fdroidserver 2.1-273-g54e84d87 - en to ta translation catalogue (609 entries)

en: 
    SSH public key to be used as deploy key:
ta: 
    பாஓடு பொது விசை வரிசைப்படுத்தல் விசையாகப் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்:

en: 
    {path} encoded for the DEBUG_KEYSTORE secret variable:
ta: 
    {path} பிழைத்திருத்த_கிச்டோர் ரகசிய மாறிக்குக் குறியாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது:

en: "%s/" has no matching metadata file!
ta: "%s/" க்கு பொருந்தக்கூடிய மேனிலை தரவு கோப்பு இல்லை!

en: "local_copy_dir" {path} does not exist!
ta: "local_copy_dir" {path} இல்லை!

en: "{apkfilename}" is already installed on {dev}.
ta: "{apkfilename}" ஏற்கனவே {dev} இல் நிறுவப்பட்டுள்ளது.

en: "{path}" contains outdated {name} ({version})
ta: "{path}" காலாவதியான {name} ({version}) உள்ளது

en: "{path}" contains recent {name} ({version})
ta: "{path}" அண்மைக் கால {name} ({version})

en: "{path}" exists but s3cmd is not installed!
ta: "{path}" உள்ளது, ஆனால் S3CMD நிறுவப்படவில்லை!

en: "{path}" is not a supported file format (use: metadata/*.yml)
ta: "{path}" என்பது ஒரு உதவி கோப்பு வடிவம் அல்ல (பயன்பாடு: மெட்டாடேட்டா/*.yml)

en: "{path}" is signed by a key that is not allowed:
ta: "{path}" அனுமதிக்கப்படாத ஒரு விசையால் கையொப்பமிடப்பட்டுள்ளது:

en: "{url}" is not a valid URL!
ta: "{url}" சரியான முகவரி அல்ல!

en: %(option)s option requires %(number)d argument | %(option)s option requires %(number)d arguments
ta[0]: %(option)s விருப்பத்திற்கு %(number)d உரையாடல் தேவைப்படுகிறது
ta[1]: %(option)s விருப்பத்திற்கு %(number)d வாதங்கள் தேவை

en: %(prog)s: error: %(message)s
ta: %(prog)s: பிழை: %(message)s

en: %d APKs failed to be signed or verified!
ta: %d apks கையொப்பமிடவோ சரிபார்க்கவோ தோல்வியுற்றது!

en: %d problems found
ta: %d சிக்கல்கள் காணப்படுகின்றன

en: %prog [options]
ta: %prog [விருப்பங்கள்]

en: %r is not callable
ta: %r அழைக்க முடியாது

en: %s did not produce a dict!
ta: %s ஒரு கட்டளையை உருவாக்கவில்லை!

en: %s has bad SHA-256: %s
ta: %s மோசமான SHA-256: %s

en: %s is not an accepted build field
ta: %s ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட கட்டட புலம் அல்ல

en: %s option does not take a value
ta: %s விருப்பம் ஒரு மதிப்பை எடுக்காது

en: 'keypass' not found in config.yml!
ta: config.yml இல் 'கீபாச்' காணப்படவில்லை!

en: 'keystore' is NONE and 'smartcardoptions' is blank!
ta: 'கீச்டோர்' எதுவுமில்லை, 'அறிவுள்ள கார்டோப்சன்ச்' காலியாக உள்ளது!

en: 'keystore' not found in config.yml!
ta: 'கீச்டோர்' config.yml இல் காணப்படவில்லை!

en: 'keystorepass' not found in config.yml!
ta: 'கீச்டோர்பாச்' config.yml இல் காணப்படவில்லை!

en: 'repo_keyalias' not found in config.yml!
ta: config.yml இல் 'ரெப்போ_காலியாச்' காணப்படவில்லை!

en: 'required' is an invalid argument for positionals
ta: 'தேவை' என்பது நிலைப்பாடுகளுக்கு தவறான வாதமாகும்

en: 'sdk_path' not set in config.yml!
ta: 'sdk_path' config.yml இல் அமைக்கப்படவில்லை!

en: '{aapt}' is too old, fdroid requires build-tools-{version} or newer!
ta: '{aapt}' மிகவும் பழையது, fdroid க்கு கட்டிய-கருவிகள்-{version} அல்லது புதியவை தேவை!

en: '{field}' will be in random order! Use () or [] brackets if order is important!
ta: '{field}' சீரற்ற வரிசையில் இருக்கும்! ஆர்டர் முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக இருந்தால் () அல்லது [] அடைப்புக்குறிகளைப் பயன்படுத்தவும்!

en: '{path}' failed to execute!
ta: '{path}' செயல்படுத்தத் தவறிவிட்டது!

en: '{path}' has invalid format, it should be a dictionary!
ta: '{path}' தவறான வடிவத்தைக் கொண்டுள்ளது, அது ஒரு அகராதியாக இருக்க வேண்டும்!

en: '{value}' is not a valid {field} in {appid}. Regex pattern: {pattern}
ta: '{value}' என்பது {appid} இல் செல்லுபடியாகும் {field} அல்ல. ரீசெக்ச் முறை: {pattern}

en: '{value}' is not a valid {field}, should be {pattern}
ta: '{value}' என்பது செல்லுபடியாகும் {field} அல்ல, {pattern} ஆக இருக்க வேண்டும்

en: --merge-request only runs on a single appid!
ta: -மெர்ச்-கோருதல் ஒரு பயன்பாட்டில் மட்டுமே இயங்குகிறது!

en: ...checkupdate failed for {appid} : {error}
ta: ... {appid}: {error} க்கு செக்அப்டேட் தோல்வியுற்றது

en: .__call__() not defined
ta: .__ அழைப்பு __ () வரையறுக்கப்படவில்லை

en: /issues is missing
ta: /சிக்கல்கள் இல்லை

en: A URL is required as an argument!
ta: ஒரு வாதமாக ஒரு முகவரி தேவை!

en: APK signatures have different certificates in {path}:
ta: APK கையொப்பங்கள் {path} இல் வெவ்வேறு சான்றிதழ்களைக் கொண்டுள்ளன:

en: Add PGP signatures using GnuPG for packages in repo
ta: ரெப்போவில் உள்ள தொகுப்புகளுக்கு GNUPG ஐப் பயன்படுத்தி PGP கையொப்பங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Add a repo signing key to an unsigned repo
ta: கையொப்பமிடாத ரெப்போவுக்கு ரெப்போ கையொப்பமிடும் விசையைச் சேர்க்கவும்

en: Add skeleton metadata files for APKs that are missing them
ta: காணாமல் போன APK களுக்கு எலும்புக்கூடு மேனிலை தரவு கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Adding new repo for only {name}
ta: புதிய ரெப்போவை {name} க்கு மட்டுமே சேர்ப்பது

en: Alias of the repo signing key in the keystore
ta: கீச்டோரில் ரெப்போ கையொப்பமிடும் விசையின் மாற்றுப்பெயர்

en: AllowedAPKSigningKeys missing but reference binary supplied
ta: Lentapcigningkeys காணவில்லை, ஆனால் குறிப்பு பைனரி வழங்கப்பட்டது

en: Allows a different revision (or git branch) to be specified for the initial import
ta: ஆரம்ப இறக்குமதிக்கு வேறு திருத்தம் (அல்லது அறிவிலி கிளை) குறிப்பிட அனுமதிக்கிறது

en: Also mirror the full archive section
ta: முழு காப்பக பகுதியையும் பிரதிபலிக்கிறது

en: Also warn about formatting issues, like rewritemeta -l
ta: மறுபயன்பாடு -எல் போன்ற சிக்கல்களை வடிவமைத்தல் பற்றியும் எச்சரிக்கவும்

en: Android AAR library
ta: ஆண்ட்ராய்டு AAR நூலகம்

en: Android APK file
ta: ஆண்ட்ராய்டு APK கோப்பு

en: Android DEX code
ta: ஆண்ட்ராய்டு DEX குறியீடு

en: Android SDK not found at {path}!
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK {path} இல் காணப்படவில்லை!

en: Android SDK path '{path}' does not exist!
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK பாதை '{path}' இல்லை!

en: Android SDK path '{path}' is not a directory!
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK பாதை '{path}' ஒரு அடைவு அல்ல!

en: Android SDK tool {cmd} not found!
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK கருவிகள் {cmd} கிடைக்கவில்லை!

en: App has Binaries but does not have corresponding AllowedAPKSigningKeys to pin certificate.
ta: பயன்பாட்டில் பைனரிகள் உள்ளன, ஆனால் சான்றிதழுடன் தொடர்புடைய AllowedAPKSigningKeys இல்லை.

en: App has NoSourceSince or ArchivePolicy "0 versions" but AutoUpdateMode or UpdateCheckMode are not None
ta: பயன்பாட்டில் Nosourcencens அல்லது காப்பகப் போலிசி "0 பதிப்புகள்" உள்ளன, ஆனால் ஆட்டோப்டேட்மோட் அல்லது புதுப்பிப்பு தொழில்நுட்பம் எதுவும் இல்லை

en: App has NoSourceSince or ArchivePolicy "0 versions" or 0 but AutoUpdateMode or UpdateCheckMode are not None
ta: பயன்பாட்டில் Nosourcencence அல்லது காப்பகப் போலிசி "0 பதிப்புகள்" அல்லது 0 உள்ளது, ஆனால் ஆட்டோப்டேட்மோட் அல்லது புதுப்பிப்பு தொழில்நுட்பம் எதுவும் இல்லை

en: App is in '{repo}' but has a link to {url}
ta: பயன்பாடு '{repo}' இல் உள்ளது, ஆனால் {url} க்கான இணைப்பைக் கொண்டுள்ளது

en: App version has binary but does not have corresponding AllowedAPKSigningKeys to pin certificate.
ta: பயன்பாட்டு பதிப்பில் பைனரி உள்ளது, ஆனால் பின் சான்றிதழுடன் தொடர்புடைய AllowedAPKSigningKeys இல்லை.

en: Appending .git is not necessary
ta: சேர்ப்பது .git தேவையில்லை

en: Archiving {apkfilename} with invalid signature!
ta: தவறான கையொப்பத்துடன் காப்பக {apkfilename}!

en: AutoUpdateMode with UpdateCheckMode: HTTP must have a pattern.
ta: புதுப்பிப்பு தொழில்நுட்பம் கொண்ட ஆட்டோப்டேட்மோட்: HTTP ஒரு வடிவத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Automatic no to all prompts.
ta: எல்லா தூண்டுதல்களுக்கும் தானியங்கி இல்லை.

en: Automatic yes to all prompts.
ta: எல்லா தூண்டுதல்களுக்கும் தானியங்கி ஆம்.

en: Bad entry type "{mirrortype}" in mirrors config: {mirror}
ta: கண்ணாடியில் "{mirrortype}" மோசமான நுழைவு வகை: {mirror}

en: Base URL to mirror, can include the index signing key using the query string: ?fingerprint=
ta: அடிப்படை முகவரி கண்ணாடிக்கு, வினவல் சரம் பயன்படுத்தி குறியீட்டு கையொப்பமிடும் விசையை சேர்க்கலாம்:? கைரேகை =

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vname
en: Branch '{branch}' used as commit in build '{versionName}'
ta: கிளை '{branch}'  '{versionName}'கட்டமைப்பில் உறுதிமொழியாக பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Branch '{branch}' used as commit in srclib '{srclib}'
ta: கிளை '{branch}'  '{srclib}'இல் உறுதிமொழியாக பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Broken symlink: {path}
ta: உடைந்த சிம்லிங்க்: {path}

en: Build a package from source
ta: மூலத்திலிருந்து ஒரு தொகுப்பை உருவாக்குங்கள்

en: Build all applications available
ta: கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து பயன்பாடுகளையும் உருவாக்குங்கள்

en: Build generated by `fdroid import` - remove disable line once ready
ta: `Fdroid இறக்குமதி` மூலம் உருவாக்கப்பட்ட உருவாக்கு - ஆயத்தம் செய்தவுடன் முடக்கு வரியை அகற்றவும்

en: Build metadata git repo has uncommited changes!
ta: மேனிலை தரவு அறிவிலி ரெப்போ உருவாக்கப்படாத மாற்றங்களைக் கொண்டுள்ளது!

en: Build only the latest version of each package
ta: ஒவ்வொரு தொகுப்பின் அண்மைக் கால பதிப்பை மட்டுமே உருவாக்குங்கள்

en: Built repo based in "%s" with this config:
ta: இந்த உள்ளமைவுடன் "%s" அடிப்படையில் ரெப்போ கட்டப்பட்டது:

en: Can't auto-update app with no CurrentVersionCode
ta: CurrentVersionCode இல்லாமல் பயன்பாட்டை தானாக புதுப்பிக்க முடியாது

en: Can't build due to {} error while scanning | Can't build due to {} errors while scanning
ta[0]: ச்கேன் செய்யும் போது {} பிழை காரணமாக உருவாக்க முடியாது
ta[1]: ச்கேன் செய்யும் போது {} பிழைகள் காரணமாக உருவாக்க முடியாது

en: Cannot rewrite "{path}"
ta: "{path}" ஐ மீண்டும் எழுத முடியாது

en: Categories '%s' is not valid
ta: வகைகள் '%s' செல்லுபடியாகாது

en: Categories are not set
ta: வகைகள் அமைக்கப்படவில்லை

en: Category "{category}" defined but not used for any apps!
ta: வகை "{category}" வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் எந்த பயன்பாடுகளுக்கும் பயன்படுத்தப்படவில்லை!

en: Check for updates to applications
ta: பயன்பாடுகளுக்கான புதுப்பிப்புகளைச் சரிபார்க்கவும்

en: Checking archiving for {appid} - apks:{integer}, keepversions:{keep}, archapks:{arch}
ta: {appid} க்கான காப்பகத்தை  சரிபார்க்கிறது- பயன்பாடுகள்: {integer}, காப்புபதிப்புகள்: {keep}, காப்பகங்கள்: {arch}

en: Clean update - don't uses caches, reprocess all APKs
ta: தூய்மையான புதுப்பிப்பு - தற்காலிக சேமிப்பைப் பயன்படுத்த வேண்டாம், அனைத்து APK ஐ மீண்டும் செயலாக்குங்கள்

en: Color the log output
ta: பதிவு வெளியீட்டை வண்ணமயமாக்கவும்

en: Comma separated list of categories.
ta: கமா பிரிக்கப்பட்ட வகைகளின் பட்டியல்.

en: Command '%s' not recognised.
ta: '%s' கட்டளை அங்கீகரிக்கப்படவில்லை.

en: Commit changes
ta: மாற்றங்களைச் செய்யுங்கள்

en: Commit changes, push, then make a merge request
ta: மாற்றங்களைச் செய்யுங்கள், தள்ளுங்கள், பின்னர் ஒன்றிணைக்கும் கோரிக்கையை உருவாக்குங்கள்

en: Conflicting "{field}" definitions between .yml and localized files:
ta: .Yml மற்றும் உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கு இடையில் முரண்பட்ட "{field}" வரையறைகள்:

en: Conflicting arguments: '--verbose' and '--quiet' can not be specified at the same time.
ta: முரண்பட்ட வாதங்கள்: '--verbose' மற்றும் '--quiet' ஒரே நேரத்தில் குறிப்பிட முடியாது.

en: Conflicting config files! Using {newfile}, ignoring {oldfile}!
ta: முரண்பட்ட கட்டமைப்பு கோப்புகள்! {newfile} ஐப் பயன்படுத்துதல், {oldfile} ஐ புறக்கணித்து!

en: Could not find '{command}' on your system
ta: உங்கள் கணினியில் '{command}' கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find latest version code
ta: அண்மைக் கால பதிப்பு குறியீட்டைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find latest version name
ta: அண்மைக் கால பதிப்பு பெயரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find {path} to remove it
ta: அதை அகற்ற {path} கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not open APK {path} for analysis:
ta: பகுப்பாய்விற்கு பயன்பாடு {path}ஐ திறக்க முடியவில்லை:

en: Could not parse size "{size}", wrong type "{type}"
ta: அளவை "{size}", தவறான வகை "{type}"

en: Couldn't find Application ID
ta: பயன்பாட்டு ஐடியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Couldn't find any version information
ta: எந்த பதிப்பு தகவலையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Couldn't find package ID
ta: தொகுப்பு ஐடியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Cowardily refusing to overwrite existing signing key setup!
ta: ஏற்கனவே கையொப்பமிடும் விசை அமைப்பை மேலெழுத மறுக்கிறது!

en: Created new container "{name}"
ta: புதிய கொள்கலனை உருவாக்கியது "{name}"

en: Creating "{path}" for configuring s3cmd.
ta: S3CMD ஐ கட்டமைக்க "{path}" ஐ உருவாக்குதல்.

en: Creating log directory
ta: பதிவு கோப்பகத்தை உருவாக்குதல்

en: Creating new S3 bucket: {url}
ta: புதிய எச் 3 வாளியை உருவாக்குதல்: {url}

en: Creating output directory
ta: வெளியீட்டு கோப்பகத்தை உருவாக்குதல்

en: Creating signed index with this key (SHA256):
ta: இந்த விசையுடன் கையொப்பமிடப்பட்ட குறியீட்டை உருவாக்குதல் (SHA256):

en: Creating temporary directory
ta: தற்காலிக கோப்பகத்தை உருவாக்குதல்

en: Creating unsigned index in preparation for signing
ta: கையொப்பமிடுவதற்கான தயாரிப்பில் கையொப்பமிடாத குறியீட்டை உருவாக்குதல்

en: CurrentVersionCode {cv} is less than oldest build entry {versionCode}
ta: CurrentVersionCode {cv} மிகப் பழமையான உருவாக்க நுழைவு {versionCode} ஐ விட குறைவாக உள்ளது

en: DEBUG_KEYSTORE is not set or the value is incomplete
ta: Debug_keystore அமைக்கப்படவில்லை அல்லது மதிப்பு முழுமையடையாது

en: Delete APKs and/or OBBs without metadata from the repo
ta: ரெப்போவிலிருந்து மேனிலை தரவு இல்லாமல் APKS மற்றும்/அல்லது OBB களை நீக்கு

en: Deleting archive, repo is too big ({size} max {limit})
ta: காப்பகத்தை நீக்குதல், ரெப்போ மிகப் பெரியது ({size} அதிகபட்சம் {limit})

en: Deleting git-mirror history, repo is too big ({size} max {limit})
ta: கிட்-மிரர் வரலாற்றை நீக்குதல், ரெப்போ மிகப் பெரியது ({size} அதிகபட்சம் {limit})

en: Deleting unknown file: {path}
ta: அறியப்படாத கோப்பை நீக்குதல்: {path}

en: Description '%s' is just the app's summary
ta: விளக்கம் '%s' என்பது பயன்பாட்டின் சுருக்கம்

en: Description has a duplicate line
ta: விளக்கம் ஒரு நகல் கோடு உள்ளது

en: Description has a list (%s) but it isn't bulleted (*) nor numbered (#)
ta: விளக்கத்தில் ஒரு பட்டியல் (%s) உள்ளது, ஆனால் அது புல்லட் (*) அல்லது எண்ணற்ற (#)

en: Description of length {length} is over the {limit} char limit
ta: நீளம் {length} இன் விளக்கம் {limit} கரி வரம்புக்கு மேல் உள்ளது

en: Did you mean config/{name}.yml?
ta: நீங்கள் கட்டமைப்பு/{name}.yml?

en: Did you mean {code}?
ta: நீங்கள் {code} என்று சொன்னீர்களா?

en: Do not add 'disable:' to the generated build entries
ta: உருவாக்கப்பட்ட உருவாக்க உள்ளீடுகளுக்கு 'முடக்கு:' ஐ முடக்க வேண்டாம்

en: Do not deploy the new files to the repo
ta: புதிய கோப்புகளை ரெப்போவுக்கு பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Do not include "{path}" in URL!
ta: முகவரி இல் "{path}" சேர்க்க வேண்டாம்!

en: Do not prompt for Android SDK path, just fail
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK பாதைக்கு கேட்க வேண்டாம், தோல்வியடைகிறது

en: Do not remove the private keys generated from the keystore
ta: கீச்டோரிலிருந்து உருவாக்கப்பட்ட தனிப்பட்ட விசைகளை அகற்ற வேண்டாம்

en: Don't create a source tarball, useful when testing a build
ta: ஒரு மூலத்தை உருவாக்க வேண்டாம், ஒரு கட்டமைப்பைச் சோதிக்கும்போது பயனுள்ளதாக இருக்கும்

en: Don't refresh the repository, useful when testing a build with no internet connection
ta: இணைய இணைப்பு இல்லாத கட்டமைப்பைச் சோதிக்கும்போது பயனுள்ளதாக இருக்கும் களஞ்சியத்தை புதுப்பிக்க வேண்டாம்

en: Don't use rsync checksums
ta: RSYNC CHECKSUMS ஐப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Download F-Droid.apk using mirrors that leak less to the network
ta: நெட்வொர்க்கில் குறைவாக கசியும் கண்ணாடியைப் பயன்படுத்தி f-droid.apk ஐப் பதிவிறக்கவும்

en: Download complete mirrors of small repos
ta: சிறிய களஞ்சியங்களின் முழுமையான கண்ணாடியைப் பதிவிறக்கவும்

en: Downloading %s
ta: %s பதிவிறக்குதல்

en: Downloading the repository already failed once, not trying again.
ta: களஞ்சியத்தை பதிவிறக்குவது ஏற்கனவே ஒரு முறை தோல்வியடைந்தது, மீண்டும் முயற்சிக்கவில்லை.

en: Downloading {url} failed. {error}
ta: பதிவிறக்கம் {url} தோல்வியுற்றது. {error}

en: Duplicate Anti-Feature declaration at {path} was ignored!
ta: {path} இல் நகல்-அம்ச எதிர்ப்பு அறிவிப்பு புறக்கணிக்கப்பட்டது!

en: Duplicate entry "%s" in mirrors config!
ta: கண்ணாடிகள் கட்டமைப்பில் நகல் நுழைவு "%s"!

en: Duplicate link in '{field}': {url}
ta: '{field}' இல் நகல் இணைப்பு: {url}

en: ERROR: %(message)s
ta: பிழை: %(message)s

en: ERROR: The "server" subcommand has been removed, use "deploy"!
ta: பிழை: "சேவையகம்" துணைக்குழு அகற்றப்பட்டது, "வரிசைப்படுத்தல்" ஐப் பயன்படுத்தவும்!

en: ERROR: this command should never be used to mirror f-droid.org!
    A full mirror of f-droid.org requires more than 200GB.
ta: பிழை: F-droid.org ஐ பிரதிபலிக்க இந்த கட்டளை ஒருபோதும் பயன்படுத்தப்படக்கூடாது!
     F-droid.org இன் முழு கண்ணாடிக்கு 200 சிபிக்கு மேல் தேவைப்படுகிறது.

en: ERROR: unsupported CI type, patches welcome!
ta: பிழை: ஆதரிக்கப்படாத தொஒ வகை, திட்டுகள் வரவேற்கப்படுகின்றன!

en: ERROR: unsupported git host "%s", patches welcome!
ta: பிழை: ஆதரிக்கப்படாத அறிவிலி புரவலன் "%s", திட்டுகள் வரவேற்கப்படுகின்றன!

en: ERROR: {key} in {path} is not "archive" or "repo"!
ta: பிழை: {path} இல் {key} என்பது "காப்பகம்" அல்லது "ரெப்போ" அல்ல!

en: ERROR: {key}:{subkey} in {path} is not in allowed keys: {allowed_keys}!
ta: பிழை: {key}: {path} இல் {subkey} அனுமதிக்கப்பட்ட விசைகளில் இல்லை: {allowed_keys}!

en: Encoding is set to '{enc}' fdroid might run into encoding issues. Please set it to 'UTF-8' for best results.
ta: குறியாக்கம் '{enc}' fdroid என அமைக்கப்பட்டுள்ளது. சிறந்த முடிவுகளுக்கு அதை 'UTF-8' என அமைக்கவும்.

en: Enter the path to the Android SDK (%s) here:
    >
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK (%s) க்கு பாதையை இங்கே உள்ளிடவும்:
     >

en: Environment variable {var} from {configname} is not set!
ta: {configname} இருந்து இலிருந்து சுற்றுச்சூழல் மாறி {var} அமைக்கப்படவில்லை!

en: Error deploying 'github_releases', {} not present. (You might need to run `fdroid update` first.)
ta: 'Github_Releases' ஐ வரிசைப்படுத்துவதில் பிழை, {} இல்லை. (நீங்கள் முதலில் `fdroid புதுப்பிப்பை இயக்க வேண்டியிருக்கலாம்.)

en: Error while getting repo address
ta: ரெப்போ முகவரியைப் பெறும்போது பிழை

en: Exit with a non-zero code if problems were found
ta: சிக்கல்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டால் பூச்சியமற்ற குறியீட்டைக் கொண்டு வெளியேறவும்

en: Extract application metadata from a source repository
ta: மூல களஞ்சியத்திலிருந்து பயன்பாட்டு மெட்டாடேட்டாவை பிரித்தெடுக்கவும்

en: Extract signatures from APKs
ta: APK இலிருந்து கையொப்பத்தை பிரித்தெடுக்கவும்

en: F-Droid.apk could not be downloaded from any known source!
ta: அறியப்பட்ட எந்த மூலத்திலிருந்தும் f-droid.apk ஐ பதிவிறக்கம் செய்ய முடியவில்லை!

en: Failed copying {path}: {error}
ta: தோல்வியுற்ற நகலெடுப்பதில் {path}: {error}

en: Failed fetching signatures for '{apkfilename}': {error}
ta: '{apkfilename}' க்கான கையொப்பங்களைப் பெறுவதில் தோல்வி: {error}

en: Failed reading {path}: {error}
ta: தோல்வியுற்ற வாசிப்பு {path}: {error}

en: Failed resizing {path}: {error}
ta: மறுஅளவு தோல்வியுற்றது {path}: {error}

en: Failed to create S3 bucket: {url}
ta: S3 வாளியை உருவாக்குவதில் தோல்வி: {url}

en: Failed to get APK information, deleting {path}
ta: APK தகவல்களைப் பெறுவதில் தோல்வி, {path} நீக்குதல்

en: Failed to get APK information, skipping {path}
ta: APK தகவல்களைப் பெறுவதில் தோல்வி, {path}யைத் தவிர்ப்பது}

en: Failed to get APK signing key fingerprint
ta: முக்கிய கைரேகை கையொப்பமிடுவதில் தோல்வி

en: Failed to install '{apkfilename}' on {dev}: {error}
ta: {dev} இல் '{apkfilename}' ஐ நிறுவுவதில் தோல்வி: {error}

en: Failed to sign application
ta: விண்ணப்பத்தில் கையெழுத்திடுவதில் தோல்வி

en: Fetched buildserverid from VM: {buildserverid}
ta: VM இலிருந்து சேவையக ஐடியை உருவாக்குதல்: {buildserverid}

en: Fetched signatures for '{apkfilename}' -> '{sigdir}'
ta: '{apkfilename}' -> '{sigdir}' க்கான கையொப்பங்களைப் பெற்றது

en: File disappeared while processing it: {path}
ta: அதை செயலாக்கும்போது கோப்பு மறைந்தது: {path}

en: Finished
ta: முடிந்தது

en: Flattr donation methods belong in the FlattrID: field
ta: பிளாட்ட்ரிடில் பிளாட் ட்ரிட்டில் பெல்லாங்: புலம்

en: Forbidden HTML tags
ta: தடைசெய்யப்பட்ட உஉகுமொ குறிச்சொற்கள்

en: Force build of disabled apps, and carries on regardless of scan problems. Only allowed in test mode.
ta: ஊனமுற்ற பயன்பாடுகளை கட்டாயப்படுத்துகிறது, மேலும் ச்கேன் சிக்கல்களைப் பொருட்படுத்தாமல். சோதனை பயன்முறையில் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறது.

en: Force halting build after {0} sec timeout!
ta: {0} நொடி காலக்கெடுவுக்குப் பிறகு கட்டமைப்பை கட்டாயப்படுத்துதல்!

en: Force scan of disabled apps and builds.
ta: ஊனமுற்ற பயன்பாடுகள் மற்றும் கட்டமைப்புகளை ச்கேன் செய்யுங்கள்.

en: Found "{path}" graphic without metadata for app "{name}"!
ta: பயன்பாட்டிற்கான மேனிலை தரவு இல்லாமல் "{path}" கிராஃபிக் கிடைத்தது "{name}"!

en: Found bad funding file "{path}" for "{name}":
ta: "{name}" க்கு "{path}" மோசமான பொருள் கோப்பு கிடைத்தது:

en: Found invalid appids in arguments
ta: வாதங்களில் தவறான பயன்பாடுகளைக் கண்டறிந்தது

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: Found invalid versionCodes for some apps
ta: சில பயன்பாடுகளுக்கான தவறான பதிப்புக் குறியீடுகளைக் கண்டறிந்தது

en: Found multiple JAR Signature Block Files in {path}
ta: {path} இல் பல குடுவை கையொப்பம் தொகுதி கோப்புகள் கிடைத்தன

en: Found multiple Signer Certificates!
ta: பல கையொப்ப சான்றிதழ்கள் கிடைத்தன!

en: Found multiple metadata files for {appid}
ta: {appid} க்கான பல மேனிலை தரவு கோப்புகள் கிடைத்தன

en: Found multiple signing certificates for repository.
ta: களஞ்சியத்திற்கான பல கையொப்பமிடும் சான்றிதழ்கள் கண்டறியப்பட்டன.

en: Found no signing certificates for repository.
ta: களஞ்சியத்திற்கான கையொப்பமிடும் சான்றிதழ்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Found non-file at %s
ta: %s இல் கோப்பு அல்லாதது

en: Found {apkfilename} at {url}
ta: {url} இல் {apkfilename} காணப்பட்டது

en: Found {count} problems in {filename}
ta: {filename} இல் {count} சிக்கல்கள் காணப்பட்டன

en: Found {count} warnings in {filename}
ta: {filename} இல் {count} எச்சரிக்கைகள் கிடைத்தன

en: Generated skeleton metadata for {appid}
ta: {appid} க்காக உருவாக்கப்பட்ட எலும்புக்கூடு மேனிலை தரவு

en: Git checkout of '%s' failed
ta: '%s' இன் அறிவிலி புதுப்பிப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Git clean failed
ta: அறிவிலி தூய்மையான தோல்வியுற்றது

en: Git fetch failed
ta: Git fetch தோல்வியுற்றது

en: Git prune failed
ta: அறிவிலி ப்ரூன் தோல்வியடைந்தது

en: Git remote set-head failed: "%s"
ta: அறிவிலி ரிமோட் செட்-எட் தோல்வியடைந்தது: "%s"

en: Git reset failed
ta: அறிவிலி மீட்டமைப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Git submodule deinit failed
ta: Git சப்மோடூல் டீனிட் தோல்வியடைந்தது

en: Git submodule sync failed
ta: Git சப்மோடூல் ஒத்திசைவு தோல்வியடைந்தது

en: Git submodule update failed
ta: Git சப்மோடூல் புதுப்பிப்பு தோல்வியடைந்தது

en: HTTPS must be used with Subversion URLs!
ta: HTTP கள் சப்வர்சன் முகவரி களுடன் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்!

en: If a git mirror gets to big, allow the archive to be deleted
ta: ஒரு அறிவிலி கண்ணாடி பெரியதாகிவிட்டால், காப்பகத்தை நீக்க அனுமதிக்கவும்

en: If this upload fails, try manually uploading to {url}
ta: இந்த பதிவேற்றம் தோல்வியுற்றால், {url} பெறுநர் க்கு கைமுறையாக பதிவேற்ற முயற்சிக்கவும்

en: Ignoring '{field}' in '{metapath}' metadata because it is deprecated.
ta: '{field}' இல் '{metapath}' மெட்டாடேட்டாவில் புறக்கணிக்கப்படுவதால் அது நீக்கப்பட்டது.

en: Ignoring FUNDING.yml entry longer than 2048: %s
ta: நிதியுதவியை புறக்கணித்தல். 2048 ஐ விட நீண்ட காலமாக நுழைவு: %s

en: Ignoring bad element in manifest: %s
ta: வெளிப்படையான மோசமான உறுப்பை புறக்கணித்தல்: %s

en: Ignoring package without metadata:
ta: மேனிலை தரவு இல்லாமல் தொகுப்பைப் புறக்கணித்தல்:

en: Ignoring stale cache data for {apkfilename}
ta: {apkfilename}க்கான பழைய கேச் தரவைப் புறக்கணித்தல்

en: Include APKs that are signed with disabled algorithms like MD5
ta: MD5 போன்ற ஊனமுற்ற வழிமுறைகளுடன் கையொப்பமிடப்பட்ட APK கள் சேர்க்கவும்

en: Include the PGP signature .asc files in the mirror
ta: கண்ணாடியில் பிசிபி கையொப்பம் .ஆச்க் கோப்புகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include the build logs in the mirror
ta: கண்ணாடியில் உருவாக்க பதிவுகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include the source tarballs in the mirror
ta: கண்ணாடியில் மூல டார்பால்சைச் சேர்க்கவும்

en: Including metadata from %s@%s
ta: %s@ %s இலிருந்து மேனிலை தரவு உட்பட

en: Including metadata from {path}
ta: {பாதை இருந்து இலிருந்து மேனிலை தரவு உட்பட

en: Initialising submodules
ta: துணைமோடல்களைத் தொடங்குதல்

en: Install all signed applications available
ta: கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து கையொப்பமிடப்பட்ட பயன்பாடுகளையும் நிறுவவும்

en: Install built packages on devices
ta: சாதனங்களில் கட்டப்பட்ட தொகுப்புகளை நிறுவவும்

en: Installing %s...
ta: %s நிறுவுதல் ...

en: Installing '{apkfilename}' on {dev}...
ta: {dev} இல் '{apkfilename}' ஐ நிறுவுதல் ...

en: Interact with the repo HTTP server
ta: ரெப்போ HTTP சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்

en: Invalid APK
ta: தவறான APK

en: Invalid AutoUpdateMode: {mode}
ta: தவறான AutoupDateMode: {mode}

en: Invalid UpdateCheckMode: {mode}
ta: தவறான புதுப்பிப்பு சோதனை: {mode}

en: Invalid VercodeOperation: {field}
ta: தவறான VERCODEOPERATION: {field}

en: Invalid VercodeOperation: {invalid_ops}
ta: தவறான VERCODEOPERATION: {invalid_ops}

en: Invalid application ID {appid}
ta: தவறான பயன்பாட்டு ஐடி {appid}

en: Invalid boolean '%s'
ta: தவறான பூலியன் '%s'

en: Invalid bulleted list
ta: தவறான புல்லட் பட்டியல்

en: Invalid name for published file: %s
ta: வெளியிடப்பட்ட கோப்பிற்கான தவறான பெயர்: %s

en: Invalid ndk: entry in build: "{ndk}"
ta: தவறான NDK: கட்டமைப்பில் நுழைவு: "{ndk}"

en: Invalid redirect to non-HTTPS: {before} -> {after}
ta: Https அல்லாதவர்களுக்கு தவறான திருப்பி விடுங்கள்: {before} -> {after}

en: Invalid scrlib metadata: '{file}' does not exist
ta: தவறான ச்க்ர்லிப் மெட்டாடேட்டா: '{file}' இல்லை

en: Invalid srclib metadata: could not parse '{file}'
ta: தவறான SRCLIB மெட்டாடேட்டா: '{file}'

en: Invalid srclib metadata: unknown key '{key}' in '{file}'
ta: தவறான SRCLIB மெட்டாடேட்டா: அறியப்படாத விசை '{key}' இல் '{file}'

en: JAR signature failed to verify: {path}
ta: சார் கையொப்பம் சரிபார்க்கத் தவறிவிட்டது: {path}

en: JAR signature verified: {path}
ta: சார் கையொப்பம் சரிபார்க்கப்பட்டது: {path}

en: Java JAR file
ta: சாவா குடுவை கோப்பு

en: Java JDK not found! Install in standard location or set java_paths!
ta: சாவா சே.டி.கே கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை! நிலையான இடத்தில் நிறுவவும் அல்லது சாவா_பாத்களை அமைக்கவும்!

en: Java compiled class
ta: சாவா தொகுக்கப்பட்ட வகுப்பு

en: Java jarsigner not found! Install in standard location or set java_paths!
ta: சாவா சார்சிக்னர் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை! நிலையான இடத்தில் நிறுவவும் அல்லது சாவா_பாத்களை அமைக்கவும்!

en: Javascript in HTML src attributes
ta: உஉகுமொ SRC பண்புகளில் சாவாச்கிரிப்ட்

en: Keeping failed build "{apkfilename}"
ta: தோல்வியுற்ற கட்டமைப்பை வைத்திருத்தல் "{apkfilename}"

en: Keystore for signing key:
ta: விசையை கையொப்பமிடுவதற்கான கீச்டோர்:

en: Known debug key is used in AllowedAPKSigningKeys:
ta: அறியப்பட்ட பிழைத்திருத்த விசை Lentappasigningkeys இல் பயன்படுத்தப்படுகிறது:

en: Last used commit '{commit}' looks like a tag, but UpdateCheckMode is '{ucm}'
ta: கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்ட கமிட் '{commit}' ஒரு குறிச்சொல்லாகத் தெரிகிறது, ஆனால் புதுப்பிப்பு தொழில்நுட்பம் '{ucm}'

en: Liberapay donation methods belong in the Liberapay: field
ta: லிபராபே நன்கொடை முறைகள் லைபர்பே: புலம்

en: List files that would be reformatted (dry run)
ta: மறுவடிவமைக்கப்படும் கோப்புகளை பட்டியலிடுங்கள் (உலர் ரன்)

en: Locale included in f-droid.org URL
ta: F-droid.org முகவரி இல் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Make the build stop on exceptions
ta: விதிவிலக்குகளில் கட்டமைப்பை நிறுத்துங்கள்

en: Malformed repository mirrors.
ta: தவறாக களஞ்சிய கண்ணாடிகள்.

en: Malformed serverwebroot line:
ta: தவறாக சேவையகமானது:

en: Max recursion depth in ZIP file reached: %s
ta: சிப் கோப்பில் அதிகபட்ச மறுசீரமைப்பு ஆழம் எட்டப்பட்டது: %s

en: Mirror the full repo and archive, all file types.
ta: முழு ரெப்போ மற்றும் காப்பகத்தை பிரதிபலிக்கவும், அனைத்து கோப்பு வகைகளிலும்.

en: Missing output directory
ta: வெளியீட்டு அடைவு இல்லை

en: Moving Anti-Features declarations to localized files:
ta: நற்பொருத்தம் எதிர்ப்பு அறிவிப்புகளை உள்ளூர்மயமாக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கு நகர்த்துவது:

en: Neither "repo_pubkey" nor "keystorepass" set in config.yml
ta: Config.yml இல் "REPO_PUBKEY" அல்லது "கீச்டோர்பாச்" எதுவும் அமைக்கப்படவில்லை

en: No APK for package: %s
ta: தொகுப்புக்கு APK இல்லை: %s

en: No Android SDK found!
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK எதுவும் கிடைக்கவில்லை!

en: No attached devices found
ta: இணைக்கப்பட்ட சாதனங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No devices found for `adb install`! Please plug one in.
ta: `ADB Install` க்காக எந்த சாதனங்களும் கிடைக்கவில்லை! ஒன்றை செருகவும்.

en: No fingerprint in URL.
ta: முகவரி இல் கைரேகை இல்லை.

en: No git submodules available
ta: அறிவிலி சப்மோடூல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No gradle project could be found. Specify --subdir?
ta: கிரேடில் திட்டத்தைக் காண முடியவில்லை. -சப்பரைக் குறிப்பிடவா?

en: No information found.
ta: எந்த தகவலும் கிடைக்கவில்லை.

en: No matching tags found
ta: பொருந்தக்கூடிய குறிச்சொற்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No minimum SDK version found in {0}, using default (3).
ta: இயல்புநிலை (3) ஐப் பயன்படுத்தி குறைந்தபட்ச SDK பதிப்பு {0 at இல் காணப்படவில்லை.

en: No need to specify that the app is Free Software
ta: பயன்பாடு இலவச மென்பொருள் என்பதை குறிப்பிட தேவையில்லை

en: No need to specify that the app is for Android
ta: பயன்பாடு ஆண்ட்ராய்டு க்கானது என்பதை குறிப்பிட தேவையில்லை

en: No option set! Edit your config.yml to set at least one of these:
ta: விருப்பத்தேர்வு தொகுப்பு இல்லை! இவற்றில் குறைந்தபட்சம் ஒன்றை அமைக்க உங்கள் config.yml ஐத் திருத்தவும்:

en: No packages specified
ta: தொகுப்புகள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No signed APK available for %s
ta: %s க்கு கையொப்பமிடப்பட்ட APK கிடைக்கவில்லை

en: No signed output directory - nothing to do
ta: கையொப்பமிடப்பட்ட வெளியீட்டு அடைவு இல்லை - எதுவும் செய்ய எதுவும் இல்லை

en: No signing certificates found in {path}
ta: {path} இல் கையொப்பமிடும் சான்றிதழ்கள் இல்லை}

en: No such package: %s
ta: அத்தகைய தொகுப்பு இல்லை: %s

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: No such versionCode {versionCode} for app {appid}
ta: பயன்பாட்டிற்கு அத்தகைய பதிப்பு குறியீடு {பதிப்பு குறியீடு {versionCode}

en: No tags found
ta: குறிச்சொற்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No unsigned directory - nothing to do
ta: கையொப்பமிடாத அடைவு இல்லை - எதுவும் செய்ய முடியாது

en: No version information could be found.
ta: பதிப்பு தகவல்களைக் காண முடியவில்லை.

en: Not a valid size definition: "{}"
ta: சரியான அளவு வரையறை அல்ல: "{}"

en: Nothing to do
ta: செய்ய எதுவும் இல்லை

en: Nothing to do for {appid}.
ta: {appid}க்கு எதுவும் செய்ய முடியாது.

en: Now set these in config.yml:
ta: இப்போது இவற்றை config.yml இல் அமைக்கவும்:

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: OBB file has newer versionCode({integer}) than any APK:
ta: OBB கோப்பில் எந்த APK ஐ விட புதிய பதிப்பு குறியீடு ({முழு எண்) உள்ளது:

en: OBB filename must start with "main." or "patch.":
ta: OBB கோப்பு பெயர் "முதன்மையான" உடன் தொடங்க வேண்டும். அல்லது "இணைப்பு.":

en: OBB's packagename does not match a supported APK:
ta: OBB இன் பேக்கசெனேம் ஆதரிக்கப்பட்ட APK உடன் பொருந்தவில்லை:

en: Offline machine, skipping git mirror generation until `fdroid deploy`
ta: இணைப்பில்லாத இயந்திரம், அறிவிலி மிரர் தலைமுறையை `fdroid வரிசைப்படுத்தல்` வரை தவிர்க்கவும்

en: One of the 'github_releases' config items is missing the 'packageNames' value. skipping ...
ta: 'Github_releases' கட்டமைப்பு உருப்படிகளில் ஒன்று 'பேக்கசெனேம்ச்' மதிப்பைக் காணவில்லை. ச்கிப்பிங் ...

en: One of the 'github_releases' config items is missing the 'projectUrl' value. skipping ...
ta: 'Github_releases' கட்டமைப்பு உருப்படிகளில் ஒன்று 'ProjectURL' மதிப்பைக் காணவில்லை. ச்கிப்பிங் ...

en: One of the 'github_releases' config items is missing the 'token' value. skipping ...
ta: 'Github_releases' கட்டமைப்பு உருப்படிகளில் ஒன்று 'கிள்ளாக்கு' மதிப்பைக் காணவில்லை. ச்கிப்பிங் ...

en: Only PNG and JPEG are supported for graphics, found: {path}
ta: கிராபிக்ச் மற்றும் காணப்படும் பி.என்.சி மற்றும் சே.பி.சி மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகின்றன: {path}

en: Only print differences with the Play Store
ta: பிளே ச்டோருடன் மட்டுமே வேறுபாடுகளை அச்சிடுங்கள்

en: Only process apps with auto-updates
ta: தானியங்கு புதுப்பிப்புகளுடன் பயன்பாடுகளை மட்டுமே செயலாக்கவும்

en: OpenCollective donation methods belong in the OpenCollective: field
ta: OpenCollective நன்கொடை முறைகள் OpenCollective: புலம்

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Output JSON report to file named after APK.
ta: APK இன் பெயரிடப்பட்ட தாக்கல் சாதொபொகு அறிக்கை.

en: Output JSON to stdout.
ta: சாதொபொகு க்கு நிலைவெளிக்கு வெளியீடு.

en: Outputting JSON
ta: சாதொபொகு ஐ வெளியிடுகிறது

en: Overall license of the project.
ta: திட்டத்தின் ஒட்டுமொத்த உரிமம்.

en: Overriding blank versionName in {apkfilename} from metadata: {version}
ta: மெட்டாடேட்டாவிலிருந்து {apkfilename in இல் வெற்று பதிப்பு பெயர்:{apkfilename}

en: Package "{appid}" already exists
ta: தொகுப்பு "{appid}" ஏற்கனவே உள்ளது

en: Parsing manifest at '{path}'
ta: '{path}' இல் மேனிஃபெச்டை பாகுபடுத்துதல்

en: Password required with username
ta: பயனர்பெயருடன் கடவுச்சொல் தேவை

en: Path to main Android project subdirectory, if not in root.
ta: முதன்மையான ஆண்ட்ராய்டு திட்ட துணை அடைவுக்கான பாதை, வேரில் இல்லையென்றால்.

en: Path to the Android SDK (sometimes set in ANDROID_HOME)
ta: ஆண்ட்ராய்டு SDK க்கான பாதை (சில நேரங்களில் Android_home இல் அமைக்கப்படுகிறது)

en: Path to the git repo to use as the log
ta: பதிவாக பயன்படுத்த அறிவிலி ரெப்போவுக்கான பாதை

en: Path to the keystore for the repo signing key
ta: ரெப்போ கையொப்பமிடும் விசைக்கான கீச்டோருக்கு பாதை

en: Print the secret variable to the terminal for easy copy/paste
ta: எளிதான நகல்/பேச்டுக்காக ரகசிய மாறியை முனையத்திற்கு அச்சிடுக

en: Privacy mode was enabled based on your locale ({country_code}).
ta: உங்கள் இருப்பிடத்தின் அடிப்படையில் தனியுரிமை பயன்முறை இயக்கப்பட்டது ({country_code}).

en: Problem with ZIP file: %s, error %s
ta: சிப் கோப்பில் சிக்கல்: %s, பிழை %s

en: Problem with xml at '{path}'
ta: '{path}' இல் எக்ச்எம்எல் சிக்கல்

en: Process auto-updates
ta: தானாக புதுப்பிப்புகளை செயலாக்கவும்

en: Processing {apkfilename}
ta: செயலாக்கம் {apkfilename}

en: Processing {appid}
ta: செயலாக்கம் {appid}

en: Produce human-readable XML/JSON for index files
ta: குறியீட்டு கோப்புகளுக்கு மனிதனால் படிக்கக்கூடிய XML/JSON ஐ உருவாக்குங்கள்

en: Project URL to import from.
ta: இறக்குமதி செய்ய திட்ட முகவரி.

