fdroidserver 1.0.6-70-g54bc858 - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: "%s/" has no matching metadata file!
ml: "%s/" ന് ചേരുന്ന മെറ്റാഡേറ്റ ഫയൽ ലഭ്യമല്ല!

en: %d problems found
ml: %d പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുപിടിച്ചു

en: 'keystore' not found in config.yml!
ml: config.yml ൽ 'keystore' കാണപ്പെടുന്നില്ല!

en: 'keystorepass' not found in config.yml!
ml: config.yml ൽ 'keystorepass' കാണപ്പെടുന്നില്ല!

en: This is a repository of apps to be used with F-Droid. Applications in this repository are either official binaries built by the original application developers, or are binaries built from source by the admin of f-droid.org using the tools on https://gitlab.com/fdroid.
ml: F-Droid നൊപ്പം ഉപയോഗിക്കേണ്ട അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ഒരു ശേഖരമാണ്. ഇതിലെ അപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഒന്നുകിൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ നിർമാതാക്കൾ നിർമ്മിച്ച ഔദ്യോഗിക ബൈനറികളുടെ ശേഖരമോ,
    അല്ലെങ്കിൽ f-droid.org ന്റെ അഡ്മിൻ
    https://gitlab.com/fdroid- ലെ ഉപകരണങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഉറവിടത്തിൽ നിന്ന് നിർമ്മിച്ച ബൈനറികളോ ആണ് .

en: complex
ml: സങ്കീർണ്ണമായ
