exaile - en to ta translation catalogue (117 entries)

en: %d day,  | %d days,
ta[0]: %d நாள்,
ta[1]: %d நாட்கள்,

en: %d hour,  | %d hours,
ta[0]: %d மணித்தியாலம்,
ta[1]: %d மணித்தியாலங்கள்,

en: %d minute,  | %d minutes,
ta[0]: %d நிமிடம்,
ta[1]: %d நிமிடங்கள்,

en: %d second | %d seconds
ta[0]: %d விநாடி
ta[1]: %d விநாடிகள்

note: TRANSLATORS: Short form of an amount of hours
en: %dh,
ta: %d மணிகள்,

note: TRANSLATORS: Short form of an amount of minutes
en: %dm,
ta: %d நிமிடங்கள்,

note: TRANSLATORS: Short form of an amount of seconds
en: %ds
ta: %d நொடிகள்

en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

note: TRANSLATORS: Indicates that a track has never been played before
en: Never
ta: ஒருபோதும் இல்லை

en: Today
ta: இன்று

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: Play the next track
ta: அடுத்த தடத்தை இயக்கு

en: Play the previous track
ta: முந்தைய தடத்தை இயக்கு

en: Stop playback
ta: இயக்கத்தை நிறுத்து

en: Play
ta: இயக்கு

en: Pause
ta: இடை நிறுத்தம்

en: Collection Options
ta: தொகுப்பு விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Track Options
ta: தட விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Query player
ta: கேள்வி இயக்கி

en: Print the album of current track
ta: நடப்பு தடத்தின் தொகுப்பை அச்சிடு

en: Print the artist of current track
ta: நடப்பு தடத்தின் கலைஞரை அச்சிடு

en: Print the length of current track
ta: நடப்பு தடத்தின் நீளத்தை அச்சிடு

en: Get rating for current track
ta: நடப்பு தடத்தின் தரவரிசையை பெறு

en: Volume Options
ta: ஒலி விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Print the current volume percentage
ta: நடப்பு ஒலிஅளவு சதவீதத்தை அச்சிடு

en: Other Options
ta: மற்ற விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Show this help message and exit
ta: இந்த உதவி செய்தியை காட்டிவிட்டு வெளியேறு

en: Show program's version number and exit.
ta: நிரலின் பதிப்பு எண்ணை காட்டிவிட்டு வெளியேறு

en: DIRECTORY
ta: அடைவு

en: LEVEL
ta: மட்டம்

en: Show debugging output
ta: பிழைத்திருத்த வெளியீட்டை காட்டு

en: TYPE
ta: வகை

en: Entire Library
ta: முழு நூலகமும்

en: Rating > %d
ta: தரவரிசை > %d

en: Album
ta: தொகுப்பு

en: Artist
ta: கலைஞர்

en: Author
ta: இயற்றியவர்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Composer
ta: உருவாக்கி

en: Date
ta: தேதி

en: Disc
ta: தட்டு

en: Genre
ta: பாணி

en: Lyrics
ta: பாடல்வரிகள்

en: Organization
ta: நிறுவனம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Track
ta: தடம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Website
ta: வலைத்தளம்

en: Bitrate
ta: பிட்வேகம்

en: Date added
ta: இணைத்த திகதி

en: Last played
ta: கடைசியாக இயக்கப்பட்டது

en: Length
ta: நீளம்

en: Location
ta: இடம்

en: Modified
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Times played
ta: இயக்கப்பட்ட தடவைகள்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Various Artists
ta: பலவிதக் கலைஞர்கள்

en: Collection
ta: சேகரிப்பு

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Filename
ta: கோப்பின் பெயர்

note: TRANSLATORS: File size column in the file browser
en: Size
ta: அளவு

en: Rename Playlist
ta: இசைப்பட்டியலை மறுபெயரிடு

en: Playlists
ta: பாடல் பட்டியல்கள்

en: Radio
ta: வானொலி

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Playlist %d
ta: இசைப்பட்டியல் %d

en: Plugins
ta: சொருகுகள்

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Open Directory
ta: அடைவை திற

en: Not Playing
ta: இசைக்கவில்லை

en: _Edit
ta: _திருத்து

en: Track Number
ta: தட எண்

en: Rating
ta: தரவரிசை

en: Year
ta: வருடம்

en: seconds
ta: விநாடிகள்

note: TRANSLATORS: Logical AND used for smart playlists
en: and
ta: மற்றும்

en: days
ta: நாட்கள்

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: hours
ta: மணி நேரங்கள்

en: weeks
ta: வாரங்கள்

note: TRANSLATORS: True if haystack is equal to needle
en: is
ta: என்பது

note: TRANSLATORS: True if haystack is not equal to needle
en: is not
ta: என்பது இல்லை

note: TRANSLATORS: True if haystack contains needle
en: contains
ta: உள்ளடக்கியது

note: TRANSLATORS: True if haystack does not contain needle
en: does not contain
ta: உள்ளடக்காத

note: TRANSLATORS: Example: rating >= 5
en: at least
ta: குறைந்தது

note: TRANSLATORS: Example: rating <= 3
en: at most
ta: அதிகமாக

note: TRANSLATORS: Example: year < 1999
en: before
ta: முன்

note: TRANSLATORS: Example: year > 2002
en: after
ta: பின்

note: TRANSLATORS: Example: 1980 <= year <= 1987
en: between
ta: இடையே

en: _File
ta: _க கோப்பு

en: _View
ta: _காட்சி

en: _Tools
ta: _கருவிகள்

en: _Help
ta: _உதவி

en: Previous Track
ta: முந்தைய தடம்

en: Next Track
ta: அடுத்த தடம்

en: Search
ta: தேடு

en: Plugin
ta: சொருகுபொருள்

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Description:
ta: விளக்கம்:

en: Add
ta: சேர்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்த

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Options
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Displays the current album cover on the desktop
ta: தற்போதைய ஆல்பம் கவரை டெஸ்க்டாப்பில்  காட்டுகிறது

en: Hello World
ta: வணக்கம் உலகே

en: Removes voice from audio
ta: ஒலியில் இருந்து குரலை நீக்கு