en: Punctuation should be avoided
ta: நிறுத்தற்குறி தவிர்க்கப்பட வேண்டும்

en: Push the log to this git remote repository
ta: இந்த அறிவிலி ரிமோட் களஞ்சியத்திற்கு பதிவை அழுத்தவும்

en: Pushing binary transparency log to {url}
ta: பைனரி வெளிப்படைத்தன்மை பதிவை {url}க்கு தள்ளுகிறது

en: Pushing to remote server failed!
ta: தொலை சேவையகத்திற்கு தள்ளுவது தோல்வியடைந்தது!

en: Pushing to {url}
ta: {url}க்கு தள்ளுதல்

en: Quickly start a new repository
ta: விரைவாக ஒரு புதிய களஞ்சியத்தைத் தொடங்கவும்

en: Read all the metadata files and exit
ta: அனைத்து மேனிலை தரவு கோப்புகளையும் படித்து வெளியேறவும்

en: Reading '{config_file}'
ta: '{config_file}'

en: Reading packageName/versionCode/versionName failed, APK invalid: '{apkfilename}'
ta: பேக்கசெனேம்/பதிப்பு குறியீடு/பதிப்பு பெயர் தோல்வியுற்றது, APK தவறானது: '{apkfilename}'

en: Reading packageName/versionCode/versionName failed,APK invalid: '{apkfilename}'
ta: பேக்கசெனேம்/பதிப்பு குறியீடு/பதிப்பு பெயர் தோல்வியுற்றது, APK தவறானது: '{apkfilename}'

en: Reading {apkfilename} from cache
ta: தற்காலிக சேமிப்பிலிருந்து {apkfilename} படித்தல்

en: Refresh and cache scanner rules and signatures from the network
ta: நெட்வொர்க்கிலிருந்து ச்கேனர் விதிகள் மற்றும் கையொப்பங்களை புதுப்பித்து கேச்

en: Removing specified files
ta: குறிப்பிட்ட கோப்புகளை நீக்குதல்

en: Removing {path}"
ta: {path} "ஐ நீக்குதல்

en: Rename APK files that do not match package.name_123.apk
ta: தொகுப்புடன் பொருந்தாத APK கோப்புகளை மறுபெயரிடுங்கள். NAME_123.APK

en: RepoTrunk update mode only makes sense in git-svn repositories
ta: Git-svn களஞ்சியங்களில் மட்டுமே ரெபோட்ரங்க் புதுப்பிப்பு முறை அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கும்

en: Reset and create a brand new build server, even if the existing one appears to be ok.
ta: தற்போதுள்ள ஒன்று சரியாகத் தோன்றினாலும், ஒரு புதிய உருவாக்க சேவையகத்தை மீட்டமைத்து உருவாக்கவும்.

en: Resigning {apkfilename} with provided debug.keystore
ta: வழங்கப்பட்ட பிழைத்திருத்தத்துடன் {apkfilename இருந்து ராசினாமா

en: Resize all the icons exceeding the max pixel size and exit
ta: அதிகபட்ச படப்புள்ளி அளவைத் தாண்டி அனைத்து ஐகான்களையும் மறுஅளவிடுங்கள்

en: Restrict output to warnings and errors
ta: எச்சரிக்கைகள் மற்றும் பிழைகளுக்கு வெளியீட்டை கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Retrying failed download: %s
ta: திரும்பப்பெறுவது தோல்வியுற்ற பதிவிறக்க: %s

en: Rewrite all the metadata files
ta: அனைத்து மேனிலை தரவு கோப்புகளையும் மீண்டும் எழுதவும்

en: Rewriting '{appid}'
ta: '{appid}' ஐ மீண்டும் எழுதுதல்

en: Run on git repo that has uncommitted changes
ta: மாற்றப்படாத மாற்றங்களைக் கொண்ட அறிவிலி ரெப்போவில் இயக்கவும்

en: Run over {cibase} to find -debug.apk. and skip repo_basedir {repo_basedir}
ta: -Debug.apk ஐக் கண்டுபிடிக்க {cibase}க்கு மேல் இயக்கவும். மற்றும் Repo_basedir {repo_basedir} ஐத் தவிர்

en: Run rewritemeta to fix formatting
ta: வடிவமைப்பை சரிசெய்ய மீண்டும் எழுதுங்கள்

en: Running first pass with MD5 checking disabled
ta: MD5 உடன் முதல் மொழி இயக்குகிறது

en: Running wget in {path}
ta: {path} இல் wget ஐ இயக்குகிறது

en: SHA-256 of {url} does not match entry!
ta: {Url of இன் SHA-256 நுழைவு பொருந்தவில்லை!

en: Scan the resulting APK(s) for known non-free classes.
ta: அறியப்படாத இலவச வகுப்புகளுக்கு இதன் விளைவாக வரும் APK (களை) ச்கேன் செய்யுங்கள்.

en: Scan the source code of a package
ta: ஒரு தொகுப்பின் மூலக் குறியீட்டை ச்கேன் செய்யுங்கள்

en: Scanner found {count} problems in {apk}
ta: ச்கேனர் {apk} இல் {count} சிக்கல்கள் காணப்பட்டது

en: Scanner found {count} problems in {appid}:
ta: ச்கேனர் {count} சிக்கல்கள் {appid}:

en: Scanner found {count} problems in {appid}:{versionCode}:
ta: ச்கேனர் {count} சிக்கல்கள் {appid}: {versionCode}:

en: Scanner found {} problem | Scanner found {} problems
ta[0]: ச்கேனர் கண்டறிந்தது {} சிக்கல்
ta[1]: ச்கேனர் கண்டறிந்தது {} சிக்கல்கள்

en: Scanning APK for extra signing blocks.
ta: கூடுதல் கையொப்பமிடும் தொகுதிகளுக்கு APK ஐ ச்கேன் செய்கிறது.

en: Scanning APK with dexdump for known non-free classes.
ta: அறியப்படாத இல்லாத வகுப்புகளுக்கு டெக்ச்டம்புடன் APK ஐ ச்கேன் செய்கிறது.

en: Set NDK {release} ({version}) up
ta: NDK {release} ({version}) மேலே அமைக்கவும்

en: Set clock to that time using:
ta: அந்த நேரத்தில் கடிகாரத்தை அமைக்கவும்:

en: Set maximum releases in repo before older ones are archived
ta: பழையவை காப்பகப்படுத்தப்படுவதற்கு முன்பு ரெப்போவில் அதிகபட்ச வெளியீடுகளை அமைக்கவும்

en: Set open file limit to {integer}
ta: திறந்த கோப்பு வரம்பை {integer} என அமைக்கவும்

en: Set up an app build for a nightly build repo
ta: ஒரு இரவு உருவாக்க ரெப்போவுக்கு ஒரு பயன்பாட்டு உருவாக்கத்தை அமைக்கவும்

en: Setting open file limit failed:
ta: திறந்த கோப்பு வரம்பை அமைப்பது தோல்வியடைந்தது:

en: Setting {0} sec timeout for this build
ta: இந்த கட்டமைப்பிற்கான {0} நொடி நேரத்தை அமைத்தல்

en: Sign and place packages in the repo
ta: ரெப்போவில் கையொப்பமிட்டு தொகுப்புகளை வைக்கவும்

en: Sign indexes created using update --nosign
ta: புதுப்பிப்பு --nosign ஐப் பயன்படுத்தி உருவாக்கப்பட்ட குறியீடுகள்

en: Skip scanning the source code for binaries and other problems
ta: பைனரிகள் மற்றும் பிற சிக்கல்களுக்கான மூலக் குறியீட்டை ச்கேன் செய்வதைத் தவிர்க்கவும்

en: Skipping '{apkfilename}' with invalid signature!
ta: தவறான கையொப்பத்துடன் '{apkfilename}' ஐத் தவிர்ப்பது!

en: Skipping GitLab Pages mirror because the repo is too large (>%.2fGB)!
ta: ரெப்போ மிகப் பெரியதாக இருப்பதால் அறிவிலிஆய்வு பக்கங்களைத் தவிர்ப்பது (>%. 2fgb)!

en: Skipping index generation for {appid}
ta: {appid}க்கான குறியீட்டு தலைமுறையைத் தவிர்க்கிறது

en: Skipping {apkfilename} with invalid signature!
ta: தவறான கையொப்பத்துடன் {apkfilename ஐத் தவிர்ப்பது!

en: Skipping {appid}: disabled
ta: {appid}: முடக்கப்பட்டது

en: Specify a local folder to sync the repo to
ta: ரெப்போவை ஒத்திசைக்க உள்ளக கோப்புறையைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify an identity file to provide to SSH for rsyncing
ta: RSyncing க்கு பாஓடு க்கு வழங்க அடையாளக் கோப்பைக் குறிப்பிடவும்

en: Specify which debug keystore file to use.
ta: எந்த பிழைத்திருத்த கீச்டோர் கோப்பைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடவும்.

en: Spew out even more information than normal
ta: இயல்பை விட அதிகமான தகவல்களைத் தூண்டவும்

en: Stripping mystery signature from {apkfilename}
ta: {Apkfilename இருந்து இலிருந்து மர்ம கையொப்பத்தை அகற்றுதல்

en: Summary '%s' is just the app's name
ta: சுருக்கம் '%s' என்பது பயன்பாட்டின் பெயர்

en: Summary of length {length} is over the {limit} char limit
ta: நீளத்தின் சுருக்கம் {length} {limit} எழுத்து வரம்புக்கு மேல் உள்ளது

en: System clock is older than date in {path}!
ta: கணினி கடிகாரம் {path} இல் தேதியை விட பழையது!

en: Tags update mode only works for git, hg, bzr and git-svn repositories currently
ta: குறிச்சொற்கள் புதுப்பிப்பு பயன்முறை தற்போது git, Hg, BZR மற்றும் GIT-SVN களஞ்சியங்களுக்கு மட்டுமே வேலை செய்கிறது

en: Tags update mode used in git-svn, but the repo was not set up with tags
ta: குறிச்சொற்கள் git-svn இல் பயன்படுத்தப்படும் புதுப்பிப்பு பயன்முறை, ஆனால் ரெப்போ குறிச்சொற்களுடன் அமைக்கப்படவில்லை

en: Test mode - put output in the tmp directory only, and always build, even if the output already exists.
ta: சோதனை பயன்முறை - வெளியீடு ஏற்கனவே இருந்தாலும், வெளியீட்டை மட்டும் வைக்கவும், எப்போதும் உருவாக்குங்கள்.

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vcode
en: The OBB version code must come after "{name}.":
ta: OBB பதிப்பு குறியீடு "{name}" க்குப் பிறகு வர வேண்டும்.::::

en: The base URL for the repo to log (default: https://f-droid.org)
ta: ரெப்போவுக்கான அடிப்படை முகவரி (இயல்புநிலை: https://f-droid.org)

en: The directory to write the mirror to
ta: கண்ணாடியை எழுதும் அடைவு

en: The file to be included in the repo (path or glob)
ta: ரெப்போவில் சேர்க்கப்பட வேண்டிய கோப்பு (பாதை அல்லது குளோப்)

en: The repository's fingerprint does not match.
ta: களஞ்சியத்தின் கைரேகை பொருந்தவில்லை.

en: The root dir for local_copy_dir "{path}" does not exist!
ta: லோக்கல்_கோபி_டிர் "{path}" க்கான ரூட் டிர் இல்லை!

en: There is a keyalias collision - publishing halted
ta: ஒரு கீயாலியாச் மோதல் உள்ளது - வெளியீடு நிறுத்தப்பட்டது

en: These are the apps that have been archived from the main repo.
ta: முதன்மையான ரெப்போவிலிருந்து காப்பகப்படுத்தப்பட்ட பயன்பாடுகள் இவை.

en: This command should never be used to mirror f-droid.org! A full copy requires more than 600GB.
ta: F-droid.org ஐ பிரதிபலிக்க இந்த கட்டளை ஒருபோதும் பயன்படுத்தப்படக்கூடாது! ஒரு முழு நகலுக்கு 600 சிபிக்கு மேல் தேவைப்படுகிறது.

en: This is a repository of apps to be used with F-Droid. Applications in this repository are either official binaries built by the original application developers, or are binaries built from source by the admin of f-droid.org using the tools on https://gitlab.com/fdroid.
ta: இது எஃப்-டிராய்டுடன் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய பயன்பாடுகளின் களஞ்சியமாகும். இந்த களஞ்சியத்தில் உள்ள பயன்பாடுகள் அசல் பயன்பாட்டு உருவாக்குநர்களால் கட்டப்பட்ட உத்தியோகபூர்வ பைனரிகள், அல்லது https://gitlab.com/fdroid இல் உள்ள கருவிகளைப் பயன்படுத்தி f-droid.org இன் நிர்வாகியால் மூலத்திலிருந்து கட்டப்பட்ட பைனரிகள்.

en: This repo already has local metadata: %s
ta: இந்த ரெப்போவில் ஏற்கனவே உள்ளக மேனிலை தரவு உள்ளது: %s

en: To complete the setup, add your APKs to "%s"
    then run "fdroid update -c; fdroid update".  You might also want to edit
    "config.yml" to set the URL, repo name, and more.  You should also set up
    a signing key (a temporary one might have been automatically generated).
    
    For more info: https://f-droid.org/docs/Setup_an_F-Droid_App_Repo
    and https://f-droid.org/docs/Signing_Process
ta: அமைப்பை முடிக்க, உங்கள் APKS ஐ "%s" இல் சேர்க்கவும்
     பின்னர் "fdroid புதுப்பிப்பு -c; fdroid Update" ஐ இயக்கவும். நீங்கள் திருத்தவும் விரும்பலாம்
     முகவரி, களஞ்சி பெயர் மற்றும் பலவற்றை அமைக்க "config.yml". நீங்கள் அமைக்க வேண்டும்
     கையொப்பமிடும் விசை (தற்காலிகமானது தானாகவே உருவாக்கப்பட்டிருக்கலாம்).
    
     மேலும் தகவலுக்கு: https://f-droid.org/docs/setup_an_f-droid_app_repo
     மற்றும் https://f-droid.org/docs/signing_process

en: To use awsbucket, awssecretkey and awsaccesskeyid must also be set in config.yml!
ta: AWSBUCKET, AWSSECRETKEY மற்றும் AWSACCESSKEYID ஐப் பயன்படுத்தவும் config.yml இல் அமைக்கப்பட வேண்டும்!

en: To use rclone, rclone_config and awsbucket must be set in config.yml!
ta: RCLONE ஐப் பயன்படுத்த, RCLONE_CONFIG மற்றும் AWSBUCKET ஆகியவை config.yml இல் அமைக்கப்பட வேண்டும்!

en: URL must start with https:// or http://
ta: முகவரி https: // அல்லது http: // உடன் தொடங்க வேண்டும்

en: URL shorteners should not be used
ta: முகவரி சுருக்கங்கள் பயன்படுத்தப்படக்கூடாது

en: URL {url} in Description: {error}
ta: விளக்கத்தில் முகவரி {url}: {error}

en: Unexpected license tag "{}"! Only use FSF or OSI approved tags from https://spdx.org/license-list
ta: எதிர்பாராத உரிமக் குறிச்சொல் "{}"! Https://spdx.org/license-list இலிருந்து FSF அல்லது OSI அங்கீகரிக்கப்பட்ட குறிச்சொற்களை மட்டுமே பயன்படுத்தவும்

en: Unexpected license tag "{}"! Only use license tags configured in your config file
ta: எதிர்பாராத உரிமக் குறிச்சொல் "{}"! உங்கள் கட்டமைப்பு கோப்பில் கட்டமைக்கப்பட்ட உரிமக் குறிச்சொற்களை மட்டுமே பயன்படுத்தவும்

en: Unexpected symlink target: {link} -> {target}
ta: எதிர்பாராத சிம்லிங்க் இலக்கு: {link} -> {target}

en: Unknown entry {key} in {configname}
ta: {configname} இல் அறியப்படாத நுழைவு {key}

en: Unknown exception found!
ta: அறியப்படாத விதிவிலக்கு கண்டறியப்பட்டது!

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vname
en: Unknown file '{filename}' in build '{versionName}'
ta: அறியப்படாத கோப்பு '{filename}'

en: Unknown metadata format: %s
ta: அறியப்படாத மேனிலை தரவு வடிவம்: %s

en: Unknown metadata format: {path} (use: *.yml)
ta: அறியப்படாத மேனிலை தரவு வடிவம்: {path} (பயன்பாடு: *.yml)

en: Unknown version of aapt, might cause problems:
ta: AAPT இன் அறியப்படாத பதிப்பு, சிக்கல்களை ஏற்படுத்தக்கூடும்:

en: Unnecessary leading space
ta: தேவையற்ற முன்னணி இடம்

en: Unnecessary trailing space
ta: தேவையற்ற பின்தங்கிய இடம்

en: Unrecognised app field '{fieldname}' in '{path}'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பயன்பாட்டு புலம் '{fieldname}' '{path}'

en: Unrecognised build flag '{build_flag}' in '{path}'
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத கட்டமைப்புக் கொடி '{build_flag}' '{path}'

en: Unsupported file type "{extension}" for repo graphic
ta: ரெப்போ கிராஃபிக் நிறுவனத்திற்கு ஆதரிக்கப்படாத கோப்பு வகை "{extension}"

en: Unsupported graphics file found: {path}
ta: ஆதரிக்கப்படாத கிராபிக்ச் கோப்பு காணப்படுகிறது: {path}

en: Unused extlib at %s
ta: பயன்படுத்தப்படாத எக்ச்ட்லிப் %s

en: Unused file at %s
ta: %s இல் பயன்படுத்தப்படாத கோப்பு

en: Unused scandelete path: %s
ta: பயன்படுத்தப்படாத ச்கேண்டிலெட் பாதை: %s

en: Unused scanignore path: %s
ta: பயன்படுத்தப்படாத ச்கேனிக்னர் பாதை: %s

en: Unzipping to %s
ta: %s க்கு அன்சிங்

en: Update repo information for new packages
ta: புதிய தொகுப்புகளுக்கான ரெப்போ தகவல்களைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update the binary transparency log for a URL
ta: முகவரி க்கான பைனரி வெளிப்படைத்தன்மை பதிவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: UpdateCheckData has invalid URL: {url}
ta: UpdateCheckData இல் தவறான முகவரி உள்ளது: {url}

en: UpdateCheckData must match the version code as integer (\d or [0-9]): {codeex}
ta: UpdateCheckData பதிப்பு குறியீட்டை முழு எண் (\ டி அல்லது [0-9]) உடன் பொருத்த வேண்டும்: {codeex}

en: UpdateCheckData must use HTTPS URL: {url}
ta: UpdateCheckData https முகவரி ஐப் பயன்படுத்த வேண்டும்: {url}

en: UpdateCheckData not a valid URL: {url}
ta: புதுப்பிப்பு தொழில்நுட்பம் செல்லுபடியாகும் முகவரி அல்ல: {url}

en: UpdateCheckMode is set but it looks like checkupdates hasn't been run yet.
ta: UpdateCheckMode அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் சரிபார்ப்புகள் இன்னும் இயக்கப்படவில்லை என்று தெரிகிறது.

note: Translators: https://developer.android.com/studio/build/application-id
en: UpdateCheckMode is set but it looks likecheckupdates hasn't been run yet
ta: UpdateCheckMode அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் இது சாத்தியம் இன்னும் இயக்கப்படவில்லை

en: UpdateCheckName is set to the known application ID, it can be removed
ta: புதுப்பிப்பு சோதனை பெயர் அறியப்பட்ட பயன்பாட்டு ஐடிக்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது, அதை அகற்றலாம்

en: Uploading {apkfilename} to androidobservatory.org
ta: Uploading {apkfilename} பெறுநர் androidobservatory.org

en: Uploading {apkfilename} to virustotal
ta: Uploading {apkfilename} பெறுநர் virustotal

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Usage: %s
ta: பயன்பாடு: %s

en: Use /HEAD instead of /master or /main to point at a file in the default branch
ta: Use /HEAD instead of /master or /main பெறுநர் புள்ளியம் at a கோப்பு in the இயல்புநிலை branch

en: Use /HEAD instead of /master to point at a file in the default branch
ta: Use /HEAD instead of /master பெறுநர் புள்ளியம் at a கோப்பு in the இயல்புநிலை branch

en: Use `fdroid update -c` to create it.
ta: Use `fdroid புதுப்பிப்பு -c` பெறுநர் create it.

en: Use build server
ta: Use உருவாக்கு சேவையகம்

en: Use date from APK instead of current time for newly added APKs
ta: Use திகதி இருந்து APK instead of மின்னோட்ட்ம், ஓட்டம் time க்கு newly added APKs

en: Using "{path}" for configuring s3cmd.
ta: Using "{path}" க்கு configuring s3cmd.

en: Using "{path}" for syncing with remote storage.
ta: Using "{path}" க்கு syncing with remote storage.

en: Using APK Signature v2
ta: APK கையொப்பம் V2 ஐப் பயன்படுத்துதல்

en: Using APK Signature v3
ta: சாப்பிங் ஏபிசி கையொப்பம்

en: Using JAR Signature
ta: குடுவை கையொப்பத்தைப் பயன்படுத்துதல்

en: Using androguard from "{path}"
ta: Using androguard இருந்து "{path}"

en: Using blank dictionary instead of contents of {path}!
ta: {பாதை of இன் உள்ளடக்கங்களுக்கு பதிலாக வெற்று அகராதியைப் பயன்படுத்துதல்!

en: Using existing keystore "{path}"
ta: இருக்கும் கீச்டோர் "{path}" ஐப் பயன்படுத்துதல்

en: Using rclone to sync with: {url}
ta: Using rclone பெறுநர் sync with: {url}

en: Using s3cmd to sync with: {url}
ta: Using s3cmd பெறுநர் sync with: {url}

en: Valid commands are:
ta: செல்லுபடியாகும் கட்டளைகள் பின்வருமாறு:

en: Verify against locally cached copy rather than redownloading.
ta: Verify against locally cached நகலெடு rather than redownloading.

en: Verify the integrity of downloaded packages
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட தொகுப்புகளின் ஒருமைப்பாட்டை சரிபார்க்கவும்

en: Verifying index signature:
ta: குறியீட்டு கையொப்பத்தை சரிபார்க்கிறது:

en: Verifying package {path} with apksigner.
ta: Apksigner உடன் தொகுப்பு {path} ஐ சரிபார்க்கிறது.

en: VirusTotal API key cannot upload files larger than 32MB, use {url} to upload {path}.
ta: வைரச்டோட்டல் பநிஇ விசையை 32MB ஐ விட பெரிய கோப்புகளை பதிவேற்ற முடியாது, {path} பதிவேற்ற {url} ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Warn about possible metadata errors
ta: சாத்தியமான மேனிலை தரவு பிழைகள் குறித்து எச்சரிக்கவும்

en: WebAssembly binary file
ta: வெபாசெம்பிளி பைனரி கோப்பு

en: When configured for signed indexes, create only unsigned indexes at this stage
ta: கையொப்பமிடப்பட்ட குறியீடுகளுக்கு கட்டமைக்கப்படும்போது, இந்த கட்டத்தில் கையொப்பமிடப்படாத குறியீடுகளை மட்டுமே உருவாக்கவும்

en: When linting the entire repository yamllint is disabled by default. This option forces yamllint regardless.
ta: முழு களஞ்சியத்தையும் யம்லின்ட் இயல்புநிலையாக முடக்கும்போது முடக்கப்படுகிறது. இந்த விருப்பம் யம்லின்ட்டைப் பொருட்படுத்தாமல் கட்டாயப்படுத்துகிறது.

en: When signing or verifying fails, exit with an error code.
ta: கையொப்பமிடும்போது அல்லது சரிபார்க்கும்போது தோல்வியுற்றால், பிழைக் குறியீட்டைக் கொண்டு வெளியேறவும்.

en: Would you like to download and install F-Droid.apk via adb? (YES/no)
ta: ADB வழியாக f-droid.apk ஐ பதிவிறக்கம் செய்து நிறுவ விரும்புகிறீர்களா? (ஆம்/இல்லை)

en: Would you like to download the app(s) from f-droid.org? (YES/no)
ta: F-droid.org இலிருந்து பயன்பாட்டை (களை) பதிவிறக்கம் செய்ய விரும்புகிறீர்களா? (ஆம்/இல்லை)

en: X.509 'Distinguished Name' used when generating keys
ta: X.509 'விசித்திரமான பெயர்' விசைகளை உருவாக்கும் போது பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: You can use ANDROID_HOME to set the path to your SDK, i.e.:
ta: உங்கள் SDK க்கான பாதையை அமைக்க நீங்கள் Android_home ஐப் பயன்படுத்தலாம், அதாவது:

en: ZIP file archive
ta: சிப் கோப்பு காப்பகம்

en: adb reports {serial} is "{status}"!
ta: ADB அறிக்கைகள் {serial} என்பது "{status}"!

en: adding IdentityFile to {path}
ta: {path} க்கு அடையாள கோப்பைச் சேர்ப்பது

en: adding to {name}: {path}
ta: {name}: {path} உடன் சேர்க்கிறது

en: ambiguous option: %(option)s could match %(matches)s
ta: தெளிவற்ற விருப்பம்: %(option)s %(matches)s உடன் பொருந்தக்கூடும்

en: ambiguous option: %s (%s?)
ta: தெளிவற்ற விருப்பம்: %s ( %s?)

en: apksigner not found! Cannot sign or verify modern APKs
ta: apksigner கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை! நவீன APK களை கையொப்பமிடவோ சரிபார்க்கவோ முடியாது

en: apksigner not found, it's required for signing!
ta: apksigner கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, கையெழுத்திட இது தேவை!

en: application ID of file to operate on
ta: இயக்க வேண்டிய கோப்பின் பயன்பாட்டு ஐடி

en: application ID with optional versionCode in the form APPID[:VERCODE]
ta: Appid [: VERCODE] படிவத்தில் விருப்ப பதிப்பு குறியீட்டைக் கொண்ட பயன்பாட்டு ஐடி

en: archive_url needs to end with /archive
ta: காப்பகம்_ஆர்ல் /காப்பகத்துடன் முடிவடைய வேண்டும்

en: argument "-" with mode %r
ta: உரையாடல் "-" பயன்முறையுடன் %r

en: argument %(argument_name)s: %(message)s
ta: உரையாடல் %(argument_name)s: %(message)s

en: attempting bare SSH connection to test deploy key:
ta: சோதனை வரிசைப்படுத்துவதற்கு வெற்று பாஓடு இணைப்பை முயற்சிக்கிறது.

en: can not parse scrlib spec (not a string): '{}'
ta: ச்க்ர்லிப் ச்பெக்கை அலச முடியாது (ஒரு சரம் அல்ல): '{}'

en: can't open '%(filename)s': %(error)s
ta: ' %(கோப்பு பெயர்) கள்' ஐ திறக்க முடியாது: %(filename)s

en: can't open non-https url: '{};
ta: HTTPS அல்லாத முகவரி ஐ திறக்க முடியாது: '{};

en: cannot find required srclibs: "{path}"
ta: தேவையான SRCLIBS ஐக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: "{path}"

en: cannot have multiple subparser arguments
ta: பல சப் பார்சர் வாதங்கள் இருக்க முடியாது

en: cannot merge actions - two groups are named %r
ta: செயல்களை ஒன்றிணைக்க முடியாது - இரண்டு குழுக்களுக்கு %r என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது

en: cannot publish update, did you set the deploy key?
ta: புதுப்பிப்பை வெளியிட முடியாது, நீங்கள் வரிசைப்படுத்தல் விசையை அமைத்தீர்களா?

en: cloning {url}
ta: குளோனிங் {url}

en: commands from plugin modules:
ta: சொருகி தொகுதிகளிலிருந்து கட்டளைகள்:

en: complex
ta: அணைவு

en: conflicting option string: %s | conflicting option strings: %s
ta[0]: முரண்பட்ட விருப்ப சரம்: %s
ta[1]: முரண்பட்ட விருப்ப சரங்கள்: %s

en: conflicting subparser alias: %s
ta: முரண்பட்ட சப் பார்சர் மாற்றுப்பெயர்: %s

en: conflicting subparser: %s
ta: முரண்பட்ட சப்சர்: %s

en: could not parse '{path}'
ta: '{path}'

en: could not parse srclib spec (no name specified): '{}'
ta: SRCLIB ச்பெக்கை அலச முடியவில்லை (பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை): '{}'

en: could not parse srclib spec (no ref specified): '{}'
ta: SRCLIB ச்பெக்கை அலச முடியவில்லை (குறிப்பு எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை): '{}'

en: could not parse srclib spec (too many '@' signs): '{}'
ta: SRCLIB ச்பெக்கை அலச முடியவில்லை (அதிகமான '@' அறிகுறிகள்): '{}'

en: created {path}
ta: உருவாக்கப்பட்டது {path}

en: current version is newer: old vercode={old}, new vercode={new}
ta: தற்போதைய பதிப்பு புதியது: பழைய வெர்கோட் = {old}, புதிய வெர்கோட் = {new}

en: deleting: repo/{apkfilename}
ta: நீக்குதல்: ரெப்போ/{apkfilename}

en: dependency file without lock
ta: பூட்டு இல்லாமல் சார்பு கோப்பு

en: deployed process log {path} to {dest}
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட செயல்முறை பதிவு {path} முதல் {dest} வரை

en: dest= is required for options like %r
ta: %r போன்ற விருப்பங்களுக்கு DEST = தேவை

en: downloading '{}'
ta: '{}' பதிவிறக்குகிறது

en: downloading scanner signatures from '{}' failed
ta: '{}' இலிருந்து ச்கேனர் கையொப்பங்களைப் பதிவிறக்குவது தோல்வியடைந்தது

en: executable binary, possibly code
ta: இயங்கக்கூடிய பைனரி, ஒருவேளை குறியீடு

en: expected %s argument | expected %s arguments
ta[0]: எதிர்பார்க்கப்படும் %s உரையாடல்
ta[1]: எதிர்பார்க்கப்படும் %s வாதங்கள்

en: expected at least one argument
ta: குறைந்தது ஒரு வாதத்தை எதிர்பார்க்கலாம்

en: expected at most one argument
ta: பெரும்பாலான ஒரு வாதத்தில் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: expected one argument
ta: ஒரு வாதத்தை எதிர்பார்க்கலாம்

en: fdroid [<command>] [-h|--help|--version|<args>]
ta: fdroid [<கட்டளை>] [-h |--help | --version | <args>]]

en: fetch the latest version of signatures from the web
ta: வலையிலிருந்து கையொப்பங்களின் அண்மைக் கால பதிப்பைப் பெறுங்கள்

en: floating-point
ta: மிதக்கும் புள்ளி

en: force metadata errors (default) to be warnings, or to be ignored.
ta: மேனிலை தரவு பிழைகள் (இயல்புநிலை) எச்சரிக்கைகள் அல்லது புறக்கணிக்கப்பட வேண்டும்.

en: git svn clone failed
ta: அறிவிலி எச்.வி.என் நகலி தோல்வியடைந்தது

en: gzip file archive
ta: GZIP கோப்பு காப்பகம்

en: ignored explicit argument %r
ta: புறக்கணிக்கப்பட்ட வெளிப்படையான உரையாடல் %r

en: index-v1 must have a signature, use `fdroid signindex` to create it!
ta: Index-V1 ஒரு கையொப்பத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும், அதை உருவாக்க `fdroid சிக்னின்டெக்ச்` ஐப் பயன்படுத்தவும்!

en: index-v2 must have a signature, use `fdroid signindex` to create it!
ta: Index-V2 ஒரு கையொப்பத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும், அதை உருவாக்க `fdroid சிக்னின்டெக்ச்` ஐப் பயன்படுத்தவும்!

en: integer
ta: முழு எண்

en: invalid %(type)s value: %(value)r
ta: தவறான %(வகை) மதிப்பு: %(மதிப்பு) r

en: invalid choice: %(value)r (choose from %(choices)s)
ta: தவறான தேர்வு: %(மதிப்பு) ஆர் ( %(choices)s இலிருந்து தேர்வு செய்யவும்)

en: invalid conflict_resolution value: %r
ta: தவறான மோதல்_ -ரசல் மதிப்பு: %r

en: invalid option string %(option)r: must start with a character %(prefix_chars)r
ta: தவறான விருப்பத்தேர்வு சரம் %(option) ஆர்: ஒரு எழுத்துக்குறி %(முன்னொட்டு_சார்ச்) ஆர் உடன் தொடங்க வேண்டும்

en: ipfs_cid not found, skipping CIDv1 generation
ta: IPFS_CID கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, CIDV1 தலைமுறையைத் தவிர்க்கிறது

en: latest build recipe is newer: old vercode={old}, new vercode={new}
ta: அண்மைக் கால உருவாக்க செய்முறை ஒருபோதும் இல்லை: பழைய வெராகோட் = {old}, புதிய வெராக்கோட் = {new}

en: local_copy_dir does not end with "fdroid", perhaps you meant: "{path}"
ta: Local_copy_dir "fdroid" உடன் முடிவடையாது, ஒருவேளை நீங்கள் அர்த்தம்: "{path}"

en: local_copy_dir must be an absolute path!
ta: local_copy_dir ஒரு முழுமையான பாதையாக இருக்க வேண்டும்!

en: local_copy_dir must be directory, not a file!
ta: local_copy_dir கோப்பகமாக இருக்க வேண்டும், ஒரு கோப்பு அல்ல!

en: mirror '%s' does not end with 'fdroid'!
ta: கண்ணாடியின் '%s' 'fdroid' உடன் முடிவடையாது!

en: mirrors set twice, in config.yml and {path}!
ta: கண்ணாடிகள் இரண்டு முறை அமைக்கப்பட்டன, config.yml மற்றும் {path}!

en: mutually exclusive arguments must be optional
ta: பரச்பர வாதங்கள் விருப்பமாக இருக்க வேண்டும்

en: next {name} cache update due in {time}
ta: அடுத்து {name} கேச் புதுப்பிப்பு {time}

en: no "icon" in {appid}
ta: {appid in இல் "படவுரு" இல்லை

en: no APK supplied
ta: APK வழங்கப்படவில்லை

en: no such option: %s
ta: அத்தகைய விருப்பம் இல்லை: %s

en: no version info found!
ta: பதிப்பு செய்தி எதுவும் கிடைக்கவில்லை!

