: Getting message %d of %d
th: กำลังรับข้อความ %d จาก %d

en: Failed at message %d of %d
th: ล้มเหลวที่ข้อความ %d จาก %d

en: Execution of filter '%s' failed:
th: เรียกใช้ตัวกรอง '%s' ไม่สำเร็จ:

en: Error parsing filter '%s': %s: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจงตัวกรอง '%s': %s: %s

en: Error executing filter '%s': %s: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเรียกใช้ตัวกรอง '%s': %s: %s

en: Failed to retrieve message
th: ดึงข้อความไม่สำเร็จ

en: Invalid arguments to (system-flag)
th: อาร์กิวเมนต์ไม่ถูกต้องสำหรับ (system-flag)

en: Invalid arguments to (user-tag)
th: อาร์กิวเมนต์ไม่ถูกต้องสำหรับ (user-tag)

en: Error executing filter search: %s: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างเรียกใช้การค้นหาด้วยตัวกรอง: %s: %s

en: Learning new spam message in '%s' | Learning new spam messages in '%s'
th[0]: กำลังเรียนรู้ลักษณะของข้อความขยะชิ้นใหม่ใน '%s'

en: Learning new ham message in '%s' | Learning new ham messages in '%s'
th[0]: กำลังเรียนรู้ลักษณะของข้อความชิ้นใหม่ที่ไม่ใช่ขยะใน '%s'

en: Filtering new message in '%s' | Filtering new messages in '%s'
th[0]: กำลังกรองข้อความใหม่ใน '%s'

en: Moving messages
th: กำลังย้ายข้อความ

en: Copying messages
th: กำลังคัดลอกข้อความ

en: Quota information not supported for folder '%s'
th: ไม่รองรับข้อมูลโควตาสำหรับโฟลเดอร์ '%s'

en: Expunging folder '%s'
th: กำลังเก็บกวาดโฟลเดอร์ '%s'

en: Retrieving message '%s' in %s
th: กำลังดึงข้อความ '%s' ใน %s

en: Retrieving quota information for '%s'
th: กำลังดึงข้อมูลโควตาสำหรับ '%s'

en: Refreshing folder '%s'
th: กำลังปรับข้อมูลโฟลเดอร์ '%s'

note: Translators: The '%s' is an element type name, part of an expressing language
en: (%s) requires a single bool result
th: (%s) ต้องการผลลัพธ์ชนิดบูลีนค่าเดียว

note: Translators: Each '%s' is an element type name, part of an expressing language
en: (%s) not allowed inside %s
th: (%s) อยู่ใน %s ไม่ได้

note: Translators: The '%s' is an element type name, part of an expressing language
en: (%s) requires a match type string
th: (%s) ต้องการรายการค้นพบชนิดสตริง

note: Translators: The '%s' is an element type name, part of an expressing language
en: (%s) expects an array result
th: (%s) ต้องการผลลัพธ์เป็นแอร์เรย์

note: Translators: The '%s' is an element type name, part of an expressing language
en: (%s) requires the folder set
th: (%s) ต้องการชุดโฟลเดอร์

en: Cannot parse search expression: %s:
    %s
th: ไม่สามารถแจงนิพจน์ค้นหา: %s
    %s

en: Error executing search expression: %s:
    %s
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างค้นด้วยนิพจน์ค้นหา: %s
    %s

en: Failed to execute gpg: %s
th: ไม่สามารถเรียกใช้ gpg: %s

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Unexpected GnuPG status message encountered:
    
    %s
th: พบข้อความสถานะ GnuPG ที่ไม่คาดหมาย:
    
    %s

en: Failed to parse gpg userid hint.
th: ไม่สามารถแจงข้อมูล userid เบื้องต้นของ gpg

en: Failed to parse gpg passphrase request.
th: ไม่สามารถแจงคำร้องขอรหัสผ่าน gpg

en: You need a PIN to unlock the key for your
    SmartCard: "%s"
th: ต้องใช้รหัส PIN เพื่อปลดล็อคกุญแจสำหรับสมาร์ทการ์ด
    ของคุณ: "%s"

en: You need a passphrase to unlock the key for
    user: "%s"
th: ต้องใช้รหัสผ่านเพื่อปลดล็อคกุญแจสำหรับ
    ผู้ใช้: "%s"

en: Unexpected request from GnuPG for '%s'
th: การร้องขอที่ไม่คาดหมายจาก GnuPG สำหรับ '%s'

en: Note the encrypted content doesn't contain information about a recipient, thus there will be a password prompt for each of stored private key.
th: สังเกตว่าเนื้อหาที่เข้ารหัสลับไม่ได้ระบุข้อมูลเกี่ยวกับผู้รับ ดังนั้น จะมีการถามรหัสผ่านของกุญแจส่วนตัวที่เก็บไว้ทีละดอก

en: Cancelled
th: ถูกยกเลิก

en: Failed to unlock secret key: 3 bad passphrases given.
th: ไม่สามารถปลดล็อคกุญแจลับ: รหัสผ่านผิด 3 ครั้ง

en: Unexpected response from GnuPG: %s
th: การตอบสนองที่ไม่ได้คาดหมายจาก GnuPG: %s

en: Failed to encrypt: No valid recipients specified.
th: การเข้ารหัสล้มเหลว: ผู้รับที่ระบุไว้ไม่ถูกต้อง

en: Could not generate signing data:
th: ไม่สามารถสร้างข้อมูลการเซ็นกำกับ:

en: Failed to execute gpg.
th: ไม่สามารถเรียกใช้ gpg

en: Cannot verify message signature: Incorrect message format
th: ไม่สามารถตรวจสอบลายเซ็นข้อความ: รูปแบบข้อความที่ไม่ถูกต้อง

en: Cannot verify message signature:
th: ไม่สามารถตรวจสอบลายเซ็นข้อความ:

en: Could not generate encrypting data:
th: ไม่สามารถสร้างข้อมูลการเข้ารหัสลับ:

en: This is a digitally encrypted message part
th: นี่คือส่วนข้อความที่เข้ารหัสลับแบบดิจิทัล

en: Cannot decrypt message: Incorrect message format
th: ไม่สามารถถอดรหัสข้อความ: รูปแบบข้อความที่ไม่ถูกต้อง

en: Failed to decrypt MIME part: protocol error
th: ไม่สามารถถอดรหัสลับในส่วนย่อย MIME: โพรโทคอลมีปัญหา

en: Encrypted content
th: เนื้อหาที่เข้ารหัสลับ

en: No quota information available for folder '%s'
th: ไม่มีข้อมูลโควตาสำหรับโฟลเดอร์ '%s'

en: No destination folder specified
th: ไม่ได้ระบุโฟลเดอร์ปลายทาง

en: Unable to move junk messages
th: ไม่สามารถย้ายข้อความขยะ

en: Unable to move deleted messages
th: ไม่สามารถย้ายข้อความที่ลบ

en: Apply message _filters to this folder
th: _กรองข้อความด้วยตัวกรองกับโฟลเดอร์นี้

en: Could not create folder summary for %s
th: ไม่สามารถสร้างข้อมูลสรุปสำหรับโฟลเดอร์ %s

en: Could not create cache for %s:
th: ไม่สามารถสร้างแคชสำหรับ %s:

en: Server disconnected
th: เซิร์ฟเวอร์ตัดการเชื่อมต่อแล้ว

en: Error writing to cache stream
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเขียนลงสตรีมของแคช

en: Not authenticated
th: ไม่ได้ยืนยันตัวบุคคล

en: Error performing IDLE
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะกระทำ IDLE

en: Failed to connect to IMAP server %s in secure mode: %s
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ IMAP %s ในแบบนิรภัย: %s

en: STARTTLS not supported
th: ไม่รองรับ STARTTLS

en: Failed to connect to IMAP server %s in secure mode:
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ IMAP %s ในแบบนิรภัย:

en: IMAP server %s does not support %s authentication
th: เซิร์ฟเวอร์ IMAP %s ไม่รองรับการยืนยันตัวบุคคลแบบ %s

en: No support for %s authentication
th: ไม่รองรับการยืนยันตัวบุคคลแบบ %s

en: Cannot authenticate without a username
th: ไม่สามารถยืนยันตัวบุคคลโดยไม่มีชื่อผู้ใช้

en: Authentication password not available
th: ไม่มีรหัสผ่านสำหรับยืนยันตัวบุคคล

en: Error fetching message
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงข้อความ

en: Failed to copy the tmp file
th: คัดลอกแฟ้มชั่วคราวไม่สำเร็จ

en: Failed to close the tmp stream
th: ปิดสตรีมชั่วคราวไม่สำเร็จ

en: Error copying messages
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะคัดลอกข้อความ

en: Error appending message
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเติมข้อความต่อท้าย

en: Error fetching message headers
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงส่วนหัวของข้อความ

en: Error retrieving message
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงข้อความ

en: Fetching summary information for new messages in '%s'
th: กำลังดึงข้อมูลสรุปสำหรับข้อความใหม่ใน '%s'

en: Scanning for changed messages in '%s'
th: กำลังตรวจหาข้อความที่เปลี่ยนแปลงใน '%s'

en: Error fetching new messages
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงข้อความใหม่

en: Error while fetching messages
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงข้อความ

en: Fetching summary information for %d message in '%s' | Fetching summary information for %d messages in '%s'
th[0]: กำลังดึงข้อมูลสรุปสำหรับข้อความ %d ข้อความใน '%s'

en: Error refreshing folder
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะปรับข้อมูลโฟลเดอร์

en: Error expunging message
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเก็บกวาดข้อความ

en: Error fetching folders
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงข้อมูลโฟลเดอร์

en: Error subscribing to folder
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะบอกรับข้อมูลโฟลเดอร์

en: Error creating folder
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะสร้างโฟลเดอร์

en: Error deleting folder
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะลบโฟลเดอร์

en: Error renaming folder
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์

en: Error retrieving quota information
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงข้อมูลโควตา

en: Search failed
th: การค้นหาล้มเหลว

en: Error performing NOOP
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะกระทำ NOOP

en: Error syncing changes
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะปรับข้อมูลที่เปลี่ยนแปลงให้ตรงกัน

en: Cannot get message with message ID %s: %s
th: ไม่สามารถดึงข้อความหมายเลข %s: %s

en: No such message available.
th: ไม่มีข้อความดังกล่าว

en: Cannot create spool file:
th: ไม่สามารถสร้างแฟ้ม spool:

en: IMAP server does not support quotas
th: เซิร์ฟเวอร์ IMAP ไม่รองรับโควตา

en: IMAP server %s
th: เซิร์ฟเวอร์ IMAP %s

en: IMAP service for %s on %s
th: บริการ IMAP สำหรับ %s ที่ %s

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: This option will connect to the IMAP server using a plaintext password.
th: ต้วเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ IMAP โดยการใช้รหัสผ่านแบบข้อความธรรมดา

