exaile - en to sw translation catalogue (8 entries)

en: Play the next track
sw: Cheza wimbo unaofuata

en: Play the previous track
sw: Cheza wimbo uliopita

en: Stop playback
sw: Komesha Nyimbo

en: Play
sw: Cheza

en: Print the title of current track
sw: Chapisha jina la wimbo inayocheza

en: Print the album of current track
sw: Chapisha picha ya wimbo inayocheza

en: Print the artist of current track
sw: Chapisha picha ya mwimbaji wa muziki inayocheza

en: Print the length of current track
sw: Chapisha urefu wa wimbo inayocheza
