kcm_fcitx5 - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Add Input Method
vi: Thêm Kiểu Gõ

en: Add Input Method...
vi: Thêm Kiểu Gõ...

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Current page is not yet saved. Please save the config first.
vi: Trang hiện tại chưa được lưu. Vui lòng lưu cấu hình trước.

en: Empty
vi: Trống

en: Found updates to fcitx installation. Do you want to check for newly installed input methods and addons? To update already loaded addons, fcitx would need to be restarted.
vi: Đã tìm thấy cập nhật để cài đặt fcitx. Bạn có muốn kiểm tra các kiểu gõ và addon mới được cài đặt không? Để cập nhật các addon đã được tải, fcitx sẽ cần phải được khởi động lại.

en: Input Method Off
vi: Kiểu Gõ Tắt

en: Input Method On
vi: Kiểu Gõ Bật

en: Key code mode
vi: Chế độ mã phím

[ctx: @title:window]
en: Select Color
vi: Chọn Màu

[ctx: @title:window]
en: Select Font
vi: Chọn Font

en: Select Layout
vi: Chọn Bố Cục

en: Select system keyboard layout...
vi: Chọn bố cục bàn phím hệ thống ...

en: Select system layout for group %1
vi: Chọn bố cục hệ thống cho nhóm %1

en: Select system layout...
vi: Chọn bố cục hệ thống ...

en: Some config is not saved
vi: Một số cấu hình không được lưu

en: Your currently configured input method does not match your layout, do you want to change the layout setting?
vi: Bạn hiện tại cấu hình kiểu gõ không khớp với bố cục, bạn có muốn thay đổi cài đặt bố cục không?

en: Your currently configured input method does not match your selected layout, do you want to add the corresponding input method for the layout?
vi: Bạn hiện tại cấu hình kiểu gõ không khớp với bố cục, bạn có muốn thêm kiểu gõ tương ứng cho bố cục không?