en: no version information found
ta: பதிப்பு தகவல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: not allowed with argument %s
ta: உரையாடல் %s உடன் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: one of the arguments %s is required
ta: %s வாதங்களில் ஒன்று தேவை

en: only accepts strings, lists, and tuples
ta: சரங்கள், பட்டியல்கள் மற்றும் டூப்பிள்களை மட்டுமே ஏற்றுக்கொள்கிறது

en: option %s: If you really want to install all the signed apps, use --all
ta: விருப்பம் %s: கையொப்பமிடப்பட்ட அனைத்து பயன்பாடுகளையும் நீங்கள் உண்மையில் நிறுவ விரும்பினால், பயன்படுத்தவும் -அனைவருக்கும்

en: option %s: invalid %s value: %r
ta: விருப்பம் %s: தவறான %s மதிப்பு: %r

en: option %s: invalid choice: %r (choose from %s)
ta: விருப்பம் %s: தவறான தேர்வு: %r ( %s இலிருந்து தேர்வு)

en: option -%s not recognized
ta: விருப்பம் -%s அங்கீகரிக்கப்படவில்லை

en: option -%s requires argument
ta: விருப்பம் -%s க்கு வாதம் தேவை

en: option --%s must not have an argument
ta: விருப்பம் -%s க்கு ஒரு உரையாடல் இருக்கக்கூடாது

en: option --%s not a unique prefix
ta: விருப்பம் -%s ஒரு தனித்துவமான முன்னொட்டு அல்ல

en: option --%s not recognized
ta: விருப்பம் --%s அங்கீகரிக்கப்படவில்லை

en: option --%s requires argument
ta: விருப்பம் -%s க்கு உரையாடல் தேவை

en: optional arguments
ta: விருப்ப வாதங்கள்

en: options
ta: விருப்பங்கள்

en: overwriting existing {path}
ta: இருக்கும் {path} ஐ மேலெழுதும்

en: positional arguments
ta: நிலை வாதங்கள்

en: process log deploy {path} to {dest} failed!
ta: செயல்முறை பதிவு {path} முதல் {dest} தோல்வியுற்றது!

en: reference binary missing signature
ta: குறிப்பு பைனரி காணாமல் போன கையொப்பம்

en: refuse downloading via insecure HTTP connection (use HTTPS or specify --no-https-check): {apkfilename}
ta: பாதுகாப்பற்ற HTTP இணைப்பு வழியாக பதிவிறக்குவதை மறுக்கவும் (https ஐப் பயன்படுத்தவும் அல்லது-no-https-check ஐக் குறிப்பிடவும்): {apkfilename}

en: repo_icon "repo/icons/%s" does not exist, generating placeholder.
ta: ரெப்போ_கான் "ரெப்போ/ஐகான்கள்/%s" இல்லை, ஒதுக்கீட்டு ஒதுக்கிடத்தை உருவாக்குகிறது.

en: repo_url needs to end with /repo
ta: ரெப்போ_ஆர்ல் /ரெப்போவுடன் முடிவடைய வேண்டும்

en: rsync is missing or broken: {error}
ta: RSYNC காணவில்லை அல்லது உடைந்தது: {error}

en: ruamel.yaml not installed, can not write metadata.
ta: ருவாமெல்.யம்ல் நிறுவப்படவில்லை, மெட்டாடேட்டாவை எழுத முடியாது.

en: s3cmd sync indexes {path} to {url} and delete
ta: S3CMD ஒத்திசைவு குறியீடுகள் {path} முதல் {url} மற்றும் நீக்கு

en: s3cmd syncs indexes from {path} to {url} and deletes removed
ta: S3CMD ஒத்திசைவு குறியீடுகளை {path} முதல் {url} வரை ஒத்திசைத்து நீக்கப்பட்டது

en: scanner cache is malformed! You can clear it with: '{clear}'
ta: ச்கேனர் கேச் தவறாக உள்ளது! நீங்கள் அதை அழிக்கலாம்: '{clear}'

en: serverwebroot: path does not end with "fdroid", perhaps you meant one of these:
ta: ServerWebroot: பாதை "fdroid" உடன் முடிவடையாது, ஒருவேளை நீங்கள் இவற்றில் ஒன்றைக் குறிக்கிறீர்கள்:

en: shared library
ta: பகிரப்பட்ட நூலகம்

en: show program's version number and exit
ta: நிரலின் பதிப்பு எண்ணைக் காண்பி வெளியேறவும்

en: show this help message and exit
ta: இந்த உதவி செய்தியை காட்டிவிட்டு வெளியேறு

en: signed APK, either a file-path or HTTPS URL.
ta: கையொப்பமிடப்பட்ட APK, ஒரு கோப்பு-பாதை அல்லது HTTPS முகவரி.

en: skip deploying full build logs: log content is empty
ta: முழு உருவாக்க பதிவுகளை வரிசைப்படுத்துவதைத் தவிர்க்கவும்: பதிவு உள்ளடக்கம் காலியாக உள்ளது

en: skip deploying full build logs: not enabled in config
ta: முழு உருவாக்க பதிவுகளை வரிசைப்படுத்துவதைத் தவிர்க்கவும்: கட்டமைப்பில் இயக்கப்படவில்லை

en: skipping source tarball: {path}
ta: மூல நாடாகாப்பகபந்து தவிர்த்து: {path}

en: srclibs missing name and/or @
ta: Srclibs பெயர் காணவில்லை மற்றும்/அல்லது @

en: static library
ta: நிலையான நூலகம்

en: supplied reference binary has allowed signer {signer}
ta: வழங்கப்பட்ட குறிப்பு பைனரி கையொப்பத்தை அனுமதித்துள்ளது {signer}

en: the following arguments are required: %s
ta: பின்வரும் வாதங்கள் தேவை: %s

en: true
ta: உண்மை

en: unexpected option string: %s
ta: எதிர்பாராத விருப்ப சரம்: %s

en: unknown parser %(parser_name)r (choices: %(choices)s)
ta: அறியப்படாத பாகுபடுத்தி %(parser_name) r (தேர்வுகள்: %(choices)s)

en: unrecognized arguments: %s
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத வாதங்கள்: %s

en: unsafe permissions on '{config_file}' (should be 0600)!
ta: '{config_file}' இல் பாதுகாப்பற்ற அனுமதிகள் (0600 ஆக இருக்க வேண்டும்)!

en: usage:
ta: பயன்பாடு:

en: using Apache libcloud to sync with {url}
ta: {url both உடன் ஒத்திசைக்க அப்பாச்சி லிப்குட்டைப் பயன்படுத்துதல்

en: virustotal.com is rate limiting, waiting to retry...
ta: wirustotal.com என்பது விகிதத்தைக் கட்டுப்படுத்துகிறது, மீண்டும் முயற்சிக்க காத்திருக்கிறது ...

en: yes
ta: ஆம்

en: {0} app, {1} key aliases | {0} apps, {1} key aliases
ta[0]: {0} பயன்பாடு, {1} முக்கிய மாற்றுப்பெயர்கள்
ta[1]: {0} பயன்பாடுகள், {1} முக்கிய மாற்றுப்பெயர்கள்

en: {apkfilename} ({appid}) has no metadata!
ta: {apkfilename} ({appid}) மேனிலை தரவு இல்லை!

en: {apkfilename} has multiple {name} files, looks like Master Key exploit!
ta: {apkfilename the பல {apkfilename} கோப்புகளைக் கொண்டுள்ளது, முதன்மை விசை சுரண்டல் போல் தெரிகிறது!

en: {apkfilename}'s AndroidManifest.xml has a bad date:
ta: {apkfilename} இன் androidmanifest.xml க்கு மோசமான தேதி உள்ளது:

en: {appid} does not have a name! Using application ID instead.
ta: {appid} ஒரு பெயர் இல்லை! அதற்கு பதிலாக பயன்பாட்டு ஐடியைப் பயன்படுத்துதல்.

en: {appid} from {path} is not a valid Android application ID!
ta: {path} இல் இருந்து {appid} என்பது செல்லுபடியாகும் ஆண்ட்ராய்டு பயன்பாட்டு ஐடி அல்ல!

en: {appid} from {path} is not a valid Java Package Name!
ta: {path} இல் இருந்து {appid} என்பது செல்லுபடியாகும் சாவா தொகுப்பு பெயர் அல்ல!

en: {appid} has both APKs and files: {files}
ta: {appid} பயன்பாடுகள் மற்றும் கோப்புகள் இரண்டையும் கொண்டுள்ளது: {files}

en: {appid} is missing {name}
ta: {appid} காணவில்லை {name}

note: Translators: https://developer.android.com/guide/topics/manifest/manifest-element.html#vname
en: {appid}: Unknown extlib {path} in build '{versionName}'
ta: {appid}: அறியப்படாத எக்ச்ட்லிப் {path} உருவாக்க '{versionName}'

en: {appid}: no builds specified, running on current source state
ta: {appid}: தற்போதைய மூல நிலையில் இயங்காத கட்டமைப்புகள் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: {appid}: {field} must be a '{type}', but it is a '{fieldtype}!'
ta: {appid}: {field} ஒரு '{type}' ஆக இருக்க வேண்டும், ஆனால் அது ஒரு '{fieldtype}!'

en: {appid}: {field} must be a '{type}', but it is a '{fieldtype}'!
ta: {appid}: {field} ஒரு '{type}' ஆக இருக்க வேண்டும், ஆனால் அது ஒரு '{fieldtype}'!

en: {build_flag} must be an integer, found: {value}
ta: {build_flag} ஒரு முழு எண்ணாக இருக்க வேண்டும், காணப்படுகிறது: {value}

en: {build_flag} must be list or string, found: {value}
ta: {build_flag} பட்டியல் அல்லது சரம் இருக்க வேண்டும், காணப்படுகிறது: {value}

en: {file} is blank or corrupt!
ta: {file} வெற்று அல்லது ஊழல் நிறைந்தது!

en: {name} "{section}/icons/{path}" does not exist! Check "config.yml".
ta: {name} "{section}/ஐகான்கள்/{path}" இல்லை! "Config.yml" ஐ சரிபார்க்கவும்.

en: {oldfile} is deprecated, use {newfile}
ta: {oldfile} நீக்கப்பட்டது, {newfile} ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: {path} already exists, ignoring import results!
ta: {path} ஏற்கனவே உள்ளது, இறக்குமதி முடிவுகளை புறக்கணிக்கிறது!

en: {path} does not exist!  Create it by running:
ta: {path} இல்லை! இயங்குவதன் மூலம் அதை உருவாக்கவும்:

en: {path} has bad file signature "{pattern}", possible Janus exploit!
ta: {path} மோசமான கோப்பு கையொப்பம் "{pattern}", சாத்தியமான சானச் சுரண்டல்!

en: {path} has been flagged by virustotal {count} times:
ta: {path} வைரச்டோட்டல் {count} முறை கொடியிடப்பட்டுள்ளது:

en: {path} has the wrong fingerprint ({fingerprint})!
ta: {path} தவறான கைரேகை ({fingerprint}) உள்ளது!

en: {path} is not "key: value" dict, but a {datatype}!
ta: {path} என்பது "விசை: மதிப்பு" கட்டளை அல்ல, ஆனால் ஒரு {datatype}!

en: {path} is not a standard config file!
ta: {path} என்பது ஒரு நிலையான கட்டமைப்பு கோப்பு அல்ல!

en: {path} is not list, but a {datatype}!
ta: {path} என்பது பட்டியல் அல்ல, ஆனால் ஒரு {datatype}!

en: {path} is not {expected_type}, but a {datatype}!
ta: {path} என்பது {எதிர்பார்க்கப்பட்ட_ வகை அல்ல, ஆனால் ஒரு {expected_type}!

en: {path} is zero size!
ta: {path} என்பது சுழிய அளவு!

en: {path} more than 200MB, manually upload: {url}
ta: {path} 200MB க்கும் அதிகமான, கைமுறையாக பதிவேற்றுதல்: {url}

en: {path}: "{code}" is not a valid ISO_3166-1 alpha-2 country code!
ta: {path}: "{code}" என்பது செல்லுபடியாகும் ஐஎச்ஓ_3166-1 ஆல்பா -2 நாட்டு குறியீடு அல்ல!

en: {url} does not end with "fdroid", check the URL path!
ta: {url} "fdroid" உடன் முடிவடையாது, முகவரி பாதையை சரிபார்க்கவும்!

en: {url} does not start with "http"!
ta: {url} "http" உடன் தொடங்காது!

en: {} build failed | {} builds failed
ta[0]: {} கட்டிடம் தோல்வியடைந்தது
ta[1]: {} கட்டமைப்புகள் தோல்வியுற்றன

en: {} build succeeded | {} builds succeeded
ta[0]: {} உருவாக்கம் செய் பெற்றது
ta[1]: {} கட்டடங்கள் செய் பெற்றன
