evolution-ews master - en to mr translation catalogue (234 entries)

en: The backend does not support bulk additions
mr: बॅकएंड बल्क समाविष्टांकरीता समर्थन पुरवत नाही

en: Cannot save contact list, it's only supported on EWS Server 2010 or later
mr: संपर्क सूची साठवणे अशक्य, ते फक्त EWS Server 2010 किंवा पुढीलवर समर्थीत आहे

en: The backend does not support bulk modifications
mr: बॅकएंड बल्क संपादनकरीता समर्थन पुरवत नाही

en: Wait till syncing is done
mr: सिंकिंग पूर्ण होईपर्यंत थांबा

en: Processing contacts in %s %d%% completed...
mr: %s %d%% मधील संपर्कांचे विश्लेषण पूर्ण झाले...

en: Syncing contacts...
mr: संपर्क सिंग करत आहे...

en: Searching...
mr: शोधत आहे...

en: Requested to delete an unrelated cursor
mr: असंबंधीत कर्सर नष्ट करण्यासाठी विनंती केली

en: EWS does not support bulk removals
mr: EWS बल्क काढून टाकण्यास समर्थन पुरवत नाही

en: Unknown error
mr: अपरिचीत त्रुटी

en: EWS does not support bulk additions
mr: EWS बल्क समावेषनकरीता समर्थन पुरवत नाही

en: EWS does not support bulk modifications
mr: EWS बल्क् संपादनकरीता समर्थन पुरवत नाही

en: Cannot find user '%s' between attendees
mr: वापरकर्ता '%s' अंतर्गत अटेंडिज शोधणे अशक्य

en: Unable to open mimecontent temporary file!
mr: माइमकंटेंट टेम्पररि फाइल उघडण्यास अशक्य!

en: Unable to generate parser from mimecontent!
mr: माइमकंटेंटपासून पार्सर निर्माण करण्यास अशक्य!

en: Unable to parse meeting request mimecontent!
mr: सभा रिक्वेस्ट माइमटकंटेंट वाचण्यास अशक्य!

en: Unable to create cache file
mr: कॅश फाइल निर्माण करण्यास अशक्य

en: Unable to create cache path
mr: कॅश मार्ग निर्माण करण्यास अशक्य

en: Failed to move message cache file
mr: संदेश कॅश फाइल हलवण्यास अपयशी

en: Could not load summary for %s
mr: %s करीता सारांश लोड करणे अशक्य

en: Cant perform actions on the folder while in offline mode
mr: ऑफलाइन मोडमध्ये फोल्डरवरील कृती करण्यास अशक्य

en: Checking for new mail
mr: नवीन मेलसाठी तपासणी करत आहे

en: C_heck for new messages in all folders
mr: सर्व फोल्डर्स् मध्ये नवीन संदेशकरीता तपासणी करा (_h)

en: _Listen for server change notifications
mr: सर्व्हर बदल सूचनांकरीता ऐका (_L)

en: Options
mr: पर्याय

en: _Apply filters to new messages in Inbox on this server
mr: ह्या सर्व्हरवरील इंबॉक्समध्ये नवीन संदेशकरिता फिल्टर्स् लागू करा (_A)

en: Check new messages for _Junk contents
mr: जंक अंतर्भुत माहितीकरीता नवीन संदेशची तपासणी करा (_J)

en: Only check for Junk messages in the IN_BOX folder
mr: INBOX फोल्डरमध्ये फक्त जंक संदेशकरीता तपासणी करा (_B)

en: Automatically synchroni_ze remote mail locally
mr: रिमोट मेल स्थानीयरित्या स्वयंरित्या समजुळणी करा (_z)

en: Connection
mr: जोडणी

note: Translators: '%s' is preplaced with a widget, where " * user can select how long the timeout should be.
en: Connection _timeout (in seconds) %s
mr: जोडणी वेळसमाप्ति (_t) (सेकंदात) %s

en: Exchange Web Services
mr: एक्सचेंज वेब सर्व्हिसेस्

en: For accessing Exchange servers using Web Services
mr: वेब सर्व्हिसेसचा वापर करून एक्सचेंज सर्व्हर्सकरीता प्रवेश प्राप्त करण्यासाठी

en: This option will connect to the Exchange server using a plaintext password with NTLM authentication.
mr: NTLM ओळखपटवासह प्लैनटेक्स्ट पासवर्डचा वापर करून हा पर्याय एक्सचेंज सर्व्हरशी जोडणी करेल.

