exaile - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Playback Options
ml: പ്ലേബാക്കിനുള്ള ഐശ്ചികങ്ങള്‍

en: Play the next track
ml: അടുത്ത ചരണപഥം കളിക്കുക

en: Play the previous track
ml: മുന്പുള്ള ചരണപഥം കളിക്കുക

en: Stop playback
ml: പ്ലേബാക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: Play
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Pause or resume playback
ml: തല്കാലം നിറ്റ്ര്തുക

en: Stop playback after current track
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള പാട്ടിനു ശേഷം പ്ലേബാക്ക് നിര്‍ത്തുക

note: TRANSLATORS: Meta variable for --add and --export-playlist
en: LOCATION
ml: സ്തലം

en: Track Options
ml: പാട്ടിന്റെ ഐശ്ചികങ്ങള്‍

en: Print the title of current track
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള പാട്ടിന്റെ തലക്കെട്ട് അച്ചടിക്കുക

en: Print the artist of current track
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള പാട്ടിന്റെ കലാകാരനെ അച്ചടിക്കുക

en: Print the length of current track
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള പാട്ടിന്റെ ദൈര്‍ഘ്യം അച്ചടിക്കുക

note: TRANSLATORS: Variable for command line options with arguments TRANSLATORS: Meta variable for --increase-vol and--decrease-vol
en: N
ml: വടക്ക്

en: Get rating for current track
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള പാട്ടിന്റെ നിലവാരം നേടുക

en: Volume Options
ml: ശബ്ദത്തിനുള്ള ഐശ്ചികങ്ങള്‍

en: Print the current volume percentage
ml: ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള ശബ്ദ ശതമാനം അച്ചടിക്കുക

en: Other Options
ml: മറ്റ് 'ഓപ്ഷനുകള്'

en: Show this help message and exit
ml: ഈ സഹായ സന്ദേശം കാണിച്ച ശേഷം പുറത്തു കടക്കുക

en: Show program's version number and exit.
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ വകഭേതം കാണിച്ച ശേഷം പുറത്തു കടക്കുക

en: Start minimized (to tray, if possible)
ml: ചെറുതാക്കി വച്ചു തുടങ്ങുക (കഴിയുമെന്കില്‍ ട്രേയില്‍ )

en: DIRECTORY
ml: ഡയറക്‌റ്ററി

en: LEVEL
ml: നില

en: Show debugging output
ml: പിഴവ് തിരുത്തുന്നതിന് സഹായകമായ ഔട്ട്പുട്ട് കാണിയ്ക്കുക

en: Entire Library
ml: ശേഖരം മുഴുവന്‍

en: Random %d
ml: ക്രമമില്ലാത്ത %d

en: Automatic
ml: യാന്ത്രികം

en: Custom
ml: ഇഷ്ടാനുസൃതം

en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍‌
