evolution-ews master - en to ta translation catalogue (233 entries)

en: The backend does not support bulk additions
ta: பின்புல முறைமையானது மொத்த சேர்க்கைகளை ஆதரிக்காது

en: Cannot save contact list, it's only supported on EWS Server 2010 or later
ta: தொடர்புப் பட்டியலைச் சேமிக்க முடியாது,  EWS Server 2010 அல்லது சமீபத்திய பதிப்புகளில் மட்டுமே இவ்வசதிக்கு ஆதரவுண்டு

en: The backend does not support bulk modifications
ta: மொத்தமாக மாற்றம் செய்தலை பின்புல அமைப்பு ஆதரிக்காது

en: Wait till syncing is done
ta: ஒத்திசைவு முடியும் வரை காத்திருக்கவும்

en: Processing contacts in %s %d%% completed...
ta: %s %d%% இல் தொடர்புகளை செயலாக்கம் செய்தல் முடிவடைந்தது...

en: Syncing contacts...
ta: தொடர்புகளை ஒத்திசைக்கிறது...

en: Searching...
ta: தேடுகிறது...

en: Requested to delete an unrelated cursor
ta: தொடர்பில்லாத ஒரு சுட்டியை அழிக்கக் கோரப்பட்டது

en: EWS does not support bulk removals
ta: மொத்தமாக நீக்குதலை EWS ஆதரிக்காது

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: EWS does not support bulk additions
ta: மொத்தமாக சேர்த்தலை EWS ஆதரிக்காது

en: EWS does not support bulk modifications
ta: மொத்தமாக மாற்றம் செய்தலை EWS ஆதரிக்காது

en: Cannot find user '%s' between attendees
ta: பங்கேற்பாளர்களில் '%s' என்ற பயனரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to open mimecontent temporary file!
ta: mimecontent தற்காலிகக் கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை!

en: Unable to generate parser from mimecontent!
ta: mimecontent இலிருந்து பாகுபடுத்தியை உருவாக்க முடியவில்லை!

en: Unable to parse meeting request mimecontent!
ta: கூட்டக் கோரிக்கை mimecontent ஐ பாகுபடுத்த முடியவில்லை!

en: Unable to create cache file
ta: தேக்ககக் கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create cache path
ta: தேக்ககப் பாதையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to move message cache file
ta: செய்திகள் தேக்ககக் கோப்பை நகர்த்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Could not load summary for %s
ta: %s க்கான சுருக்கத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Cant perform actions on the folder while in offline mode
ta: ஆஃப்லைன் பயன்முறையில் இருக்கும் போது, கோப்புறை மீது செயல்களைச் செய்ய முடியாது

en: Checking for new mail
ta: புதிய மின்னஞ்சல் உள்ளதா என பார்க்கிறது

en: C_heck for new messages in all folders
ta: அனைத்து கோப்புறைகளிலும் புதிய செய்திகள் உள்ளதா எனப் பார் (_h)

en: _Listen for server change notifications
ta: சேவையக மாற்ற அறிவிப்புகளைக் கவனி (_L)

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: _Apply filters to new messages in Inbox on this server
ta: இந்த சேவையகத்தில் உள்ள இன்பாக்ஸில் உள்ள புதிய செய்திகளுக்கு வடிகட்டிகளைப் பயன்படுத்து (_A)

en: Check new messages for _Junk contents
ta: புதிய செய்திகளில் தேவையற்ற உள்ளடக்கம் உள்ளதா எனப் பார் (_J)

en: Only check for Junk messages in the IN_BOX folder
ta: குப்பை உள்ளடக்கம் உள்ளதா என இன்பாக்ஸ் கோப்புறையில் மட்டும் சோதிக்கவும்

en: Automatically synchroni_ze remote mail locally
ta: தொலைநிலை அஞ்சலை கணினிக்குள்ளாக தானாக ஒத்திசை (_z)

en: Connection
ta: இணைப்பு

note: Translators: '%s' is preplaced with a widget, where " * user can select how long the timeout should be.
en: Connection _timeout (in seconds) %s
ta: இணைப்பு காலாவதி நேரம் (வினாடிகளில்) %s

en: Exchange Web Services
ta: Exchange வலை சேவைகள்

en: For accessing Exchange servers using Web Services
ta: வலை சேவைகளைப் பயன்படுத்தி Exchange சேவையகங்களை அணுகுவதற்கு

en: This option will connect to the Exchange server using a plaintext password with NTLM authentication.
ta: இந்த விருப்பம் எளிய உரை கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தி NTLM அங்கீகரிப்புடன் Exchange சேவையகத்துடன் இணைக்கும்.