en: Basic
mr: मूळ

en: This option will connect to the Exchange server using a plaintext password with Basic authentication.
mr: मूळ ओळखपटवासह प्लैनटेक्स्ट पासवर्डचा वापर करून हा पर्याय एक्सचेंज सर्व्हरशी जोडणी करेल.

en: Kerberos
mr: केर्बेरोस्

en: This option will connect to the Exchange server using a Kerberos/GSSAPI authentication.
mr: कर्बेरोस किंवा GSSAPI ओळखपटवणे यांचा वापर करून हे पर्याय एक्सचेंज सर्व्हरशी जोडणी करेल.

en: Session has no storage path
mr: सत्रकडे स्टोरेज मार्ग नाही

en: Checking "Out of Office" settings
mr: "आउट ऑफ ऑफिस" सेटिंग्ज तपासत आहे

en: Updating foreign folder structure
mr: फॉरैन फोल्डर मांडणी सुधारित करत आहे

en: No such folder: %s
mr: अशा प्रकारचे फोल्डर नाही: %s

en: Cannot list EWS public folders in offline mode
mr: ऑफलाइन मोडमध्ये EWS पब्लिक फोल्डर्स सूचीत दाखवणे अशक्य

en: Cannot find any EWS public folders
mr: कोणतेही EWS पब्लिक फोल्डर्स शोधणे अशक्य

en: Cannot create folder '%s', folder already exists
mr: फोल्डर '%s' निर्माण करणे अशक्य, फोल्डर आधिपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Parent folder %s does not exist
mr: पॅरेंट फोल्डर %s अस्तित्वात नाही

en: Cannot create folder under '%s', it is used for folders of other users only
mr: '%s' अंतर्गत फोल्डर निर्माण करणे अशक्य, त्याचा वापर इतर वापरकर्त्यांच्या वापरसाठीचे केला जातो

en: Cannot create folder under '%s', it is used for public folders only
mr: '%s' अंतर्गत फोल्डर निर्माण करणे अशक्य, त्याचा वापर इतर पब्लिक फोल्डर्सकरिताच होतो

en: Folder does not exist
mr: फोल्डर अस्तित्वात नाही

en: Cannot remove folder '%s', it is used for folders of other users only
mr: फोल्डर '%s' काढून टाकणे अशक्य, त्याचा वापर फक्त इतर वापरकर्त्यांकरीताच केला जातो

en: Cannot remove folder '%s', it is used for public folders only
mr: फोल्डर '%s' काढून टाकणे अशक्य, त्याचा वापर फक्त पब्लिक फोल्डर्सकरिताच होतो

en: Folder %s does not exist
mr: फोल्डर %s अस्तित्वात नाही

en: No change key record for folder %s
mr: फोल्डर %s करीता कि रेकॉर्डमध्ये बदल आढळले नाही

en: Cannot both rename and move a folder at the same time
mr: एकाच वेळी फोल्डरचे दोंही पुनःनामांकन व स्थानांतरन

en: Cannot find folder ID for parent folder %s
mr: मुख्य फोल्डर %s करीता फोल्डर ID शोधणे अशक्य

en: Exchange server %s
mr: एक्चेंज सर्व्हर %s

en: Exchange service for %s on %s
mr: %s करीता %s वरील एक्सचेंज सर्व्हिस

en: Could not locate Trash folder
mr: ट्रॅश फोल्डर शोधणे अशक्य

en: Could not locate Junk folder
mr: जंक फोल्डर शोधणे अशक्य

en: Cannot subscribe EWS folders in offline mode
mr: ऑफलाइन मोडमध्ये EWS फोल्डर्सशी सबस्क्राइब होणे अशक्य

en: Cannot subscribe folder '%s', no public folder available
mr: फोल्डर '%s' निर्माण करणे अशक्य, पब्लिक फोल्डर अनुपलब्ध

en: Cannot subscribe folder '%s', folder not found
mr: फोल्डर '%s' करिता सबस्क्राइब अशक्य, फोल्डर आढळले नाही

en: Cannot unsubscribe EWS folders in offline mode
mr: ऑफलाइन मोडमध्ये EWS फोल्डर्सला सबस्क्राइब करणे अशक्य

en: You must be working online to complete this operation
mr: हे कार्य पूर्ण करण्यासाठी ऑनलाइन कार्य करणे आवश्यक

en: Unsetting the "Out of Office" status
mr: "आउट ऑफ ऑफिस" स्थिती सेट अशक्य करत आहे

en: Exchange mail delivery via %s
mr: %s तर्फे मेल डिलिवरि अदलाबदल करा

en: Cannot send message with no From address
mr: विना प्रेषक पत्तासह संदेश पाठवणे अशक्य

en: Exchange server cannot send message with multiple From addresses
mr: एकापेक्षाजास्त प्रेषक पत्तासह एक्सचेंज सर्व्हर संदेश पाठवण्यास अशक्य

en: Failed to read From address
mr: पत्तापासून वाचण्यास अपयशी

en: Exchange server cannot send message as '%s', when the account was configured for address '%s'
mr: पत्ता '%2$s' करीता खाते संरचीत केल्यास, एक्सचेंज सर्व्हर '%1$s' प्रमाणे संदेश पाठवू शकत नाही

en: Service not connected
mr: सर्व्हिस खंडीत आहे

en: Global Address List
mr: ग्लोबल पत्ता सूची

en: Could not determine a suitable folder class for a new folder named '%s'
mr: '%s' नावाच्या नवीन फोल्डरकरीता योग्य फोल्डर क्लास ओळखणे अशक्य

en: Data source '%s' does not represent an Exchange Web Services folder
mr: डाटा सोअर्स् '%s' एक्सचेंज वेब सर्व्हिसेस् फोल्डर प्रस्तुत करत नाही

en: Folder
mr: फोल्डर

en: Size
mr: आकार

en: Unable to retrieve folder size information
mr: फोल्डर आकार विषयी माहिती प्राप्त करण्यास अशक्य

en: Folder Sizes
mr: फोल्डर आकार

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: Fetching folder list…
mr: फोल्डर सूची प्राप्त करत आहे...

en: Cannot edit permissions of folder '%s', choose other folder.
mr: फोल्डर '%s' ची परवानगी संपादित करणे अशक्य, इतर फोल्डर नीवडा.

en: Folder Sizes...
mr: फोल्डर आकार...

en: Subscribe to folder of other user...
mr: इतर वापरकर्त्याच्या फोल्डरकरीता सबस्क्राइब व्हा...

en: Permissions...
mr: परवानगी...

en: Edit EWS folder permissions
mr: EWS फोल्डर परवानगी संपादित करा

en: Edit EWS calendar permissions
mr: EWS दिनदर्शिका परवानगी संपादित करा

en: Edit EWS tasks permissions
mr: EWS कार्ये परवानगी संपादित करा

en: Edit EWS memos permissions
mr: EWS मेमोज परवानगी संपादित करा

en: Edit EWS contacts permissions
mr: EWS संपर्क परवानगी संपादित करा

[ctx: PermissionsLevel]
en: None
mr: काहिच नाही

[ctx: PermissionsLevel]
en: Owner
mr: मालक

[ctx: PermissionsLevel]
en: Publishing Editor
mr: प्रकाशन संपादक

[ctx: PermissionsLevel]
en: Editor
mr: संपादक

[ctx: PermissionsLevel]
en: Publishing Author
mr: प्रकाशन लेखक

[ctx: PermissionsLevel]
en: Author
mr: लेखक

[ctx: PermissionsLevel]
en: Nonediting Author
mr: संपादनअशक्य लेखक

[ctx: PermissionsLevel]
en: Reviewer
mr: पुनरवलोकनकर्ता

[ctx: PermissionsLevel]
en: Contributor
mr: सहाय्यकर्ता

[ctx: PermissionsLevel]
en: Free/Busy time
mr: मोकळे/व्यस्त वेळ

[ctx: PermissionsLevel]
en: Free/Busy time, subject, location
mr: मोकळे/व्यस्त वेळ, विषय, ठिकाण

[ctx: PermissionsLevel]
en: Custom
mr: पसंतीचे

en: Writing folder permissions, please wait...
mr: फोल्डर परवानगी लिहित आहे, कृपया प्रतिक्षा करा...

[ctx: User]
en: Anonymous
mr: निनावी

[ctx: User]
en: Default
mr: पूर्वनिर्धारित

[ctx: User]
en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Name
mr: नाव

en: Permission level
mr: परवानगी स्तर

en: Edit EWS folder permissions...
mr: EWS फोल्डर परवानगी संपादित करा...

en: Account:
mr: खाते:

en: Folder name:
mr: फोल्डर नाव:

en: Folder ID:
mr: फोल्डर ID:

en: Permissions
mr: परवानगी

en: Permi_ssion level:
mr: परवानगी स्तर (_s):

[ctx: Permissions]
en: Read
mr: वाचा

[ctx: Permissions]
en: None
mr: काहिच नाही

[ctx: Permissions]
en: Free/Busy time
mr: मोकळे/व्यस्थ वेळ

[ctx: Permissions]
en: Free/Busy time, subject, location
mr: मोकळे/व्यस्थ वेळ, विषय, ठिकाण

[ctx: Permissions]
en: Full Details
mr: संपूर्ण तपशील

[ctx: Permissions]
en: Write
mr: राइट

[ctx: Permissions]
en: Create items
mr: घटक निर्माण करा

[ctx: Permissions]
en: Create subfolders
mr: उपफोल्डर्स् निर्माण करा

[ctx: Permissions]
en: Edit own
mr: स्वतः संपादित करा

[ctx: Permissions]
en: Edit all
mr: सर्व संपादित करा

[ctx: Permissions]
en: Delete items
mr: घटकांना नष्ट करा

[ctx: Permissions]
en: Own
mr: स्वतः

[ctx: Permissions]
en: All
mr: सर्व

[ctx: Permissions]
en: Other
mr: इतर

[ctx: Permissions]
en: Folder owner
mr: फोल्डरची मालकी

[ctx: Permissions]
en: Folder contact
mr: फोल्डर संपर्क

[ctx: Permissions]
en: Folder visible
mr: फोल्डर दृष्यास्पद

en: Reading folder permissions, please wait...
mr: फोल्डर परवानगी लिहित आहे, कृपया प्रतिक्षा करा...

en: Unset on Server
mr: सर्व्हर सेट अशक्य करा

en: Unset the "Out of Office" status
mr: "आउट ऑफ ऑफिस" स्थिती सेट अशक्य करत आहे

en: No users found, only one contact | No users found, only %d contacts
mr[0]: वापरकर्ते आढळले नाही, फक्त एक संपर्क आढळला
mr[1]: वापरकर्ते आढळले नाही, फक्त %d संपर्क आढळले

en: No users found
mr: वापरकर्ते आढळले नाही

en: Found one user | Found %d users
mr[0]: एक वापरकर्ता आढळला
mr[1]: %d वापरकर्ते आढळले

en: Found more than 100 users, but showing only first %d | Found more than 100 users, but showing only first %d
mr[0]: 100 पेक्षा जास्त वापरकर्ते आढळले, परंतु फक्त सुरूवातीचे %d दाखवत आहे
mr[1]: 100 पेक्षा जास्त वापरकर्ते आढळले, परंतु फक्त सुरूवातीचे %d दाखवत आहे

en: Search for a user
mr: वापकर्ताकरीता शोधा

en: E-mail
mr: ईमेल

en: Choose EWS user...
mr: EWS वापरकर्ता पसंत करा...

en: _Search:
mr: शोध (_S):

en: Cannot add folder, folder already exists as '%s'
mr: फोल्डर समाविष्ट करणे अशक्य, फोल्डर आधिपासूनच '%s' म्हणून अस्तित्वात आहे

[ctx: ForeignFolder]
note: Translators: The '%s' is replaced with user name, to whom the foreign mailbox belongs. * Example result: "Mailbox - John Smith"
en: Mailbox - %s
mr: मेलबॉक्स् - %s

en: Cannot test foreign folder availability while in offline mode
mr: ऑफलाइन मोडमध्ये असताना फॉरेंन फोल्डर उपलब्धता चाचणी अशक्य

en: User '%s' was not found on the server
mr: सर्व्हरवर वापरकर्ता '%s' आढळला नाही

en: User name '%s' is ambiguous, specify it more precisely, please
mr: वापरकर्ता नाव '%s' गोंधळास्पद आहे, त्यास कृपया, व्यवस्थीत निर्देशीत करा

en: Folder '%s' not found. Either it does not exist or you do not have permission to access it.
mr: फोल्डर '%s' आढळले नाही. एकतर अस्तित्वात नाही किंवा तुमच्याकडे प्रवेशकरीता परवानगी नाही.

en: Cannot add folder, cannot determine folder's type
mr: फोल्डर समाविष्ट करणे अशक्य, फोल्डर प्रकार ओळखणे अशक्य

note: convert well-known names to their non-localized form
en: Inbox
mr: इंबॉक्स्

en: Contacts
mr: संपर्क

en: Calendar
mr: दिनदर्शिका

en: Memos
mr: मेमोज्

en: Tasks
mr: कार्ये

en: Testing availability of folder '%s' of user '%s', please wait...
mr: वापरकर्ता '%2$s' ची फोल्डर '%1$s' उपलब्धताची चाचणी करत आहे, कृपया प्रतिक्षा करा...