en: No such folder %s
th: ไม่มีโฟลเดอร์ %s ที่อ้าง

note: create a dummy "." parent inbox, use to scan, then put back at the top level
en: Inbox
th: จดหมายเข้า

en: Retrieving folder list for %s
th: กำลังดึงรายชื่อโฟลเดอร์สำหรับ '%s'

en: No such folder: %s
th: ไม่มีโฟลเดอร์ดังกล่าว: %s

en: The folder name "%s" is invalid because it contains the character "%c"
th: ชื่อโฟลเดอร์ "%s" ไม่ถูกต้อง เพราะมีอักขระ "%c"

en: Unknown parent folder: %s
th: ไม่รู้จักโฟลเดอร์ระดับบน: %s

en: The parent folder is not allowed to contain subfolders
th: โฟลเดอร์ระดับบนไม่อนุญาตให้สร้างโฟลเดอร์ย่อย

en: Source stream returned no data
th: สตรีมของแหล่งไม่คืนข้อมูลใดกลับมาเลย

en: Source stream unavailable
th: ไม่มีสตรีมของแหล่งให้ใช้งาน

en: Could not create lock file for %s: %s
th: ไม่สามารถสร้างแฟ้มล็อคสำหรับ %s: %s

en: Timed out trying to get lock file on %s.  Try again later.
th: หมดเวลาคอยขณะอ่านแฟ้มล็อคที่ %s กรุณาลองใหม่อีกครั้งในภายหลัง

en: Failed to get lock using fcntl(2): %s
th: ไม่สามารถล็อคแฟ้มด้วย fcntl(2): %s

en: Failed to get lock using flock(2): %s
th: ไม่สามารถล็อคแฟ้มด้วย flock(2): %s

en: Cannot build locking helper pipe: %s
th: ไม่สามารถสร้างไปป์ช่วยล็อค: %s

en: Cannot fork locking helper: %s
th: ไม่สามารถสร้างโพรเซสช่วยล็อค: %s

en: Could not lock '%s': protocol error with lock-helper
th: ไม่สามารถล็อค '%s': โพรโทคอลมีปัญหากับโปรแกรมช่วยล็อค

en: Could not lock '%s'
th: ไม่สามารถล็อค '%s'

en: Could not check mail file %s: %s
th: ไม่สามารถตรวจสอบแฟ้มเมล %s: %s

en: Could not open mail file %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้มเมล %s: %s

en: Could not open temporary mail file %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้มเมลชั่วคราว %s: %s

en: Failed to store mail in temp file %s: %s
th: เก็บเมลในแฟ้มชั่วคราว %s ไม่สำเร็จ: %s

en: Could not create pipe: %s
th: ไม่สามารถสร้างไปป์: %s

en: Could not fork: %s
th: ไม่สามารถสร้างโพรเซส: %s

en: Movemail program failed: %s
th: โปรแกรม Movemail ล้มเหลว: %s

en: (Unknown error)
th: (ข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุ)

en: Error reading mail file: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านแฟ้มเมล: %s

en: Error writing mail temp file: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเขียนแฟ้มชั่วคราวของเมล: %s

en: Error copying mail temp file: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะคัดลอกแฟ้มชั่วคราวของเมล: %s

en: No content available
th: ไม่มีเนื้อหา

en: No signature available
th: ไม่มีลายเซ็น

en: parse error
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจง

en: Resolving: %s
th: กำลังแปลง: %s

en: Host lookup failed
th: เปิดหาที่อยู่โฮสต์ไม่สำเร็จ

en: Host lookup '%s' failed. Check your host name for spelling errors.
th: เปิดหาที่อยู่โฮสต์ '%s' ไม่สำเร็จ กรุณาตรวจสอบชื่อโฮสต์ว่าสะกดผิดหรือไม่

en: Host lookup '%s' failed: %s
th: เปิดหาที่อยู่โฮสต์ '%s' ไม่สำเร็จ: %s

en: Resolving address
th: กำลังแปลงที่อยู่

en: Name lookup failed
th: เปิดหาที่อยู่ไม่สำเร็จ

en: Name lookup failed. Check your host name for spelling errors.
th: เปิดหาที่อยู่ไม่สำเร็จ กรุณาตรวจสอบชื่อโฮสต์ว่าสะกดผิดหรือไม่

en: Name lookup failed: %s
th: เปิดหาที่อยู่ไม่สำเร็จ: %s

en: Could not connect to '%s:%s':
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยัง '%s:%s':

en: Syncing messages in folder '%s' to disk
th: กำลังปรับข้อมูลข้อความในโฟลเดอร์ '%s' ลงดิสก์

en: Cannot write offline journal for folder '%s': %s
th: ไม่สามารถเขียนบันทึกแบบออฟไลน์สำหรับโฟลเดอร์ '%s': %s

en: Virtual folder email provider
th: องค์ประกอบรองรับอีเมลแบบโฟลเดอร์เสมือน

en: For reading mail as a query of another set of folders
th: ใช้สำหรับอ่านเมลด้วยการสืบค้นจากชุดโฟลเดอร์

en: Could not load %s: Module loading not supported on this system.
th: ไม่สามารถโหลด %s: ไม่รองรับการโหลดมอดูลในระบบนี้

en: Could not load %s: %s
th: ไม่สามารถโหลด %s: %s

en: Could not load %s: No initialization code in module.
th: ไม่สามารถโหลด %s: ไม่มีโค้ดตั้งค่าเริ่มต้นในมอดูล

en: No provider available for protocol '%s'
th: ไม่มีองค์ประกอบรองรับสำหรับโพรโทคอล '%s'

en: Anonymous
th: นิรนาม

en: This option will connect to the server using an anonymous login.
th: ต้วเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ โดยการใช้การเข้าระบบแบบไม่ระบุนาม

en: Authentication failed.
th: การยืนยันตัวบุคคลล้มเหลว

en: Invalid email address trace information:
    %s
th: ข้อมูลสำหรับแกะรอยในรูปที่อยู่อีเมลผิดรูปแบบ:
    %s

en: Invalid opaque trace information:
    %s
th: ข้อมูลสำหรับแกะรอยในรูปข้อความล้วนผิดรูปแบบ:
    %s

en: Invalid trace information:
    %s
th: ข้อมูลสำหรับแกะรอยใช้การไม่ได้:
    %s

en: This option will connect to the server using a secure CRAM-MD5 password, if the server supports it.
th: ตัวเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์การใช้รหัสผ่านความปลอดภัย CRAM-MD5 ถ้าเซิร์ฟเวอร์รองรับ

en: This option will connect to the server using a secure DIGEST-MD5 password, if the server supports it.
th: ตัวเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์การใช้รหัสผ่านความปลอดภัย DIGEST-MD5 ถ้าเซิร์ฟเวอร์รองรับ

en: Server challenge too long (>2048 octets)
th: คำท้าทายจากเซิร์ฟเวอร์ยาวเกินไป (>2048 ไบต์)

en: Server challenge invalid
th: คำท้าทายจากเซิร์ฟเวอร์ผิดรูปแบบ

en: Server challenge contained invalid "Quality of Protection" token
th: คำท้าทายจากเซิร์ฟเวอร์มีโทเค็น "Quality of Protection" ผิดรูปแบบ

en: Server response did not contain authorization data
th: การตอบสนองเซิร์ฟเวอร์ไม่มีข้อมูลการยืนยันตัวบุคคล

en: Server response contained incomplete authorization data
th: การตอบสนองเซิร์ฟเวอร์มีข้อมูลการยืนยันตัวบุคคลที่ไม่สมบูรณ์

en: Server response does not match
th: กรตอบสนองของเซิร์ฟเวอร์ไม่ตรงกัน

en: This option will connect to the server using Kerberos 5 authentication.
th: ตัวเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์โดยการใช้การยืนยันตัวบุคคลแบบ Kerberos 5

en: The specified mechanism is not supported by the provided credential, or is unrecognized by the implementation.
th: กลไกที่ระบุ ไม่สามารถใช้กับข้อมูลลับที่ได้มา หรือตัวโปรแกรมยังไม่รู้จัก

en: The provided target_name parameter was ill-formed.
th: พารามิเตอร์ target_name ผิดรูปแบบ

en: The provided target_name parameter contained an invalid or unsupported type of name.
th: พารามิเตอร์ target_name ระบุชนิดของชื่อที่ไม่รองรับ

en: The input_token contains different channel bindings to those specified via the input_chan_bindings parameter.
th: input_token มีการเชื่อมช่องข้อมูลต่างไปจากที่ระบุผ่านพารามิเตอร์ input_chan_bindings

en: The input_token contains an invalid signature, or a signature that could not be verified.
th: input_token มีลายเซ็นที่ไม่ถูกต้อง หรือเป็นลายเซ็นที่ตรวจสอบไม่ได้

en: The supplied credentials were not valid for context initiation, or the credential handle did not reference any credentials.
th: ข้อมูลลับที่ให้มาไม่สามารถใช้ตั้งต้น context ได้ หรือมิฉะนั้น handle ของข้อมูลลับก็ไม่ได้อ้างอิงไปยังข้อมูลลับใดเลย

en: The supplied context handle did not refer to a valid context.
th: handle ของ context ที่ให้มาไม่ได้อ้างไปยัง context ที่ใช้การได้

en: The consistency checks performed on the input_token failed.
th: การตรวจสอบความสอดคล้องของข้อมูลใน input_token ล้มเหลว

en: The consistency checks performed on the credential failed.
th: การตรวจสอบความสอดคล้องของข้อมูลในข้อมูลลับล้มเหลว

en: The referenced credentials have expired.
th: ข้อมูลลับที่อ้างอิงหมดอายุแล้ว

en: Bad authentication response from server.
th: คำตอบการยืนยันตัวบุคคลจากเซิร์ฟเวอร์ผิดพลาด

en: Unsupported security layer.
th: ไม่รองรับชั้นการรักษาความปลอดภัยนี้

en: Login
th: เข้าระบบ

en: This option will connect to the server using a simple password.
th: ต้วเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ โดยการใช้รหัสผ่านธรรมดา

en: Unknown authentication state.
th: ไม่ทราบสถานะการยืนยันตัวบุคคล

en: This option will connect to a Windows-based server using NTLM / Secure Password Authentication.
th: ตัวเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์วินโดวส์ โดยการใช้การยืนยันตัวบุคคลแบบ NTLM / Secure Password Authentication

en: PLAIN
th: ข้อความเปล่า

en: POP before SMTP
th: POP ก่อน SMTP

en: This option will authorise a POP connection before attempting SMTP
th: ตัวเลือกนี้จะพยายามยืนยันสิทธิ์การเชื่อมต่อ POP ก่อนการติดต่อ SMTP

en: POP Source UID
th: UID ของแหล่ง POP

en: POP Before SMTP authentication using an unknown transport
th: พยายามยืนยันตัวบุคคลกับ POP ก่อน SMTP โดยใช้วิธีเชื่อมต่อที่ไม่รู้จัก