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: This option will connect to the Exchange server using a plaintext password with Basic authentication.
ta: இந்த விருப்பம் எளிய உரை கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தி அடிப்படை அங்கீகரிப்புடன் Exchange சேவையகத்துடன் இணைக்கும்.

en: This option will connect to the Exchange server using a Kerberos/GSSAPI authentication.
ta: இந்த விருப்பம் Kerberos/GSSAPI அங்கீகரிப்பைப் பயன்படுத்தி Exchange சேவையகத்துடன் இணைக்கும்.

en: Session has no storage path
ta: அமர்வில் சேமிப்பகப் பாதை இல்லை

en: Checking "Out of Office" settings
ta: "அலுவலகத்தில் இல்லை" அமைவுகளை சோதிக்கிறது

en: Updating foreign folder structure
ta: வெளிப்புறக் கோப்புறைக் கட்டமைப்பைப் புதுப்பிக்கிறது

en: No such folder: %s
ta: இப்படி ஒரு கோப்புறை இல்லை : %s

en: Cannot list EWS public folders in offline mode
ta: ஆஃப்லைன் பயன்முறையில் EWS பொதுக் கோப்புறைகளைப் பட்டியலிட முடியாது

en: Cannot find any EWS public folders
ta: EWS பொதுக் கோப்புறைகள் எதையும் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Cannot create folder '%s', folder already exists
ta: கோப்புறை '%s' ஐ உருவாக்க முடியாது, கோப்புறை ஏற்கனவே உள்ளது

en: Parent folder %s does not exist
ta: தாய் கோப்புறை '%s' இல்லை

en: Cannot create folder under '%s', it is used for folders of other users only
ta: '%s' இன் கீழ் கோப்புறையை உருவாக்க முடியாது, அது மற்ற பயனர்களின் கோப்புறைகளுக்காக மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Cannot create folder under '%s', it is used for public folders only
ta: '%s' இன் கீழ் கோப்புறையை உருவாக்க முடியாது, அது பொது கோப்புறைகளுக்காக மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Folder does not exist
ta: கோப்புறை இல்லை

en: Cannot remove folder '%s', it is used for folders of other users only
ta: கோப்புறை '%s' ஐ அகற்ற முடியாது, அது மற்ற பயனர்களின் கோப்புறைகளுக்காக மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Cannot remove folder '%s', it is used for public folders only
ta: கோப்புறை '%s' ஐ அகற்ற முடியாது, அது பொது கோப்புறைகளுக்காக மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Folder %s does not exist
ta: கோப்புறை %s இல்லை

en: No change key record for folder %s
ta: கோப்புறை %s க்கு மாற்ற விசைப் பதிவு இல்லை

en: Cannot both rename and move a folder at the same time
ta: கோப்புறையை ஒரே சமயத்தில் மறுபெயரிடவும் நகர்த்தவும் முடியாது

en: Cannot find folder ID for parent folder %s
ta: தாய் கோப்புறை %s க்கான கோப்புறை ID ஐக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Exchange server %s
ta: Exchange சேவையகம் %s

en: Exchange service for %s on %s
ta: %s இல் %s க்கான Exchange சேவை

en: Could not locate Trash folder
ta: குப்பை கோப்புறையைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not locate Junk folder
ta: தேவையற்றவை கோப்புறையைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Cannot subscribe EWS folders in offline mode
ta: ஆஃப்லைன் பயன்முறையில் EWS கோப்புறைகளுக்கு குழு சேர முடியாது

en: Cannot subscribe folder '%s', no public folder available
ta: கோப்புறை '%s' க்கு குழு சேர முடியாது, பொது கோப்புறை கிடைக்கவில்லை

