fdroidserver 2.3a1 - en to sw translation catalogue (534 entries)

en: 
    SSH public key to be used as deploy key:
sw: 
    Kitufe cha umma cha SSH kitatumika kama ufunguo wa kupeleka:

en: 
    {path} encoded for the DEBUG_KEYSTORE secret variable:
sw: 
    {path} iliyosimbwa kwa utofauti wa siri wa DEBUG_KEYSTORE:

en: "%s/" has no matching metadata file!
sw: "%s/" haina faili ya metadata inayolingana!

en: "local_copy_dir" {path} does not exist!
sw: "local_copy_dir" {path} haipo!

en: "{apkfilename}" is already installed on {dev}.
sw: Tayari "{apkfilename}" imesakinishwa kwenye {dev}.

en: "{path}" contains recent {name} ({version})
sw: "{path}" ina {name} ({version}) ya hivi majuzi

en: "{path}" exists but s3cmd is not installed!
sw: "{path}" ipo lakini s3cmd haijasakinishwa!

en: "{path}" is not a supported file format (use: metadata/*.yml)
sw: "{path}" si muundo wa faili inayokubalika (tumia: metadata/*.yml)

en: "{path}" is signed by a key that is not allowed:
sw: "{path}" imetiwa saini na ufunguo ambao hauruhusiwi:

en: "{url}" is not a valid URL!
sw: "{url}" si URL halali!

en: %(prog)s: error: %(message)s
sw: %(prog)s: kasoro: %(message)s

en: %d APKs failed to be signed or verified!
sw: APK %d hazijatiwa saini au kuthibitishwa!

en: %d problems found
sw: %d matatizo yamepatikana

en: %r is not callable
sw: %r haiwezi kuitwa

en: %s did not produce a dict!
sw: %s haikutoa "dict"!

en: %s has bad SHA-256: %s
sw: %s ina SHA-256 mbaya: %s

en: %s is not an accepted build field
sw: %s sio sehemu ya kujenga inayokubalika

en: 'keypass' not found in config.yml!
sw: 'keypass' haipatikani kwenye config.yml!

en: 'keystore' is NONE and 'smartcardoptions' is blank!
sw: 'keystore' HAKUNA na 'smartcardoptions' ni tupu!

en: 'keystore' not found in config.yml!
sw: 'keystore' haipatikani kwenye config.yml!

en: 'keystorepass' not found in config.yml!
sw: 'keystorepass' haipatikani kwenye config.yml!

en: 'repo_keyalias' not found in config.yml!
sw: 'repo_keyalias' haipatikani kwenye config.yml!

en: 'required' is an invalid argument for positionals
sw: "required" ni hoja batili kwa vipengee vya nafasi

en: 'sdk_path' not set in config.yml!
sw: 'sdk_path' haijawekwa kwenye config.yml!

en: '{aapt}' is too old, fdroid requires build-tools-{version} or newer!
sw: '{aapt}' ni ya zamani sana, fdroid inahitaji zana za kujenga-{version} au mpya!

en: '{path}' failed to execute!
sw: {path} imeshindwa kutekeleza!

en: '{path}' has invalid format, it should be a dictionary!
sw: '{path}' ina muundo batili, inapaswa kuwa kamusi!

en: '{value}' is not a valid {field} in {appid}. Regex pattern: {pattern}
sw: '{value}' si {field} halali katika {appid}. Muundo wa regex: {pattern}

en: '{value}' is not a valid {field}, should be {pattern}
sw: '{value}' si {field} halali, inapaswa kuwa {pattern}

en: ...checkupdate failed for {appid} : {error}
sw: ...sasisho la ukaguzi limeshindwa la{appid} : {error}

en: .__call__() not defined
sw: .__call__() haijafafanuliwa

en: /issues is missing
sw: /issues haipo

en: A URL is required as an argument!
sw: URL inahitajika kama hoja!

en: APK signatures have different certificates in {path}:
sw: Sahihi za APK zina vyeti tofauti katika {path}:

en: Add PGP signatures using GnuPG for packages in repo
sw: Ongeza saini za PGP kwa kutumia GnuPG kwa vifurushi kwenye ghala

en: Add a repo signing key to an unsigned repo
sw: Ongeza kitufe cha kusaini ghala kwenye ghala ambayo haijatiwa saini

en: Add skeleton metadata files for APKs that are missing them
sw: Ongeza faili za metadata za kiunzi za APK ambazo hazina

en: Adding new repo for only {name}
sw: Kuongeza ghala mpya kwa {name} pekee

en: Alias of the repo signing key in the keystore
sw: Lakabu la ufunguo wa kusaini ghala kwenye duka la vitufe

en: AllowedAPKSigningKeys missing but reference binary supplied
sw: AllowedAPKSigningKeys haipo lakini binari ya marejeleo imewasilishwa

en: Allows a different revision (or git branch) to be specified for the initial import
sw: Inaruhusu marekebisho tofauti (au tawi la git) litajwe kwa uagizaji wa awali

en: Also mirror the full archive section
sw: Pia onyesha sehemu kamili ya kumbukumbu

en: Also warn about formatting issues, like rewritemeta -l
sw: Pia onya kuhusu masuala ya uumbizaji, kama rewritemeta -l

en: Android AAR library
sw: Maktaba ya Android AAR

en: Android APK file
sw: faili ya APK ya Android

en: Android DEX code
sw: Msimbo wa DEX ya Android

en: Android SDK not found at {path}!
sw: SDK ya Android haipatikani katika {path}!

en: Android SDK path '{path}' does not exist!
sw: Njia ya SDK ya android {path} haipo!

en: Android SDK path '{path}' is not a directory!
sw: Njia ya SDK ya Android {path} sio saraka!

en: Android SDK tool {cmd} not found!
sw: Zana ya SDK ya Android {cmd} haijapatikana!

en: App has Binaries but does not have corresponding AllowedAPKSigningKeys to pin certificate.
sw: Apu ina Binari lakini haina AllowedAPKSigningKeys zinazolingana ili kubandika cheti.

en: App has NoSourceSince or ArchivePolicy "0 versions" or 0 but AutoUpdateMode or UpdateCheckMode are not None
sw: Apu ina NoSourceSince au ArchivePolicy "matoleo 0" au 0 lakini AutoUpdateMode au UpdateCheckMode sio Hakuna

en: App is in '{repo}' but has a link to {url}
sw: Apu iko katika {repo} lakini ina kiungo cha {url}

en: App version has binary but does not have corresponding AllowedAPKSigningKeys to pin certificate.
sw: Toleo la Apu ina binari lakini haina AllowedAPKSigningKeys inayolingana ili kubandika cheti.

en: Appending .git is not necessary
sw: Kuambata .git sio lazima

en: Archiving {apkfilename} with invalid signature!
sw: Kuhifadhi {apkfilename} yenye saini batili!

en: AutoUpdateMode with UpdateCheckMode: HTTP must have a pattern.
sw: AutoUpdateMode na UpdateCheckMode: HTTP lazima iwe na mpangilio.

en: Bad entry type "{mirrortype}" in mirrors config: {mirror}
sw: Aina mbaya ya ingizo "{mirrortype}" katika usanidi wa vioo: {mirror}

en: Base URL to mirror, can include the index signing key using the query string: ?fingerprint=
sw: URL ya msingi ya kioo, inaweza kujumuisha ufunguo wa saini ya faharasa kwa kutumia mfuatano wa saili: ?fingerprint=

en: Branch '{branch}' used as commit in build '{versionName}'
sw: Tawi '{branch}' limetumika kupeleka katika ujenzi wa '{versionName}'

en: Branch '{branch}' used as commit in srclib '{srclib}'
sw: Tawi {branch} linalotumika kama commit katika srclib '{srclib}'

en: Broken symlink: {path}
sw: symlink iliyovunjika: {path}

en: Build a package from source
sw: Unda kifurushi kutoka kwa chanzo

en: Build all applications available
sw: Jenga apu zote zinazopatikana

en: Build generated by `fdroid import` - remove disable line once ready
sw: Jenga linalotokana na `fdroid import` - ondoa laini ya kulemaza mara tu ikiwa tayari

en: Build metadata git repo has uncommited changes!
sw: Jenga ghala ya metadata ya git ina mabadiliko ambayo hayajahifadhiwa!

en: Build only the latest version of each package
sw: Jenga toleo la karibuni pekee la kila kifurishi

en: Built repo based in "%s" with this config:
sw: Imejenga ghala yenye msingi katika "%s" na usanidi huu:

en: Can't auto-update app with no CurrentVersionCode
sw: Haiwezi kusasisha apu kiotomatiki ikiwa haina CurrentVersionCode

en: Can't build due to {} error while scanning | Can't build due to {} errors while scanning
sw[0]: Haiwezi kujenga kutokana na kosa la {} wakati wa uchanganuzi
sw[1]: Haiwezi kujenga kutokana na makosa ya {} wakati wa uchanganuzi

en: Cannot rewrite "{path}"
sw: Haiwezi kuandika upya "{path}"

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vname
en: Categories '%s' is not valid
sw: Makundi ‘%s’ sio halali

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vname
en: Categories are not set
sw: Makundi hayajawekwa

en: Category "{category}" defined but not used for any apps!
sw: Makundi "{category}" yamefafanuliwa lakini haitumiki kwa apu yoyote!

en: Check for updates to applications
sw: Angalia masasisho ya programu

en: Checking archiving for {appid} - apks:{integer}, keepversions:{keep}, archapks:{arch}
sw: Kuangalia uhifadhi kwa {appid} - apks:{integer}, keepversions: {keep}, archapks: {arch}

en: Clean update - don't uses caches, reprocess all APKs
sw: Sasisho safi - usitumie cache, chakata tena APK zote

en: Comma separated list of categories.
sw: Orodha ya makundi iliyotenganishwa kwa koma.

en: Command '%s' not recognised.
sw: Amri '%s' haitambuliki.

en: Commit changes
sw: Fanya mabadiliko

en: Conflicting "{field}" definitions between .yml and localized files:
sw: Ukinzani kati ya ufafanuzi wa "{field}" kati ya .yml na faili zilizojanibishwa:

en: Conflicting arguments: '--verbose' and '--quiet' can not be specified at the same time.
sw: Hoja zinazokinzana: '--verbose' na '--quiet' haiwezi kubainishwa kwa wakati mmoja.

en: Could not find '{command}' on your system
sw: Haikuweza kupata '{command}' kwenya mfumo wako

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: Could not find latest version code
sw: Haikuweza kupata msimbo wa toleo wa hivi karibuni

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vname
en: Could not find latest version name
sw: Haikuweza kupata jina la toleo la hivi karibuni

en: Could not find {path} to remove it
sw: Haikuweza kupata {path} ili kuiondoa

en: Could not open APK {path} for analysis:
sw: Haikuweza kufungua APK {path} kwa uchambuzi:

en: Could not parse size "{size}", wrong type "{type}"
sw: Haikuweza kuchanganua ukubwa "{size}", aina isiyo sahihi "{type}"

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: Couldn't find Application ID
sw: Haikuweza kupata Kitambulisho cha apu

en: Couldn't find any version information
sw: Haikuweza kupata habari yoyote ya toleo

en: Couldn't find package ID
sw: Haikuweza kupata kitambulisho cha kifurushi

en: Cowardily refusing to overwrite existing signing key setup!
sw: Kwa uoga inakataa kuandika upya usanidi wa ufunguo wa saini uliopo!

en: Created new container "{name}"
sw: Imeunda kontena mpya "{name}"

en: Creating "{path}" for configuring s3cmd.
sw: Kuunda "{path}" kwa ajili ya kusanidi s3cmd.

en: Creating log directory
sw: Inaunda saraka ya kumbukumbu

en: Creating new S3 bucket: {url}
sw: Inaunda ndoo mpya ya S3: {url}

en: Creating output directory
sw: Inaunda saraka ya pato

en: Creating signed index with this key (SHA256):
sw: Inaunda kielezo kilichotiwa sahihi na ufunguo huu (SHA256):

en: Creating temporary directory
sw: Inaunda saraka ya muda mfupi

en: Creating unsigned index in preparation for signing
sw: Inaunda kielezo isiyotiwa sahihi kwa maandalizi ya kutiwa sahihi

en: CurrentVersionCode {cv} is less than oldest build entry {versionCode}
sw: CurrentVersionCode {cv} ni chini kuliko kuingia ya ujenzi wa zamani {versionCode}

en: DEBUG_KEYSTORE is not set or the value is incomplete
sw: DEBUG_KEYSTORE haijawekwa au thamani yake haijakamilika

en: Delete APKs and/or OBBs without metadata from the repo
sw: Futa APK na/au OBB bila metadata kutoka kwa ghala

en: Deleting archive, repo is too big ({size} max {limit})
sw: Kufuta kumbukumbu, ghala ni kubwa mno ({size} upeo {limit})

en: Deleting git-mirror history, repo is too big ({size} max {limit})
sw: Kufuta historia ya git-mirror, ghala ni kubwa mno ({size} upeo {limit})

en: Deleting unknown file: {path}
sw: Kufuta faili isiyojulikana: {path}

en: Description '%s' is just the app's summary
sw: Maelezo %s ni muhtasari ya apu tu

en: Description has a duplicate line
sw: Maelezo ina mstari wa nakala

en: Description of length {length} is over the {limit} char limit
sw: Maelezo ya urefu {length} iko juu ya {limit} kikomo cha char

en: Did you mean config/{name}.yml?
sw: Je, ulimaanisha config/{name}.yml?

en: Did you mean {code}?
sw: Je, ulimaanisha {code}?

en: Do not add 'disable:' to the generated build entries
sw: Usiongeze 'disable:' kwa maingizo ya kujenga yaliyotokana nayo

en: Do not deploy the new files to the repo
sw: Usipeleke faili mpya kwenye ghala

en: Do not include "{path}" in URL!
sw: Usijumuishe "{path}" katika URL!

en: Do not prompt for Android SDK path, just fail
sw: Usiulize kuhusu njia ya SDK ya Android, feli tu

en: Do not remove the private keys generated from the keystore
sw: Usiondoe funguo za kibinafsi zilizotokana na keystore

en: Don't create a source tarball, useful when testing a build
sw: Usiunde tarball ya chanzo, muhimu wakati wa kujaribu jengo

en: Don't refresh the repository, useful when testing a build with no internet connection
sw: Usionyeshe upya ghala hio, muhimu wakati wa kujaribu jengo isiyo na muunganisho wa mtandao

en: Don't use rsync checksums
sw: Usitumie rsync checksums

en: Download complete mirrors of small repos
sw: Pakua vioo kamili vya maghala madogo

en: Downloading the repository already failed once, not trying again.
sw: Kupakua ghala hio tayari imefeli mara moja, haijaribu tena.

en: Downloading {url} failed. {error}
sw: Kupakua {url} kulifeli. {error}

en: Duplicate Anti-Feature declaration at {path} was ignored!
sw: Nakala ingine ya tamko la kipengele kisichopendelewa katika {path} ilipuuzwa!

en: Duplicate entry "%s" in mirrors config!
sw: Nakala ingine ya kuingia "%s" katika vioo vya usanidi!

en: Duplicate link in '{field}': {url}
sw: Nakala ingine ya kiungo katika '{field}': {url}

en: ERROR: %(message)s
sw: HITILAFU: %(message)s

en: ERROR: The "server" subcommand has been removed, use "deploy"!
sw: HITILAFU: Amri ndogo ya "server" imetolewa, tumia "deploy"!

en: ERROR: unsupported CI type, patches welcome!
sw: HITILAFU: aina ya CI isiyoungwa mkono, marekebisho yanakaribishwa!

en: ERROR: unsupported git host "%s", patches welcome!
sw: HITILAFU: mwenyeji wa git isiyoungwa mkono "%s", marekebisho yanakaribishwa!

en: Encoding is set to '{enc}' fdroid might run into encoding issues. Please set it to 'UTF-8' for best results.
sw: Usimbaji umewekwa kwa '{enc}' fdroid yaweza kupata matatizo ya usimbaji. Tafadhali iweke kwenye 'UTF-8' kwa matokeo bora.

en: Enter the path to the Android SDK (%s) here:
    >
sw: Ingiza njia ya SDK ya Android (%s) hapa:
    >

en: Environment variable {var} from {configname} is not set!
sw: Vigezo vya mazingira {var} kutoka {configname} haijawekwa!

en: Error while getting repo address
sw: Kuna hitilafu wakati wa kupata anwani ya ghala

en: Exit with a non-zero code if problems were found
sw: Ondoka na msimbo usio wa sufuri ikiwa matatizo yalipatikana

en: Extract application metadata from a source repository
sw: Pata metadata ya apu kutoka kwa ghala ya chanzo

en: Extract signatures from APKs
sw: Pata sahihi kutoka kwa APKs

en: Failed copying {path}: {error}
sw: Imeshindwa kunakili {path}:{error}

en: Failed fetching signatures for '{apkfilename}': {error}
sw: Imeshindwa kupakua sahihi za '{apkfilename}':{error}

en: Failed reading {path}: {error}
sw: Imeshindwa kusoma {path}: {error}

en: Failed resizing {path}: {error}
sw: Imeshindwa kubadilisha ukubwa {path}: {error}

en: Failed to create S3 bucket: {url}
sw: Imeshindwa kuunda ndoo ya S3: {url}

en: Failed to get APK information, deleting {path}
sw: Imeshindwa kupata maelezo ya APK, kufuta {path}

en: Failed to get APK information, skipping {path}
sw: Imeshindwa kupata maelezo ya APK. inaruka {path}

en: Failed to get APK signing key fingerprint
sw: Imeshindwa kupata alama ya kidole ya ufunguo wa kusaini APK

en: Failed to install '{apkfilename}' on {dev}: {error}
sw: Imeshindwa kusimika '{apkfilename}' kwenye {dev}: {error}

en: Failed to sign application
sw: Imeshindwa kusaini apu

en: Fetched buildserverid from VM: {buildserverid}
sw: buildserverid imepakiwa kutoka kwa VM: {buildserverid}

en: Fetched signatures for '{apkfilename}' -> '{sigdir}'
sw: Saini zimepakiwa kwa '{apkfilename}' -> '{sigdir}'

en: File disappeared while processing it: {path}
sw: Faili ilipotea wakati wa kuichakata: {path}

en: Finished
sw: Imekamilika

en: Forbidden HTML tags
sw: Tagi za HTML zilizokatazwa

en: Force build of disabled apps, and carries on regardless of scan problems. Only allowed in test mode.
sw: Kulazimisha ujenzi wa apu zilizozimwa, na kuendelea bila kujali matatizo ya uchanganuzi. Inaruhusiwa tu katika hali ya majaribio.

en: Force halting build after {0} sec timeout!
sw: Kulazimisha kusitisha ujenzi baada ya muda wa sekunde {0} kumalizika!

en: Force scan of disabled apps and builds.
sw: Kulazimisha kuchanganua kwa apu zilizozimwa na kujenga.

en: Found "{path}" graphic without metadata for app "{name}"!
sw: Imepata mchoro wa "{path}" bila metadata kwa apu "{name}"!

en: Found bad funding file "{path}" for "{name}":
sw: Imepata faili ya fedha mbaya "{path}" ya "{name}":

en: Found invalid appids in arguments
sw: Imepata appids batili katika hoja

en: Found invalid versionCodes for some apps
sw: Ilipata versionCodes batili katika baadhi ya apu

en: Found multiple JAR Signature Block Files in {path}
sw: Imepata faili nyingi za JAR Signature Block katika {path}

en: Found multiple Signer Certificates!
sw: Imepata Vyeti vingi vya Signer!

en: Found multiple metadata files for {appid}
sw: Imepata faili nyingi za metadata kwa {appid}

en: Found multiple signing certificates for repository.
sw: Imepata vyeti vingi vya kusaini ya ghala.

en: Found no signing certificates for repository.
sw: Haikupata vyeti vyovyote vya kusaini ya ghala.

en: Found non-file at %s
sw: Imepata kitu kisicho faili katika %s

en: Found {apkfilename} at {url}
sw: Imepata {apkfilename} katika {url}

en: Found {count} problems in {filename}
sw: Imepata matatizo ya {count} katika {filename}

en: Found {count} warnings in {filename}
sw: Imepata onyo {count} katika {filename}

en: Generated skeleton metadata for {appid}
sw: Imeunda metadata ya kiunzi kwa {appid}

en: Git checkout of '%s' failed
sw: Git toa ya '%s' ilishindwa

en: Git clean failed
sw: Git clean imeshindwa

en: Git fetch failed
sw: Git fetch imeshindwa

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: Git remote set-head failed: "%s"
sw: Git remote set-head imeshindwa: "%s"

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: Git reset failed
sw: Git reset imeshindwa

en: Git submodule deinit failed
sw: Git submodule deinit imefeli

en: Git submodule sync failed
sw: Git Submodule sync imefeli

en: Git submodule update failed
sw: Git submodule update imefeli

en: HTTPS must be used with Subversion URLs!
sw: HTTPS lazima zitumike na URL za Subversion!

en: If a git mirror gets to big, allow the archive to be deleted
sw: Ikiwa kioo cha git kinakua kikubwa, ruhusu kumbukumbu ifutwe

en: If this upload fails, try manually uploading to {url}
sw: Ikiwa kupakia hii inafeli, jaribu kupakia mwenyewe kwa {url}

en: Ignoring '{field}' in '{metapath}' metadata because it is deprecated.
sw: Inapuuza '{field}' katika metadata ya '{metapath}' kwa sababu imepitwa na wakati.

en: Ignoring FUNDING.yml entry longer than 2048: %s
sw: Inapuuza ingizo la FUNDING.yml iliyo ndefu kuliko 2048: %s

en: Ignoring bad element in manifest: %s
sw: Inapuuza kipengele kibaya katika manifest: %s

en: Ignoring package without metadata:
sw: Inapuuza kifurushi kisicho na metadata:

en: Ignoring stale cache data for {apkfilename}
sw: Inapuuza data ya cache isiyo na maana kwa {apkfilename}

en: Include APKs that are signed with disabled algorithms like MD5
sw: Jumuisha APK ambazo zimesainiwa na algoriti zilizozimwa kama MD5

en: Include the PGP signature .asc files in the mirror
sw: Jumuisha faili za sahihi za PGP .asc kwenye kioo

en: Include the build logs in the mirror
sw: Jumuisha logi za ujenzi kwenye kioo

en: Include the source tarballs in the mirror
sw: Jumuisha tarballs za chanzo kwenye kioo

en: Including metadata from %s@%s
sw: Inajumuisha metadata kutoka %s@%s

en: Including metadata from {path}
sw: Inajumuisha metadata kutoka {path}

en: Initialising submodules
sw: Kuanzisha submodules

en: Install all signed applications available
sw: Simika apu zote zilizosainiwa zinazopatikana

en: Install built packages on devices
sw: Sakinisha vifurushi kwenye vifaa

en: Installing %s...
sw: Inasimika %s...

en: Installing '{apkfilename}' on {dev}...
sw: Inasimika '{apkfilename}' kwenye {dev}...

en: Interact with the repo HTTP server
sw: Wasiliana na seva ya ghala ya HTTP

en: Invalid APK
sw: APK batili

en: Invalid AutoUpdateMode: {mode}
sw: AutoUpdateMode batili: {mode}

en: Invalid UpdateCheckMode: {mode}
sw: UpdateCheckMode batili: {mode}

en: Invalid VercodeOperation: {field}
sw: VercodeOperation batili: {field}

en: Invalid VercodeOperation: {invalid_ops}
sw: VercodeOperation batili: {invalid_ops}