en: POP Before SMTP authentication attempted with a %s service
th: พยายามยืนยันตัวบุคคลกับ POP ก่อน SMTP โดยใช้บริการ %s

en: Regular expression compilation failed: %s: %s
th: แปลนิพจน์เรกิวลาร์ไม่สำเร็จ: %s: %s

en: Invalid GType registered for protocol '%s'
th: มีการลงทะเบียน GType ที่ไม่ถูกต้องสำหรับโพรโทคอล '%s'

en: %s authentication failed
th: ยืนยันตัวบุคคลแบบ %s ไม่สำเร็จ

en: Forwarding messages is not supported
th: ไม่รองรับการส่งต่อข้อความ

en: Please enter the %s password for %s on host %s.
th: กรุณาป้อนรหัสผ่าน %s สำหรับ %s ที่โฮสต์ %s

en: Cannot find certificate for '%s'
th: ไม่พบใบรับรองสำหรับ '%s'

en: Cannot create CMS message
th: ไม่สามารถสร้างข้อความ CMS

en: Cannot create CMS signed data
th: ไม่สามารถสร้างข้อมูล CMS ที่มีการเซ็นกำกับ

en: Cannot attach CMS signed data
th: ไม่สามารถแนบข้อมูล CMS ที่มีการเซ็นกำกับ

en: Cannot attach CMS data
th: ไม่สามารถแนบข้อมูล CMS

en: Cannot create CMS Signer information
th: ไม่สามารถสร้างข้อมูลผู้เซ็น CMS

en: Cannot add CMS Signing time
th: ไม่สามารถเพิ่มเวลาเซ็น CMS

en: Encryption certificate for '%s' does not exist
th: ไม่มีใบรับรองการเข้ารหัสลับสำหรับ '%s'

en: Cannot add SMIMEEncKeyPrefs attribute
th: ไม่สามารถเพิ่มคุณลักษณะ SMIMEEncKeyPrefs

en: Cannot add MS SMIMEEncKeyPrefs attribute
th: ไม่สามารถเพิ่มคุณลักษณะ MS SMIMEEncKeyPrefs

en: Cannot add encryption certificate
th: ไม่สามารถเพิ่มใบรับรองการเข้ารหัสลับ

en: Cannot add CMS Signer information
th: ไม่สามารถเพิ่มข้อมูลผู้เซ็น CMS

note: Translators: A fallback message when couldn't verify an SMIME signature
en: Unverified
th: ไม่ได้ตรวจสอบ

en: Good signature
th: ลายเซ็นถูกต้อง

en: Bad signature
th: ลายเซ็นไม่ถูกต้อง

en: Content tampered with or altered in transit
th: เนื้อหาถูกดัดแปลงแก้ไขระหว่างทาง

en: Signing certificate not found
th: ไม่พบใบรับรองลายเซ็น

en: Signing certificate not trusted
th: ใบรับรองลายเซ็นไม่น่าเชื่อถือ

en: Signature algorithm unknown
th: ไม่รู้จักกรรมวิธีของลายเซ็น

en: Signature algorithm unsupported
th: ไม่รองรับกรรมวิธีของลายเซ็น

en: Malformed signature
th: ลายเซ็นผิดรูปแบบ

en: Processing error
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างดำเนินการ

en: No signed data in signature
th: ไม่มีตัวข้อมูลที่เซ็นกำกับ

en: Digests missing from enveloped data
th: ไม่มีข้อมูลสรุปในข้อมูลในห่อ

en: Cannot calculate digests
th: ไม่สามารถคำนวณข้อมูลสรุป

en: Cannot set message digests
th: ไม่สามารถกำหนดข้อมูลสรุป

en: Certificate import failed
th: ไม่สามารถนำเข้าใบรับรอง

en: Certificate is the only message, cannot verify certificates
th: ในข้อความมีแต่ใบรับรองเท่านั้น และไม่สามารถตรวจสอบใบรับรองได้

en: Certificate is the only message, certificates imported and verified
th: ในข้อความมีแต่ใบรับรองเท่านั้น และได้ตรวจสอบและนำเข้าใบรับรองแล้ว

en: Cannot find signature digests
th: ไม่พบข้อมูลสรุปของลายเซ็น

en: Signer: %s <%s>: %s
th: ผู้เซ็น: %s <%s>: %s

en: Cannot create encoder context
th: ไม่สามารถสร้างคอนเท็กซ์ตัวลงรหัส

en: Failed to add data to CMS encoder
th: เพิ่มข้อมูลในตัวลงรหัส CMS ไม่สำเร็จ

en: Failed to encode data
th: ลงรหัสข้อมูลไม่สำเร็จ

en: Decoder failed
th: การถอดรหัสผิดพลาด

en: Cannot create CMS Message
th: ไม่สามารถสร้างข้อความ CMS

en: Cannot create CMS Enveloped data
th: ไม่สามารถสร้างข้อมูลห่อหุ้ม CMS

en: Cannot attach CMS Enveloped data
th: ไม่สามารถแนบข้อมูลห่อหุ้ม CMS

en: Cannot attach CMS data object
th: ไม่สามารถแนบวัตถุข้อมูล CMS

en: Cannot create CMS Recipient information
th: ไม่สามารถสร้างข้อมูลผู้รับ CMS

en: Cannot add CMS Recipient information
th: ไม่สามารถเพิ่มข้อมูลผู้รับ CMS

en: Failed to add data to encoder
th: ไม่สามารถเพิ่มข้อมูลในตัวลงรหัส

en: S/MIME Decrypt: No encrypted content found
th: การถอดรหัสลับ S/MIME: ไม่พบเนื้อหาที่เข้ารหัสลับไว้

en: Cannot create folder '%s': folder exists
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ '%s': โฟลเดอร์มีอยู่แล้ว

en: Opening folder '%s'
th: กำลังเปิดโฟลเดอร์ '%s'

en: Scanning folders in '%s'
th: กำลังสำรวจโฟลเดอร์ใน '%s'

note: the name of the Trash folder, used for deleted messages
en: Trash
th: ถังขยะ

note: the name of the Junk folder, used for spam messages
en: Junk
th: เมลขยะ

en: Cannot create folder: %s: folder exists
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์: %s: โฟลเดอร์มีอยู่แล้ว

en: Creating folder '%s'
th: กำลังสร้างโฟลเดอร์ '%s'

en: Cannot delete folder: %s: Invalid operation
th: ไม่ามารถลบโฟลเดอร์: %s: ปฏิบัติการใช้ไม่ได้

en: Cannot rename folder: %s: Invalid operation
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์:%s: ปฏิบัตการใช้ไม่ได้

en: Only reset to beginning is supported with CamelStreamFilter
th: รองรับเพียงการกลับคืนไปที่ตำแหน่งเริ่มต้นเท่านั้นสำหรับ CamelStreamFilter

en: Only reset to beginning is supported with CamelHttpStream
th: รองรับเพียงการกลับคืนไปที่ตำแหน่งเริ่มต้นเท่านั้นสำหรับ CamelHttpStream

en: Connection cancelled
th: ยกเลิกการเชื่อมต่อ

en: Could not connect with command "%s": %s
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อด้วยคำสั่ง "%s": %s

en: Subscribing to folder '%s'
th: กำลังบอกรับข้อมูลโฟลเดอร์ '%s'

en: Unsubscribing from folder '%s'
th: กำลังเลิกบอกรับข้อมูลโฟลเดอร์ '%s'

en: NSPR error code %d
th: ข้อผิดพลาดรหัส %d ของ NSPR

en: The proxy host does not support SOCKS4
th: โฮสต์พร็อกซีไม่รองรับ SOCKS4

en: The proxy host denied our request: code %d
th: โฮสต์พร็อกซีปฏิเสธคำร้องขอ: รหัส %d

en: The proxy host does not support SOCKS5
th: โฮสต์พร็อกซีไม่รองรับ SOCKS5

en: Could not find a suitable authentication type: code 0x%x
th: ไม่พบการยืนยันตัวบุคคลชนิดที่เหมาะสม: รหัส 0x%x

en: General SOCKS server failure
th: ความล้มเหลวทั่วไปของเซิร์ฟเวอร์ SOCKS

en: SOCKS server's rules do not allow connection
th: กฎต่างๆ ของเซิร์ฟเวอร์ SOCKS ไม่อนุญาตให้เชื่อมต่อ

en: Network is unreachable from SOCKS server
th: ไม่สามารถติดต่อเครือข่ายได้จากเซิร์ฟเวอร์ SOCKS

en: Host is unreachable from SOCKS server
th: ไม่สามารถติดต่อโฮสต์ได้จากเซิร์ฟเวอร์ SOCKS

en: Connection refused
th: การเชื่อมต่อถูกปฏิเสธ

en: Time-to-live expired
th: หมดช่วงอายุใช้งาน

en: Command not supported by SOCKS server
th: เซิร์ฟเวอร์ SOCKS ไม่รองรับคำสั่งนี้

en: Address type not supported by SOCKS server
th: เซิร์ฟเวอร์ SOCKS ไม่รองรับที่อยู่ชนิดนี้

en: Unknown error from SOCKS server
th: ข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุจากเซิร์ฟเวอร์ SOCKS

en: Got unknown address type from SOCKS server
th: ได้รับชนิดที่อยู่ที่ไม่รู้จักจากเซิร์ฟเวอร์ SOCKS

en: Incomplete reply from SOCKS server
th: ได้รับคำตอบไม่ครบถ้วนจากเซิร์ฟเวอร์ SOCKS

en: Hostname is too long (maximum is 255 characters)
th: ชื่อโฮสต์ยาวเกินไป (สูงสุดไม่เกิน 255 ตัวอักษร)

note: SOCKS5 reserved - must be 0
en: Invalid reply from proxy server
th: ได้รับคำตอบที่ใช้ไม่ได้จากเซิร์ฟเวอร์พร็อกซี

en: Could not parse URL '%s'
th: ไม่สามารถแจง URL '%s'

en: Updating folder '%s'
th: กำลังปรับข้อมูลโฟลเดอร์ '%s'

en: Cannot copy or move messages into a Virtual Folder
th: ไม่สามารถคัดลอกหรือย้ายข้อความเข้าไปในโฟลเดอร์เสมือน

en: No such message %s in %s
th: ไม่มีข้อความ %s ดังกล่าว ใน %s

en: Error storing '%s':
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะบันทึก '%s':

en: Automatically _update on change in source folders
th: _ปรับข้อมูลโดยอัตโนมัติเมื่อมีความเปลี่ยนแปลงในโฟลเดอร์ต้นทาง

note: Translators: 'Unmatched' is a folder name under Search folders where are shown * all messages not belonging into any other configured search folder
en: Unmatched
th: ไม่ตรงกัน

en: Cannot delete folder: %s: No such folder
th: ไม่สามารถลบโฟลเดอร์: %s: ไม่มีโฟลเดอร์ดังกล่าว

en: Cannot rename folder: %s: No such folder
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์: %s: ไม่มีโฟลเดอร์ดังกล่าว

en: Cannot copy messages to the Trash folder
th: ไม่สามารถคัดลอกข้อความไปยังโฟลเดอร์ขยะ

en: Cannot copy messages to the Junk folder
th: ไม่สามารถคัดลอกข้อความไปยังโฟลเดอร์เมลขยะ

en: Checking for New Mail
th: การตรวจสอบเมลใหม่

en: C_heck for new messages in all folders
th: _ตรวจสอบข้อความใหม่ในทุกโฟลเดอร์

en: Ch_eck for new messages in subscribed folders
th: _ตรวจสอบข้อความใหม่ในโฟลเดอร์ที่บอกรับไว้

en: Use _Quick Resync if the server supports it
th: ใช้การปรับข้อมูลให้ตรงกันอย่างเ_ร็วถ้าเซิร์ฟเวอร์รองรับ

en: _Listen for server change notifications
th: คอย_ฟังการแจ้งความเปลี่ยนแปลงจากเซิร์ฟเวอร์

en: Folders
th: โฟลเดอร์

en: _Show only subscribed folders
th: แ_สดงเฉพาะโฟลเดอร์ที่บอกรับเท่านั้น

en: O_verride server-supplied folder namespace
th: _กำหนด namespace ของโฟลเดอร์แทนค่าที่เซิร์ฟเวอร์ให้มา

