fdroidserver 2.0a5-27-gf24eae0f - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: %d problems found
cy: canfuwyd %d problem

en: Build a package from source
cy: Adeiladu pecyn o'r ffynhonnell

en: Check for updates to applications
cy: Gwirio am ddiweddariadau i apiau

en: Delete APKs and/or OBBs without metadata from the repo
cy: Dileu ffeiliau APK a/neu OBB heb fetaddata o'r ystorfa

en: Install built packages on devices
cy: Gosod ar ddyfeisiau'r pecynnau a adeiladir

en: Interact with the repo HTTP server
cy: Rhyngweithio â gweinydd HTTP yr ystorfa

en: Quickly start a new repository
cy: Dechrau ystorfa newydd yn gyflym

en: Read all the metadata files and exit
cy: Darllen yr holl ffeiliau metaddata a gadael

en: Rename APK files that do not match package.name_123.apk
cy: Ailenwi ffeiliau APK na sy'n dilyn y ffurf package.name_123.apk

en: Rewrite all the metadata files
cy: Ailysgrifennu'r holl ffeiliau metaddata

en: Scan the source code of a package
cy: Sganio cod ffynhonnell pecyn

en: Sign and place packages in the repo
cy: Llofnodi a gosod pecynnau yn yr ystorfa

en: Sign indexes created using update --nosign
cy: Llofnodi mynegai gan ddefnyddio update --nosign

en: Update repo information for new packages
cy: Diweddaru gwybodaeth ystorfa am becynnau newydd

en: Valid commands are:
cy: Gorchmynion dilys yw:

en: Verify the integrity of downloaded packages
cy: Gwirio dilysrwydd pecynnau a lawrlwythir

en: Warn about possible metadata errors
cy: Rhybuddio am wallau metaddata posib

en: ambiguous option: %(option)s could match %(matches)s
cy: dewis amwys: gall %(option)s gydweddu â %(matches)s

en: can't open '%(filename)s': %(error)s
cy: methu agor '%(filename)s': %(error)s

en: show this help message and exit
cy: dangos y neges cymorth hon a gadael

en: usage:
cy: defnydd:
