exif-0.6.20 - en to is translation catalogue (65 entries)

en: Not enough memory.
is: Ekki nægt minni!

en: Setting a value for this tag is unsupported!
is: Ekki er stutt að setja gildi fyrir þetta merki!

en: Too few components specified (need %d, found %d)
is: Of fáar einingar tilgreindar (þarf %d, fann %d)

en: Numeric value expected
is: Bjóst við tölugildi

en: Internal error. Please contact <%s>.
is: Innri villa. Hafðu samband við <%s>.

en: Not yet implemented!
is: Ekki útfært ennþá!

en: Warning; Too many components specified!
is: Aðvörun; of margar einingar tilgreindar!

en: Too much EXIF data (%i bytes). Only %i bytes are allowed.
is: Of mikið af EXIF gögnum (%i bæti). Aðeins %i bæti eru leyfileg.

en: Wrote file '%s'.
is: Skrifaði skrá '%s'.

en: EXIF entry '%s'
is: EXIF færsla '%s'

en: exists in IFD '%s':
is: er til í IFD '%s':

en: Adding entry...
is: Bæti við færslu...

en: IFD '%s' does not contain a tag '%s'!
is: IFD '%s' inniheldur ekki merkið '%s'!

en: Could not open '%s' (%s)!
is: Gat ekki opnað '%s' (%s)!

en: Could not read '%s' (%s).
is: Gat ekki lesið '%s' (%s).

en: IFD '%s' does not contain tag '%s'.
is: IFD '%s' inniheldur ekki merkið '%s'.

en: '%s' does not contain tag '%s'.
is: '%s' inniheldur ekki merkið '%s'.

en: '%s' does not contain a thumbnail!
is: '%s' inniheldur ekki smámynd!

en: Could not open '%s' for writing (%s)!
is: Gat ekki opnað '%s' til skrifunar (%s)!

en: EXIF tags in '%s':
is: EXIF merki í '%s':

en: Unknown format or nonexistent MakerNote.
is: Óþekkt snið MakerNote merkja eða að þau eru ekki fyrir hendi.

en: MakerNote does not contain any value.
is: MakerNote inniheldur engin gildi.

en: MakerNote contains %i value:
     | MakerNote contains %i values:
is[0]: MakerNote inniheldur %i gildi:
is[1]: MakerNote inniheldur %i gildi:

en: Unknown Tag
is: Óþekkt merki

en: Unknown value
is: Óþekkt gildi

en: EXIF tags in '%s' ('%s' byte order):
is: EXIF merki í '%s' ('%s' í bætaröð):

en: Tag
is: Merki

en: Value
is: Gildi

en: EXIF data contains a thumbnail (%i bytes).
is: EXIF-gögnin innihalda smámynd (%i bæti).

en: ThumbnailSize	%i
is: SmámyndarStærð	%i

en: Display software version
is: Sýna útgáfu hugbúnaðar

en: Show IDs instead of tag names
is: Sýna auðkenni (ID) í stað heita á merkjum

en: Select tag
is: Veldu merki

en: tag
is: merki

en: Select IFD
is: Veldu IFD

en: List all EXIF tags
is: Birta öll EXIF merki

en: Show contents of tag MakerNote
is: Sýna innihald MakerNote merkis

en: Remove tag or ifd
is: Fjarlægja merki eða IFD

en: Show description of tag
is: Sýna lýsingu merkis

en: Extract thumbnail
is: Taka út smámynd

en: Remove thumbnail
is: Fjarlægja smámynd

en: Insert FILE as thumbnail
is: Setja SKRÁ inn sem smámynd

en: FILE
is: SKRÁ

en: Do not fix existing tags in files
is: Ekki laga þau merki sem þegar eru í skrám

en: Write data to FILE
is: Skrifa gögn í SKRÁ

en: Value of tag
is: Gildi merkis

en: STRING
is: STRENGUR

en: Create EXIF data if not existing
is: Búa til EXIF gögn ef þau eru ekki til

en: Output in a machine-readable (tab delimited) format
is: Skrifa út á véltæku sniði (machine-readable - tab delimited)

en: Width of output
is: Breidd úttaks

en: WIDTH
is: BREIDD

en: Output in a XML format
is: Skrifa út á XML-sniði

en: Show debugging messages
is: Sýna aflúsunarúttak

en: Help options:
is: Hjálparmöguleikar:

en: Show this help message
is: Sýna þessi hjálparskilaboð

en: Display brief usage message
is: Sýna stuttar notkunarleiðbeiningar

en: [OPTION...] file
is: [ROFI...] skrá

en: Invalid IFD '%s'. Valid IFDs are '0', '1', 'EXIF', 'GPS', and 'Interoperability'.
is: Ógilt IFD '%s'. VGild IFD eru '0', '1', 'EXIF', 'GPS', og 'Interoperability'.

en: Invalid tag '%s'!
is: Ógilt merki '%s'!

en: You need to specify a tag!
is: Þú þarft að tilgreina merki!

en: You need to specify an IFD!
is: Þú þarft að tilgreina IFD!

en: Tag '%s'
is: Merki '%s'

en: Specify input file or --create-exif
is: Tilgreindu inntaksskrá eða --create-exif

en: '%s' is not readable or does not contain EXIF data!
is: '%s' er ekki lesanlegt eða inniheldur ekki EXIF gögn!

en: XML format is not available for Maker Notes
is: XML snið er ekki tiltækt fyrir MakerNotes