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Apply _filters to new messages in all folders
th: ใช้ตัว_กรองกับข้อความใหม่ในทุกโฟลเดอร์

en: _Apply filters to new messages in Inbox on this server
th: ใ_ช้ตัวกรองกับข้อความใหม่ในกล่องจดหมายเข้าที่เซิร์ฟเวอร์นี้

en: Check new messages for _Junk contents
th: _ตรวจสอบขยะในข้อความใหม่

en: Only check for Junk messages in the IN_BOX folder
th: ตรวจสอบข้อความขยะในโฟลเดอร์_กล่องจดหมายเข้าเท่านั้น

en: Automatically synchroni_ze remote mail locally
th: พยายาม_ปรับข้อมูลเมลให้ตรงกับเซิร์ฟเวอร์โดยอัตโนมัติขณะออฟไลน์

en: Default IMAP port
th: พอร์ต IMAP ปกติ

en: IMAP over SSL
th: IMAP ผ่าน SSL

en: For reading and storing mail on IMAP servers.
th: สำหรับการอ่านและการเรียงลำดับเมลบนเซิร์ฟเวอร์ IMAP

en: mailbox: %s (%s)
th: กล่องจดหมาย: %s (%s)

en: _Index message body data
th: ทำ_ดัชนีข้อมูลตัวเนื้อหาข้อความ

en: Cannot get message %s from folder %s
    %s
th: ไม่สามารถอ่านข้อความ %s จากโฟลเดอร์ %s
    %s

en: _Use the '.folders' folder summary file (exmh)
th: ใ_ช้แฟ้มสรุปโฟลเดอร์ '.folders' (exmh)

en: MH-format mail directories
th: ไดเรกทอรีเมลในรูปแบบ MH

en: For storing local mail in MH-like mail directories.
th: ใช้สำหรับเก็บเมลในเครื่องในไดเรกทอรีเมลแบบ MH

en: Local delivery
th: การขนส่งจดหมายในเครื่อง

en: For retrieving (moving) local mail from standard mbox-formatted spools into folders managed by Evolution.
th: สำหรับดึง (หรือย้าย) เมลในเครื่อง จากที่เก็บพักแบบ mbox มาตรฐาน มายังโฟลเดอร์ที่จัดการโดย Evolution

en: _Apply filters to new messages in Inbox
th: ใ_ช้ตัวกรองกับข้อความใหม่ในกล่องจดหมายเข้าทันที

en: Maildir-format mail directories
th: ไดเรกทอรีเมลในรูปแบบ maildir

en: For storing local mail in maildir directories.
th: ใช้สำหรับเก็บเมลในเครื่องในรูปแบบไดเรกทอรี maildir

en: _Store status headers in Elm/Pine/Mutt format
th: เ_ก็บข้อมูลส่วนหัวเกี่ยวกับสถานะเมลในรูปแบบ Elm/Pine/Mutt

en: Standard Unix mbox spool file
th: แฟ้มที่เก็บพัก mbox ในแบบยูนิกซ์มาตรฐาน

en: For reading and storing local mail in external standard mbox spool files.
    May also be used to read a tree of Elm, Pine, or Mutt style folders.
th: ใช้สำหรับอ่านและเก็บเมลในเครื่องไว้ในแฟ้มที่เก็บพัก mbox มาตรฐานในที่ต่างหาก
    สามารถใช้อ่านลำดับชั้นโฟลเดอร์เมลในแบบ Elm, Pine หรือ Mutt ได้ด้วย

en: Standard Unix mbox spool directory
th: ไดเรกทอรีที่เก็บพัก mbox ในแบบยูนิกซ์มาตรฐาน

en: Could not rename folder %s to %s: %s
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์ %s ไปเป็น %s: %s

en: Local mail file %s
th: แฟ้มเมล %s ในเครื่อง

en: Store root %s is not an absolute path
th: รากแหล่งเก็บ %s ไม่ใช่พาธเต็ม

en: Store root %s is not a regular directory
th: รากแหล่งเก็บ %s ไม่ใช่ไดเรกทอรีปกติ

en: Cannot get folder: %s: %s
th: ไม่สามารถดูโฟลเดอร์: %s: %s

en: Local stores do not have an inbox
th: แหล่งเก็บในเครื่องไม่มีกล่องจดหมายเข้า

en: Could not delete folder index file '%s': %s
th: ไม่สามารถลบแฟ้มดัชนีโฟลเดอร์ '%s': %s

en: Could not delete folder meta file '%s': %s
th: ไม่สามารถลบแฟ้มสรุปโฟลเดอร์ '%s': %s

en: Could not rename '%s': %s
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อ '%s': %s

en: Unable to add message to summary: unknown reason
th: ไม่สามารถเพิ่มข้อความในสรุป: ไม่ทราบสาเหตุ

en: No such message
th: ไม่มีข้อความดังกล่าว

en: Cannot append message to maildir folder: %s:
th: ไม่สามารถเพิ่มข้อมูลต่อท้ายโฟลเดอร์ maildir: %s:

en: Cannot get message %s from folder %s:
th: ไม่สามารถอ่านข้อความ %s จากโฟลเดอร์ %s:

en: Cannot transfer message to destination folder: %s
th: ไม่สามารถถ่ายโอนข้อความไปยังโฟลเดอร์ปลายทาง: %s

en: Cannot create folder: %s: Folder name cannot contain a dot
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์: %s: ชื่อโฟลเดอร์มีจุดไม่ได้

en: Folder %s already exists
th: มีโฟลเดอร์ %s อยู่แล้ว

en: Cannot create folder '%s': %s
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ '%s': %s

en: Cannot get folder '%s': %s
th: ไม่สามารถอ่านโฟลเดอร์ '%s': %s

en: Cannot get folder '%s': folder does not exist.
th: ไม่สามารถอ่านโฟลเดอร์ '%s': ไม่มีโฟลเดอร์อยู่

en: Cannot get folder '%s': not a maildir directory.
th: ไม่สามารถอ่านโฟลเดอร์ '%s': ไม่ใช่ไดเรกทอรี maildir

en: Cannot create folder '%s': folder exists.
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ '%s': โฟลเดอร์มีอยู่แล้ว

en: Could not delete folder '%s': %s
th: ไม่สามารถลบโฟลเดอร์ '%s': %s

en: not a maildir directory
th: ไม่ใช่ไดเรกทอรี maildir

en: Could not scan folder '%s': %s
th: ไม่สามารถตรวจข้อมูลโฟลเดอร์ '%s': %s

en: Cannot rename the folder: %s: Folder name cannot contain a dot
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์: %s: ชื่อโฟลเดอร์มีจุดไม่ได้

en: Cannot open maildir directory path: %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดพาธของไดเรกทอรี maildir: %s: %s

en: Checking folder consistency
th: กำลังตรวจสอบความเรียบร้อยของโฟลเดอร์

en: Checking for new messages
th: กำลังตรวจสอบข้อความใหม่

en: Storing folder
th: กำลังเก็บข้อมูลลงโฟลเดอร์

en: Cannot open mailbox: %s:
th: ไม่สามารถเปิดกล่องจดหมาย: %s:

en: Cannot append message to mbox file: %s:
th: ไม่สามารถเพิ่มข้อความต่อท้ายแฟ้ม mbox: %s:

en: The folder appears to be irrecoverably corrupted.
th: โฟลเดอร์เสียหายจนกู้คืนไม่ได้

en: Cannot create folder lock on %s: %s
th: ไม่สามารถสร้างแฟ้มสำหรับล็อคโฟลเดอร์ที่ %s: %s

en: Cannot create a folder by this name.
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ด้วยชื่อนี้ได้

en: Cannot get folder '%s': not a regular file.
th: ไม่สามารถอ่านโฟลเดอร์ '%s': ไม่ใช่แฟ้มปกติ

en: Cannot create directory '%s': %s.
th: ไม่สามารถสร้างไดเรกทอรี '%s': %s

en: Cannot create folder: %s: %s
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์: %s: %s

en: Folder already exists
th: มีโฟลเดอร์อยู่แล้ว

en: Could not delete folder '%s':
    %s
th: ไม่สามารถลบโฟลเดอร์ '%s':
    %s

en: '%s' is not a regular file.
th: '%s' ไม่ใช่แฟ้มปกติ

en: Folder '%s' is not empty. Not deleted.
th: โฟลเดอร์ '%s' ยังมีข้อมูลอยู่ จึงไม่ลบโฟลเดอร์

en: Could not delete folder summary file '%s': %s
th: ไม่สามารถลบแฟ้มสรุปโฟลเดอร์ '%s': %s

en: The new folder name is illegal.
th: ชื่อโฟลเดอร์ใหม่ผิดรูปแบบ

en: Could not rename '%s': '%s': %s
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อ '%s': '%s': %s

en: Could not rename '%s' to %s: %s
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อ '%s' ไปเป็น %s: %s

en: Could not open folder: %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดโฟลเดอร์: %s: %s

en: Fatal mail parser error near position %s in folder %s
th: เกิดข้อผิดพลาดร้ายแรงขณะแจงเมล ณ บริเวณตำแหน่ง %s ในโฟลเดอร์ %s

en: Cannot check folder: %s: %s
th: ไม่สามารถตรวจสอบโฟลเดอร์: %s: %s

en: Could not open file: %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้ม: %s: %s

en: Cannot open temporary mailbox: %s
th: ไม่สามารถเปิดกล่องจดหมายชั่วคราว: %s

en: Could not close source folder %s: %s
th: ไม่สามารถปิดโฟลเดอร์แหล่งเมล %s: %s

en: Could not close temporary folder: %s
th: ไม่สามารถปิดโฟลเดอร์ชั่วคราว: %s

en: Could not rename folder: %s
th: ไม่สามารถเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์: %s

en: Could not store folder: %s
th: ไม่สามารถเก็บโฟลเดอร์: %s

en: MBOX file is corrupted, please fix it. (Expected a From line, but didn't get it.)
th: แฟ้ม MBOX เสียหาย กรุณาซ่อมแซม (ต้องมีบรรทัด From แต่หาไม่พบ)

en: Summary and folder mismatch, even after a sync
th: ข้อมูลสรุปกับโฟลเดอร์ไม่ตรงกัน แม้จะปรับข้อมูลให้ตรงกันแล้ว

en: Unknown error: %s
th: ข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุ: %s

en: Writing to temporary mailbox failed: %s
th: เขียนลงกล่องจดหมายชั่วคราวไม่สำเร็จ: %s

en: Writing to temporary mailbox failed: %s: %s
th: เขียนลงกล่องจดหมายชั่วคราวไม่สำเร็จ: %s: %s

en: Cannot append message to mh folder: %s:
th: ไม่สามารถเพิ่มข้อความต่อท้ายโฟลเดอร์ mh: %s:

en: Could not create folder '%s': %s
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ '%s': %s

en: Cannot get folder '%s': not a directory.
th: ไม่สามารถอ่านโฟลเดอร์ '%s': ไม่ใช่ไดเรกทอรี

en: Cannot open MH directory path: %s: %s
th: ไม่สามารถเปิดพาธไดเรกทอรี MH: %s: %s

en: Spool '%s' cannot be opened: %s
th: ไม่สามารถเปิดที่เก็บพัก '%s': %s

en: Spool '%s' is not a regular file or directory
th: ที่เก็บพัก '%s' ไม่ใช่แฟ้มหรือไดเรกทอรีปกติ

en: Spool mail file %s
th: แฟ้มเมล %s ในที่เก็บพัก

en: Spool folder tree %s
th: ลำดับชั้นโฟลเดอร์ %s ในที่เก็บพัก

en: Invalid spool
th: ที่เก็บพักไม่ถูกต้อง

en: Folder '%s/%s' does not exist.
th: ไม่มีโฟลเดอร์ '%s/%s' อยู่

en: Could not open folder '%s':
    %s
th: ไม่สามารถเปิดโฟลเดอร์ '%s':
    %s

en: Folder '%s' does not exist.
th: ไม่มีโฟลเดอร์ '%s' อยู่

en: Could not create folder '%s':
    %s
th: ไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ '%s':
    %s

en: '%s' is not a mailbox file.
th: '%s' ไม่ใช่แฟ้มกล่องจดหมาย

en: Store does not support an INBOX
th: แหล่งเก็บไม่รองรับ INBOX

en: Spool folders cannot be deleted
th: โฟลเดอร์ที่เก็บพักไม่สามารถลบได้

en: Spool folders cannot be renamed
th: โฟลเดอร์ที่เก็บพักไม่สามารถเปลี่ยนชื่อได้

en: Could not synchronize temporary folder %s: %s
th: ไม่สามารถปรับโฟลเดอร์ชั่วคราว %s ให้ตรงกัน: %s

en: Could not synchronize spool folder %s: %s
th: ไม่สามารถปรับโฟลเดอร์ที่เก็บพัก %s ให้ตรงกัน: %s

en: Could not synchronize spool folder %s: %s
    Folder may be corrupt, copy saved in '%s'
th: ไม่สามารถปรับโฟลเดอร์ที่เก็บพัก %s ให้ตรงกัน: %s
    โฟลเดอร์อาจเสียหาย แต่ได้เก็บสำเนาไว้ที่ '%s' แล้ว

en: Internal error: UID in invalid format: %s
th: ข้อผิดพลาดภายใน: UID อยู่ในรูปแบบที่ไม่ถูกต้อง: %s

en: Cannot get message %s: %s
th: ไม่สามารถดึงข้อความ %s: %s

en: Cannot get message %s:
th: ไม่สามารถดึงข้อความ %s:

en: This message is not currently available
th: ข้อความไม่สามารถใช้งานได้ในขณะนี้

en: Posting failed: %s
th: การแปะประกาศล้มเหลว: %s

en: Posting failed:
th: แปะประกาศไม่สำเร็จ:

en: You cannot post NNTP messages while working offline!
th: คุณไม่สามารถแปะประกาศข้อความ NNTP ขณะทำงานโหมดออฟไลน์

en: You cannot copy messages from a NNTP folder!
th: คุณไม่สามารถคัดลอกข้อความจากโฟลเดอร์ NNTP

en: _Show folders in short notation (e.g. c.o.linux rather than comp.os.linux)
th: แสดงชื่อโฟลเดอร์แบบ_ย่อ (เช่น c.o.linux แทน comp.os.linux)

en: In the subscription _dialog, show relative folder names
th: ในกล่องโต้ตอบบอกรับข้อมูล ให้แสดงชื่อโฟลเดอร์แบบ_สัมพัทธ์

en: Default NNTP port
th: พอร์ต NNTP ปกติ

en: NNTP over SSL
th: NNTP ผ่าน SSL

en: USENET news
th: ข่าว USENET

en: This is a provider for reading from and posting to USENET newsgroups.
th: ใช้สำหรับอ่านและแปะประกาศข่าวในกลุ่มข่าว USENET

en: This option will connect to the NNTP server anonymously, without authentication.
th: ตัวเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ NNTP แบบนิรนาม โดยไม่มีการยืนยันตัวบุคคล

en: This option will authenticate with the NNTP server using a plaintext password.
th: ตัวเลือกนี้จะยืนยันตัวบุคคลกับเซิร์ฟเวอร์ NNTP ด้วยการใช้รหัสผ่านแบบข้อความธรรมดา

en: Could not read greeting from %s:
th: ไม่สามารถอ่านคำทักทายจาก %s:

en: NNTP server %s returned error code %d: %s
th: เซิร์ฟเวอร์ NNTP %s คืนค่ารหัสผิดพลาด %d: %s

en: USENET News via %s
th: ข่าว USENET ผ่าน %s

en: Error retrieving newsgroups:
    
    %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะดึงข้อมูลกลุ่มข่าว:
    
    %s

en: You cannot create a folder in a News store: subscribe instead.
th: คุณไม่สามารถสร้างโฟลเดอร์ในแหล่งเก็บข่าวได้: ต้องใช้วิธีบอกรับกลุ่มข่าวแทน

en: You cannot rename a folder in a News store.
th: คุณไม่สามารถเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์ในแหล่งเก็บข่าวได้

en: You cannot remove a folder in a News store: unsubscribe instead.
th: คุณไม่สามารถลบโฟลเดอร์ในแหล่งเก็บข่าวได้: ต้องใช้วิธีเลิกบอกรับกลุ่มข่าวแทน

en: You cannot subscribe to this newsgroup:
    
    No such newsgroup. The selected item is a probably a parent folder.
th: คุณไม่สามารถบอกรับกลุ่มข่าวนี้ได้:
    
    ไม่มีกลุ่มข่าวที่ว่า เป็นไปได้ว่ารายการที่คุณเลือกจะเป็นโฟลเดอร์ระดับบน

en: You cannot unsubscribe to this newsgroup:
    
    newsgroup does not exist!
th: คุณไม่สามารถบอกรับกลุ่มข่าวนี้ได้:
    
    กลุ่มข่าวนี้ไม่มีอยู่จริง!

en: NNTP Command failed:
th: คำสั่ง NNTP ล้มเหลว:

en: Not connected.
th: ไม่ได้เชื่อมต่อ

en: %s: Scanning new messages
th: %s: กำลังตรวจหาข้อความใหม่

en: Unexpected server response from xover: %s
th: ได้รับคำตอบที่ไม่คาดหมายสำหรับ xover: %s

en: Unexpected server response from head: %s
th: ได้รับคำตอบที่ไม่คาดหมายสำหรับ head: %s

en: Operation failed: %s
th: การปฏิบัติการล้มเหลว: %s

en: No message with UID %s
th: ไม่มีข้อความที่มี UID %s

en: Retrieving POP message %d
th: กำลังดึงข้อความ POP %d

en: Unknown reason
th: ไม่ทราบสาเหตุ

en: Retrieving POP summary
th: กำลังดึงข้อมูลสรุปของ POP

en: Cannot get POP summary:
th: ไม่สามารถอ่านข้อมูลสรุปของ POP:

en: Expunging old messages
th: กำลังเก็บกวาดข้อความเก่า

en: Expunging deleted messages
th: กำลังเก็บกวาดข้อความที่สั่งลบ

en: Message Storage
th: แหล่งเก็บข้อความ

en: _Leave messages on server
th: _ทิ้งข้อความไว้บนเซิร์ฟเวอร์

note: Translators: '%s' is replaced with a widget, where user can * select how many days can be message left on the server.
en: _Delete after %s day(s)
th: _ลบหลังจาก %s วัน

en: Delete _expunged from local Inbox
th: ลบข้อความที่เ_ก็บกวาดจากกล่องจดหมายเข้าในเครื่อง

en: Disable _support for all POP3 extensions
th: _ปิดการรองรับส่วนขยายของ POP3 ทั้งหมด

en: Default POP3 port
th: พอร์ต POP3 ปกติ

en: POP3 over SSL
th: POP3 ผ่าน SSL

en: For connecting to and downloading mail from POP servers.
th: ใช้สำหรับเชื่อมต่อและดาวน์โหลดเมลจากเซิร์ฟเวอร์ POP

en: This option will connect to the POP server using a plaintext password. This is the only option supported by many POP servers.
th: ต้วเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP โดยยืนยันตัวบุคคลด้วยรหัสผ่านแบบข้อความธรรมดา ตัวเลือกนี้เป็นตัวเลือกเดียวที่เซิร์ฟเวอร์ POP หลายแห่งรองรับ

en: This option will connect to the POP server using an encrypted password via the APOP protocol. This may not work for all users even on servers that claim to support it.
th: ต้วเลือกนี้จะเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP โดยยืนยันตัวบุคคลด้วยรหัสผ่านที่เข้ารหัส ผ่านโพรโทคอล APOP  ตัวเลือกนี้อาจใช้ไม่ได้กับผู้ใช้ทุกคน แม้กับเซิร์ฟเวอร์ที่อ้างว่ารองรับก็ตาม

en: Failed to read a valid greeting from POP server %s
th: ไม่สามารถอ่านคำทักทายที่ใช้ได้จากเซิร์ฟเวอร์ POP %s

en: Failed to connect to POP server %s in secure mode: %s
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP %s ในแบบนิรภัย: %s

