exaile - en to te translation catalogue (106 entries)

en: Local file
te: స్థానిక ౙాబితా

en: %d day,  | %d days,
te[0]: %d తేది
te[1]: %d తేదీలు

en: %d hour,  | %d hours,
te[0]: %d గడియ
te[1]: %d గడియలు

en: %d minute,  | %d minutes,
te[0]: %d నిమిషము
te[1]: %d నిమిషములు

en: %d second | %d seconds
te[0]: %d సెకను
te[1]: %d సెకనులు

note: TRANSLATORS: Short form of an amount of days
en: %dd,
te: %dd

note: TRANSLATORS: Short form of an amount of hours
en: %dh,
te: %dh

note: TRANSLATORS: Short form of an amount of minutes
en: %dm,
te: %dm

en: Unknown
te: తెలియని

note: TRANSLATORS: Indicates that a track has never been played before
en: Never
te: లేదు

en: Today
te: ఈరొజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Local
te: స్థానికమైన

en: Usage: exaile [OPTION...] [LOCATION...]
te: వాడిక:ప్రవాసి[ఇష్టం...] [స్థానము...]

en: Play the next track
te: తరువాతి పాట పాడించు

en: Play the previous track
te: మునుపటి పాట పాడించు

en: Stop playback
te: పాడటం ఆపివేయి

en: Play
te: ఆడించు

en: Pause
te: విరామం

en: Pause or resume playback
te: విరామం లేదా పునఃప్రారంభం ప్లేబ్యాక్

en: Stop playback after current track
te: పాడుతున్న పాట అవ్వగానే పాడటం ఆపు

en: Collection Options
te: సేకరణ ఎంపికలు

note: TRANSLATORS: Meta variable for --add and --export-playlist
en: LOCATION
te: స్థానం

en: Add tracks from LOCATION to the collection
te: లొకేషన్ నుంచి కలెక్షన్ కు ట్రాక్ లను జోడించడం

en: Playlist Options
te: ప్లేజాబితా ఎంపికలు

en: Export the current playlist to LOCATION
te: ప్రస్తుత ప్లేజాబితాను స్థానానికి ఎగుమతి చేయండి

en: Track Options
te: ట్రాక్ ఎంపికలు

en: Query player
te: ప్లేయర్ ని అడుగు

note: TRANSLATORS: Meta variable for --format-query
en: FORMAT
te: ఆకారం

en: Retrieve the current playback state and track information as FORMAT
te: ప్రస్తుత ప్లేబ్యాక్ స్థితిని తిరిగి పొందండి మరియు సమాచారాన్ని ఆకారంగా ట్రాక్ చేయండి

note: TRANSLATORS: Meta variable for --format-query-tags
en: TAGS
te: టాగ్లు

en: Tags to retrieve from the current track; use with --format-query
te: ప్రస్తుత ట్రాక్ నుంచి తిరిగి పొందడానికి ట్యాగ్ లు; --ఆకారం- ప్రశ్నలు ఉపయోగించండి

en: Show a popup with data of the current track
te: ప్రస్తుత ట్రాక్ యొక్క డేటాతో ఒక పాప్ అప్ ని చూపించు

en: Print the title of current track
te: ప్రస్తుత పాట యొక్క శీర్షికని ముద్రించు

en: Print the album of current track
te: ప్రస్తుత పాట యొక్క ఆల్బం పేరు ముద్రించు

en: Print the artist of current track
te: ప్రస్తుత పాట యొక్క కళాకారుడి పేరు ముద్రించు

en: Print the length of current track
te: ప్రస్తుత పాట పొడవెంతో ముద్రించు

en: Set rating for current track to N%
te: ప్రస్తుత ట్రాక్ కొరకు రేటింగ్ ని N% కు సెట్ చేయండి

en: Get rating for current track
te: ప్రస్తుత ట్రాక్ కు రేటింగ్ పొందండి

en: Print the current playback position as time
te: ప్రస్తుత ప్లేబ్యాక్ స్థితిని ఎప్పటికప్పుడు ముద్రించు

en: Print the current playback progress as percentage
te: ప్రస్తుత ప్లేబ్యాక్ పురోగతిని శాతంగా ముద్రించండి

en: Volume Options
te: శబ్దం ఎంపికలు

en: Increase the volume by N%
te: N% ద్వారా ధ్వని పెంచండి

en: Decrease the volume by N%
te: N% ద్వారా ధ్వని తగ్గించు

en: Mute or unmute the volume
te: వాల్యూమ్‌ను మ్యూట్ చేయండి లేదా అన్‌మ్యూట్ చేయండి

en: Print the current volume percentage
te: ధ్వనిస్థాయి శాతం ముద్రించు

en: Other Options
te: ఇతర ఎంపికలు

en: Start new instance
te: కొత్త దృష్టాంతాన్ని మొదలుపెట్టు

en: Show this help message and exit
te: ఈ సహాయ సందేశాన్ని చూపించు మరియు నిష్క్రమించు

en: Show program's version number and exit.
te: ప్రోగ్రాం సంస్కరణ సంఖ్య మరియు నిష్క్రమణను చూపు.

en: Start minimized (to tray, if possible)
te: మినిమైజ్ చేసి ప్రారంభించు (కుదిరితే ట్రే కి)

en: Toggle visibility of the GUI (if possible)
te: GUI యొక్క టోగుల్ విజిబిలిటీ (ఒకవేళ సాధ్యం అయితే)

en: Start in safe mode - sometimes useful when you're running into problems
te: సురక్షిత విధంలో ప్రారంభించు - కొన్నిసార్లు సమస్యలేమైన ఉంటే ఉపయోగపడుతుంది

en: Force import of old data from version 0.2.x (overwrites current data)
te: వెర్షన్ 0.2. x (ప్రస్తుత డేటా ఓవర్ రైట్ చేయడం) నుంచి పాత డేటా యొక్క ఫోర్స్ ఇంపోర్ట్

en: Do not import old data from version 0.2.x
te: సంస్కరణ 0.2.x నుండి పాత డేటాను దిగుమతి చేయవద్దు

en: Make control options like --play start Exaile if it is not running
te: నియంత్రణ ఎంపికలు ఇలా చేయండి--ఒకవేళ అమలు కాకపోతే ప్లే ప్రారంభం అవుతుంది

en: Development/Debug Options
te: సేకరణ ఎంపికలు

en: DIRECTORY
te: జాబితా

en: Set data directory
te: సమాచార సంచయాన్ని అమర్చు

en: Set data and config directory
te: డేటా మరియు విన్యాస డైరెక్టరీని అమర్చండి

en: MODULE
te: మాడ్యూల్

en: Limit log output to MODULE
te: లాగ్ అవుట్ పుట్ ని మాడ్యూల్ కు పరిమితం చేయండి

en: LEVEL
te: స్థాయి

en: Limit log output to LEVEL
te: పరిమితి లాగ్ అవుట్పుట్ స్థాయి

en: Show debugging output
te: డీబగ్గింగ్ అవుట్ పుట్ చూపించు

en: Enable debugging of xl.event. Generates lots of output
te: Xl. ఈవెంట్ డీబగ్గింగ్ ప్రారంభించండి. బోలెడంత అవుట్ పుట్ జనరేట్ చేస్తుంది

en: Enable full debugging of xl.event. Generates LOTS of output
te: Xl. ఈవెంట్ డీబగ్గింగ్ ప్రారంభించండి. బోలెడంత అవుట్ పుట్ జనరేట్ చేస్తుంది

en: Add thread name to logging messages.
te: మీ స్వంత అనువర్తనాలు మరియు ఫైల్‌లను జోడించండి.

en: TYPE
te: రకం

en: Limit xl.event debug to output of TYPE
te: పరిమితి లాగ్ అవుట్పుట్ స్థాయి

en: Reduce level of output
te: డీబగ్గింగ్ అవుట్ పుట్ చూపించు

en: Disable D-Bus support
te: స్వయంచాలక నవీకరణలను నిలిపివేయండి

en: Disable HAL support.
te: నిలిపివేయబడింది

en: Entire Library
te: మొత్తం సంగ్రహకం

en: Exaile is not yet finished loading. Perhaps you should listen for the exaile_loaded signal?
te: Exaile ఇంకా పూర్తి లోడ్. బహుశా మీరు వినండి కోసం exaile_loaded సిగ్నల్?

en: Album
te: ఆల్బమ్

en: Date
te: తేది

en: Title
te: శీర్షిక

en: Length
te: పొడవు

en: Automatic
te: స్వయంచాలకం

en: Custom
te: అనురూపిత

en: Collection
te: సేకరణ

en: Files
te: ఫైళ్ళు

en: Filename
te: ఫైలు పేరు

en: Radio
te: రేడియో

en: Name:
te: పేరు:

en: All Files
te: అన్ని ఫైళ్ళు

en: Rating
te: రేటింగు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: _Tools
te: పనిముట్లు (_T)

en: _Help
te: _సహాయం

en: Search
te: వెతుకు

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: Description:
te: వివరణ:

en: Add
te: చేర్చు

en: Cancel
te: రద్దు

en: Next
te: తరువాత

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Background Color:
te: నేపధ్యపు రంగు:

en: Options
te: ఐచ్ఛికాలు