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: Invalid application ID {appid}
sw: Kitambulisho batili cha apu {appid}

en: Invalid bulleted list
sw: Orodha ya vitone batili

en: Invalid name for published file: %s
sw: Jina batili kwa faili zilizochapishwa: %s

en: Invalid ndk: entry in build: "{ndk}"
sw: ndk batili: ingizo la jenga: "{ndk}"

en: Invalid redirect to non-HTTPS: {before} -> {after}
sw: Elekezo mpya batili kwa non-HTTPS:{before} -> {after}

en: Invalid scrlib metadata: '{file}' does not exist
sw: metadata ya scrlib batili: '{file}' haipo

en: Invalid srclib metadata: could not parse '{file}'
sw: Metadata ya srclib batili: haikuweza kuchambua '{file}'

en: Invalid srclib metadata: unknown key '{key}' in '{file}'
sw: Metadata batili ya srclib: ufunguo usiojulikana '{key}' katika '{file}'

en: JAR signature failed to verify: {path}
sw: Uthibitisho wa sahihi wa JAR ulishindwa: {path}

en: JAR signature verified: {path}
sw: Sahihi ya JAR imethibitishwa: {path}

en: Java JAR file
sw: Faili ya JAR ya Java

en: Java JDK not found! Install in standard location or set java_paths!
sw: JDK ya Java haijapatikana! Simika katika sehemu ya kiwango au seti java_paths!

en: Java compiled class
sw: Darasa lililokusanywa la Java

en: Java jarsigner not found! Install in standard location or set java_paths!
sw: jarsigner ya Java haijapatikana! Simika katika sehemu ya kawaida au seti java_paths!

en: Javascript in HTML src attributes
sw: Javascript katika sifa za HTML src

en: Keeping failed build "{apkfilename}"
sw: Kuweka jenga zilizofeli "{apkfilename}"

en: Keystore for signing key:
sw: Hifadhi ya ufunguo ya kusaini ufunguo:

en: Known debug key is used in AllowedAPKSigningKeys:
sw: Ufunguo wa utatuzi unaojulikana inatumika kwa AllowedAPKSigningKeys:

en: Last used commit '{commit}' looks like a tag, but UpdateCheckMode is '{ucm}'
sw: Mabadiliko ya mwisho yaliyotumika ya '{commit}' yanafanana na tagi, lakini UpdateCheckMode ni '{ucm}'

en: Liberapay donation methods belong in the Liberapay: field
sw: Njia za mchango ya Liberapay ipo ndani ya Liberapay: field

en: List files that would be reformatted (dry run)
sw: Orodhesha faili ambazo zitarekebishwa muundo (dry run)

en: Locale included in f-droid.org URL
sw: Eneo limejumuishwa katika URL ya f-droid.org

en: Make the build stop on exceptions
sw: Fanya ujenzi kuacha kwa ubaguzi

en: Malformed repository mirrors.
sw: Vioo vya ghala yenye umbo mbovu.

en: Malformed serverwebroot line:
sw: Laini ya serverwebroot yenye umbo bovu:

en: Max recursion depth in ZIP file reached: %s
sw: Upeo wa kina cha urejeshaji katika faili ya ZIP umefikiwa: %s

en: Mirror the full repo and archive, all file types.
sw: Akisi ghala mzima na uhifadhi, aina zote za faili.

en: Missing output directory
sw: Saraka ya pato haipo

en: Moving Anti-Features declarations to localized files:
sw: Inasongesha tamko la Anti-Features hadi kwa faili zilizolocaliziwa:

en: Neither "repo_pubkey" nor "keystorepass" set in config.yml
sw: Si "repo_pubkey" wala "keystorepass" iliyowekwa kwenye config.yml

en: No APK for package: %s
sw: Hakuna APK ya kifurushi: %s

en: No Android SDK found!
sw: Hakuna SDK ya Android Iliyopatikana!

en: No attached devices found
sw: Hakuna vifaa vilivyoambatanishwa vimepatikana

en: No fingerprint in URL.
sw: Hakuna alama ya kidole kwenye URL.

en: No git submodules available
sw: Hakuna submodule za git inayopatikana

en: No gradle project could be found. Specify --subdir?
sw: Hakuna mradi wa gradle imeweza kupatikana. Bainisha --subdir?

en: No information found.
sw: Hakuna taarifa imepatikana.

en: No matching tags found
sw: Hakuna tagi zimepatikana zinazolingana

en: No minimum SDK version found in {0}, using default (3).
sw: Hakuna toleo la chini zaidi la SDK limepatikana katika {0}, kutumia chaguo-msingi (3).

en: No need to specify that the app is Free Software
sw: Hakuna haja ya kubainisha kuwa apu ni apu Huru

en: No need to specify that the app is for Android
sw: Hiana haja ya kubainisha kuwa apu hio ni ya Android

en: No option set! Edit your config.yml to set at least one of these:
sw: Hakuna chaguo lililowekwa! Hariri config.yml iweke angalau moja ya hizi:

en: No packages specified
sw: Hakuna vifurishi vilivyobainishwa

en: No signed APK available for %s
sw: Hakuna APK iliyosainiwa inayopatikana ya %s

en: No signed output directory - nothing to do
sw: Hakuna saraka la pato lililosainiwa - hakuna cha kufanya

en: No signing certificates found in {path}
sw: Hakuna vyeti vya kusaini vimepatikana katika {path}

en: No such package: %s
sw: Hakuna kifurushi kama vile: %s

en: No such versionCode {versionCode} for app {appid}
sw: Hakuna versionCode kama hio {versionCode} kwa apu {appid}

en: No tags found
sw: Hakuna vishikozo vilivyopatikana

en: No unsigned directory - nothing to do
sw: Hakuna saraka isiyotiwa saini - hakuna la kufanya

en: No version information could be found.
sw: Hakuna taarifa ya toleo iliyoweza kupatikana.

en: Not a valid size definition: "{}"
sw: Sio ufafanuzi halali wa ukubwa: "{}"

en: Nothing to do
sw: Hakuna la kufanya

en: Nothing to do for {appid}.
sw: Hakuna la kufanya kwa {appid}.

en: Now set these in config.yml:
sw: Sasa seti hizi katika config.yml:

en: OBB file has newer versionCode({integer}) than any APK:
sw: Faili ya OBB ina versionCode mpya ({integer}) kuliko APK yoyote:

en: OBB filename must start with "main." or "patch.":
sw: Jina la faili ya OBB lazima ianze na "main." au "patch.":

en: OBB's packagename does not match a supported APK:
sw: Jina la kifurushi cha OBB hailingani na APK inayoungwa mkono:

en: Offline machine, skipping git mirror generation until `fdroid deploy`
sw: Machini iliyo nje ya mtandao, inapuuza uundaji wa kioo cha git mpaka 'fdroid deploy'

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: Only PNG and JPEG are supported for graphics, found: {path}
sw: PNG na JPEG pekee zinakubalika katika mchoro, zimepata: {path}

en: Only process apps with auto-updates
sw: Chakata apu zilizo na masasisho ya kiotomatiki pekee

en: OpenCollective donation methods belong in the OpenCollective: field
sw: Njia za Mchango wa OpenCollective inapatikana kwenye OpenCollective: uwanja

en: Output JSON report to file named after APK.
sw: Toa ripoti ya JSON kwa faili iliyopewa jina la APK.

en: Output JSON to stdout.
sw: Toa JSON kwa stdout.

en: Outputting JSON
sw: Kuzalisha JSON

en: Overall license of the project.
sw: Leseni ya jumla ya mradi .

en: Overriding blank versionName in {apkfilename} from metadata: {version}
sw: Kubatilisha toleo la jina tupu katika {apkfilename} kutoka kwa metadata: {version}

en: Package "{appid}" already exists
sw: Kifurushi "{appid}" tayari kipo

en: Parsing manifest at '{path}'
sw: Kuchambua manifest katika '{path}'

en: Password required with username
sw: Nenosiri linahitajika pamoja na jina la mtumiaji

en: Path to main Android project subdirectory, if not in root.
sw: Ielekeze kwenye saraka ndogo ya mradi kuu wa Android, ikiwa haipo kwenye mzizi.

en: Path to the Android SDK (sometimes set in ANDROID_HOME)
sw: Ielekeze kwa SDK ya Android (mara nyingine husetiwa katika ANDROID_HOME)

en: Path to the git repo to use as the log
sw: Ielekeze kwa ghala ya git ili kutumia kama logi

en: Path to the keystore for the repo signing key
sw: Ielekeze kwa keystore kwa ufunguo wa kusaini ghala

en: Print the secret variable to the terminal for easy copy/paste
sw: Chapisha kigezo hicho cha siri kwa kidirisha cha amri kwa urahisi wa kunakili/kubandika

en: Problem with ZIP file: %s, error %s
sw: Tatizo na faili ya ZIP:%s, hitilafu %s

en: Problem with xml at '{path}'
sw: Tatiza na xml katika '{path}'

en: Process auto-updates
sw: Chakata masasisho ya kiotomatiki

en: Processing {apkfilename}
sw: Kuchakata {apkfilename}

en: Processing {appid}
sw: Kuchakata {appid}

en: Produce human-readable XML/JSON for index files
sw: Chakata XML/JSON inayosomeka na binadamu kwa faili za index

en: Project URL to import from.
sw: URL ya Mradi wa kuagiza kutoka.

en: Punctuation should be avoided
sw: Uakifishaji unapaswa kuepukwa

en: Push the log to this git remote repository
sw: Sukuma logi hio kwa ghala hili la mbali la git

en: Pushing binary transparency log to {url}
sw: Kusukuma logi ya uwazi ya binari kwa {url}

en: Pushing to remote server failed!
sw: Kusukuma kwa seva ya mbali imefeli!

en: Pushing to {url}
sw: Kusukuma kwa {url}

en: Quickly start a new repository
sw: Anzisha ghala mpya kwa haraka

en: Read all the metadata files and exit
sw: Soma faili zote za metadata na uondoke

en: Reading '{config_file}'
sw: Kusoma '{config_file}'

en: Reading packageName/versionCode/versionName failed, APK invalid: '{apkfilename}'
sw: Kusoma packageName/versionCode/versionName ilifeli, APK batili: '{apkfilename}'

en: Reading packageName/versionCode/versionName failed,APK invalid: '{apkfilename}'
sw: Kusoma packageName/versionCode/versionName ilifeli,APK batili: '{apkfilename}'

en: Reading {apkfilename} from cache
sw: Kusoma {apkfilename} kutoka kwa hifadhi ya muda

en: Refresh and cache scanner rules and signatures from the network
sw: Onyesha upya na uweke kwenye hifadhi ya muda kanuni za skana na sahihi kutoka kwenye mtandao

en: Removing specified files
sw: Kuondoa faili zilizobainishwa

en: Removing {path}"
sw: Kuondoa {path}"

en: Rename APK files that do not match package.name_123.apk
sw: Badilisha jina la faili za APK ambazo hazilingani na package.name_123.apk

en: Resigning {apkfilename} with provided debug.keystore
sw: Saini upya {apkfilename} kwa debug.keystore ulizopewa

en: Resize all the icons exceeding the max pixel size and exit
sw: Badilisha ukubwa wa ikoni zote zinazopita saizi kubwa ya pixel kisha uondoke

en: Restrict output to warnings and errors
sw: Zuia pato iwe onyo na hitilafu

en: Rewrite all the metadata files
sw: Andika upya faili zote za metadata

en: Rewriting '{appid}'
sw: Kuandika upya '{appid}'

en: Run on git repo that has uncommitted changes
sw: Endesha kwenye ghala la git ambalo lina mabadiliko yasiyohifadhiwa

en: Run rewritemeta to fix formatting
sw: Tekeleza rewritemeta ili kurekebisha uumbizaji

en: Running first pass with MD5 checking disabled
sw: Kutekeleza pasi ya kwanza na kuangalia kwa MD5 ikiwa imezimwa

en: Running wget in {path}
sw: Kuendesha wget katika {path}

en: SHA-256 of {url} does not match entry!
sw: SHA-256 ya {url} hailingani ingizo!

en: Scan the resulting APK(s) for known non-free classes.
sw: Changanua APK zilizotokana na mchakato kwa madarasa yasiyo huru yanayojulikana.

en: Scan the source code of a package
sw: Changanua msimbo chanzo cha kifurushi

en: Scanner found {count} problems in {apk}
sw: Skena imepata matatizo {count} katika {apk}

en: Scanner found {count} problems in {appid}:
sw: Skena imepata matatizo {count} katika {appid}:

en: Scanner found {count} problems in {appid}:{versionCode}:
sw: Skena imepata matatizo {count} katika {appid}:{versionCode}:

en: Scanner found {} problem | Scanner found {} problems
sw[0]: Skena imepata tatizo {}
sw[1]: Skena zimepata matatizo {}

en: Scanning APK with dexdump for known non-free classes.
sw: Kuchanganua APK kwa kutumia dexdump kwa madarasa yanayojulikana kuwa si huru.

en: Set NDK {release} ({version}) up
sw: Seti {release} ya NDK ( {version}) iwe juu

en: Set clock to that time using:
sw: Weka saa kwa wakati huo ukitumia:

en: Set maximum releases in repo before older ones are archived
sw: Weka idadi ya juu ya matoleo katika ghala kabla zile mzee zimehifadhiwa kwenye kumbukumbu

en: Set open file limit to {integer}
sw: Weka kikomo cha faili iliyo wazi kwa {integer}

en: Set up an app build for a nightly build repo
sw: Sanidisha ujenzi wa apu kwa ajili ya ghala la ujenzi wa usiku

en: Setting open file limit failed:
sw: Weka kikomo cha faili iliyo wazi imefeli:

en: Setting {0} sec timeout for this build
sw: Kuweka muda wa sekunde {0} kwa ajili ya ujenzi huu

en: Sign and place packages in the repo
sw: Saini na uweke vifurushi kwenye ghala

en: Sign indexes created using update --nosign
sw: Saini faharasa zilizoundwa kwa kutumia sasisho --nosign

en: Skip scanning the source code for binaries and other problems
sw: Ruka kuchanganua msimbo wa chanzo kwa binari na tatizo zingine

en: Skipping '{apkfilename}' with invalid signature!
sw: Kuruka '{apkfilename}' iliyo na saini batili!

en: Skipping GitLab Pages mirror because the repo is too large (>%.2fGB)!
sw: Kuruka kioo cha GitLab Pages kwa sababu ghala ni kubwa mno (>%.2fGB)!

en: Skipping index generation for {appid}
sw: Inaruka uzalishaji wa faharasa kwa {appid}

en: Skipping {apkfilename} with invalid signature!
sw: Inaruka {apkfilename} yenye saini batili!

en: Skipping {appid}: disabled
sw: Inaruka {appid}: Imezimwa

en: Specify a local folder to sync the repo to
sw: Bainisha folda ya ndani ya kusawazisha hio ghala kwa

en: Specify an identity file to provide to SSH for rsyncing
sw: Bainisha faili ya kutambuliwa ili kutoa kwa SSH kwa ajili ya kusawazisha tena

en: Specify which debug keystore file to use.
sw: Bainisha ni faili ya ufunguo wa debug wa kijaribio kutumia.

en: Spew out even more information than normal
sw: Toa habari hata zaidi ya kawaida

en: Stripping mystery signature from {apkfilename}
sw: Kuondoa saini ya siri kutoka {apkfilename}

en: Summary '%s' is just the app's name
sw: Muhtasari '%s' ni jina tu ya apu hio

en: Summary of length {length} is over the {limit} char limit
sw: Muhtasari wa urefu {length} ni juu ya {limit} kikomo cha char

en: System clock is older than date in {path}!
sw: Saa ya mfumo ni mzee kuliko tarehe katika {path}!

en: Tags update mode only works for git, hg, bzr and git-svn repositories currently
sw: Modi ya sasisho la tagi inafanya kazi tu kwa ghala za git,hg, bzr na git-svn kwa sasa

en: Tags update mode used in git-svn, but the repo was not set up with tags
sw: Hali ya usasisho ya tagi imetumika katika git-svn, lakini ghala haikusetiwa kwa kutumia tagi

en: Test mode - put output in the tmp directory only, and always build, even if the output already exists.
sw: Hali ya majaribio - weka pato kwenye saraka ya tmp pekee, na uunde kila mara, hata kama pato tayari ipo.

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: The OBB version code must come after "{name}.":
sw: Msimbo wa toleo la OBB lazima ije baada ya "{name}.":

en: The base URL for the repo to log (default: https://f-droid.org)
sw: URL ya msingi kwa ghala hio kuweka kwenye logi (default: https://f-droid.org)

en: The directory to write the mirror to
sw: Saraka ya kuandika kioo hicho kwa

en: The file to be included in the repo (path or glob)
sw: Faili hio ya kujumuishwa kwenye ghala (path or glob)

en: The repository's fingerprint does not match.
sw: Alama ya kidole ya ghala hailingani.

en: The root dir for local_copy_dir "{path}" does not exist!
sw: Saraka ya mzizi ya local_copy_dir "{path}" haipo!

en: There is a keyalias collision - publishing halted
sw: Kuna mgongano wa keyalias - uchapishaji umesitishwa

en: These are the apps that have been archived from the main repo.
sw: Hizi ndizo apu zilizohifadhiwa kwenye kumbukumbu kutoka kwa ghala kuu.

en: This command should never be used to mirror f-droid.org! A full copy requires more than 600GB.
sw: Amri hii haipaswi kamwe kutumika kuakisa f-droid.org! Nakala mzima inahitaji juu ya 600GB.

en: This is a repository of apps to be used with F-Droid. Applications in this repository are either official binaries built by the original application developers, or are binaries built from source by the admin of f-droid.org using the tools on https://gitlab.com/fdroid.
sw: Hii ni ghala ya apu ya kutumika na F-Droid. Apu katika ghala hii ni binaries rasmi zilizojengwa na wasanidi wa asili wa apu, au binaires zilizoundwa kutoka kwa chanzo na admin ya f-droid.org kutumia vifaa kwenye https://gitlab.com/fdroid.

en: This repo already has local metadata: %s
sw: Ghala hii tayari in metadata ya ndani: %s

en: To complete the setup, add your APKs to "%s"
    then run "fdroid update -c; fdroid update".  You might also want to edit
    "config.yml" to set the URL, repo name, and more.  You should also set up
    a signing key (a temporary one might have been automatically generated).
    
    For more info: https://f-droid.org/docs/Setup_an_F-Droid_App_Repo
    and https://f-droid.org/docs/Signing_Process
sw: Ili kumaliza unsanidi huo, ongeza APK zako kwa "%s"
    kisha kimbiza "fdroid update -c; fdroid update".  Unawezataka pia kuhariri
    "config.yml" ili kuseti URL, jina ya ghala, na zaidi.  Unapaswa pia kusanidi
    ufunguo wa kusaini (ya muda unawezakua umezalishwa kiotomatiki).
    
    Kwa maelezo zaidi: https://f-droid.org/docs/Setup_an_F-Droid_App_Repo
    na https://f-droid.org/docs/Signing_Process

en: To use awsbucket, awssecretkey and awsaccesskeyid must also be set in config.yml!
sw: Ili kutumia awsbucket, awssecretkey na awsaccesskeiid lazima pia iwekwe katika config.yml!

en: URL must start with https:// or http://
sw: URL lazima ianze na https:// or http://

en: URL shorteners should not be used
sw: Vifupishaji vya URL havipaswi kutumika

en: URL {url} in Description: {error}
sw: URL {url} katika Maelezo:{error}

en: Unexpected license tag "{}"! Only use FSF or OSI approved tags from https://spdx.org/license-list
sw: tagi ya leseni lisilotarajiwa "{}"! Tumia pekee tagi zilizoidhinishwa na FSF au OSI kutoka https://spdx.org/license-list

en: Unexpected license tag "{}"! Only use license tags configured in your config file
sw: tagi ya leseni isiyotarajiwa "{}"! Tumia pekee tagi za leseni zilizosanidiwa katika faili yako ya usanidi

en: Unknown entry {key} in {configname}
sw: ingilio lisilojulikana {key} katika {configname}

en: Unknown exception found!
sw: Kighairi kisichojulikana kimepatikana!

en: Unknown file '{filename}' in build '{versionName}'
sw: Faili isiyojulikana '{filename}' katika jenga '{versionName}'

en: Unknown metadata format: %s
sw: Muundo wa metadata usiojulikana: %s

en: Unknown metadata format: {path} (use: *.yml)
sw: Muundo wa metadata usiojulikana: {path} (tumia: *.yml)

en: Unknown version of aapt, might cause problems:
sw: Toleo lisilojulikana la aapt, linaweza kuleta matatizo:

en: Unnecessary leading space
sw: Nafasi ya mwanzo isiyo ya lazima

en: Unnecessary trailing space
sw: Nafasi ya mwisho isiyo ya lazima

en: Unrecognised app field '{fieldname}' in '{path}'
sw: Nafasi ya apu isiyotambulika '{fieldname}' katika '{path}'

en: Unrecognised build flag '{build_flag}' in '{path}'
sw: Bendera ya kujenga isiyotambulika '{build_flag}' katika '{path}'

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: Unsupported file type "{extension}" for repo graphic
sw: Aina ya faili isiyoungwa mkono "{extension}" kwa ghala la mchoro

en: Unsupported graphics file found: {path}
sw: Faili ya michoro isiyoungwa mkono imepatikana: {path}

en: Unused extlib at %s
sw: extlib isiyotumika katika %s

en: Unused file at %s
sw: Faili lisilotumika katika %s

en: Unused scandelete path: %s
sw: Njia ya scandelete isiyotumika: %s

en: Unused scanignore path: %s
sw: Njia ya scanignore isiyotumika: %s

en: Update repo information for new packages
sw: Sasisha maelezo ya repo kwa vifurushi vipya

en: Update the binary transparency log for a URL
sw: Sasisha logi ya uwazi ya binary kwa URL

en: UpdateCheckData has invalid URL: {url}
sw: UpdateCheckData ina URL batili: {url}

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: UpdateCheckData must match the version code as integer (\d or [0-9]): {codeex}
sw: UpdateCheckData lazima ilingane na msimbo wa toleo kama nambari kamili (\d or [0-9]): {codeex}

en: UpdateCheckData must use HTTPS URL: {url}
sw: UpdateCheckData lazima itumie URL ya HTTPS: {url}

en: UpdateCheckData not a valid URL: {url}
sw: UpdateCheckData si URL iliyo halali: {url}

en: UpdateCheckMode is set but it looks like checkupdates hasn't been run yet.
sw: UpdateCheckMode imewekwa lakini inaonekana kama checkupdates haijaendeshwa bado.

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: UpdateCheckName is set to the known application ID, it can be removed
sw: UpdateCheckName imewekwa katika kitambulisho cha apu kinachojulikana, inaweza kutolewa

en: Uploading {apkfilename} to androidobservatory.org
sw: Kupakia {apkfilename} kwa androidobservatory.org

en: Uploading {apkfilename} to virustotal
sw: Kupakia {apkfilename} kwa virustotal

en: Use /HEAD instead of /master or /main to point at a file in the default branch
sw: Tumia /HEAD badala ya /master au /main kuashiria faili kwenye tawi la msingi

en: Use `fdroid update -c` to create it.
sw: Tumia `fdroid update -C` kuiunda.

en: Use build server
sw: Tumia seva ya ujenzi

en: Use date from APK instead of current time for newly added APKs
sw: Tumia tarehe kutoka APK badala ya wakati uliopo kwa APK mpya zilizoongezwa

en: Using "{path}" for configuring s3cmd.
sw: Kutumia "{path}" kusanidi s3cmd.

en: Using APK Signature v2
sw: Kutumia Sahihi ya APK toleo la 2

en: Using APK Signature v3
sw: Kutumia Sahihi ya APK toleo la 3

en: Using JAR Signature
sw: Kutumia saini ya JAR

en: Using Java's jarsigner, not recommended for verifying APKs! Use apksigner
sw: Kutumia jarsigner ya Java, haipendekezwi kwa kuthibitisha APK! Tumia apksigner

en: Using blank dictionary instead of contents of {path}!
sw: Kutumia kamusi tupu badala ya maudhui ya {path}!

en: Using existing keystore "{path}"
sw: Kutumia keystore iliyopo "{path}"

en: Using s3cmd to sync with: {url}
sw: Kutumia s3cmd kusawazisha na: {url}

en: Valid commands are:
sw: Amri halali ni:

en: Verify against locally cached copy rather than redownloading.
sw: Thibitisha dhidi ya nakala iliyoakibishwa ndani afadhali kuliko kupakua upya.

en: Verify the integrity of downloaded packages
sw: Thibitisha uadilifu wa furushi zilizopakuliwa

en: Verifying index signature:
sw: Kuthibitisha saini ya faharasa:

en: VirusTotal API key cannot upload files larger than 32MB, use {url} to upload {path}.
sw: Ufunguo wa API ya VirusTotal haiwezi kupakia faili zaidi ya 32MB, tumia {url} kupakia {path}.

en: Warn about possible metadata errors
sw: Onya kuhusu hitilafu ya metadata yanayoweza kutokea

en: When configured for signed indexes, create only unsigned indexes at this stage
sw: Ikiwa imesanidiwa kwa faharasa zilizosainiwa, unda pekee faharasa zisizosainiwa katika hatua hii

en: When linting the entire repository yamllint is disabled by default. This option forces yamllint regardless.
sw: Wakati unapochambua msimbo wa ghala mzima yamllint inalemazwa kwa chaguo msingi. Chaguo hili linalazimisha yamllint bila kujali.

en: When signing or verifying fails, exit with an error code.
sw: Wakati kusaini au kuthibitisha umefeli, toka na msimbo wa hitilafu.

en: X.509 'Distinguished Name' used when generating keys
sw: X.509 'Distinguished Name' inayotumika wakati wa kuzalisha funguo

en: You can use ANDROID_HOME to set the path to your SDK, i.e.:
sw: Unaweza kutumia ANDROID_HOME kuseti njia ya SDK yako, kwa mfano:

en: ZIP file archive
sw: kumbukumbu ya faili ya ZIP

en: adding IdentityFile to {path}
sw: Inaongeza IdentityFile kwa {path}

en: adding to {name}: {path}
sw: Inaongeza kwa {name}: {path}

en: ambiguous option: %(option)s could match %(matches)s
sw: chaguo lisiloeleweka: %(option)s linaweza kulingana na %(matches)s

en: apksigner not found! Cannot sign or verify modern APKs
sw: apksigner haijapatikana! Haiwezi kusaini au kutibitisha APK ya kisasa

en: apksigner not found, it's required for signing!
sw: apksigner haikupatikana, inahitajika kwa ajili ya kusaini!

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: application ID of file to operate on
sw: Kitambulisho cha apu cha faili kufanyia kazi

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: application ID with optional versionCode in the form APPID[:VERCODE]
sw: Kitambulisho cha apu yenye versionCode iliyo ya hiari katika fomu APPID[:VERCODE]

en: archive_url needs to end with /archive
sw: archive_url inahitaji kumalizia na /archive

en: argument "-" with mode %r
sw: hoja "-" na modi %r

en: argument %(argument_name)s: %(message)s
sw: hoja %(argument_name)s: %(message)s

en: attempting bare SSH connection to test deploy key:
sw: inajaribu uhusiano wa SSH ulio tupu ili kujaribu ufunguo wa kupeleka:

en: can not parse scrlib spec (not a string): '{}'
sw: Haiwezi kuchanganua speci ya scrlib (sio kamba): '{}'

en: can't open '%(filename)s': %(error)s
sw: Haiwezi kufungua '%(filename)s':%(error)s

en: can't open non-https url: '{};
sw: Haiwezi kufungua URL isiyo ya https: '{};

en: cannot find required srclibs: "{path}"
sw: Haiwezi kupata srclibs inayohitajika: "{path}"

en: cannot have multiple subparser arguments
sw: Haiwezi kuwa na hoja za subparser nyingi

en: cannot merge actions - two groups are named %r
sw: Haiwezi kuunganisha vitendo - vikundi viwili vimepewa jina %r

en: cannot publish update, did you set the deploy key?
sw: Haiwezi kuchapisha sasisho, je, uliseti ufunguo wa kupeleka?

en: cloning {url}
sw: kukaririsha {url}

en: commands from plugin modules:
sw: amri kutoka kwa kiunzi huru cha programu-jalizi:

en: conflicting option string: %s | conflicting option strings: %s
sw[0]: kamba ya chaguo inayokinzana: %s
sw[1]: kamba za chaguo zinazokinzana: %s

en: conflicting subparser alias: %s
sw: lakabu la subparser inayokinzana: %s

en: conflicting subparser: %s
sw: subparser inayokinzana: %s

en: could not parse '{path}'
sw: haikuweza kuchanganua '{path}'

en: could not parse srclib spec (no name specified): '{}'
sw: haikuweza kuchanganua specifisheni ya srclib (hakuna jina limebainishwa): '{}'

en: could not parse srclib spec (no ref specified): '{}'
sw: haikuweza kuchanganua specifisheni ya srclib (hakuna rejeleo limebainishwa): '{}'

en: created {path}
sw: iliunda {path}

en: current version is newer: old vercode={old}, new vercode={new}
sw: toleo la sasa ni jipya: old vercode={old}, new vercode={new}

en: deleting: repo/{apkfilename}
sw: kufuta: ghala/{apkfilename}

en: deployed process log {path} to {dest}
sw: logi ya mchakato uliosambazwa {path} hadi {dest}

en: dest= is required for options like %r
sw: dest= inahitajika kwa chaguo kama %r

en: downloading '{}'
sw: Inapakua '{}'

en: downloading scanner signatures from '{}' failed
sw: Inapakua sahihi za skena kutoka '{}' imefeli

en: executable binary, possibly code
sw: binari inayoweza kutekelezwa, ikiwezekana msimbo

en: expected %s argument | expected %s arguments
sw[0]: hoja %s iliyotarajiwa
sw[1]: hoja %s zilizotarajiwa

en: expected at least one argument
sw: ilitarajia angalau hoja moja

en: expected at most one argument
sw: Imetarajiwa isiwe zaidi ya hoja moja

en: expected one argument
sw: Ilitarajia hoja moja

en: fdroid [<command>] [-h|--help|--version|<args>]
sw: fdroid [<command>] [-h|--msaada|--toleo|<args>]

en: fetch the latest version of signatures from the web
sw: Pakua toleo jipya zaidi za saini kutoka kwenye mtandao

en: force metadata errors (default) to be warnings, or to be ignored.
sw: lazimisha hitilafu za metadata (chaguo msingi) ziwe maonyo, au ziwe za kupuuzwa.

en: git svn clone failed
sw: svn clone ya git ilifeli

en: gzip file archive
sw: kumbukumbu ya faili ya gzip

en: ignored explicit argument %r
sw: Ilipuuza hoja ya dhahiri %r

en: index-v1 must have a signature, use `fdroid signindex` to create it!
sw: index-v1 lazima iwe na saini, tumia `fdroid signindex` kuiunda!

en: index-v2 must have a signature, use `fdroid signindex` to create it!
sw: index-v2 lazima iwe na saini, tumia `fdroid signindex` kuiunda!

en: invalid %(type)s value: %(value)r
sw: Thamani batili ya %(type)s: %(value)r

en: invalid choice: %(value)r (choose from %(choices)s)
sw: chaguo iliyo batili: %(value)r (chagua kutoka %(choices)s)

en: invalid conflict_resolution value: %r
sw: thamani ya conflict_resolution iliyo batili: %r

en: invalid option string %(option)r: must start with a character %(prefix_chars)r
sw: kamba ya chaguo iliyo batili %(option)r: lazima ianze na char %(prefix_chars)r

en: ipfs_cid not found, skipping CIDv1 generation
sw: ipfs haikupatikana, inaruka kuzalisha CIDcv1

en: latest build recipe is newer: old vercode={old}, new vercode={new}
sw: mbinu ya jenga ya hivi karibuni ni mpya zaidi: old vercode={old}, new vercode={new}

en: local_copy_dir does not end with "fdroid", perhaps you meant: "{path}"
sw: local_copy_dir haikiwishi na "fdroid", labda ulimanisha: {path}

en: local_copy_dir must be an absolute path!
sw: local_copy_dir lazima iwe njia kamili!

en: local_copy_dir must be directory, not a file!
sw: local_copy_dir lazima iwe saraka, si faili!

en: mirror '%s' does not end with 'fdroid'!
sw: kioo %s haikwishia na 'fdroid'!

en: mirrors set twice, in config.yml and {path}!
sw: vioo vimesetiwa mara mbili, katika config.yml na {path}!

en: mutually exclusive arguments must be optional
sw: Hoja zinazokinzana lazima ziwe za hiari

en: next {name} cache update due in {time}
sw: sasisho ya cache Ijayo {name} inatakiwa katika {time}

en: no "icon" in {appid}
sw: hakuna "icon" katika {appid}

en: no APK supplied
sw: hakuna APK iliyowasilishwa

en: no version information found
sw: hakuna maelezo ya toleo zimepatikana

en: not allowed with argument %s
sw: haikubaliki na hoja %s

en: one of the arguments %s is required
sw: moja ya hoja %s inahitajika

en: only accepts strings, lists, and tuples
sw: inakubali pekee kamba, orodha, na jozi

en: options
sw: uchaguzi

en: overwriting existing {path}
sw: inaandika upya {path} iliyopo

en: positional arguments
sw: hoja ya msimamo

en: process log deploy {path} to {dest} failed!
sw: Mchakato wa kupeleka kwa logi {path} kwa {dest} imefeli!

en: reference binary missing signature
sw: binari ya rejeleo inakosa saini

en: refuse downloading via insecure HTTP connection (use HTTPS or specify --no-https-check): {apkfilename}
sw: kataa kupakua kupitia muunganisho wa HTTP isiyo salama (tumia HTTPS au bainisha --no-https-check):{apkfilename}

en: repo_icon "repo/icons/%s" does not exist, generating placeholder.
sw: repo_icon "repo/icons/%s" haipo, inazalisha kishika nafasi.

en: repo_url needs to end with /repo
sw: repo_url ina haja ya kuisha na /ghala

en: rsync is missing or broken: {error}
sw: rsync inakosa au imevunjika: {error}

en: s3cmd sync indexes {path} to {url} and delete
sw: s3cmd kusawazisha indexes {path} hadi {url} na kufuta

en: scanner cache is malformed! You can clear it with: '{clear}'
sw: cache ya skana in umbo bovu! Unaweza kufuta kwa: '{clear}'

en: serverwebroot: path does not end with "fdroid", perhaps you meant one of these:
sw: serverwebroot: njia haikamiliki na "fdroid", labda ulimaanisha moja kati ya hizi:

en: shared library
sw: maktaba inayoshirikishwa

en: show this help message and exit
sw: onyesha ujumbe huu wa usaidizi na uondoke

en: signed APK, either a file-path or HTTPS URL.
sw: APK iliyosainiwa, aidha file-path au HTTPS URL.

en: skip deploying full build logs: log content is empty
sw: ruka kupeleka logi kamili za jenga: maudhui ya logi ni tupu

en: skip deploying full build logs: not enabled in config
sw: ruka kupeleka logi kamili za jenga: haijawezeshwa kwa config

en: skipping source tarball: {path}
sw: inaruka tarball ya chanzo: {path}

en: srclibs missing name and/or @
sw: srclibs inakosa jina na/au @

en: static library
sw: maktaba tuli

en: supplied reference binary has allowed signer {signer}
sw: binari ya rejeleo lililowasilishwa imeruhusu signer {signer}

en: the following arguments are required: %s
sw: hoja zifuatazo zinahitajika: %s

en: unexpected option string: %s
sw: Chaguo lisilotarajiwa: %s

en: unknown parser %(parser_name)r (choices: %(choices)s)
sw: kichanganuzi isiyojulikana %(parser_name)r (chaguo: %(choices)s)

en: unrecognized arguments: %s
sw: hoja zisizotambulika: %s

en: unsafe permissions on '{config_file}' (should be 0600)!
sw: ruhusa zisizo salama kwenye '{config_file}' (inapaswa kuwa 0600)!

en: usage:
sw: matumizi:

en: using Apache libcloud to sync with {url}
sw: kutumia Apache libcloud kulandanisha na {url}

en: virustotal.com is rate limiting, waiting to retry...
sw: virustotal.com inapunguza kiwango, inangojea kujaribu tena...

en: {0} app, {1} key aliases | {0} apps, {1} key aliases
sw[0]: apu {0}, lakabu muhimu{1}
sw[1]: apu {0}, lakabu muhimu{1}

en: {apkfilename} ({appid}) has no metadata!
sw: {apkfilename} ({appid}) haina metadata!

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: {apkfilename}'s AndroidManifest.xml has a bad date:
sw: AndroidManifest.xml ya {apkfilename} ina tarehe mbaya:

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: {appid} does not have a name! Using application ID instead.
sw: {appid} haina jina! Inatumia kitambulisho cha apu badala yake.

note: Translators: https://developer.android.com/build/configure-app-module#set-application-id
en: {appid} from {path} is not a valid Android application ID!
sw: {appid} kutoka {path} si kitambulisho halali cha apu ya Android!

en: {appid} from {path} is not a valid Java Package Name!
sw: {appid} kutoka {path} sio Jina halali la kifurushi cha Java!

en: {appid} has both APKs and files: {files}
sw: {appid} ina vyote viwili APK pamoja na faili: {files}

en: {appid} is missing {name}
sw: {appid} inakosa {name}

en: {appid}: Unknown extlib {path} in build '{versionName}'
sw: {appid}: extlib isiyojulikana {path} katika jenga '{versionName}'

en: {appid}: no builds specified, running on current source state
sw: {appid}: hakuna jenga zilizobainishwa, inaendeshwa kwa hali ya sasa ya chanzo

en: {appid}: {field} must be a '{type}', but it is a '{fieldtype}!'
sw: {appid}: {field} lazima iwe '{type}', bali ni '{fieldtype}!'

en: {appid}: {field} must be a '{type}', but it is a '{fieldtype}'!
sw: {appid}: {field} lazima iwe '{type}', bali ni '{fieldtype}'!

en: {build_flag} must be an integer, found: {value}
sw: {build_flag} lazima iwe nambari kamili, imepatikana: {value}

en: {build_flag} must be list or string, found: {value}
sw: {build_flag} lazima iwe orodha au kamba, imepatikana: {value}

en: {file} is blank or corrupt!
sw: {file} ni tupu au fisadi!

en: {name} "{section}/icons/{path}" does not exist! Check "config.yml".
sw: {name} "{section}/icons/{path}" haipo! Angalia "config.yml".

en: {path} already exists, ignoring import results!
sw: {path} tayari ipo, inapuuza matokeo ya uingizaji!

en: {path} does not exist!  Create it by running:
sw: {path} haipo!  Iunde kwa kuendesha:

en: {path} has bad file signature "{pattern}", possible Janus exploit!
sw: {path} ina saini mbaya ya faili "{pattern}", Uwezekano wa kunyonywa la Janus!

en: {path} has been flagged by virustotal {count} times:
sw: {path} imealamishwa na virustotal mara {count}:

en: {path} is not "key: value" dict, but a {datatype}!
sw: {path} sio "key: value" dict, lakini ni {datatype}!

en: {path} is not a standard config file!
sw: {path} sio faili ya usanidi ulio na kiwango!

en: {path} is not list, but a {datatype}!
sw: {path} sio orodha, lakini ni {datatype}!

en: {path} is not {expected_type}, but a {datatype}!
sw: {path} sio {expected_type}, lakini ni {datatype}!

en: {path} is zero size!
sw: {path} ni saizi ya sifuri!

en: {path} more than 200MB, manually upload: {url}
sw: {path} zaidi ya 200MB , pakia kwa mkono: {url}

en: {path}: "{code}" is not a valid ISO_3166-1 alpha-2 country code!
sw: {path}: "{code}" msimbo wa nchi ya ISO_3166-1 alpha-2 ni batili!

en: {url} does not end with "fdroid", check the URL path!
sw: {url} haimaliziki na "fdroid", angalia njia ya URL!

en: {url} does not start with "http"!
sw: {url} haianzi na "http"!

en: {} build failed | {} builds failed
sw[0]: {} jenga imefeli
sw[1]: {} jenga zimefeli

en: {} build succeeded | {} builds succeeded
sw[0]: {} jenga imefaulu
sw[1]: {} jenga zimefaulu
