exif 0.6.21 - en to vi translation catalogue (65 entries)

en: Not enough memory.
vi: Không đủ bộ nhớ.

en: Setting a value for this tag is unsupported!
vi: Không hỗ trợ chức năng tạo một giá trị cho thẻ này!

en: Too few components specified (need %d, found %d)
vi: Chỉ định quá ít thành phần (cần %d, tìm thấy %d)

en: Numeric value expected
vi: Mong đợi một giá trị bằng số

en: Internal error. Please contact <%s>.
vi: Lỗi nội bộ. Hãy liên lạc với <%s>.

en: Not yet implemented!
vi: Vẫn chưa được thực hiện!

en: Warning; Too many components specified!
vi: Cảnh báo: ghi rõ quá ít thành phần!

en: Too much EXIF data (%i bytes). Only %i bytes are allowed.
vi: Quá nhiều dữ liệu EXIF (%i byte). Chỉ cho phép %i byte.

en: Wrote file '%s'.
vi: Đã ghi tập tin "%s".

en: EXIF entry '%s'
vi: Mục nhập EXIF "%s"

en: exists in IFD '%s':
vi: đã tồn tại trong IFD "%s":

en: Adding entry...
vi: Thêm mục...

en: IFD '%s' does not contain a tag '%s'!
vi: IFD "%s" không chứa một thẻ "%s"!

en: Could not open '%s' (%s)!
vi: Không thể mở "%s" (%s)!

en: Could not read '%s' (%s).
vi: Không thể đọc "%s" (%s).

en: IFD '%s' does not contain tag '%s'.
vi: IFD "%s" không chứa thẻ "%s".

en: '%s' does not contain tag '%s'.
vi: "%s" không chứa thẻ "%s".

en: '%s' does not contain a thumbnail!
vi: IFD "%s" không chứa ảnh mẫu.

en: Could not open '%s' for writing (%s)!
vi: Không thể mở "%s" để ghi (%s).

en: EXIF tags in '%s':
vi: Thể EXIF trong "%s":

en: Unknown format or nonexistent MakerNote.
vi: Không rõ định dạng hoặc không có MakerNote.

en: MakerNote does not contain any value.
vi: MakerNote không chứa giá trị.

en: MakerNote contains %i value:
     | MakerNote contains %i values:
vi[0]: MakerNote chứa %i giá trị:

en: Unknown Tag
vi: Không rõ Thẻ

en: Unknown value
vi: Giá trị lạ

en: EXIF tags in '%s' ('%s' byte order):
vi: Thẻ EXIF trong "%s" (thứ tự byte "%s"):

en: Tag
vi: Thẻ

en: Value
vi: Giá trị

en: EXIF data contains a thumbnail (%i bytes).
vi: Dữ liệu EXIF chứa một ảnh mẫu (%i byte).

en: ThumbnailSize	%i
vi: Kích cỡ ảnh mẫu	%i

en: Display software version
vi: Hiển thị phiên bản phần mềm

en: Show IDs instead of tag names
vi: Hiển thị mã số thay cho tên thẻ

en: Select tag
vi: Chọn thẻ

en: tag
vi: thẻ

en: Select IFD
vi: Chọn IFD

en: List all EXIF tags
vi: Liệt kê mọi thể EXIF

en: Show contents of tag MakerNote
vi: Hiện nội dung của thẻ MakerNote

en: Remove tag or ifd
vi: Bỏ thẻ hoặc IFD

en: Show description of tag
vi: Hiện mô tả của thẻ

en: Extract thumbnail
vi: Trích ảnh thu nhỏ

en: Remove thumbnail
vi: Bỏ ảnh thu nhỏ

en: Insert FILE as thumbnail
vi: Chèn TẬP TIN dạng ảnh mẫu

en: FILE
vi: TẬP TIN

en: Do not fix existing tags in files
vi: Đừng sửa chữa thẻ đã có trong tập tin

en: Write data to FILE
vi: Ghi dữ liệu vào TẬP TIN

en: Value of tag
vi: Giá trị của thẻ

en: STRING
vi: CHUỖI

en: Create EXIF data if not existing
vi: Táo dữ liệu EXIF nếu không có

en: Output in a machine-readable (tab delimited) format
vi: Xuất ra một định dạng cho máy đọc được (định giới bằng khoảng tab)

en: Width of output
vi: Chiều rộng kết xuất

en: WIDTH
vi: RỘNG

en: Output in a XML format
vi: Xuất ra định dạng XML

en: Show debugging messages
vi: Hiện thông điệp gỡ lỗi

en: Help options:
vi: Tuỳ chọn trợ giúp:

en: Show this help message
vi: Hiển thị trợ giúp này

en: Display brief usage message
vi: Hiển thị trợ giúp ngắn

en: [OPTION...] file
vi: [TÙY_CHỌN...] tập_tin

en: Invalid IFD '%s'. Valid IFDs are '0', '1', 'EXIF', 'GPS', and 'Interoperability'.
vi: IFD không hợp lệ "%s". Các IFD hợp lệ là:
     • 0
     • 1
     • EXIF
     • GPS
     • Interoperability		Tương hành

en: Invalid tag '%s'!
vi: Thẻ không hợp lệ "%s"!

en: You need to specify a tag!
vi: Bạn cần phải ghi rõ một thẻ!

en: You need to specify an IFD!
vi: Bạn cần phải ghi rõ một IFD!

en: Tag '%s'
vi: Thẻ "%s"

en: Specify input file or --create-exif
vi: Chỉ định tệp tin đầu vào hay --create-exif

en: '%s' is not readable or does not contain EXIF data!
vi: "%s" không đọc được hoặc không chứa dữ liệu EXIF!

en: XML format is not available for Maker Notes
vi: Định dạng XML không sẵn dùng cho Maker Notes