en: STLS not supported by server
th: เซิร์ฟเวอร์ไม่รองรับ STLS

note: Translators: Last %s is an optional * explanation beginning with ": " separator.
en: Failed to connect to POP server %s in secure mode%s
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP %s ในแบบนิรภัย%s

en: Failed to connect to POP server %s in secure mode:
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP %s ในแบบนิรภัย:

en: Cannot login to POP server %s: SASL Protocol error
th: ไม่สามารถเข้าระบบเซิร์ฟเวอร์ POP %s: โพรโทคอล SASL เกิดข้อผิดพลาด

en: Failed to authenticate on POP server %s:
th: ไม่สามารถยืนยันตัวบุคคลบนเซิร์ฟเวอร์ POP %s:

en: POP3 server %s
th: เซิร์ฟเวอร์ POP3 %s

en: POP3 server for %s on %s
th: เซิร์ฟเวอร์ POP3 สำหรับ %s ที่ %s

en: Unable to connect to POP server %s:	Invalid APOP ID received. Impersonation attack suspected. Please contact your admin.
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP %s:	ได้รับ APOP ID ที่ไม่ถูกต้อง น่าสงสัยว่าจะมีการโจมตีระบบด้วยการปลอมแปลงตัวบุคคล กรุณาติดต่อผู้ดูแลระบบของคุณ

en: Unable to connect to POP server %s.
    Error sending password:
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP %s.
    เกิดข้อผิดพลาดขณะส่งรหัสผ่าน:

note: Translators: Last %s is an optional explanation * beginning with ": " separator.
en: Unable to connect to POP server %s.
    Error sending username%s
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ POP %s
    เกิดข้อผิดพลาดขณะส่งชื่อผู้ใช้%s

en: No such folder '%s'.
th: ไม่มีโฟลเดอร์ '%s' ดังกล่าว

en: POP3 stores have no folder hierarchy
th: แหล่งเก็บ POP3 ไม่มีลำดับชั้นของโฟลเดอร์

en: For delivering mail by passing it to the "sendmail" program on the local system.
th: ใช้สำหรับส่งเมลโดยใช้โปรแกรม "sendmail" ในเครื่อง

en: Mail delivery via the sendmail program
th: ส่งเมลผ่านโปรแกรม sendmail

en: Could not parse recipient list
th: ไม่สามารถแจงรายชื่อผู้รับเมล

en: Could not parse arguments
th: ไม่สามารถแจงอาร์กิวเมนต์

en: Could not create pipe to '%s': %s: mail not sent
th: ไม่สามารถสร้างไปป์ไปยัง '%s': %s: เมลจึงไม่ได้ส่ง

en: Could not fork '%s': %s: mail not sent
th: ไม่สามารถสร้างโพรเซส '%s': %s: เมลจึงไม่ได้ส่ง

en: Could not send message:
th: ไม่สามารถส่งข้อความ:

en: '%s' exited with signal %s: mail not sent.
th: '%s' จบการทำงานด้วยสัญญาณ %s: เมลจึงไม่ได้ส่ง

en: Could not execute '%s': mail not sent.
th: ไม่สามารถเรียกทำงาน '%s': เมลจึงไม่ได้ส่ง

en: '%s' exited with status %d: mail not sent.
th: '%s' จบการทำงานด้วยสถานะ %d: เมลจึงไม่ได้ส่ง

en: Default SMTP port
th: พอร์ต SMTP ปกติ

en: SMTP over SSL
th: SMTP ผ่าน SSL

en: Message submission port
th: พอร์ตส่งข้อความเมล

en: For delivering mail by connecting to a remote mailhub using SMTP.
th: ใช้สำหรับส่งเมลโดยเชื่อมต่อไปยังชุมทางเมลในเครือข่ายโดยใช้ SMTP

en: Welcome response error:
th: เกิดข้อผิดพลาดในการตอบรับการเชื่อมต่อ:

en: Failed to connect to SMTP server %s in secure mode: %s
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ SMTP %s ในแบบนิรภัย: %s

en: STARTTLS command failed:
th: คำสั่่ง STARTTLS ล้มเหลว:

en: Failed to connect to SMTP server %s in secure mode:
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อไปยังเซิร์ฟเวอร์ SMTP %s ในแบบนิรภัย:

en: SMTP server %s
th: เซิร์ฟเวอร์ SMTP %s

en: SMTP mail delivery via %s
th: การส่งเมลด้วย SMTP ผ่าน %s

en: SMTP server %s does not support %s authentication
th: เซิร์ฟเวอร์ SMTP %s ไม่รองรับการยืนยันตัวบุคคลแบบ %s

en: No SASL mechanism was specified
th: ไม่ได้ระบุชนิดของการยืนยันตัวบุคคลของ SASL

en: AUTH command failed:
th: คำสั่ง AUTH ล้มเหลว:

en: Cannot send message: service not connected.
th: ไม่สามารถส่งข้อความ: ไม่ได้เชื่อมต่อการบริการ

en: Cannot send message: sender address not valid.
th: ไม่สามารถส่งข้อความ: ที่อยู่ผู้ส่งไม่ถูกต้อง

en: Sending message
th: กำลังส่งข้อความ

en: Cannot send message: no recipients defined.
th: ไม่สามารถส่งข้อความ: ไม่ได้ระบุผู้รับ

en: Cannot send message: one or more invalid recipients
th: ไม่สามารถส่งข้อความ: มีผู้รับอย่างน้อยหนึ่งคนไม่ถูกต้อง

en: Syntax error, command unrecognized
th: ผิดไวยากรณ์: คำสั่งไม่รู้จัก

en: Syntax error in parameters or arguments
th: ผิดไวยากรณ์ในพารามิเตอร์หรืออาร์กิวเมนต์

en: Command not implemented
th: คำสั่งยังไม่รองรับ

en: Command parameter not implemented
th: พารามิเตอร์คำสั่งยังไม่รองรับ

en: System status, or system help reply
th: สถานะระบบ หรือการตอบข้อความช่วยเหลือของระบบ

en: Help message
th: ข้อความช่วยเหลือ

en: Service ready
th: บริการพร้อมแล้ว

en: Service closing transmission channel
th: บริการกำลังปิดช่องทางรับส่งข้อมูล

en: Service not available, closing transmission channel
th: ไม่เปิดบริการ จะปิดช่องทางรับส่งข้อมูล

en: Requested mail action okay, completed
th: ปฏิบัติการเมลที่ขอเรียบร้อยดี ทำงานเสร็จสมบูรณ์

en: User not local; will forward to <forward-path>
th: ผู้ใช้ไม่ได้อยู่ในเครื่องนี้ จะส่งต่อไปยัง <forward-path>

en: Requested mail action not taken: mailbox unavailable
th: ไม่สามารถทำปฏิบัติการเมลที่ขอ: กล่องเมลไม่มีอยู่

en: Requested action not taken: mailbox unavailable
th: ไม่สามารถทำปฏิบัติการที่ขอ: กล่องเมลไม่มีอยู่

en: Requested action aborted: error in processing
th: ปฏิบัติการที่ขอถูกยกเลิก: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างการทำงาน

en: User not local; please try <forward-path>
th: ผู้ใช้ไม่ได้อยู่ในเครื่องนี้ กรุณาลองใช้ <forward-path>

en: Requested action not taken: insufficient system storage
th: ไม่สามารถทำปฏิบัติการที่ขอ: ที่เก็บข้อมูลของระบบไม่เพียงพอ

en: Requested mail action aborted: exceeded storage allocation
th: ปฏิบัติการที่ขอถูกยกเลิก: ต้องการเนื้อที่มากกว่าที่เก็บข้อมูลที่จัดสรรไว้

en: Requested action not taken: mailbox name not allowed
th: ไม่สามารถทำปฏิบัติการที่ขอ: ไม่สามารถใช้ชื่อกล่องเมลนี้ได้

en: Start mail input; end with <CRLF>.<CRLF>
th: เริ่มรับข้อความเมล จบด้วย <CRLF>.<CRLF>

en: Transaction failed
th: ทำรายการเปลี่ยนแปลงไม่สำเร็จ

en: A password transition is needed
th: ต้องเปลี่ยนรหัสผ่าน

en: Authentication mechanism is too weak
th: กลไกการยืนยันตัวบุคคลอ่อนเกินไป

en: Encryption required for requested authentication mechanism
th: ต้องการการเข้ารหัสลับสำหรับกลไกการยืนยันตัวบุคคลที่ขอ

en: Temporary authentication failure
th: การยืนยันตัวบุคคลล้มเหลวชั่วคราว

en: SMTP Greeting
th: การทักทาย SMTP

en: HELO command failed:
th: คำสั่ง HELO ล้มเหลว:

en: MAIL FROM command failed:
th: คำสั่ง MAIL FROM ล้มเหลว:

en: RCPT TO command failed:
th: คำสั่ง RCPT TO ล้มเหลว:

en: RCPT TO <%s> failed:
th: RCPT TO <%s> ล้มเหลว:

en: DATA command failed:
th: คำสั่ง DATA ล้มเหลว:

en: RSET command failed:
th: คำสั่ง RSET ล้มเหลว:

en: QUIT command failed:
th: คำสั่ง QUIT ล้มเหลว:

en: Contact UID of a user
th: UID ของผู้ติดต่อของผู้ใช้

en: Birthday and anniversary reminder
th: ปลุกเตือนวันเกิดและวันครบรอบ

en: Whether to set a reminder for birthdays and anniversaries
th: กำหนดว่าจะตั้งปลุกเตือนวันเกิดและวันครบรอบหรือไม่

en: Birthday and anniversary reminder value
th: ค่าของการตั้งปลุกเตือนวันเกิดและวันครบรอบ

en: Number of units for determining a birthday or anniversary reminder
th: ค่าตัวเลขของการตั้งปลุกเตือนวันเกิดและวันครบรอบ

en: Birthday and anniversary reminder units
th: หน่วยของค่าที่ตั้งปลุกเตือนวันเกิดและวันครบรอบ

en: Units for a birthday or anniversary reminder, "minutes", "hours" or "days"
th: หน่วยของค่าที่ตั้งปลุกเตือนวันเกิดและวันครบรอบ "minutes" (นาที), "hours" (ชั่วโมง) หรือ "days" (วัน)

en: Birthdays & Anniversaries
th: วันเกิด & วันครบรอบ

en: Contacts
th: ผู้ติดต่อ

en: Google
th: กูเกิล

en: On LDAP Servers
th: ที่เซิร์ฟเวอร์ LDAP

en: On This Computer
th: ในคอมพิวเตอร์นี้

en: Search Folders
th: โฟลเดอร์ค้นหา

en: Weather
th: สภาพอากาศ

en: On The Web
th: บนเว็บ

en: Bus name vanished (client terminated?)
th: ชื่อบัสหายไป (ลูกข่ายจบการทำงานหรือเปล่า?)