en: Cannot subscribe folder '%s', folder not found
ta: கோப்புறை '%s' க்கு குழு சேர முடியாது, கோப்புறை காணப்படவில்லை

en: Cannot unsubscribe EWS folders in offline mode
ta: ஆஃப்லைன் பயன்முறையில் EWS கோப்புறைகளிலிருந்து குழுவிலக முடியாது

en: You must be working online to complete this operation
ta: இந்த செயலை முடிக்க நீங்கள் இணையதொடர்பில் செயல்பட வேண்டும்

en: Unsetting the "Out of Office" status
ta: " அலுவலகத்தில் இல்லை" நிலையை அகற்றுகிறது

en: Exchange mail delivery via %s
ta: %s மூலமான Exchange அஞ்சல் வழங்கல்

en: Cannot send message with no From address
ta: அனுப்புநர் முகவரி இல்லாமல் செய்தியை அனுப்ப முடியாது

en: Exchange server cannot send message with multiple From addresses
ta: பல அனுப்புநர் முகவரிகள் கொண்ட செய்தியை Exchange சேவையகத்தால் அனுப்ப முடியாது

en: Failed to read From address
ta: அனுப்புநர் முகவரியை வாசிப்பதில் தோல்வியடைந்தது

en: Exchange server cannot send message as '%s', when the account was configured for address '%s'
ta: Exchange சேவையகத்தில் கணக்கு  '%s' என்ற முகவரிக்கு அமைவாக்கம் செய்துள்ள போது, சேவையகத்தால் '%s' ஆக செய்திகளை அனுப்ப முடியாது,

en: Service not connected
ta: சேவை இணைப்பில் இல்லை

en: Global Address List
ta: பொதுவான முகவரி பட்டியல்

en: Could not determine a suitable folder class for a new folder named '%s'
ta: '%s' எனப் பெயரிடப்பட்ட ஒரு புதிய கோப்புறைக்கு பொருத்தமான ஒரு கோப்புறை வகையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Data source '%s' does not represent an Exchange Web Services folder
ta: தரவு மூலம் '%s' ஆனது ஒரு Exchange வலை சேவைகள் கோப்புறையைக் குறிப்பிடவில்லை

en: Folder
ta: கோப்புறை

en: Size
ta: அளவு

en: Unable to retrieve folder size information
ta: கோப்புறை அளவு தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: Folder Sizes
ta: கோப்புறை அளவுகள்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Fetching folder list…
ta: கோப்புறைப் பட்டியலைப் பெறுகிறது...

en: Cannot edit permissions of folder '%s', choose other folder.
ta: கோப்புறை '%s' இன் அனுமதிகளைத் திருத்த முடியாது, வேறு கோப்புறையைத் தேர்வு செய்யவும்.

en: Folder Sizes...
ta: கோப்புறை அளவுகள்...

en: Subscribe to folder of other user...
ta: மற்ற பயனரின் கோப்புறைக்கு குழுசேரவும்...

en: Permissions...
ta: அனுமதிகள்...

en: Edit EWS folder permissions
ta: EWS கோப்புறை அனுமதிகளைத் திருத்து

en: Edit EWS calendar permissions
ta: EWS நாள்காட்டி அனுமதிகளைத் திருத்து

en: Edit EWS tasks permissions
ta: EWS பணிகள் அனுமதிகளைத் திருத்து

en: Edit EWS memos permissions
ta: EWS குறிப்புகள் அனுமதிகளைத் திருத்து

en: Edit EWS contacts permissions
ta: EWS தொடர்புகள் அனுமதிகளைத் திருத்து

[ctx: PermissionsLevel]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

[ctx: PermissionsLevel]
en: Owner
ta: உரிமையாளர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Publishing Editor
ta: வெளியீட்டு தொகுப்பாளர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Editor
ta: திருத்துபவர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Publishing Author
ta: வெளியீட்டு ஆசிரியர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Author
ta: உருவாக்கியவர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Nonediting Author
ta: திருத்தம் செய்யாத ஆசிரியர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Reviewer
ta: மதிப்பீட்டாளர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Contributor
ta: பங்களிப்பாளர்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Free/Busy time
ta: ஒய்வு/பணிமிகுதி நேரம்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Free/Busy time, subject, location
ta: ஒய்வு/பணிமிகுதி நேரம், பொருள், இடம்

[ctx: PermissionsLevel]
en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Writing folder permissions, please wait...
ta: கோப்புறை அனுமதிகளை எழுதுகிறது, காத்திருக்கவும்...

[ctx: User]
en: Anonymous
ta: அநாமதேயர்

[ctx: User]
en: Default
ta: முன்னிருப்பு

[ctx: User]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Name
ta: பெயர்

en: Permission level
ta: அனுமதி நிலை

en: Edit EWS folder permissions...
ta: EWS கோப்புறை அனுமதிகளைத் திருத்து...

en: Account:
ta: கணக்கு:

en: Folder name:
ta: கோப்புறை பெயர்:

en: Folder ID:
ta: கோப்புறை ID:

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Permi_ssion level:
ta: அனுமதி நிலை: (_s)

[ctx: Permissions]
en: Read
ta: வாசி

[ctx: Permissions]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

[ctx: Permissions]
en: Free/Busy time
ta: ஒய்வு/பணிமிகுதி நேரம்

[ctx: Permissions]
en: Free/Busy time, subject, location
ta: ஒய்வு/பணிமிகுதி நேரம், பொருள், இடம்

[ctx: Permissions]
en: Full Details
ta: முழு விவரம்

[ctx: Permissions]
en: Write
ta: எழுது

[ctx: Permissions]
en: Create items
ta: உருப்படிகளை உருவாக்கு

[ctx: Permissions]
en: Create subfolders
ta: துணை கோப்புறைகளை உருவாக்கு

[ctx: Permissions]
en: Edit own
ta: என்னுடையதைத் திருத்து

[ctx: Permissions]
en: Edit all
ta: அனைத்தையும் திருத்து

[ctx: Permissions]
en: Delete items
ta: உருப்படிகளை நீக்கு

[ctx: Permissions]
en: Own
ta: எனக்குரியது

[ctx: Permissions]
en: All
ta: அனைத்தும்

[ctx: Permissions]
en: Other
ta: மற்றவை

[ctx: Permissions]
en: Folder owner
ta: கோப்புறை உரிமையாளர்

[ctx: Permissions]
en: Folder contact
ta: கோப்புறை தொடர்பு

[ctx: Permissions]
en: Folder visible
ta: கோப்புறை புலப்படும்

en: Reading folder permissions, please wait...
ta: கோப்புறையின் அனுமதிகளைப் படிக்கிறது, காத்திருக்கவும்...

en: Unset on Server
ta: சேவையகத்தில் அமைக்கப்படவில்லை

en: Unset the "Out of Office" status
ta: " அலுவலகத்தில் இல்லை" நிலையை அகற்று

en: No users found, only one contact | No users found, only %d contacts
ta[0]: பயனர்கள் காணப்படவில்லை, ஒரே ஒரு தொடர்பு மட்டுமே உள்ளது
ta[1]: பயனர்கள் காணப்படவில்லை, %d தொடர்புகள் மட்டுமே உள்ளது

en: No users found
ta: பயனர்கள் இல்லை

en: Found one user | Found %d users
ta[0]: ஒரு பயனரைக் கண்டுபிடித்துள்ளது
ta[1]: %d பயனர்களைக் கண்டுபிடித்துள்ளது

en: Found more than 100 users, but showing only first %d | Found more than 100 users, but showing only first %d
ta[0]: 100 க்கு அதிகமான பயனர்களைக் கண்டறிந்துள்ளது, ஆனால் முதல் %d பயனரை மட்டுமே காண்பிக்கிறது
ta[1]: 100 க்கு அதிகமான பயனர்களைக் கண்டறிந்துள்ளது, ஆனால் முதல் %d பயனர்களை மட்டுமே காண்பிக்கிறது

en: Search for a user
ta: ஒரு பயனரைத் தேடு

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Choose EWS user...
ta: EWS பயனரைத் தேர்வு செய்யவும்...

en: _Search:
ta: தேடு (_S):

en: Cannot add folder, folder already exists as '%s'
ta: கோப்புறையைச் சேர்க்க முடியாது, '%s' என கோப்புறை ஏற்கனவே உள்ளது