en: Subscribe to folder of other EWS user...
mr: इतर EWS वापरकर्त्याच्या फोल्डरकरीता सबस्क्राइब व्हा...

en: User
mr: वापरकर्ता

en: _User:
mr: वापरकर्ता (_U):

en: C_hoose...
mr: पसंत करा (_h)...

en: _Folder name:
mr: फोल्डर नाव (_F):

en: Include _subfolders
mr: सबफोल्डर्स् समाविष्ट करा (_s)

en: Querying Autodiscover service
mr: स्वयंडिस्कवर सर्व्हिसची चौकशी करत आहे

en: Fetch _URL
mr: फेच् URL (_U)

en: Configuration
mr: संरचना

en: User_name:
mr: वापरकर्तानाव (_n):

en: _Host URL:
mr: यमजान URL (_H):

en: OAB U_RL:
mr: OAB URL (_R):

en: Open _Mailbox of other user
mr: इतर वापरकर्त्याचा मेलबॉक्स उघडा (_M)

en: S_earch...
mr: शोधा (_e)...

en: Authentication
mr: ओळखपटवा

[ctx: PermissionsLevel]
en: Reviewer (can read items)
mr: पुनरावलोकनकर्ता (घटकांचे वाचन शक्य)

[ctx: PermissionsLevel]
en: Author (can read and create items)
mr: लेखक (घटकांचे वाचन व निर्माण शक्य)

[ctx: PermissionsLevel]
en: Editor (can read, create and modify items)
mr: संपादक (घटकांचे वाचन, निर्माण व संपादन शक्य)

en: Delegate permissions
mr: परवानगी द्या

en: C_alendar
mr: दिनदर्शिका (_a)

en: _Delegate receives copies of meeting-related messages sent to me
mr: डेलिगेटकडे मला पाठवलेले सभा-संदर्भात संदेश प्राप्त झाले (_D)

en: _Tasks
mr: कार्ये (_T)

en: _Inbox
mr: इंबॉक्स (_I)

en: C_ontacts
mr: संपर्क (_o)

en: _Notes
mr: टिपण्णी (_N)

en: _Journal
mr: जर्नल (_J)

en: Delegate '%s' has the following permissions
mr: डेलिगेट '%s' कडे खालील परवानगी आहे

en: Delegate can see my _private items
mr: डिलिगेट माझे व्यक्तिगत घटके पाहू शकतात (_p)

en: Retrieving current user permissions, please wait...
mr: सध्याची वापरकर्ता परवागनी प्राप्त करत आहे, कृपया थांबा...

en: Delegates
mr: डेलिगेट्स्

en: Delegates can send items on your behalf, including creating and responding to meeting requests. If you want to grant folder permissions without giving send-on-behalf-of permissions, close this dialog box, right-click the folder, click Permissions and change the options there.
mr: डेलिगेट्स् तुमच्याकरीता घटके पाठवू शकतात, ज्यामध्ये सभा विनंतीचे निर्माण व प्रतिसाद समाविष्टीत आहे. send-on-behalf-of परवानगीविना फोल्डर परवागनी द्यायची असल्यास, हे संवाद पटल बंद करा, फोल्डरवर उजवी-क्लिक द्या, परवानगी क्लिक करा व पर्याय बदला.

note: new-line break, because GtkRadioButton doesn't allow wrapping of the inner label
en: My delegates only, but _send a copy of meeting requests
    and responses to me (recommended)
mr: फक्त माझे डेलिगेट संदेश, परंतु सभा विनंती व प्रतिसादचे मला प्रत पाठवा
    (शिफारसीय) (_s)

en: My d_elegates only
mr: फक्त माझे डेलिगेट्स् (_e)

en: My delegates a_nd me
mr: माझे डेलिगेट्स् व मी (_n)

en: Retrieving "Delegates" settings
mr: "डेलिगेट्स्" सेटिंग्स् प्राप्त करत आहे

en: EWS Settings
mr: EWS सेटिंग्ज

en: View the size of all Exchange folders
mr: सर्व एक्सचेंज फोल्डर्सच्या आकाराचे दृष्य

en: Folder _Sizes
mr: फोल्डर आकार (_S)

en: Locating offline address books
mr: ऑफलाइन पत्ता पुस्तके शोधत आहे

en: Cache o_ffline address book
mr: कॅश ऑफलाइन पत्ता पुस्तिका (_f)

en: Select ad_dress list:
mr: पत्ता सूची पसंत करा (_d):

en: Fetch List
mr: फेच् सूची

en: Out of Office
mr: ऑट ऑफ ऑफिस

en: The messages specified below will be automatically sent to each internal and external person who sends a mail to you.
mr: खालील निर्देशीत संदेश स्वयंरित्या आंतरिक व बाहेरिल व्यक्तिकरीता पाठवले जाईल, ज्याचे तुम्हाला मेल प्राप्त होते.

en: Do _not send Out of Office replies
mr: ऑट ऑफ ऑफिस प्रतिसाद पाठवू नका (_n)

en: _Send Out of Office replies
mr: आउट ऑफ ऑफिस प्रतिसाद पाठवू नका (_S)

en: Send Out of Office replies only _during this time period:
mr: फक्त ह्या कालावधीतच आउट ऑफ ऑफिस प्रतिसाद पाठवू नका (_d):

en: _From:
mr: पासून (_F):

en: _To:
mr: प्रति (_T):

en: I_nternal:
mr: आंतरिक (_n):

en: Message to be sent within the organization
mr: संस्था अंतर्गत संदेश पाठवा

en: E_xternal:
mr: बाहेरिल (_x):

en: Message to be sent outside the organization
mr: संस्थेच्या बाहेर पाठवण्याजोजी संदेश

en: Do not reply to senders outside the organization
mr: संस्थेच्या बाहेरील प्रेषकांना प्रतिसाद पाठवू नका

en: Reply only to known senders outside the organization
mr: फक्त संस्थेच्या बाहेरिल प्रेषकांनाच प्रतिसाद पाठवा

en: Reply to any sender outside the organization
mr: संस्थेच्या बाहेरिल कोणत्याहि प्रेषकाला प्रतिसाद पाठवा

en: Retrieving "Out of Office" settings
mr: "आउट ऑफ ऑफिस" सेटिंग्स् प्राप्त करत आहे

en: Autodiscovery query failed.
mr: Autodiscovery चौकशी अपयशी.

en: The reported error was &quot;{0}&quot;.
mr: &quot;{0}&quot; त्रुटी कळवली.

en: Failed to locate offline address books.
mr: ऑफलाइन पत्ता पुस्तिका शोधण्यास अपयशी.

en: Failed to retrieve &quot;Out of Office&quot; settings.
mr: &quot;आउट ऑफ ऑफिस&quot; सेटिंग्स् प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: Failed to retrieve &quot;Delegates&quot; settings.
mr: &quot;डेलिगेट्स्&quot; सेटिंग्स् प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: Your Exchange account "{0}" has the status set as "Out of Office".
mr: तुमच्या एक्सचेंज खाते "{0}" याची स्थिती "आउट ऑफ ऑफिस" असे सेट करा.

en: Operation Cancelled
mr: कार्य रद्द केले

en: Authentication failed
mr: ओळख पटवणे अपयशी

en: No response: %s
mr: प्रतिसाद नाही: %s

en: Failed to parse autodiscover response XML
mr: ऑटोडिस्कवर रेसपाँस् XML वाचण्यास अपयशी

en: Failed to find <Autodiscover> element
mr: <Autodiscover> एलिमेंट शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find <Response> element
mr: <Response> एलिमेंट शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find <Account> element
mr: <Account> एलिमेंट शोधण्यास अपयशी

en: Failed to find <ASUrl> and <OABUrl> in autodiscover response
mr: autodiscover प्रतिसादमध्ये <ASUrl> व <OABUrl> शोधण्यास अपयशी

en: URL cannot be NULL
mr: URL  NULL असणे अशक्य

en: URL '%s' is not valid
mr: URL '%s' वैध नाही

en: Email address is missing a domain part
mr: ईमेल पत्तामध्ये डोमेन भाग आढळले नाही

en: Failed to parse oab XML
mr: oab XML वाचण्यास अपयशी

en: Failed to find <OAB> element
mr: <OAB> एलिमेंट शोधण्यास अपयशी

en: No items found
mr: घटके आढळले नाही

en: Cannot add folder, unsupported folder type
mr: फोल्डर समाविष्ट करणे अशक्य, असमर्थीत फोल्डर प्रकार

en: Cannot add folder, master source not found
mr: फोल्डर समाविष्ट करणे अशक्य, मास्टर सोअर्स् आढळले नाही

en: CreateItem call failed to return ID for new message
mr: नवीन संदेशकरीता CreateItem कॉल रिटर्न ID पुरवण्यास अपयशी