en: No response from client
th: ไม่มีการตอบรับจากลูกข่าย

en: Client cancelled the operation
th: ลูกข่ายยกเลิกการปฏิบัติการ

en: Client reports password was rejected
th: ลูกข่ายรายงานว่ารหัสผ่านถูกปฏิเสธ

en: Add this password to your keyring
th: เพิ่มรหัสผ่านนี้ในพวงกุญแจของคุณ

en: Password was incorrect
th: รหัสผ่านไม่ถูกต้อง

en: %s does not support authentication
th: %s ไม่รองรับการยืนยันตัวบุคคล

en: %s does not support creating remote resources
th: %s ไม่รองรับการสร้างทรัพยากรระยะไกล

en: %s does not support deleting remote resources
th: %s ไม่รองรับการลบทรัพยากรระยะไกล

en: Data source is missing a [%s] group
th: แหล่งข้อมูลขาดกลุ่ม [%s]

en: Data source '%s' does not support creating remote resources
th: แหล่งข้อมูล '%s' ไม่รองรับการสร้างทรัพยากรระยะไกล

en: Data source '%s' has no collection backend to create the remote resource
th: แหล่งข้อมูล '%s' ไม่มีแบ็กเอนด์ชุดข้อมูลที่จะสร้างทรัพยากรระยะไกล

en: Data source '%s' does not support deleting remote resources
th: แหล่งข้อมูล '%s' ไม่รองรับการลบทรัพยากรระยะไกล

en: Data source '%s' has no collection backend to delete the remote resource
th: แหล่งข้อมูล '%s' ไม่มีแบ็กเอนด์ชุดข้อมูลที่จะลบทรัพยากรระยะไกล

en: Data source '%s' does not support OAuth 2.0 authentication
th: แหล่งข้อมูล '%s' ไม่รองรับการยืนยันตัวบุคคลแบบ OAuth 2.0

en: File must have a '.source' extension
th: แฟ้มต้องมีนามสกุล '.source'

en: The user declined to authenticate
th: ผู้ใช้ปฏิเสธที่จะยืนยันตัวบุคคล

en: UID '%s' is already in use
th: UID '%s' ถูกใช้ไปแล้ว

en: Extension dialog '%s' not found.
th: ไม่พบกล่องโต้ตอบส่วนขยาย '%s'

[ctx: CategoryName]
en: Anniversary
th: วันครบรอบ

[ctx: CategoryName]
en: Birthday
th: วันเกิด

[ctx: CategoryName]
en: Business
th: ธุรกิจ

[ctx: CategoryName]
en: Competition
th: การแข่งขัน

[ctx: CategoryName]
en: Favorites
th: รายการโปรด

[ctx: CategoryName]
en: Gifts
th: ของขวัญ

[ctx: CategoryName]
en: Goals/Objectives
th: เป้าหมาย/วัตถุประสงค์

[ctx: CategoryName]
en: Holiday
th: วันหยุด

[ctx: CategoryName]
en: Holiday Cards
th: บัตรอวยพรวันหยุด

[ctx: CategoryName]
note: important people (e.g. new business partners)
en: Hot Contacts
th: ผู้ติดต่อสำคัญ

[ctx: CategoryName]
en: Ideas
th: แนวคิด

[ctx: CategoryName]
en: International
th: นานาชาติ

[ctx: CategoryName]
en: Key Customer
th: ลูกค้าสำคัญ

[ctx: CategoryName]
en: Miscellaneous
th: เบ็ดเตล็ด

[ctx: CategoryName]
en: Personal
th: ส่วนบุคคล

[ctx: CategoryName]
en: Phone Calls
th: หมายเลขโทรศัพท์

[ctx: CategoryName]
note: Translators: "Status" is a category name; it can mean anything user wants to
en: Status
th: สถานะ

[ctx: CategoryName]
en: Strategies
th: กลยุทธ์

[ctx: CategoryName]
en: Suppliers
th: ผู้จำหน่าย

[ctx: CategoryName]
en: Time & Expenses
th: เวลา & ค่าใช้จ่าย

[ctx: CategoryName]
en: Waiting
th: กำลังรอ

en: Source not loaded
th: ไม่ได้โหลดแหล่งข้อมูล

en: Source already loaded
th: แหล่งข้อมูลได้โหลดไปแล้ว

note: Translators: This means that the EClient does not support offline mode, or * it's not set to by a user, thus it is unavailable while user is not connected.
en: Offline unavailable
th: ไม่สามารถใช้โหมดออฟไลน์ได้

en: D-Bus error
th: เกิดข้อผิดพลาดกับ D-Bus

en: Address book authentication request
th: คำร้องขอยืนยันตัวบุคคลสำหรับสมุดที่อยู่

en: Calendar authentication request
th: คำร้องขอยืนยันตัวบุคคลสำหรับปฏิทิน

en: Mail authentication request
th: คำร้องขอยืนยันตัวบุคคลสำหรับเมล

note: generic account prompt
en: Authentication request
th: คำร้องขอยืนยันตัวบุคคล

en: Please enter the password for address book "%s".
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านสำหรับสมุดที่อยู่ "%s"

en: Please enter the password for calendar "%s".
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านสำหรับปฏิทิน "%s"

en: Please enter the password for mail account "%s".
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านสำหรับบัญชีเมล "%s"

en: Please enter the password for mail transport "%s".
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านสำหรับบริการส่งเมล "%s"

en: Please enter the password for memo list "%s".
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านสำหรับรายการบันทึกช่วยจำ "%s"

en: Please enter the password for task list "%s".
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านสำหรับรายการภารกิจ "%s"

en: Please enter the password for account "%s".
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านสำหรับบัญชี "%s"

en: Source file is missing a [%s] group
th: แฟ้มแหล่งข้อมูลไม่มีกลุ่ม [%s]

en: Data source '%s' is not removable
th: แหล่งข้อมูล '%s' ไม่สามารถลบได้

en: Data source '%s' is not writable
th: แหล่งข้อมูล '%s' ไม่สามารถเขียนได้

en: Unnamed
th: ไม่มีชื่อ

en: Signature script must be a local file
th: สคริปต์ลายเซ็นต้องเป็นแฟ้มที่อยู่ในเครื่อง

en: SSL certificate for host '%s', used by address book '%s', is not trusted. Do you wish to accept it?
th: ใบรับรอง SSL สำหรับโฮสต์ '%s' ซึ่งใช้โดยสมุดที่อยู่ '%s' ไม่ได้รับความเชื่อถือ คุณจะยอมรับหรือไม่?

en: SSL certificate for host '%s', used by calendar '%s', is not trusted. Do you wish to accept it?
th: ใบรับรอง SSL สำหรับโฮสต์ '%s' ซึ่งใช้โดยปฏิทิน '%s' ไม่ได้รับความเชื่อถือ คุณจะยอมรับหรือไม่?

en: SSL certificate for host '%s', used by memo list '%s', is not trusted. Do you wish to accept it?
th: ใบรับรอง SSL สำหรับโฮสต์ '%s' ซึ่งใช้โดยรายการบันทึกช่วยจำ '%s' ไม่ได้รับความเชื่อถือ คุณจะยอมรับหรือไม่?

en: SSL certificate for host '%s', used by task list '%s', is not trusted. Do you wish to accept it?
th: ใบรับรอง SSL สำหรับโฮสต์ '%s' ซึ่งใช้โดยรายการภารกิจ '%s' ไม่ได้รับความเชื่อถือ คุณจะยอมรับหรือไม่?

note: strptime format of a weekday, a date and a time, * in 12-hour format. strftime format of a weekday, a date and a * time, in 12-hour format.
en: %a %m/%d/%Y %I:%M:%S %p
th: %a %d/%m/%Ey %I:%M:%S %p

note: strptime format of a weekday, a date and a time, * in 24-hour format. strftime format of a weekday, a date and a * time, in 24-hour format.
en: %a %m/%d/%Y %H:%M:%S
th: %a %d/%m/%Ey %H:%M:%S

note: strptime format of a weekday, a date and a time, * in 12-hour format, without seconds. strftime format of a weekday, a date and a * time, in 12-hour format, without seconds.
en: %a %m/%d/%Y %I:%M %p
th: %a %d/%m/%Ey %I:%M %p

note: strptime format of a weekday, a date and a time, * in 24-hour format, without seconds. strftime format of a weekday, a date and a * time, in 24-hour format, without seconds.
en: %a %m/%d/%Y %H:%M
th: %a %d/%m/%Ey %H:%M

note: strptime format of a weekday, a date and a time, * in 12-hour format, without minutes or seconds.
en: %a %m/%d/%Y %I %p
th: %a %d/%m/%Ey %I %p

note: strptime format of a weekday, a date and a time, * in 24-hour format, without minutes or seconds.
en: %a %m/%d/%Y %H
th: %a %d/%m/%Ey %H

note: strptime format of a weekday and a date. strftime format of a weekday and a date.
en: %a %m/%d/%Y
th: %a %d/%m/%Ey

note: strptime format of a date and a time, in 12-hour format.
en: %m/%d/%Y %I:%M:%S %p
th: %d/%m/%Ey %I:%M:%S %p

note: strptime format of a date and a time, in 24-hour format.
en: %m/%d/%Y %H:%M:%S
th: %d/%m/%Ey %H:%M:%S

note: strptime format of a date and a time, in 12-hour format, * without seconds.
en: %m/%d/%Y %I:%M %p
th: %d/%m/%Ey %I:%M %p

note: strptime format of a date and a time, in 24-hour format, * without seconds.
en: %m/%d/%Y %H:%M
th: %d/%m/%Ey %H:%M

note: strptime format of a date and a time, in 12-hour format, * without minutes or seconds.
en: %m/%d/%Y %I %p
th: %d/%m/%Ey %I %p

note: strptime format of a date and a time, in 24-hour format, * without minutes or seconds.
en: %m/%d/%Y %H
th: %d/%m/%Ey %H

note: strptime format of a weekday and a date. This is the preferred date format for the locale.
en: %m/%d/%Y
th: %d/%m/%Ey

en: Proxy type to use
th: ชนิดของพร็อกซีที่จะใช้

en: What proxy type to use. "0" means system, "1" means no proxy, "2" means manual proxy.
th: ชนิดของพร็อกซีที่จะใช้: "0" หมายถึงใช้ค่าของระบบ, "1" หมายถึงไม่ใช้พร็อกซี, "2" หมายถึงกำหนดพร็อกซีเอง

en: Whether to use http-proxy
th: กำหนดว่าจะใช้พร็อกซี HTTP หรือไม่

en: Whether to use proxy for HTTP requests.
th: กำหนดว่าจะใช้พร็อกซีกับคำร้อง HTTP ต่างๆ หรือไม่

en: Whether proxy server requires authentication
th: กำหนดว่าเซิร์ฟเวอร์พร็อกซีต้องการการยืนยันตัวบุคคลหรือไม่

en: Whether authentication is required to access proxy server.
th: กำหนดว่าต้องยืนยันตัวบุคคลก่อนเข้าใช้เซิร์ฟเวอร์พร็อกซีหรือไม่

en: Host name for HTTP requests
th: ชื่อโฮสต์สำหรับคำร้อง HTTP ต่างๆ

en: Host name to use for HTTP requests.
th: ชื่อโฮสต์ที่จะใช้สำหรับคำร้อง HTTP ต่างๆ

en: Port number for HTTP requests
th: หมายเลขพอร์ตสำหรับคำร้อง HTTP ต่างๆ

en: Port number to use for HTTP requests.
th: หมายเลขพอร์ตที่จะใช้สำหรับคำร้อง HTTP ต่างๆ

en: Proxy authentication user name
th: ชื่อผู้ใช้สำหรับยืนยันตัวบุคคล

en: User name to use to authenticate against proxy server.
th: ชื่อผู้ใช้ที่จะใช้สำหรับยืนยันตัวบุคคลกับเซิร์ฟเวอร์พร็อกซี

en: Proxy authentication password
th: รหัสผ่านสำหรับยืนยันตัวบุคคล

en: Password to use to authenticate against proxy server.
th: รหัสผ่านที่จะใช้สำหรับยืนยันตัวบุคคลกับเซิร์ฟเวอร์พร็อกซี

en: List of hosts to connect to without proxy
th: รายชื่อโฮสต์ที่จะเชื่อมต่อโดยไม่ผ่านพร็อกซี

en: List of hosts for which do not use proxy.
th: รายชื่อของโฮสต์ที่จะเชื่อมต่อโดยไม่ต้องใช้พร็อกซี

en: Host name for HTTPS requests
th: ชื่อโฮสต์สำหรับคำร้อง HTTPS ต่างๆ

en: Host name to use for HTTPS requests.
th: ชื่อโฮสต์ที่จะใช้สำหรับคำร้อง HTTPS ต่างๆ

en: Port number for HTTPS requests
th: หมายเลขพอร์ตสำหรับคำร้อง HTTPS ต่างๆ

en: Port number to use for HTTPS requests.
th: หมายเลขพอร์ตที่จะใช้สำหรับคำร้อง HTTPS ต่างๆ

en: Host name for SOCKS requests
th: ชื่อโฮสต์สำหรับคำร้อง SOCKS ต่างๆ

en: Host name to use for SOCKS requests.
th: ชื่อโฮสต์ที่จะใช้สำหรับคำร้อง SOCKS ต่างๆ

en: Port number for SOCKS requests
th: หมายเลขพอร์ตสำหรับคำร้อง SOCKS ต่างๆ

en: Port number to use for SOCKS requests.
th: หมายเลขพอร์ตที่จะใช้สำหรับคำร้อง SOCKS ต่างๆ

en: Automatic proxy configuration URL
th: URL สำหรับตั้งค่าพร็อกซีแบบอัตโนมัติ

en: Where to read automatic proxy configuration from.
th: แหล่งที่จะให้อ่านค่าตั้งพร็อกซีแบบอัตโนมัติมาใช้

note: TODO: more specific
en: Code: %u - Unexpected response from server
th: รหัส: %u - การตอบสนองที่ไม่คาดหมายจากเซิร์ฟเวอร์

note: TODO: more specific
en: Failed to parse autodiscover response XML
th: แจงคำตอบ XML จากการค้นหาอัตโนมัติไม่สำเร็จ

note: TODO: more specific
en: Failed to find Autodiscover element
th: หาอิลิเมนต์ Autodiscover ไม่พบ

note: TODO: more specific
en: Failed to find Response element
th: หาอิลิเมนต์ Response ไม่พบ

note: TODO: more specific
en: Failed to find Account element
th: หาอิลิเมนต์ Account ไม่พบ

note: TODO: more specific
en: Failed to find ASUrl and OABUrl in autodiscover response
th: หา ASUrl และ OABUrl ในคำตอบจากการค้นหาอัตโนมัติไม่พบ

en: Cannot find a corresponding account in the org.gnome.OnlineAccounts service from which to obtain an access token for '%s'
th: หาบัญชีที่ตรงกับ '%s' ในบริการ org.gnome.OnlineAccounts เพื่อหาโทเคนสำหรับเข้าถึงไม่พบ

en: Failed to obtain an access token for '%s':
th: หาโทเคนสำหรับเข้าถึงสำหรับ '%s' ไม่สำเร็จ:

en: Calendar
th: ปฏิทิน

en: Not part of certificate
th: ไม่ใช่ส่วนประกอบของใบรับรอง

en: This certificate has been verified for the following uses:
th: ใบรับรองนี้ได้ผ่านการตรวจสอบสำหรับการใช้งานต่อไปนี้:

en: SSL Client Certificate
th: ใบรับรองลูกข่าย SSL

en: SSL Server Certificate
th: ใบรับรองแม่ข่าย SSL

en: Email Signer Certificate
th: ใบรับรองผู้เซ็นกำกับอีเมล

en: Email Recipient Certificate
th: ใบรับรองผู้รับอีเมล

en: Issued To
th: ออกให้กับ

en: Common Name (CN)
th: ชื่อสามัญ (CN)

en: Organization (O)
th: องค์กร (O)

en: Organizational Unit (OU)
th: หน่วยงานองค์กร (OU)

en: Serial Number
th: หมายเลขลำดับ

en: Issued By
th: ออกให้โดย

en: Validity
th: อายุใช้งาน

en: Issued On
th: ออกให้เมื่อ

en: Expires On
th: หมดอายุ

en: Fingerprints
th: ลายนิ้วมือ

en: SHA1 Fingerprint
th: ลายนิ้วมือ SHA1

en: MD5 Fingerprint
th: ลายนิ้วมือ MD5

en: General
th: ทั่วไป

en: Certificate Hierarchy
th: ลำดับชั้นใบรับรอง

en: Certificate Fields
th: เขตข้อมูลของใบรับรอง

en: Field Value
th: ค่าของเขตข้อมูล

en: Details
th: รายละเอียด

en: Version
th: รุ่น

en: Version 1
th: รุ่น 1

en: Version 2
th: รุ่น 2

en: Version 3
th: รุ่น 3

en: PKCS #1 MD2 With RSA Encryption
th: PKCS #1 MD2 เข้ารหัสลับแบบ RSA

en: PKCS #1 MD5 With RSA Encryption
th: PKCS #1 MD5 เข้ารหัสลับแบบ RSA

en: PKCS #1 SHA-1 With RSA Encryption
th: PKCS #1 SHA-1 เข้ารหัสลับแบบ RSA

en: PKCS #1 SHA-256 With RSA Encryption
th: PKCS #1 SHA-256 เข้ารหัสลับแบบ RSA

en: PKCS #1 SHA-384 With RSA Encryption
th: PKCS #1 SHA-384 เข้ารหัสลับแบบ RSA

en: PKCS #1 SHA-512 With RSA Encryption
th: PKCS #1 SHA-512 เข้ารหัสลับแบบ RSA

en: PKCS #1 RSA Encryption
th: PKCS #1 เข้ารหัสลับแบบ RSA

en: Certificate Key Usage
th: การใช้งานกุญแจใบรับรอง

en: Netscape Certificate Type
th: ชนิดของใบรับรองของเน็ตสเคป

en: Certificate Authority Key Identifier
th: ID กุญแจองค์กรออกใบรับรอง

en: Object Identifier (%s)
th: ตัวระบุออบเจ็กต์ (%s)

en: Algorithm Identifier
th: ตัวระบุอัลกอริทึม

en: Algorithm Parameters
th: พารามิเตอร์ของอัลกอริทึม

en: Error: Unable to process extension
th: ข้อผิดพลาด: ไม่สามารถดำเนินการส่วนขยาย

en: Email
th: อีเมล

en: SSL Certificate Authority
th: องค์กรรับรองใบรับรอง SSL

en: Email Certificate Authority
th: องค์กรรับรองใบรับรองอีเมล

en: Signing
th: การเซ็นกำกับ

en: Non-repudiation
th: การห้ามปฏิเสธ

en: Key Encipherment
th: การเข้ารหัสลับกุญแจ

en: Data Encipherment
th: การเข้ารหัสลับข้อมูล

en: Certificate Signer
th: ผู้เซ็นกำกับใบรับรอง

en: CRL Signer
th: ผู้เซ็นกำกับ CRL

en: Critical
th: วิกฤติ

en: Not Critical
th: ไม่วิกฤติ

en: Extensions
th: ส่วนขยาย

en: Certificate
th: ใบรับรอง

en: Certificate Signature Algorithm
th: อัลกอริทึมของลายเซ็นกำกับใบรับรอง

en: Issuer
th: ผู้ออกให้

en: Issuer Unique ID
th: ID เอกลักษณ์ของผู้ออกให้

en: Certificate Signature Value
th: ค่าของลายเซ็นกำกับใบรับรอง

en: The signing certificate authority is not known.
th: ไม่รู้จักองค์กรออกใบรับรองที่เซ็นกำกับ

en: The certificate does not match the expected identity of the site that it was retrieved from.
th: ใบรับรองไม่ตรงกับข้อมูลเอกลักษณ์ของไซต์ที่ใบรับรองถูกดึงมา

en: The certificate's activation time is still in the future.
th: ยังไม่ถึงเวลาเริ่มใช้ของใบรับรอง

en: The certificate has expired.
th: ใบรับรองหมดอายุแล้ว

en: The certificate has been revoked according to the connection's certificate revocation list.
th: ใบรับรองถูกเพิกถอนไปแล้ว ตามรายการเพิกถอนใบรับรองของการเชื่อมต่อ

en: The certificate's algorithm is considered insecure.
th: อัลกอริทึมของใบรับรองถือว่าไม่นิรภัย

en: Certificate trust...
th: ความเชื่อถือใบรับรอง...

en: _View Certificate
th: ดูใ_บรับรอง

en: _Reject
th: _ปฏิเสธ

en: Accept _Temporarily
th: ยอมรับ_ชั่วคราว

en: _Accept Permanently
th: _ยอมรับถาวร

en: SSL certificate for '%s' is not trusted. Do you wish to accept it?
th: ใบรับรอง SSL สำหรับ '%s' ไม่ได้รับความเชื่อถือ คุณจะยอมรับหรือไม่?

en: Detailed information about the certificate:
th: ข้อมูลละเอียดเกี่ยวกับใบรับรอง:

en: Issuer:
th: ผู้ออกให้:

en: Fingerprint:
th: ลายนิ้วมือ:

en: Reason:
th: เหตุผล:

en: Tasks
th: ภารกิจ

en: Keep running after the last client is closed
th: ยังคงทำงานต่อไปหลังจากที่ลูกข่ายรายสุดท้ายถูกปิดลง

en: Wait running until at least one client is connected
th: ทำงานคอยจนกว่าจะมีลูกข่ายเชื่อมต่อเข้ามาอย่างน้อยหนึ่งราย

en: _Dismiss
th: _ล้มเลิก