[ctx: ForeignFolder]
note: Translators: The '%s' is replaced with user name, to whom the foreign mailbox belongs. * Example result: "Mailbox - John Smith"
en: Mailbox - %s
ta: அஞ்சல் பெட்டி - %s

en: Cannot test foreign folder availability while in offline mode
ta: ஆஃப்லைன் பயன்முறையில் இருக்கும் போது வெளிக் கோப்புறையின் கிடைக்கும் தன்மையைச் சோதிக்க முடியாது

en: User '%s' was not found on the server
ta: சேவையகத்தில் பயனர் '%s'  இல்லை

en: User name '%s' is ambiguous, specify it more precisely, please
ta: பயனர் பெயர் '%s' குழப்பமாக உள்ளது, இன்னும் சரியாகக் குறிப்பிடவும்

en: Folder '%s' not found. Either it does not exist or you do not have permission to access it.
ta: '%s' என்ற கோப்புறை காணப்படவில்லை. அப்படி ஒரு கோப்புறை இல்லாமலிருக்கலாம் அல்லது உங்களுக்கு அதை அணுக அனுமதி இல்லாமலிருக்கலாம்.

en: Cannot add folder, cannot determine folder's type
ta: கோப்புறையைச் சேர்க்க முடியாது, கோப்புறையின் வகையைத் தீர்மானிக்க முடியவில்லை

note: convert well-known names to their non-localized form
en: Inbox
ta: இன்பாக்ஸ்

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

en: Calendar
ta: நாள்காட்டி

en: Memos
ta: குறிப்புகள்

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Testing availability of folder '%s' of user '%s', please wait...
ta: '%s' என்ற பயனரின் '%s' என்ற கோப்புறை கிடைக்குமா என சோதிக்கிறது, காத்திருக்கவும்...

en: Subscribe to folder of other EWS user...
ta: மற்ற EWS பயனரின் கோப்புறைக்கு குழுசேரவும்...

en: User
ta: பயனர்

en: _User:
ta: பயனர்: (_U)

en: C_hoose...
ta: தேர்வு செய் (_h)...

en: _Folder name:
ta: கோப்புறைப் பெயர் (_F):

en: Include _subfolders
ta: துணைக் கோப்புறைகளையும் சேர் (_s)

en: Querying Autodiscover service
ta: தானியங்கு கண்டறிதல் சேவையை வினவுகிறது

en: Fetch _URL
ta: URL ஐப் பெறு (_U)

en: Configuration
ta: அமைவாக்கம்

en: User_name:
ta: பயனர் பெயர் (_n):

en: _Host URL:
ta: புரவலன் URL (_H):

en: Open _Mailbox of other user
ta: மற்ற பயனர்களின் அஞ்சல் பெட்டியைத் திற (_M)

en: S_earch...
ta: தேடு... (_e)

en: Authentication
ta: அங்கீகரிப்பு

[ctx: PermissionsLevel]
en: Reviewer (can read items)
ta: மதிப்பீட்டாளர் (உருப்படிகளை வாசிக்க முடியும்)

[ctx: PermissionsLevel]
en: Author (can read and create items)
ta: உருவாக்கியவர் (உருப்படிகளை வாசிக்கவும் உருவாக்கவும் முடியும்)

[ctx: PermissionsLevel]
en: Editor (can read, create and modify items)
ta: திருத்துபவர் (உருப்படிகளை வாசிக்க, உருவாக்க மாற்றம் செய்ய முடியும்)

en: Delegate permissions
ta: பிரதிநிதி அனுமதிகள்

en: C_alendar
ta: நாள்காட்டி (_a)

en: _Delegate receives copies of meeting-related messages sent to me
ta: எனக்கு அனுப்பப்படும் கூட்டம் தொடர்பான செய்திகளின் நகல்கள் பிரதிநிதி பெறுவார் (_D)

en: _Tasks
ta: பணிகள் (_T)

en: _Inbox
ta: இன்பாக்ஸ் (_i)

en: C_ontacts
ta: தொடர்புகள் (_o)

en: _Notes
ta: குறிப்புகள் (_N)

en: _Journal
ta: இதழ் (_j)

en: Delegate '%s' has the following permissions
ta: பிரதிநிதி '%s' க்கு பின்வரும் அனுமதிகள் உள்ளன

en: Delegate can see my _private items
ta: பிரதிநிதி என் தனிப்பட்ட உருப்படிகளைக் காணலாம் (_p)

en: Retrieving current user permissions, please wait...
ta: நடப்பு பயனர் அனுமதிகளை மீட்டெடுக்கிறது, காத்திருக்கவும்...

en: Delegates
ta: பிரதிநிதிகள்

en: Delegates can send items on your behalf, including creating and responding to meeting requests. If you want to grant folder permissions without giving send-on-behalf-of permissions, close this dialog box, right-click the folder, click Permissions and change the options there.
ta: பிரதிநிதிகள் உங்கள் சார்பாக உருப்படிகளை அனுப்ப முடியும். அவர்கள் கூட்டக் கோரிக்கைகளை உருவாக்குதல் மற்றும் அவற்றுக்கு பதிலளித்தல் போன்ற செயல்களையும் செய்ய முடியும். உங்கள் சார்பாக அனுப்பும் அனுமதிகளை வழங்காமல் கோப்புறை அனுமதிகளை வழங்க நீங்கள் விரும்பினால், இந்த உரையாடல் பெட்டியை மூடிவிட்டு,கோப்புறையின் மீது வலது சொடுக்கி, அனுமதிகள் என்பதைச் சொடுக்கி, அங்குள்ள விருப்பங்களை மாற்றவும்.

en: Deliver meeting requests addressed to me and responses to meeting requests where I am the organizer to:
ta: எனக்கு அனுப்பப்பட்ட கூட்டக் கோரிக்கைகள் மற்றும் நான் ஒழுங்கமைப்பாளராக உள்ள கூட்டங்களுக்கான கூட்டக் கோரிக்கைகளின் பதிலளிப்புகளை எனக்கு அனுப்பவும்:

note: new-line break, because GtkRadioButton doesn't allow wrapping of the inner label
en: My delegates only, but _send a copy of meeting requests
    and responses to me (recommended)
ta: என் பிரதிநிதிகள் மட்டும், ஆனால் கூட்டக் கோரிக்கைகள்
    மற்றும் பதிலளிப்புகளின் ஒரு நகலை எனக்கும் அனுப்பு (பரிந்துரைக்கப்படுகிறது) (_s)

en: My d_elegates only
ta: எனது பிரதிநிதிகள் மட்டும் (_e)

en: My delegates a_nd me
ta: எனது பிரதிநிதிகளும் நானும் (_n)

en: Retrieving "Delegates" settings
ta: "பிரதிநிதிகள்" அமைவுகளை மீட்டெடுக்கிறது

en: EWS Settings
ta: EWS அமைவுகள்

en: View the size of all Exchange folders
ta: அனைத்து  Exchange கோப்புறைகளின் அளவையும் பார்க்கவும்

en: Folder _Sizes
ta: கோப்புறை அளவுகள் (_S)

en: Locating offline address books
ta:  ஆஃப் லைன் முகவரிப் புத்தகங்களைக் கண்டறிகிறது

en: Cache o_ffline address book
ta: ஆஃப்லைன் முகவரிப்புத்தகத்தை தேக்ககப்படுத்து (_f)

en: Select ad_dress list:
ta: முகவரிப் பட்டியலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (_d)

en: Fetch List
ta: பட்டியலைப் பெறு

en: Out of Office
ta: அலுவலகத்தில் இல்லை

en: The messages specified below will be automatically sent to each internal and external person who sends a mail to you.
ta: கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள செய்திகள் உங்களுக்கு அஞ்சல் அனுப்பும் ஒவ்வொரு அகத்தமைந்த மற்றும் வெளியாட்களுக்கு தானாகவே அனுப்பப்படும்.

en: Do _not send Out of Office replies
ta: 'அலுவலகத்தில் இல்லை' பதிலளிப்புகளை அனுப்ப வேண்டாம்

en: _Send Out of Office replies
ta: அலுவலகத்தில் இல்லை பதில்களை அனுப்பு (_s)

en: Send Out of Office replies only _during this time period:
ta: இந்த கால கட்டத்தில் மட்டும் அலுவலகத்தில் இல்லை பதிலளிப்புகளை அனுப்பவும் (_d):

en: _From:
ta: அனுப்புநர் (_F):

en: _To:
ta: பெறுநர்: (_T)

en: I_nternal:
ta: அகத்தமைந்த (_n):

en: Message to be sent within the organization
ta: நிறுவனத்துக்கு உள்ளே அனுப்ப வேண்டிய செய்தி

en: E_xternal:
ta: வெளிப்புற: (_x)

en: Message to be sent outside the organization
ta: நிறுவனத்துக்கு வெளியே அனுப்ப வேண்டிய செய்தி

en: Do not reply to senders outside the organization
ta: நிறுவனத்திற்கு வெளியே உள்ள அனுப்புநர்களுக்கு பதிலளிக்க வேண்டாம்

en: Reply only to known senders outside the organization
ta: நிறுவனத்திற்கு வெளியிலிருப்பவர்களில் தெரிந்த அனுப்புநர்களுக்கு மட்டும் பதிலளிக்கவும்

en: Reply to any sender outside the organization
ta: நிறுவனத்திற்கு வெளியிலிருக்கும் அனைத்து அனுப்புநர்களுக்கும் பதிலளிக்கவும்

en: Retrieving "Out of Office" settings
ta: "அலுவலகத்தில் இல்லை" அமைவுகளை மீட்டெடுக்கிறது

en: Autodiscovery query failed.
ta: தானியங்கு கண்டறிதல் வினவல் தோல்வியடைந்தது.

en: The reported error was &quot;{0}&quot;.
ta: அறிவிக்கப்பட்ட பிழை &quot;{0}&quot;

en: Failed to locate offline address books.
ta: ஆஃப்லைன் முகவரிப் புத்தகங்களைக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to retrieve &quot;Out of Office&quot; settings.
ta: &quot;அலுவலகத்தில் இல்லை&quot; அமைவுகளை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வியடைந்தது.

en: Failed to retrieve &quot;Delegates&quot; settings.
ta: &quot;பிரதிநிதி&quot; அமைவுகளை மீட்டெடுப்பதில் தோல்வியடைந்தது.

en: Your Exchange account "{0}" has the status set as "Out of Office".
ta: உங்கள் Exchange கணக்கு "{0}" இன் நிலை "அலுவலகத்தில் இல்லை" என அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Operation Cancelled
ta: செயல்பாடு ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Authentication failed
ta: அங்கீகரிப்பு தோல்வியடைந்தது

en: No response: %s
ta: பதில் இல்லை: %s

en: Failed to parse autodiscover response XML
ta: தானியக்கக் கண்டறிதல் பதிலளிப்பு XML ஐ பாகுபடுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to find <Autodiscover> element
ta: <Autodiscover> கூறைக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to find <Response> element
ta: <Response> கூறைக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to find <Account> element
ta:  <Account> கூறைக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to find <ASUrl> and <OABUrl> in autodiscover response
ta: தானியக்க கண்டுபிடிப்பு பதிலளிப்பில் <ASUrl> மற்றும் <OABUrl> ஆகியவற்றைக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: URL cannot be NULL
ta: URL காலியாக இருக்கக்கூடாது

en: URL '%s' is not valid
ta: URL '%s' செல்லுபடியானது

en: Email address is missing a domain part
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியில் ஒரு டொமைன் பகுதி விடுபட்டுள்ளது

en: Failed to parse oab XML
ta: oab XML ஐ பாகுபடுத்துவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to find <OAB> element
ta: <OAB> கூறைக் கண்டறிவதில் தோல்வியடைந்தது

en: No items found
ta: உருப்படிகள் எதுவும் இல்லை

en: Cannot add folder, unsupported folder type
ta: கோப்புறையைச் சேர்க்க முடியாது, ஆதரிக்கப்படாத கோப்புறை வகை

en: Cannot add folder, master source not found
ta: கோப்புறையைச் சேர்க்க முடியாது, பிரதான மூலம் காணப்படவில்லை

en: CreateItem call failed to return ID for new message
ta: CreateItem அழைப்பு, புதிய செய்திக்கு ஒரு ID ஐ வழங்குவதில் தோல்வியடைந்தது
